ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 23 : มนุษย์ลุงสามพี Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2021, 08:17:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asiakook

140000 ลุงพลคงไม่ไปยืมหมอพลอยให้นะ อ่อหวิดโดนลุงพลพรมน้ำโอเลี้ยง อิอิ ขอบคุณครับ

ppth

ปัญหาเรื่องเงินน่าจะไม่มีปัญหากับลุงพล แต่จำนวนมันก็มากไป แฟนแกคนแรก ๆ ส่วนใหญ่แกสามารถช่วบเหลือเรื่องเงิน ๆ ทอง ๆ ได้ทั้งนั้น แต่ปัญหามันอยู่มราจำนวนเงินที่มากไปกว่ากำลังของแก ทีนี้จะมีตัวละครลับมาช่วยแกแก้ปัญหาอีกรึเปล่า ?? พึงจะลงทุนไปกับร้านของแกด้วย
   หายคิดถึงตัวละครภาคแรกไปบ้างเล้กน้อย ยังไงก็มาบ่อยๆ นะ ตอนนี้พี่กรก็ได้บทสรุปล่ะ เหลือแต่เจ้าลอยกับสาวทอมของเรายังไงก็คงมีภาคแยกต่อไป ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเจ้าหญิงของเรากำลังยุ่งหรือเปล่า ถึงปล่อยให้ลุงอิสระขนาดนี้ อย่างไรก็ระวังมือขวาของแกดีดี ระวังจะทำให้เกิดปัญหา แต่ดูถ้าว่าจะทำให้แกได้กลับไปย้ำกับสาวหวานของเราหลังจากเสร็จภาคกิจในตอนนี้ 555
   รักษาสุุขภาพด้วย...

Jane Cactusxp

knightmoon

ลุงต้องช่วยเมียอันดับที่ 11 สิแบบนี้ แต่อยากให้แก้ไขปัญหาระยะยาวไปเลยมากกว่า

acerr

ว้าว นี่แหละครับ3P ที่รอคอย คนเก่าที่คุ้นเคยกับคนใหม่ รอดูเลยครับ

delealpi

chairat04

สถานการณ์ลุงพลให้ยืมแน่ๆ แต่มีข้อแม้สามวันสามคืนสามรูสองสาว สรุปเหนื่อยครับ

tetete

ถ้าช่วยแล้วได้แนนนี่เป็นรางวัล ลุงช่วยแน่นอน

freedom-more

แสนสี่แล้วได้เมียเพิ่มคนนึง คุ้มไหมน้อลุงพลคนหื่น 555

สงัด ชำนาญ

ลุงพลกลายเป็นเสี่ยพล พระเอกเงินแสนแขนไม่่ได้จับ55

sommchai