ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 23 : มนุษย์ลุงสามพี Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2021, 08:17:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ข้อแลกเปลี่ยนที่ลุงพลเสนอ. ผมคิดว่าผมเดาถูกนะว่าต่อจากนี้เราคงได้เห็นฉากพิศวาทอันสุดแสนจะตื่นเต้นชนิดระดับ10 อย่างแน่นอน เอาเป็นว่าเตรียมทิชชูไว้เยอะๆเลยละกัน555
    อืม..... แต่ที่สะดุดตาที่สุดตอนนี้ ก็ตรงลายเซ็นต์ใหม่ รูปลุงพลหมอพลอยครูเบส ยืนเคียงกันแบบนี้ ไรท์กำลังบอกใบ้อะไรเรารึเปล่าน๊าาาาา.  หรือว่าผมคิดไปเองนิ ::Shy::

tong2929

ลุงพลมีเงินเยอะขนาดไหมนะ แต่แกมีเงินเก็บเยอะพอดู น่าจะมีให้นะ แต่ลุงพลต้องได้สักน้ำแระแบบนี้

wic

veget

ไม่คิดว่าลุงพลจะสำลักขนาดนี้ คิดว่าจะยืดอก พกถุง(ไม่ใช่เเแล้ว) ยืดอกแบ้วบอกว่าไว้เป็นหน้าที่ลุงเอง

Majaro21

ponchan80

Manoptana

ลุงพลกับเงินขนาดนี้น่าจะพอแก้ขัดได้ แต่แก้ปัญหาแบบนี้ ไม่น่าจะได้ใจแนนนี่กับพมมร่นะ วิธีอื่นน่าจะดีกว่า ปัญหาอยู่ที่พ่อแม่แนนนี่ต่างหาก

zaar65

nkikuji

Hanz3312

ไม่เป็นเด็กเส่่ยที่ให้เงินใช้กระจาย แต่มาเป็นเด็กลุงขายน้ำเต้าหู้โดยหวังเงินแสนสี่ โอ๊ยยยยยัยพิมเอ๊ยยยย ::DookDig::