ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 26

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 26, 2021, 12:24:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbellbest

zamzam

แอบชอบมาตั้งนานแล้วนิเอง

DESTINY_TH

แหม๋พี่น้องกันนี้เสียงสูงเลยนะเจ๊ แบบนี้ไม่เนียนเลยค้าบบ

Manoptana

จ๋าพูดตรงและรู้นิสัยหมิวจริงๆ ดักคอได้หมด เถียงไม่ได้หรอกเจ๊หมิว ไส้พุงกี่ขดเพื่อนก็รู้ แถมกล้าพูดตรงๆด้วย ยิ่งเถียงก็ยิ่งแบไต๋ออกมา

pp1659

เจ้หมิวไม่กล้ารับความจริง สงสารโทนครับ

pliwds

เกลียดคนรู้ทันจังเลยโน๊ะ

ที่จ๋าพูดก็ตรงหมด มันเสียอาการจริงแหละ

ใครๆก็ดูออกว่าหมิวชอบลิง

Wichana

โป๊ะแตก เพื่อนดูออกแล้วนะครับ แต่โทนสภาพแบบนี้ ไม่ดีเลยนะ

มิน่าหล่ะ รุกะประทับใจน่าดู ต้องให้รางวัลแว้วว

zeebraa

เผลอ คนที่ขอบโทนน่าจะมีเป็นเข่ง ชอบแบบไม่รู้ตัว ชอบเพราะความเป็นแมน ชอบเพราะการเอาใจใส่และปกป้อง

Daniel Dear

จ๋าอ่านหมิวออกหมดดักทางแบบนี้ไปไม่เป็นเลย​ งานนี้หมิวจะแก้ไขปัญหายังไงดีนะ

sunnies

จ๋าน่ะมองขาดแต่หมิวยังปากแข็งคนลำบากใจน่ะโทน

Pitor

ถูกจ๋าจับได้เข้าให้  หมิวจำนนใจมั้ยที่แอบชอบนายโทน  เตยล่ะจะว่ายังไง

Alan

ไงล่ะ โดนต้อนมั่ง  ไปไม่เป็น ยิ่งโดนดักด้วย...

Paragraph<BB>

คำพูดกับการกระทำนี้สวนทางกันจริงๆเน้อ

Slave

ดูเหมือนงานพี่แมนมันทำให้โทนเครียดได้ขนาดนี้เลยรึเปล่า....??? น่าคิดจัง......แต่ว่านะ โทนต้องปรับตัวได้แน่ๆ... ผมเชื่อแบบนั้น..

eltas007