ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ้านป่าดอน new story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, มิถุนายน 27, 2021, 02:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BROCCOLI

ใช่บลูที่โดนชาวเขาเล่นงานปะครับเรื่องนี้

D11T

ipichai

อาชีพที่อยากเป็นก็ต่างกัน แล้วจะไปทำงานที่เดียวกันได้หรอ
หรือจะมีครู2คน

auddy999

ตามต่อครับ เรื่องเก่าก็ยังอยากให้แต่งต่อนะครับ

Tub tub

ปูเรื่องมาตั้งแต่เด็ก รู้ที่มาของตัวละครมากขึ้น เยี่ยมเลย

kop123

น่าติดตาม เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

Kingmar

น่าสนใจ เนื้อเรื่องจะค่อยไปใช่มั้ย 

napakon

ครูชนบท ครูบนดอย ความฝันของหลายคน

gunners

อยากให้ค่อยๆตะล่อมเนื้อเรื่องของเรื่องเก่าๆให้กลับเข้าที่อ่ะครับ แต่ยังไงก็ขอติดตามด้วยคนนะครับ

dwarf

ขอบคุณครับ... เรื่องราว​ของกำพร้า​ 3​ พี่น้องกำลังจะเริ่มขึ้น.. แนว​เรื่องจะดำเนินไปในทิศทางใด​ ขออนุญาต​รอติดตามครับ

petchjarr

ขอปวดตับแบบเวอร์ชั่นแรกนะครับ

waternum

tottwo

เรื่องราวของครูบนดอยกำลังจะเกิดขึ้นแล้ว

beerony

tuaklom

น่าติดตาาเนื้อเรื่องมากครับ