ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ้านป่าดอน new story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, มิถุนายน 27, 2021, 02:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sinchacha

m rod

phantompain

อันนี้คือ Remake หรือ ภาคต่อครับเนี่ย!?

x_maner

อ้อ รีเซตใหม่ใช่ไหมครับ ของเก่านี่กำลังลุ้นว่าจะโดนรุมไหมเลย

1man

เขียนบนดิน ลงแพลตฟอร์มเว็บไหน จะได้ไปติดตามและสนนับสนุน

thelegendary29

xonly289546

เริ่มต้นมาก็น่าติดตามแล้วครับ

aceinw6969

จะได้มีโอกาสเห็น 4P ไหมนะครับ

selfzii

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ 

bbkja555

Fhatynew0

ชอบในจักรวาล​นี้​ ขอติดตามครับ

peddo

เริ่มต้นได้น่าสนใจเลยครับ หนุ่มสาวผู้มีอุดมการณ์ แต่ก็ยังเป็นปุถุชน น่าจะมีเรื่องสนุกๆ อีกหลายแง่มุมแน่เลย

จรัญ บุญชู

แนวคิดแบบนี้น่าสนใจและเป็นประโยชน์ต่อสังคมมาก...ขอให้ทุกตัวละครประสบผลสำเร็จดังตั้งใจครับ

dragonhead

น่าสนใจ บ้านป่าดอน เป็นการรีไร้ท์ของผู้เขียน วางพล๊อตจาก 4 เด็กกำพร้าสร้างฝันให้เป็นจริง เรียนจบหมอ 2 คน และครู 2 คน กำลังตามฝันขอวกันและกันไปสูการให้ในชุมชนชนบ  เป็นจุดเริ่มต้นชวนให้ติดตามได้ดี ทั้งผู้อ่านเก่าและใหม่..

automilo

ตอน ดอกไม้ป่า จบแล้วเหรอ หรือ เผยแพร่ทีไหนแจ้งหน่อยครับ