ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ้านป่าดอน new story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, มิถุนายน 27, 2021, 02:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หวานเย็น

counellol2

น่าจะเล่าย้อนก่อน ดอนป่าไม้ใช่ไหมครับ

chanky2007

เป็นกำลังใจให้ไรเตอร์ครับ

งานเขียนยากครับ ผมก็เขียนไม่ได้ เข้าใจเลยว่าต้องใช้ความพยายามมาก

ลุ้นให้จักรวาลนี้ ไปได้สวย

4 คนกับความฝันวัยเด็ก ยังเดาไม่ออกว่า จะย้อนยุคหรือแค่ย้อนวัยเกริ่นนำ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

boymm

แนวฮาเร็มป่าวครับ น่าสนใจมาก

Supachok Tupsutti

เรื่องราวสี่คนมันดูเยอะแต่น่าติดตามครับ คงไม่ได้มีสันต์คนเดียวแน่นอน

sadudee

มีเรื่องราวดีเลยครับ น่าสนใจมากๆ

[BPD]

เป็นกำลังใจ เปิดมาก็น่าสนใจ

Nithiwit Sakfan

อ่านเบื้องต้นแล้วน่าติดตามครับ แต่ก็มีแอบลุ้นนิดๆให้ทั้งสี่คนได้อยู่ด้วยกัน

BooM_Za

น่าติดตามมากครับความคิดของทั้ง 4 คนว่าจะไปได้ไกลมากน้อยแค่ไหน

beammuza

เดินเรื่องมาน่าสนใจครับ ขอติดตามผลงานนะครับ

2206

ดอนป่าไม้ก็ไม่เละนะครับ ยังอ่านสนุกดี ติดตามเรื่องใหม่ไปด้วย

gooseedsad

biggiggog

ตอนที่แล้ว น้องบลูโดนไปมิใช่น้อย
มาเริ่มกันใหม่มันจะเป็นไงหว่า
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ  จริงๆภาคดอนไม้ป่า ผมก็ชอบนะครับไม่ถึงกับเละเทะถ้าเขียนต่อ คู่กันทั้งสองจักรวานจะดีมากเลยครับน่าสนุก แต่ก็มาดูจักรวานนี่บ้านว่าเนื้อเรื่องไปทางไหน

Dara1

น่าติดตามเวอชั่นนี้ว่าจะเป็นยังไงครับ เป็นกำลังมจให้ครับ