ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 20 สาเหตุ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 27, 2021, 12:34:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy tpoom

asdf4321

ใกล้สรุปเต็มทีล่ะ ดูแบบนี้น่าจะสรุปถึงเวลาปัจจุบันได้ แต่งเก็บรายละเอียดดีมากครับ

ประเด็นตัดตอนท้ายนี่น่าสนใจเลย ใรคนให้ข้อมูลผิด จะบอกแม่ตั้งใจก็ไม่น่าใช่ดูเปิดโอกาสให้ลูกๆสองคนดีอยู่ บีทคนแกล้งก็ดูแกล้งแรงเกินไปนิด ปั้นหรือก็ดูแมนๆไม่มีท่าทีแทงข้างหลังเพื่อนขนาดนั้น แต่ปั้นน่าสงสัยสุดตั้งแต่เริ่มแล้ว แถมสี่เดือนที่ผ่านมาทำอะไรกับโมโนบ้างน้อ

ย้อนกลับไปอ่านเก็บรายละเอียดอีกที น่าจะเป็นแม่จดวันเกิดโมโนตอนทั้งสองหลับซะมากกว่า บีทไม่น่าพลาดเพราะอยู่กับโมโนทั้งคืน รอเฉลยตอนหน้าดีกว่าแหะๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Hungry

ทามสคิปไปยาวๆแบบนี้ต้องมีอะไรแปลกๆแน่เลย

เอเค

ผ่านไป4เดือนปั้นมันดูแลโมโนยังใงอยากรู้เหมือนกัน

abatrost kp

nappa01

plot0440

ถ้ทไฟไหม้บ้านนี้คือเกินไปละนะ

peddo

เอาใหม่นะครับอันเมื่อกี้เหมือนจะ ไม่ผ่าน สงสัยจะจำปีเกิดผิดหรือไม่ก็เดินไปแจ้งเกิดเองหรือเวลาตกฟากอาจจะไม่ตรง จะว่าไปยังไงก็กำไรไปคนละหลายดอกแล้วนะครับ ว่าแต่ จะยอมบอกให้อีกฝ่ายฟังไหมเนี่ยขอบคุณครับ
เปิดปุ่มมาใหม่อีกแล้วคุณแม่กีดกันแบบเนียนๆหรือเปล่าหรือว่ามีคนวางยา

mot66

moderndoc

::HeyHey::โอย ติดปัญหาเรื่องดวงชงกันและมีเหตุไม่ดีทุกครั้งที่เย็ดกัน วันเกิดโมโนสองคนต้องเย็ดกันอีกแน่

ball2112

กำลังไปได้ดีเลย อย่าให้เกิดอะไรขึ้นนะ

wangdora29

aodpasa

ขอให้หาทางแก้ได้ไวๆนะ ไม่งั้นโดนปั้นจัดอีกแน่

patrict

GU Koy

ถ้าคืนนี้โมโนเป่าเทียนวันเกิดแท่งใหญ่จะมีใครเจ็ยตัวมั้ยเนี่ย ::DookDig:: ::DookDig:: ::Beggar::