ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 27

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2021, 05:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Roam/Z/l3

โดนหนักเลย โทน บางที คุณค่าของการเป็น มนุษย์ ก็อยู่ที่ ความเห็นอกเห็นใจกันมากกว่า ความเห็นแก่ตัว

Mylove1234

โทนน่าสงสารจริงๆ เป็นผมก็ออกหน้าปกป้องโทนแน่ๆ

pssbr

นายโทนพระเอกมากตอนนี้ เล่นเอาผู้บริหารเสียหน้าหมดเลย

nayhoylod

นี้แหละความคิดของพวกระดับสูงถึงแม้พนักงานระดับต่ำกว่าจะทำถูกแต่ก็ตัดสินเป็นผิด โดยไม่ดูต้นสายปลายเหตุ  สงสารนายโทนจริงๆ

John Snoww

ชอบความเอาใจใส่ของพี่เเมน ขนาดพี่โทนไม่ใช่น้องเเท้ๆพี่แมนยังรัก/ดูแลขนาดนี้ หายากนะครับเนี้ย

wangdora29

ตอนนี้จัดเต็มดราม่ามากครับ

aceinw6969

โทนเอ้ย ฟาดเคราะห์ไปนะ ..
ในช่วงสถานการณ์โควิดแบบนี้ เรื่องราวของโทนและคนรอบข้างเป็นน้ำหล่อเลี้ยงจิตใจผมอย่างนึงเลยครับ ขอขอบพระคุณท่านผู้ประพันธ์ที่ได้มอบความสุขนี้ผ่านมาทางตัวอักษรครับ

เอเค

มีเกีอบทุกทีทีคนใหญ่ไม่เคยช่วยคนน้อยมีให้รับเพาะแทนเท่านั้น

คนเหงา

นี่คือนิสัย​ของคนไทย​ ตัวใหญ่​โยน​ความผิดให้ตัวเล็ก​

คนเหงา

ผู้น้อยต้องรับผิดชอบ​ต่อความผิดพลาด​ที่เกิดขึ้นนี่คือวิถีไทย

monster gmail

mai_1

สงสารโทน จริงๆ   แต่บทน้อยไปหน่อย

sdtop1108

หวังว่ารอบนี้หมิวจะคิดได้สักทีนะ

Am1112mA

ฟังดูอาจจะดูโหดร้ายก็จริง แต่ชีวิตจริงก็ก็เป็นเช่นนั้นแหละ ผู้บริหารระดับสูงก็ไม่ห็นหัวพนักงานตัวเล็กตัวน้อยหรอก

automilo