ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 2 หลงกลน้องหนึ่งเสียแล้วเรา Part 2

เริ่มโดย nookky, ธันวาคม 22, 2020, 08:37:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

สำหรับท่านที่ยังไม่ได้อ่าน ตอนที่ 2 หลงกลน้องหนึ่งเสียแล้วเรา Part 1
https://xonly8.com/index.php?topic=237853.0

ตอนที่ 2 หลงกลน้องหนึ่งเสียแล้วเรา Part 2
   หลังจากที่น้องดาวถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมก็เริ่มถอดกางเองตัวเองออก ทันทีที่กางเกงหลุดพ้นปลายควย ควยก็ตั้งโด่ขึ้นทันที ผมก็นอนหงายให้น้องดาวช่วยดูดเลียควยให้  ไม่น่าเชื่อเลยครับว่าน้องเขาจะเป็นงานมากขนาดนี้ น้องดาวจับควยผมรูดขึ้นรูดลงจากช้าไปเร็วสลับกันไปแล้วใช้ลิ้นเลียปลายควย โอย  เสียวมากเลย ยิ่งตอนที่เลียที่ปลายควยผมเสียวแบบที่ไม่เคยเสียวมาก่อน น้องหนึ่งยังทำให้ได้ไม่ถึงขนาดนี้เลย คือมันเลียวแบบไม่ได้กระตุก แต่เสียวจนขาหมดเรี่ยวแรงเลย  แล้วน้องดาวก็อ้าปากอมควยผมรูดขึ้นรูดลง จนผมต้องบอกว่าพอแล้วพี่ทนไม่ไหวแล้ว น้องดาวจึงหยุด ผมจึงได้ผ่อนคลายความเสียวลงมา จากนั้นผมจึงจับน้องดาวนอนหงายเพื่อจะเริ่มเย็ดน้องดาวจากท่าเบสิคก่อน  ผมจับควยผมจ่อที่ปากรู้เป็ดของน้องดาวแล้วค่อยๆกดลงไปได้นิดนึง  ทันใดนั้นน้องหนึ่งโทรมาพอดี ฉิบหายแล้วอุทานในใจ โทรมาได้จังหวะพอดีเลย ผมก็รับโทรศัพท์น้องหนึ่งถาม พี่ทำอะไรอยู่ผมตอบ กำลังนอนอยู่ครับ  ทานข้าวยัง ผมก็ตอบไปตามการเอาตัวรอดนั่นแหละครับ  ผมถามน้องหนึ่งว่าไม่กลัวที่บ้านเขาว่าเอาเหรอ น้องหนึ่งตอบแอบโทร แต่แค่อยากได้ยินเสียง  แค่นี้ก่อน ขอให้มีความสุขนะ ผมตอบ ครับ แต่ผมว่าน้องหนึ่งทิ้งท้ายอวยพรแปลกๆ  ผมหันไปมองดาว น้องดาวก็นอนยิ้ม ผมก็คิดว่าไม่น่ามีอะไรเลยจัดการส่งลำควยเข้ารูเป็ดน้องดาวต่อไม่ต้องคิดอะไรมากแล้วเพราะน้องดาวเคยผ่านการโดนเย็ดมาแล้ว ผมเลยดันสะโพกเต็มแรงลำควยก็เข้าไปมิดลำควยทีเดียวเลย น้องดาวร้องดังโอ๊ยเบาๆหน่อยเจ็บนะ  ถึงเคยโดนเย็ดมาแล้วแต่นานแล้วนะ ผมก็อมยิ้ม จากนั้นผมก็เริ่มซอยรูเป็ดน้องดาวจากช้าๆแล้วค่อยๆเพิ่มความเร็ว  น้องดาวก็ส่งเสียงครางออกมา อืม อืม อืม โอ๊ะ  โอ๊ะ ซี๊ด น้ำน้องดาวเยอะมากจนมันลื่นไม่ติดขัดอะไรเลย เสียงดังแจ๊ก แจ๊ก ตอนที่อัดแท่งควยลงไป น้องดาวบอกว่าพี่ ควยพี่ใหญ่กว่าของพี่ชายอีก ยาวด้วย แน่นมากเลย ผมว่าของพี่แค่ขนาดปกติทั่วไปเองนะ แปลว่ารูเป็ดของน้องดาวยังฟิตอยู่ ผมเสียวปลายควยมากเลย แต่ยังไม่แตก ผมเลยเอามือไปสอดหลังน้องดาวแล้วดึงให้น้องดาวนั่งทับผม แล้วเราก็เย็ดกันท่านั่ง ผมจับสะโพกน้องดาวดึงเข้าหาตัวผมเพิ่มความเร็วในการดึงเพื่อให้น้องดาวช่วยโยก น้องดาวก็โยกถี่ๆ  ควยผมเข้าไปลึกมากน้องดาวบอกเสียวมาก เสียงน้องดาวโอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ ซี๊ด ซี๊ด จากนั้นผมก็นอนหงายลง น้องดาวก็นั่งทับควยผม แล้วโยกต่อ ผมเจอน้องดาวโยกท่านี้เกือบแตกแล้วครับ พอให้น้องดาวหยุดก่อน น้องดาวก็หยุดแต่ เป็ดน้องดาวยังตอดควยผมอยู่เลย  ตุ๊บ ๆ ๆ ๆ สักพักน้องดาวก็โยกต่อ ผงกหัวดูควยผมที่เป็ดน้องดาวกำลังรูดขึ้นรูดลงอยู่นั้น มีน้ำเป็นฟองไหลย้อยลงมาเต็มโคนควยผมไปหมด  สักพักน้องดาวโยกเร็วขึ้นจนน้องดาวส่งเสียวร้อง โอ๊ย ฮาย  แล้วน้องดาวกระตุก กึก ๆ ๆ 2-3 ครั้งน้องดาวก็ฟุบลงไปบนอกผม เป็ดก็ยังตอดควยผมอยู่  ผมจึงบอกน้องดาวให้โก้งค้งที่ขอบเตียงพอน้องดาวก้มลงก็เห็นน้ำเสียวย้อยลงบนพื้น ต๊อบ ต๊อบ เลยครับ ผมจึงจับควยเสียบรูเป็ดน้องดาวทางด้านหลัง  เพราะผมชอบแตกในท่าโก้งโค้งแบบนี้มากเลยครับ มันอัดได้สุดลำควยเลย  กับน้องหนึ่งผมก็ชอบแตกในท่านี้เช่นกัน  ผมค่อยๆเสียบควยเข้ารูเป็ดน้องดาวจนสุดลำแล้วโยกดันควยเข้าจนสุดแล้วดึงควยออมาจนสุด เข้าสุด-ออกสุด  ไม่กี่ทีน้ำเสียวน้องดาวที่อาบควยผมอยู่เป็นฟองแล้วย้อยลงบนพื้นบ้าง บนที่นอนบ้าง เสียงสวบ สวบ สวบ ตอนที่อัดควยเข้าไปมันสะใจยิ่งนักบวกกับเสียงน้องดาวครวญครางอีก ยิ่งได้ใจ ผมยิ่งเพิ่มความถี่ในการเย็ดน้องดาวท่านี้มากยิ่งขึ้นจนผมบอกน้องดาวว่า พี่ขอแตกในเลยแล้วกัน ยังไม่ทันได้คำตอบจากน้องดาวผมกระแทกสุดลำควยแล้วแช่ไว้ ควยก็กระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก  ผมฉีดน้ำเชื้อเข้าไปในเป็ดน้องดาวจนหยดสุดท้าย พอควยผม อ่อนลง ผมก็ดึงควยออกมาจากรูเป็ดน้องดาว แล้วน้ำควยผมก็ไหลตามออกมาจากรูเป็ดออกมาเป็นทางย้อยหยดลงบนที่นอนเป็นกองเลย น้องดาวฟุบหน้าลง รูเป็ดก็ยังแฉะไปด้วยน้ำควยผมยังอยู่ค้างในรูไหลออกมาไม่หมด  ทำไมรอบนี้น้ำควยผมเยอะขนาดนี้  เราก็นอนกอดกันสักพักก็พาน้องดาวเข้าห้องน้ำล้างตัว อาบน้ำ ถึงตอนเย็นพอดี ผมเลยกลับบ้าน น้องดาวถามไม่นอนที่นี้เหรอ ผมว่าเดี๋ยวน้องดาวไม่ได้นอนนะ น้องดาวบอกบ๊ายบาย ผมก็โบกมือ วันนี้สบายควยไปได้เย็ดเด็กปี1 15-16 ปี เคยโดนเย็ดแล้วแต่ยังแน่นยังฟิตอยู่  แต่ก็ยังประทับใจในการเปิดซิงน้องหนึ่งอยู่.......
วันจันทร์เป็นวันเปิดเรียนผมคอยน้องหนึ่งที่โรงเรียนจนจะเข้าเรียนแล้วก็ยังไม่เห็นน้องหนึ่ง  จึงเดินไปที่แผนกน้องหนึ่งถามเพื่อนน้องหนึ่งว่า วันนี้น้องหนึ่งไม่มาเหรอ  เพื่อนน้องหนึ่งบอก วันนี้กับพรุ่งนี้ น้องหนึ่งลาป่วย ผมถามเขาเป็นอะไร เพื่อนเขาบอกไม่ค่อยสบายคงเป็นไข้หวัด  ผมก็เป็นห่วงแต่ไม่กล้าโทรไปหาเดี๋ยวที่บ้านน้องหนึ่งรับสายขึ้นมาเป็นเรื่องใหญ่แน่ ผมเดินกลับแผนกตัวเองก็เจอน้องดาว น้องดาวถามวันนี้แฟนไม่มาเหรอ  ผมก็พยักหน้าแล้วต่างคนต่างเดินแยกกันไป รุ่งเช้าวันอังคาร ก่อนจะเข้าแถวหน้าเสาธง ผมได้เจอกับน้องดาว พร้อมทั้งได้รับแผ่น DVD ไม่มีหน้าปกแผ่นนึงจากน้องดาว ผมถามว่าแผ่น DVD อะไร น้องดาวตอบ ลืมไปแล้วเหรอเคยขออะไรไว้ ผมว่าอ๋อ จากนั้นเมื่อเข้าแถวเสร็จก็แยกย้ายเข้าห้องเรียน วันนั้นผมเรียนไม่ค่อยรู้เรื่องเพราะอยากจะกลับบ้านเอาแผ่น DVD ไปเปิดดูว่าลีลาที่ขณะน้องดาวโดนพี่ชายตัวเองเย็ดจะเด็ดขนาดไหน พอโรงเรียนเลิกผมรีบกลับบ้าน เข้าห้องตัวเองทันที เปิดเครื่องคอมพิวเตอร์  มือหยิบแผ่น DVD ออกมาจากกระเป๋าสะพายแล้วรีบเอาแผ่น DVD ใส่ไดรว์คอมทันที ผมก็เปิดโปลเดอร์จากแผ่นออกมา ก็มีคลอป VDO อยู่หลายคลิปมาก ผมเริ่มคลิ๊กเม้าท์เปิด คลิปมาดู  ผมเห็นสถานที่ ที่อยู่ในคลิป เป็นสวนสาธารณะที่ผมเคยได้เปิดบริสุทธิ์น้องหนึ่ง และเป็นสถานที่ ที่เย็ดน้องหนึ่งอยู่เป็นประจำ  จากนั้นกล้องก็ได้แพนไปพบกับวัยรุ่นสาวคนหนึ่งอยู่ไกล ๆ ผมก็จ้องดูพร้อมพูดกับตัวเองว่า รูปร่างคุ้นๆ เหมือนน้องหนึ่งเลย วัยรุ่นคนนั้นก็หันหน้ามาแล้วเดินมาใกล้ๆ กล้อง โป๊ะเช๊ะ ไม่คุ้นแล้วล่ะ แต่เป็นน้องหนึ่งเลย ผมถามกับตัวเองเลยว่า อาวแล้วคนที่ถ่ายอยู่เป็นใคร  แล้วน้องหนึ่งไปอยู่ตรงนั้นได้อย่างไร เกิดคำถามมากมายขึ้นในหัว แต่ก็นั่งดูต่อไป น้องหนึ่งก็บอกกับคนที่ถ่ายว่า พี่เราขึ้นไปด้านบนกันเถอะเห็นเขาบอกว่ามีศาลาที่พักชมวิวด้วย ผมยิ่งมือสั่น ใจเต้นถี่ๆรัวๆ น้องหนึ่งก็เดินนำหน้าไปแล้วกล้องก็ถ่ายตอนขึ้นไปได้ไม่นานก็ตัดภาพ มาเป็นศาลาที่ผมกับน้องหนึ่งเคยใช้เป็นที่เย็ดกันน้องหนึ่งก็เดินผ่านกล้องไปที่ ที่นั่งปูนในศาลา แล้วพูดว่าพี่จะถ่ายอะไรนักหนา เสียงผู้ชายที่ถือกล้องก็พูดว่า พี่จะถ่ายน้องคนสวยเอาไว้ดูตอนที่พี่ไปเรียนต่อที่ กรุงเทพฯ ผมพูดเอ๊ะ มันชักจะแหม่งๆแล้ว  ผมก็ดู คลิปต่อไป ผู้ชายถามน้องหนึ่งขึ้นมาว่า เคยมาที่นี่กี่ครั้งแล้วน้องหนึ่งบอกว่า แค่ ครั้ง สองครั้งเอง มาเที่ยวกับเพื่อน เอาล่ะซิน้องหนึ่งโกหกแล้ว  ที่ตรงนี้เราเคยเย็ดกันประจำ เคยมาแค่ครั้ง สองครั้งกับเพื่อนได้อย่างไร ทั้งสองคนก็คุยกันเรื่องวิว เรื่องนก แล้วผู้ชายก็ถามน้องหนึ่งว่า นึกอย่างไรที่มาเป็นแฟนพี่ ผมถึงบางอ้อเลยครับ  ที่ผ่านมาที่ไม่ยอมให้ผมขึ้นสถานะเป็นแฟนน้องหนึ่งก็เพราะอย่างนี้นี่เอง  น้องหนึ่งเลยตอบผู้ชายคนนั้นไปว่า ก็พี่ดูแล เอาใจใส่ น้องเป็นอย่างดี หล่อ น่ารักด้วย อาวแล้วกันเราไม่มีความสำคัญพอหรืออย่างไร ผมเริ่มมีอาการโกรธขึ้นมาแล้ว แต่ก็ดูคลิปต่อไปว่าจะเป็นอย่างไรอีก ผมก็เห็นกล้องขยับออกไปนิ่งๆ ห่างจากตัวน้องหนึ่งไม่ไกลนักแล้วก็เห็นผู้ชายคนนึง ทั้งหล่อ ทั้งขาว ออกไปทางเชื้อจีนนิดๆ เข้าไปโอบกอดน้องหนึ่ง ได้ยินเสียงคุยกันเบากว่าเมื่อกี๊แต่ถือว่ายังฟังชัดอยู่  ผู้ชายถาม น้องหนึ่งเคยมีแฟนแล้วยัง ผมได้ยินคำตอบผมหน้าซีดเลยครับ น้องหนึ่งตอบไม่เคยมีแฟน ผมเลยพูดว่าอืมก็ใช่เพราะเขาไม่เคยยกเราเป็นแฟนเลย น้องหนึ่งพูดก็พี่ต้นนั่นแหละเป็นแฟนคนแรกของหนึ่ง ทำมาถามอีกทำไม เจ้าต้นก็ยิ้มๆพร้อมกับหอมแก้มหน้องหนึ่งไปฟอดใหญ่ น้องหนึ่งไม่หลบเลย จากนั้นเจ้าต้นก็จับหน้าน้องหนึ่งมาแล้วจูบปากน้องหนึ่ง น้องหนึ่งก็สนองตอบทันที มือเจ้าต้นที่เคยโอบกอดน้องหนึ่งทางด้านหลังก็ได้เลื่อนสอดเข้าใต้เสื้อน้องหนึ่งทางด้านหลังแล้วคงจะปลดตะขอเสื้อในน้องหนึ่ง แล้วก็เลื่อนมือมาด้านหน้า  ใช่แล้วผมคิดถูกว่าปลดตะขอเสื้อในแน่นอน เพราะเจ้าต้นเลื่อนมือมาด้านหน้าแล้วขยำนมน้องหนึ่งทั้งสองมือ ได้ยินเสียงน้องหนึ่งดัง อืม อืม อืม อืม มาแผ่วๆ ไม่นานเจ้าต้นก็ได้เอามือ ออกมาจากนมน้องหนึ่ง  ผมคิดทำไมน้องหนึ่งถึงทำแบบนี้กับผมได้  เจ้าต้นเอื้อมมือมาขยับกล้องให้เข้าใกล้อีกนิด  จากนั้นมันก็ให้น้องหนึ่งหันหน้าเข้าหากล้อง แล้วมันก็เดินไปยืนด้านหลังน้องหนึ่งแล้วถลกเสื้อน้องหนึ่งขึ้นจากนั้นมันก็ขยำนมน้องหนึ่งต่อ โอ้ว มันทั้งโมโห ทั้งเสียวเลย เพราะตอนที่ผมเย็ดกับน้องหนึ่งผมไม่เคยได้เป็นมุมแบบนี้เลย น้องหนึ่งหลับตาปี๋ ร่างกายก็โอนอ่อนตามแรงมืของเจ้าต้นมัน สักพักมันก็เลื่อนตัวมานั่งด้านข้างน้องหนึ่งแล้วจับน้องหนึ่งนอนหงาย มันก็ใช้ปากงับ และดูด นมน้องหนึ่งดังจ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ  ทั้งเต้าซ้ายและขวา น้องหนึ่งก็ครางในลำคอ อืม อืม อืม ผมสังเกตเห็นมือน้องหนึ่งเลื่อนไปคว้าควยเจ้าตนด้านนอกกางเกงเพราะเจ้าต้นนุ่งกางเกงขาสามส่วน เสียงดูดนมยังดังจ๊วบ จ๊วบอยู่  ผมคิดว่า ไม่มีใครขึ้นมาเห็นเลยเหรอ ไม่ระวังกันเลย จากนั้นเจ้าหนึ่งก็ปลดตะขอ รูดซิบกางเกงนอกออก แล้วดึงควยมันออกมา ให้น้องหนึ่งจับถนัดมากขึ้น พอผมเห็นควยมันแล้วผมเองยังต้องส่งเสียงออกมาเลย โอ ทำไมมันใหญ่จัง ขนาดสัก เกือบ 6 นิ้วได้มั๊ง ความโตก็น้องๆจากขวดโรลออนทาขนรักแร้ขนาดกลาง สังเกตจากมือน้องหนึ่งกำลำควยได้ชนนิ้วพอดี  น้องหนึ่งก็คำควยรูดขึ้นรูดลงอย่างช้าๆ เจ้าต้นร้องซี๊ด ฮาย ซี๊ด ฮาย น้องหนึ่งเริ่มรูดเร็วขึ้น มือเจ้าต้นอีกข้างก็ได้สอดล้วงเข้าไปในกระโปรงน้องหนึ่ง  น้องหนึ่งเงยหน้าขึ้น มือเจ้าต้นคงล้วงเข้าไปจับเป็ดน้องหนึ่งแล้ว ผมก็ดูคลิปด้วยความตื่นเต้น ปนความโมโห ผมเห็นมือเจ้าต้นขยับขึ้นลงเล็กน้องแบบรัวๆ  ใบหน้าน้องหนึ่งเริ่มแสดงถึงความเสียวพร้อมเงยหน้าขึ้นปิดตามิดจี๋ ส่งเสียงดัง โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย เบาๆออกมา แล้วมีเสียง แคว๊บ แคว๊บ แคว๊บ ดังปนมาด้วย ไม่นานน้องหนึ่งดังโอ๊ยมาอีกทีแล้วก็แล้วเงียบลง เหลือแต่เสียงหอบของน้องหนึ่ง ผมเองก็เกือบเสร็จตามไปด้วยแต่เพราะความโมโหยังไม่จางหายเลยดึงสติกลับมา ผมก็ดูในคลิปต่อ  เจ้าต้นก็เอามือออกมาจากกระโปรงน้องหนึ่ง เห็นน้ำเสียวน้องหนึ่งอาบมือเจ้าต้นเต็มหมดเลย จากนั้นเจ้าต้นก็ให้น้องหนึ่งลุกขึ้นแล้วนั่งบนเก้าอี้ปูน แล้วตัวมันยืนเอาท่อนควยของมันจ่อที่ปากน้องหนึ่ง น้องหนึ่งก็อ้าปากอมควยมัน ปากน้องหนึ่งพองออกมาเลย ผมเห็นทีผมปากยังเป็นปกติไม่พองขนาดนี้เลย น้องหนึ่งก็ใช้ปากรูดควย เข้า - ออก จากช้าๆ ค่อยๆเพิ่มความเร็วยาวๆ สักพักเจ้าต้นก็กดหัวน้องหนึ่งให้อมควยมันแช่ไว้ ตัวมันเองก็กระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก แล้วมันชักควยมันออกมา แต่ไม่เห็นน้องหนึ่งบ้วนน้ำกามทิ้งแถมยังกลืนไปอีก ทำไมน้องหนึ่งทำแบบนี้ได้ แล้วน้องหนึ่งก็เลียทำความสะอาดควยเจ้าต้นจนเกลี้ยง  จากนั้นเจ้าต้นก็ให้น้องดาวขึ้นไปนอนหงายบนเก้าอี้ปูน แล้วเจ้าต้นก็เดินมาที่กล้องแล้วถอดกล้องไปถือไว้เองแล้วนั่งแทรกตัวลงระหว่างขาน้องหนึ่งกลังก็จับไปที่เป็ดของน้องหนึ่งเต็มๆ เจ้าต้นจับควยตัวเองเอาปลายควยจ่อที่ปากรูเป็ดของน้องหนึ่งแล้วค่อยๆเสียบเป็ดน้องหนึ่งอย่างช้าๆ เมื่อปลายควยเสียบเข้าไปปากรูเป็ดน้องหนึ่งก็ค่อยขยายตัวออกเพื่อรับปลายควยเจ้าต้น ควยเจ้าต้นก็ค่อยๆเคลื่อนตัวเข้าไปเจ้าต้นดันพรวดเดียวเข้าไปจนสุดลำ น้องหนึ่งส่งเสียงออกมาโอ๊ย เจ็บ เจ้าต้น พูด ยังจะเจ็บอีกเหรอเคยเย็ดกันหลายครั้งแล้วนิ ผมอุทาน เฮ้ย เคยโดนเจ้าต้นเย็ดมาก่อนหลายครั้งแล้วด้วย  แล้วไปเย็ดกันตอนไหน เมื่อไหร่ หรือตอนที่หลังๆไม่ค่อยมีเวลามาหาผมแล้วอ้างว่าช่วยงานที่บ้านบ้าง ที่บ้านหวงบ้าง ผมโดนสวมเขาหรือเนี๊ยะ ความโมโหก็เพิ่มขึ้นมาอีก มือสั่น ปากสั่น หน้าชาไปหมดแล้ว แต่ก็ยังดูคลิปต่อไป หลังจากที่เจ้าต้นเสียบควยเข้าไปในรูเป็ดน้องหนึ่งจนมิดลำควยแล้ว มันก็เริ่มซอยน้องหนึ่งอย่างเป็นจังหวะสม่ำเสมอ เข้ามิดลำ ออกจนเกือบหลุดจากรู เรียนกว่าเข้าสุด ออกสุด น้องหนึ่งก็ครางโอ๊ย  อืม โอ๊ย อืม  เจ้าต้นมันก็เพิ่มความเร็วในการเย็ด ผับ ผับ ผับ ผับ จนน้องหนึ่งบอกพอก่อน ๆ มันก็ซอยช้าลง สิ้นเสียงครางของน้องหนึ่งมันก็เริ่มขยับก้นซอยเป็ดน้องหนึ่งต่อ ผับ ผับ ผับ ผับ มันกระแทกรูเป็ดน้องหนึ่ง แรงๆ 2-3 ที แล้วมันก็ถอนควยขอมันออกไป ดังบ็อก เสียงควยหลุดออกจารูเป็ดน้องหนึ่ง  มันเอากล้องถ่ายซูมเป็ดน้องหนึ่ง แคมในบานออกเลย เห็นรูเป็ดน้องหนึ่งโบ๋เลย น้ำเป็ดน้องหนึ่งก็ไหลออกมาจากรู โดยไม่เห็นน้ำควยเจ้าต้น นี้มันยังไม่เสร็จทีเหรอ โถน้องหนึ่งโดนปู้ยี่ปู้ยำ เป็ดพังหมดแล้ว จากนั้นไอเจ้าต้นก็นำกล้องมาวางที่ขาตั้งเช่นเดิม มันก็ให้น้องหนึ่งลุกขึ้นแล้วตัวมันนั่งลงบนเก้าอี้ หันหน้ามาทางกล้อง แล้วให้น้องหนึ่งขึ้นคร่อมมัน โดนหันหน้ามาทางกล้องเช่นกัน เห้ย มันเล่นท่านี้เลยเหรอ หมดแล้วไม่เหลือแล้วน้องหนึ่งเรา ผมทำใจไม่ได้หากน้องหนึ่งโดนเย็ดหนักขนาดนี้  ผมกลั้นใจดูคลิปต่อ  น้องหนึ่งก็ค่อยๆหย่นก้นลงมา พร้อมกับจับควยเจ้าต้นยัดให้ตรงรู เสียงดังฟี๊บ โอ้ย เสียงมันยังแน่นอยู่เลย เสียงน้องหนึ่งดัง อ่า  เมื่อควยเจ้าต้นเข้าไปสุดลำ น้องหนึ่งเริ่มขับตัวขึ้นลง จากช้าไปเร็ว แล้วถี่ขึ้นเรื่อย  น้ำเสียวน้องหนึ่งไหลหยดลงมาจากรูอาบควยเจ้าต้น ขุ่นเหนียวเพราะตอนยกก้นขึ้น น้ำเสียวยืดเป็นยางเลย บางส่วนก็ไหลย้อยมาตามลำควยหยดลงบนเก้าอี้ปูน เสียงไอ้เจ้าต้น ซี๊ด ฮาย ซี๊ด ฮาย ไม่นานน้องหนึ่งก็ลุกขึ้น ลำควยหลุดออกจากรูตามด้วยน้ำเสียว ไหลหยดออกมาจากรูเก็ดน้องหนึ่งย้อนต๊อบ ต๊อบ เหมือนก๊อกรั่ว น้องหึ่งคงเสร็จอีกรอบ จากนั้นเจ้าต้นก็มาถอดกล้องอีก แล้วให้น้องหนึ่งโก้งโค้ง มือจับขอบเก้าอี้ปูน มันเลื่อนกล้องมาถ่ายเป็ดน้องหนึ่ง ผมอุทาน เฮ้อ เป็ดพังหมดแล้ว บานไม่หุบแน่ๆ  จากนั้นเจ้าหนึ่งก็จับควยแทงเข้าไปในเป็ดน้องหนึ่ง พรวดเดียวมิดลำยันโคน เสียงน้องหนึ่งดังโอ๊ย แล้วมันก็เริ่มซอยๆ เสียงน้องหนึ่ง โอ โอ โอ โอ มันก็ยิ่งรัว เสียงกับภาพมันยิ่งทำร้ายใจผมมาก หนึ่งมันรัวไม่ยั้งเลย มันไม่กลัวเป็ดน้องหนึ่งพังเลย ไม่เกินห้านาที มันก็กระแทกส่งลำควยเข้าไปแรงๆ3 ที แล้วตัวมันก็กระตุก กึก กึก กึก อีก2-3 ที มันก็แช่ควยมันในเป็ดน้องหนึ่งสักพักแล้วมันก็ชักควยออกมาแล้วมันเอากล้องถ่ายรูเป็ดของน้องหนึ่ง ทันไดนั้นรูเป็ดก็บ้วนน้ำควยของเจ้าหนึ่งออกมา ไหลออกมาเป็นก้อนเลยครับ เยอะมากด้วยย้อยเป็นทางเลยครับ แล้วมันก็เอานิ้วแยงเข้าไปในรูเขี่ยวน้ำควยออกมา จากนั้นก็นั่งกอดน้องหนึ่งต่อ  ผมนึกว่ามันจบตรงนี้แล้ว แต่ทำไมเวลาในคลิปยังเหลือเยอะ ผมเลื่อนข้ามไปประมาณ 5 นาที ได้ เห็นไอ้เจ้าต้นล้วงมือเข้าไปในเป็ดน้องหนึ่งอีกแล้ว ไม่นานมันก็เอามือออกแล้วให้น้องหนึ่งนอนหงายอีก มันก็เอาควยของมันแยงเข้าไปในรูเป็ดของน้องหนึ่งอีกรอบ แล้วมันก็ซอยทันที น้ำควยปนน้ำเสียวน้องหนึ่ง เป็นฟองฟ็อดสีขาวขุ่นไหลย้อยลงมาอีกแล้ว มันก็กระตุกอีก 2-3 ทีแล้วฟุบไปที่บนอกน้องหนึ่ง สักพักมันถอนควยออกมา น้ำควยไหลออกมาเป็นทางเลย ที่แคมเป็ดนอก แคมเป็ดในที่บานอยู่ตอนนี้รวมถึงรูเป็ดที่กรวงโบ๋ เต็มไปด้วยฟองน้ำควยกับน้ำเสียงของทั้งสองคนรวมก้น น้องหนึ่งหยิบทิชชูออกมาเช็ดที่เป็ดของตัวเอง แล้วก็รีบใส่กางในจัดกระโปรงให้เรียบร้อย แล้วบอกเจ้าต้นว่า VDO ที่ถ่ายไปอย่าให้ใครดูนะ แล้วคลิปก็จบลง  ผมใจสลายแล้วครับ  น้องหนึ่งเปลี่ยนไปเป็นคนละคนที่ผมเคยรู้จักมา ที่ผ่านมาน้องหนึ่งไม่เคยมองเราเป็นแฟนเลย หรือต่างคนต่างไม่ยอมพูดถึงเรื่องนี้ เรื่องวันนี้เลยเกิดขึ้น ตัดใจเถิดเรา น้องหนึ่งโดนเย็ดจนยับเยินบานขนาดนั้นผมรับไม่ได้ ถ้าไม่รู้ไม่เป็นไร แต่นี่หลักฐานชัดเจนเต็มสองตา เฮอ! จากเรื่องราวที่เกิดขึ้น คืนนั้นผมกินไม่ได้ นอนไม่หลับ จำต้องลุกขึ้นมาเปิดดูคลิปซ้ำเพื่อให้เกิดความชินชา  พอเช้าวันพุธเริ่มขึ้นผมรีบอาบน้ำแต่งตัวไปโรงเรียน เพื่อรีบไปเจอน้องหนึ่งแล้วถามให้รู้เรื่องว่าจะเอาอย่างไร เมื่อไปถึงโรงเรียนผมรีบไปหาน้องหนึ่งที่แผนก ผมเจอน้องหนึ่งพอดีแล้วแล้วชวนไปคุยที่มุมลับๆ ผมถามน้องหนึ่งว่า....ทำไมทำแบบนี้  น้องหนึ่งถาม....ใครทำอะไร  ผมบอก...ก็คลิป VDO ไง   น้องหนึ่งพูด....จะให้บอกอะไร มันก็เหมือนกับที่เห็นแล้วนี่ ผมไปไม่ถูกเลยครับ ผมเลยถามต่อว่า...ตกลงที่ผ่านมาคืออะไร คำตอบที่ได้มาคือ พี่ไม่เคยพูดถึงฐานะของน้องเลย อีกอย่างเรื่องราวของเราเป็นแค่น้องอยากลองดูเพื่อความสนุกเท่านั้น แต่ตอนนี้น้องเจอคนที่ถูกใจแล้ว เขาก็ยกฐานะให้เป็นแฟนเขาด้วย  ตอนนี้เราวางแผนว่าอีกไม่นาน พี่ต้นจะไปขอหมั้นกับน้องแล้ว อออีกอย่างอย่าคิดว่าน้องไม่รู้นะว่าพี่แอบไปเย็ดกับน้องดาว เพราะน้องก็มีหลักฐานเช่นกัน หลักฐานอะไร น้องหนึ่งล้วงมือหยิบแผ่น DVD ในกระเป๋าออกมาแล้วบอกว่าเป็นคลิปที่ผมกับน้องดาวเย็ดกันที่บ้านเช่า  ผมหน้าชาเลยครับ น้องหนึ่งพูดต่อว่าไม่ต้องสงสัยหรอก ว่าใครถ่าย  คนถ่ายคือน้องดาวที่แอบติดกล้องไว้ น้องอยากลองใจพี่ น้องรู้จักกับน้องดาวมานานแล้วเห็นพี่ส่งสายตาเจ้าชู้ น้องดาวก็มาเล่าให้ฟังหมด เรื่องที่เกิดขึ้นตอนเข้าค่ายน้องก็รู้  ตอนนั้นน้องก็เคยเย็ดกับพี่ต้นมาก่อนแล้วด้วยน้องชอบและรักเขามาก น้องไม่อยากให้พี่เสียใจมากเลยให้น้องดาวเป็นคนช่วยดามใจไว้ แต่ไม่คิดว่าน้องดาวจะลงทุนได้ถึงขนาดนี้  น้องไม่โกรธพี่หรอกนะคบน้องดาวเป็นแฟนแล้วกัน ไหนๆก็ไหนแล้ว ผมถามต่อ...แล้วได้ไปเย็ดกับเจ้าต้นนั้นตอนไหน น้องหนึ่งตอบก็ตอนที่ปฏิเสธการมาเจอพี่นั่นแหละ ผมนึกในใจคงจะเย็ดกันหลายครั้งแล้วซิ มิน่าล่ะว่าทำไม รูเป็ดมันไม่ค่อยฟิตเพื่อเจอควยเราเพราะเจอควยที่ใหญ่กว่า แล้วแคมในเริ่มบานด้วย บางทีเห็นนมเป็นจ้ำแดงๆคิดว่าโดนยุงกัดแล้วแล้วเกา ที่แท้ไปให้เจ้าต้นเย็ดนี่เอง  ผมเลยถามต่ออีกนิดว่า....เจ้าต้นนั้นเป็นใครเหรอ  น้องหนึ่งตอบพี่ต้นคือพี่ชายของน้องดาวนั่นเองแหละ ผมคิดว่าระหว่างผมกับหนึ่งคงเป็นไปไม่ได้ที่จะเป็นแฟนแล้วยังดีที่ได้น้องดาวเอาไว้เย็ดแทน  ก่อนที่ผมจะเดินออกมาจากน้องหนึ่ง ผมถามคำถามสุดท้ายว่า พี่จะขอเย็ดน้องเป็นครั้งสุดท้ายได้ไหม  น้องหนึ่งตอบ น้องมีแฟนแล้วนะจะให้เย็ดอีกได้อย่างไร  ผมนิ่งเงียบไป แล้วน้องหนึ่งก็ว่า ก็ได้ แต่เมื่อไหร่จะเป็นคนบอกเองนะ ส่วนคลิป VDO ให้เป็นที่ระลึกนะหากคิดถึง ส่วนคลิปของพี่น้องก็จะเก็บไว้เช่นกัน  หลังจากวันนั้นมาผมนึกถึงภาพที่เจ้าต้นเย็ดน้องหนึ่งทุกครั้งที่ผมเย็ดกับน้องดาว เลียนแบบท่วงท่าเจ้าต้นที่เย็ดน้องหนึ่งมาใช้กับน้องดาวแทน จนน้องดาวบอกพี่ยังไม่หายโกรธดาวเหรอเห็นเย็ดรุนแรงขนาดนี้............จบตอน หลงกลน้องหนึ่งเสียแล้วเรา ติดตามได้ตอนต่อนะครับเพราะช่วงเวลา ตอนเรียน ปวช.ยังไม่จบ และน้องหนึ่งยังไม่ได้ให้ช่วงเวลาเย็ดครั้งต่อไปเป็นการสั่งลา

1819

พลิกล็อคกันน่าดู ถล่มทลาย เลยทีาเดี่ยว น้องหนึ่งโคตรแสบเลย  น้องดาวก็แสบ  สงสารพระเอก จังแต่ก็นะมันแค่บททดสอบที่ผ่านมา  มาต่อภาคใหม่เร็วๆนะครับ อยากรู้ชะตากรรมน้องหนึ่งกับ ดาว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

633sqd

chanky2007

น้องหนึ่งพูดก็ไม่ผิด ก็ไม่ได้เป็นอะไรกัน
แถมก็นอกใจจริง
สุดท้ายก็ต่างนอกใจกัน ยังให้น้องดาวมาดามใจให้อีกต่างหาก
มองดีๆ น้องหนึ่งก็ใจดีนะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

donki

Creader

johnywalker

devilzoa