ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kyockcho] Miyabi na Senpai : รุ่นพี่มิยาบิ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 28, 2021, 10:59:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ที่จริงชื่อเรื่องแปลตรงตัวว่า "รุ่นพี่ผู้งดงาม" เล่นคำกับชื่อนางเอก แต่ผมใส่ชื่อตรงๆเลยละกันนะ

เคยมีคนแปลแล้วแต่ว่านี่เวอร์ชั่นของผมก็แล้วกัน เรื่องนี้ยังมีอีกตอนครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่ารุ่นพี่จะยังไม่เคยมีเซ็กซ์ โดนรุ่นน้องชวนมาซั่มที่บ้าน ครั้งแรกก็ติดใจเลยสินะ เพราะวันรุ่งขึ้นก็อยากตามไปบ้านอีก....อิอิ

MooOon

เรื่องนี้อยู่ในโลกเดียวกับอีกเรื่องหรือป่าวครับ ผมจำได้ว่าคนเเต่งคนนี้

มีอยู่ประมาณ2-3เรื่องที่อยู่โลกเดียวกัน ผมจำชื่อไม่ได้ เรื่องเเรกๆเกี่ยวกับ

สองสาวฝาเเฝด ตอนนี้ออกมา5ตอนเเล้ว กำลังลุ้นให้เเฝดคนน้องโดนนี่แหละ

พระเอกเป็นเพื่อนสมัยเด็ก เเต่ผ่านมา5ตอนเเล้วคนน้องไม่โดนสักที อีกเรื่อง

น่าจะมี3ตอน เป็นสาวผมแดงที่พระเอกเป็นครู นางเอกอยู่ชมรมหรือสภากับนาง

เอกฝาเเฝดเรื่องเเรก ส่วนเรื่องสุดท้าย นางเอกก็ผมเเดงละมั้ง เเต่โดนพระเอกจับ

เอาในโรงเรียนจนติดใจละมั้ง ชอบลายเส้นมาก ^^

---------------------------------------------------------------------

คนวาดเดียวกันครับ

l2aito

โอ้ย น่ารักจังโวย
ทีแรกทำเข้มๆ คูลๆ
พอโดนเข้าไปจริงๆ เดเระแตกหมด

joulez

ryu

พระเอกลีลาสุดยอดไปเลย
รุ่นพี่แอบติดใจไปแล้วอิอิ

ipor

แค่ชื่อก็สามารจินตนาการไปไกลแล้ว...............ปล.ยังอ่านไม่จบ เดี๋ยวค่อยมาอ่านต่อนะครับ

ตอนแรกผมก็นึกว่านางจะเฉยจนน้ำแตก แต่นี่กลายเป็นโดนน้ำ 2 เข้าไปนี่คือระโทยทีเดียว

phatsa

siwapeeza

นางเอกนี่นิ่งๆแต่ว่าเวลาโดนนี่อ่อนปวกเปียกเลยนะ 555 ปั่มปั้มกันยาววว

keatmano

รุ่นพี่ตอนแรกนึกว่าจะเชี่ยว ไหงดูแล้วเป็นอีกแบบเลยหว่า ... รักกันให้นานๆ นะ ไม่ใช่เอาแต่ปั้มอย่างเดียว

Creader

bigboy001

::Thinking::
คือจริงๆอะนะ ไม่ว่าหนุ่มสาวก็เหมือนกันแหละ
เวลาต้องมีอะไรกันเขาก็ไม่เขินอายหรอกปล่อยกันไปเลย
ทำให้อีกฝ่ายมีความสุขที่สุดจัดหนักจัดเต็มทุกอย่าง
เหมือนเติมให้เต็มกันทั้งสองฝ่ายอะนะแล้วแบบนี้มันก็จะ
คบกันได้นาน sex ก็เหมือนกันข้าวนั่นแหละ

penguinzz

ตอนแรกนึกว่าตายด้าน
ที่ไหนได้ เป็นสาวซึนเฉยๆนี่นา

Lonelyworm

allapon

ติดใจรสชาติของรุ่นน้องแล้วสินะ จะทำหน้าเย็นชาไปถึงไหนจ๊ะ