ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 40

เริ่มโดย เจตภูติ, มิถุนายน 28, 2021, 10:10:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armbest80

napakon

chongza1975

ทำไมอาจารย์ของเราซวยจังโดนยิงหน้าผากซะงั้น

chatree52

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

จ้างมาเสียเปล่าจริงๆๆลูกน้องเสี่ยแต่ละคน 20 คนถือปืนสู้กะคนเดียวถือมีดไม่ได้ /คุณดิวมาปลอบรึมาซ้ำเติมเนี่ย น่าจะเข้ามาพร้อมกันทั้งสองคนจะได้สามคนผัวเมียๆไป

SilentKnight

zaar65

อาจารย์เจษจะไหวไหม เจ๊บหนัก แต่ว่าเจอสองสาวเจ็บจู๋ มากกว่าไหมครับ 

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ตอนนี้พระเอกเจ็บหนักสองสาวจะโดนทำโทดหนักแน่ๆ ::DookDig::

ball13546

catoon

นัดตัดสินระหว่างพี่ใหญ่กับน้องเจต แต่พี่ใหญ่ก็เก่งเกิน

Nobita Nobituta

sunnyman

เหมือนสองส่วจะทำให้เสียเรื่อง
แต่ก็นับว่า เป็นโชคดี ของ บ้านนี้ไปครับ

ตอนอ่านว่า ผญ จับปืน ผมก็คิดในใจ ชิบหายแล้ว จาย์

แต่ผมสงสัย ไอ่พ่อบ้าน แหละครับ ว่าเป็น หนอน
เพราะ มีอย่าง เจอพี่ใหญ่ แล้ว ไม่ตาย
น่าสงสัยมากๆ

Daneal Kung

จารย์เจษกู ยับเยินเลย
ต้องให้ น้องดิวน้องนุ่น
แทคทีมสมานแผลล่ะมั้ง