ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 21 รักนิรันดร์

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 28, 2021, 10:37:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

มีส่งท้ายแน่ๆ แอบอยากให้โบ๊ตมาเห็น คงปวดตับน่าดู  ::DookDig::

pankea

จะจบแบบปั้นเย็ดโมโนเป็นครั้งสุดท้ายแต่ฝากเด็ก(ลูก)ให้โมโนและโบ๊ตระลึกถึงปั้นตลอดไปหรือเปล่า

Azzuriaz

neung_cm

nowhereman

สงสารไอปั้น แต่งานนี้สงสัยว่าคงได้เอาสั่งลาเป็นครั้งสุดท้าย

จบภาคนี้ได้ดีมากๆเลยครับ ไว้รออ่านภาคอวสานนะครับ หวังว่าคงไม่ปวดตับนะ

abatrost kp

Man utd

Hamakuka

Paul K

ถ้าภาคสี่เป็นเรื่องพี่ป้อง ภาคห้าขอเป็นปั้นนะครับ

pappy_pp

Nuum123

ryg123456

จบแบบนี้ นายปั้นต้องการการปลอบใจจากน้องบีทไหมหล่ะ

Naratt

::Sobad::
จากกันด้วยดี แบบมีปนเศร้ามาด้วย
สงสารโมโน
::Me?::