ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 21 รักนิรันดร์

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 28, 2021, 10:37:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nar007

ปั้นโมโน จะมีการสั่งลากันมั้ย ถ้าจะเป็นแค่เพื่อนกันจบที่การกอดน่าจะสวยกว่า

phurin84

โมนาจะเอายังไงต่อครับ บอกลาหรือสั่งลา

ben2518

niwat_999

เหตุเพราะวันเกิดผิดชีวิตรักของโบ๊ตกับโมโนเปลี่ยนเลยดีนะที่ยังรักกันอยู่

leopoldi

มุมของปั้นก็น่าสงสาร แต่เชื่อเถอะ อายุแค่นี้ ยังมีคนให้เจออีกเยอะ แยะ

Amnarch Poolsup

ตอนนี้คงใกล้จบแล้ว ฝากผู้เขียนตอน4ด้วย ขอบคุณครับ

kris02

ลุ้นไปโมโนจะยอมปั้นก่อนจากมั้ย.....

พระพาย

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า หากจะรักสาวอย่ากลัวเข้าหา ช้าอดเช่นนายปั้นที่ช้าเกินไปมัวแต่จดๆจ้องๆจนกระทั่งโบ๊ตเข้าหาก่อน ในทำนองเดียวกัน ถ้าปั้นเข้าหาก่อน โบ๊ตก็คงถอยออกมาเช่นกัน เพราะทั้งปั้นทั้งโบ๊ตเป็นเพื่อนสนิทกัน  น้ำมิตร ระหว่างเพื่อน กับคนที่เรารัก ไปด้วยกันได้เสมอ ถ้ารู้จักวางตำแหน่งให้ดี

ัuffa555

::Crying:: เอาล่ะ ขอให้จบดีกว่าที่ผมคิดด้วยเถอะครับ

bluesky11

เจอกันช้าไป ซักวันปั้นต้องเจอคนที่ใช่แน่ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

parameter

kitza

สั่งลาครั้งสุดท้าย ปั้นก็น่าสงสาร หวังว่าตอนต่อไปน่าจะมีเรื่องแยกของปั้นให้ติดตามบ้างนะครับ