ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alexzaa

นั่นแหล่ะครับ ระเบิดออกไปบ้าง คนเราก็มีความรู้สึกเหมือนกัน

123aw

บางทีการเผชิญหน้ากับความจริงก็เป็นสิ่งที่ควรทำครับ ปัญหาจะได้คลี่คลาย เอาใจช่วยนะนายโทน

Gameoftoyz

sdtop1108

จำที่พี่จื๋วพูดให้ฟังได้ไหมนายโทน  
มันเป็นแค่งาน  แค่นอกกาย  ถ้าเรารักเค้าจริงๆ เราต้องนิ่งและผ่านไปให้ได้  ไม่วั้นก้อไม่ต้องไปร้าน 
มองแบบเห็นแก่ตัว  เอาจริงๆนะ ยิ่งโทนนิ่ง สาวๆก้อจะยิ่งรักเรา  เรื่อง Sex ไม่ใช่ทุกอย่างของชีวิต ถ้าโทนรักทั้งสามคนจริง  เพราะทั้งสามคน ยอมรับในการมี3 คน พร้อมกัน  ถ้าไม่คิดอะไร ในวัยหนุ่ม ก้อทำตามใจตัวเอง ไม่ต้องคิดมาก คบไปเรื่อยๆ เติมเต็มให้กับชีวิต   เชื่อว่า ทั้งสามคน สุดท้ายก้อจะค่อยๆเดินออกไปจากขีวิตของโทนเอง  

ส่วนพี่สาวทั้งสาม  ผมมองอีกมุมนะ ด้วยฐานะ การงาน และสังคม คนละเรื่อง แต่ถ้าดอกฟ้ายอมโน้มกิ่งมาขนาดนี้  ไม่สอย ก้อคงไม่ใช่ผู้ชายนะ  แค่ความอดทน ของโทนมันน้อยไปนิด  โดนยั่วนิดหน่อยก้อเตลิดแล้ว  เข้าใจว่า กดดัน มีหลายเรื่องประดังเข้ามาพร้อมๆกัน  แต่ก้อนะ มันคือจังหวะที่เราจะเป็นฝ่ายได้เปรียบ หรือเสียเปรียบ ก้อตรงนี้แหละครับ  สุดท้ายถึงแม้ว่าจะยังอนู่กันกับพี่ๆทั้งสองไปแบบนี้ ก้อยังคงลำบากใจ ด้วยนิสัยโทนเอง ชอบกดตัวเองลง ว่าด้วยกว่าคนอื่น ความรัก ไม่ใช่ความสงสาร  จะอยู่ด้วยกัน ก้อต้องเอาความรัก และความเป็นผู้นำที่โทนมี เอามาใช้กับสองเจ๊นี้   ดูแล้ว คบทั้งคน ไม่ใช่เรื่องยาก  แต่สิ่งที่ยากคือ ตัวโทนเองมากกว่า ที่นอกจาก Sex แล้ว โทนจะสามารถเป็นผู้นำให้กับ พี่สาวทั้งสองได้ฝากชีวิตแค่ไหน  

ส่วนรุกะ คงยาก แอบกินพอไหวแต่ผ่านพ่อเค้าคงยาก แม้ว่าจะเคยช่วยชีวิตไว้ แต่ ไม่ได้หมายความว่า จะได้เป้นลูกเขยนะ  ถึงแม้ว่าจะได้คบจริง แต่คงต้องมีกรอบ กฏระเบียบมากมาย ที่ไม่มช่ตัวโทนเลยสักนิด  

สุดท้าย ชีวิตของผู้ ญ กลางคืนนี่ เอาจริงๆ น่าสงสารนะครับ  ทั้งผับ บาร์ คาราโอเกะ เล้าจน 
ถ้าไม่ได้มีความจำเป้นจริง ๆ  ไม่มีใครอยากมาทำหรอกครับ  และ ทุกคนที่ทำ มีอดีตที่ไม่ได้สวยหรูเท่าไหร่ แทบทุกคน   
ถึงต้องมาทำตรงนี้  ด้วยความเคารพนะครับ  เพราะส่วนตัว เคยคบกับน้องๆ ที่ทำสายนี้มาหลายคน สุดท้าย จบไม่สวยแทบทุกครั้ง