ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] มีสาวลูกครึ่งคนไหนบ้างที่มาแสดงAV

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2021, 12:07:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aimoddang

ชอบน้อง Sakita Ran ลูกครึ่งญี่ปุ่นเวียดนามครับ หน้าออกแนวแขกนิดๆ สวยคม แถมภาพตัวอย่างในเรื่องโดนจัดหนักด้วย แบบนี้ต้องขอเก็บไว้ดูในเครื่องยาวๆเลยครับ อีกคนหนึ่งที่ชอบก็น้อง Kirishima Reona ญี่ปุ่น​-โปรตุเกส ติดตามผลงานของน้องเขาตั่งแต่เรื่องแรก ชอบตรงหน้าสวยคม ยิ้มหวานมาก นอกจากนี้เวลาที่น้องเขาขึ้นควบ เอวไว ขึ้นลงสุด สุดยอดมากเลยครับน้องคนนี้

darkjedi

kupong

พึ่งรู้ว่าลูกครึ่งเยอะขนาดนี้ แถมหลายชาติมาก ๆ

AAA1188

น่ารักทุกคนจริงๆ ลูกครึ่งเวียดนามก็น่ารักแบบแปลกๆ แต่ก็น่ารักน่ะแหละ  ::YehYeh::

Nickeezz

Jack25386

ลูกครึ่งแต่ละคน ไม่ธรรมดาจริงๆ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

namrug

olemantu

ในชุดนี้ชอบ ลูกครึ่ง โปรตุเกสและ เวียดนาม ดูว่าค่อนข้างลงตว ไม่อวบเกินไป..หรือดูแล้วได้เชื้อจากทางอีกฝั่งมากกว่าญี่ปุ่น
แต่ทุกคนก็น่านักทั้งนั้นละครับ เพียงเป็นคนละแบบเท่านั้นเอง

khstudio

น้อง Rin ผมว่าสวยขึ้นทุกวัน ถ้าเป็นผู้ใหญ่กว่านี้อีกหน่อยน่าจะเข้าที่เลย ขอบคุณครับ

lit260499

มีลูกครึ่งหลายคนที่แสดงหนัง Av อยากดูทุกเรื่องเลย ขอบคุณที่แบ่งปัน

preneko