ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนูรินบินเดี่ยวหลังออกจากSOD

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2021, 12:58:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ฝึกงานกับSODก็เหมือนทางผ่านเพื่อขอใบทำงาน หรือประกาศตัวว่าฉันจะถ่ายAVละนะ
พอหมดสัญญาปุ๊บเธอก็รับงานอิสระเต็มที่ ตอนอยู่กับSOD1ปี มีหนังประมาณ13เรื่อง
พอออกแค่3เดือนมีหนังถึง18เรื่อง!! ถึงจะเป็นหนังที่แสดงร่วมบ้าง แต่ก็มีงานเดี่ยวถึง7เรื่องไม่รวมVR
เลยคัดมาเฉพาะงานหลัก ส่วนงานรองดูๆแล้วไม่เท่าไหร่หรือใครอยากดูขอไว้ได้ จะตัดเฉพาะหนูรินมาให้

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

APKH-178 หนูรินรับบทเป็นลูกสาวเที่ยวบ่อนํ้าร้อนกับคุณพ่อ
แนวIncestคงชอบ ถ้ามีลูกสาวน่ารักขี้อ้อนแบบหนู๋ริน จะห้ามใจไหวมั้ยเนี่ย

BANK-035 วนอยู่แถวบ่อนํ้าร้อนนี่แแหละ หนูรินคนเดิมเพิ่มเติมคือเอาแครอทมาฝาก(อะไรเกี่ยวกับก้นๆนี่แหละ)

GVH-223 อาจารย์รินคนสวยถูกเด็กหื่นหลอกให้มาสอนพิเศษ วิชาเสกเด็กเข้าท้อง

IESP-682 นักเรียนรินน่ารักถูกซื้อบริการ ก็นึกว่างานเบาตัวต่อตัว
แต่พอถึงที่ดันมีเป็นฝูง งานนี้เจอญี่ปุ่นมุง ดูแล้วถูกแตกในไม่ตํ่ากว่า20นํ้า

MDTM-730 สาวรินน่ารัก แสดงจัดหนักวัดใจ ถูกแตกในวันตกไข่ ท้องขึ้นมาใครรับผิดชอบ

OKSN-333 สาวลูกครึ่งติดใจรสดุ้น เลือกเส้นทางแสดงAV พรสวรรค์มากมี กระแทกหลายๆทีแล้วแตกใน

TPPN-192 สาวลูกครึ่งคนสวย รอยยิ้มกึ่งทรมานแสดงออกบนใบหน้าทุกครั้งที่ถูกกระแทก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

warpzone

หลังจากออกมางานพุ่งเข้าแบบ ไม่กลัว he พังเลย

warahok2020

คหสต. สำหรับผมน้องรินไม่ติดอันดับดาราในดวงใจผม ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง แต่หลักๆน่าจะเป็นเพราะ พอรู้ว่าเธอเป็นลูกครึ่งไทย แล้วหน้าตาเธอมันไท๊ไท สายยุ่นอย่างผมเลยไม่ค่อยมีอารมณ์กับเธอ แต่ถ้าดูไปแล้วทำอารมณ์ว่าเธอเป็นเด็กญี่ปุ่นก็พอไหวเหมือนกัน ขอบคุณในน้ำใจนะครับ

lit260499

หนูรินนี่ลูกครึ่ง ไทย-ญี่ปุ่น ใช่ไหม สวย งานดีเลยนะ น่าดูมากๆ ขอบคุณที่แบ่งปัน

po3026

น้ำขึ้นให้รีบตัเลยครับ ส่วนเรื่องอะไรจะพังค่อยซ่อมเอา ส่วนพวกเราก็โชคดีไปตามๆกันที่มีคนสวยมาแสดงให้ดู

Panya Sripaks

Angel_p

ออกมางานปัง งานเข้าเยอะมาก ถูกใจเลยครับ

แมงโก้ส้นตีน

ผมตอนแรกก็เฉยๆ กับน้องนะ แต่พอได้ดีไลฟ์น้องให้สัมภาษณ์ครั้งนึง รู้สึกโดนน้องตกเฉยๆ วนกลับไปแอบซื้อหนังน้องมาเก็บไว้ในคลังเรื่อยๆ

::DookDig:: ::Shy::

karunsa

ชอบน้องสายเลือดไทยคนนี้มากครับ ดีใจที่มีรวมของน้องเค้า

polka2012

กระทู้รวมน้องรินสายเลือดไทยอีกหนึ่งคนในดวงใจเลย..ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

MasterZero1

รินมิยาซากิ หะ รินมิยาซากิใช่ใหม ชอบมาก ขอบคุณมากครับบ ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

ninku

น้องลูกครึ่งไทย สวย น่ารักมาก  ขอบคุณครับ    ::Thankyou::

KunimiHiro

::JubuJubu::  ออกมาเล่นซะถี่เลย  เลยไม่ค่อยตื่นเต้นเม่าไรเลย เวลามีเรื่องใหม่ๆ ::Dizzy::

somkiet.singh

เด็ดครับ ชอบและติดตามหนูรินอยู่ ขอบคุณมากครับ

kiti191

ผมว่าคนนี้งานดี หน้าสวยนมสวย ติดอยู่แค่ ทำไมชอบแบบโดนรุม เสียดายแทน ขอบคุณครับ ชอบครับ