ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 82

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 02, 2021, 07:14:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

Coleman

เล่นเสือดำระวังจะติดคุกเหมือนกับลุงเปรรมมนะป๋าชัย เดี๋ยวจะอดเป็นราชา

ROCKS MAZAWA

♤judas♤

ไปรบที่ไหน ได้เมียเพิ่มตลอดคราวนนี้เป็นถึงองค์หญิงอีก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในหมู่คนเลวก็ยังมีคนดี ดังนั้นรองแม่ทัพที่คัดค้านไม่ให้บุกเมือง ก็เลยรอดตายแถมยังได้อยู่ในตำแหน่งอีก ว่าแต่ป๋าชัยได้เจ้าหญิงกับลูกน้อง และสาวเสือดำอีกก็จะเป็นเจ็ดเผ่าพันธุ์แล้ว เกือบจะได้เวลาย้ายมิติแล้วถ้ายังตามใจชัยน้อยแบบนี้....5555

kpnttn

ทาสชุดที่แล้วยังจัดไม่ครบ ได้ของใหม่มาอีก 5 คืนนี้คง 3P กับเสือดำก่อนสินะ

pankea

ตอนนี้ป๋าชัยคงเล่นสาวเสือดำสองคนแน่ๆ555

จรัญ บุญชู

สุดๆจริงๆป๋า...แบบนี้ยึดเมืองไหนและสาวๆในเมื่องได้แน่นอน

chairat04

ชนะศึกแล้วต้องคึกเพราะได้เจ้าหญิงงามอีกด้วย อิจฉาาจริงๆ ขอบคุณครับ

Iscore

ขอบคุณครับ ไปค่ายข้าคึกได้เมียกับมาอีกสามแถมเผาค่ายเขาอีกแสบมากเทพชัยกับไปน้องเป็ดคงจะว่าเอาแน่นอนหาเพิ่มมาอีกห้าคนเลย

mighty

รบเสร็จเก็บเสบียงเพิ่มทาส..ท่านชัยไม่รวยคราวนี้จะรวยคราวไหนแต่บารมีกับอิทธิพลท่านชัยเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆจนเจ้าเมืองจะเป็นเมืองขึ้นของท่านชัยแล้วนะ..ทหารในเมืองยังสู้บรรดาเมียๆของท่านชัยไม่ได้เลย

sunnies

หามาเพิ่มไม่เว้นแต่ล่ะวันเลยลุงชัย

taton

เล็งสาวเสือดำมาตั้งนาน สมหวังแล้วซิทีนี้

Ttum1188

ท่านชัยให้คนอื่นเห็นแหวนบ่อยๆไม่ดีนะครับ