ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 41

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 02, 2021, 09:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

x99

ัใหญ่ตายไวไป เสียดาย นึกว่าจะเป็นคู่ปรับกับจารย์เจษ แต่เล็กก็น่ากลัวเหมือนกัน

bangsan

งานนี้เจษทั้งเสียใจและเจ็บตัวแต่เจษต้องแก้แค้นให้หนักไปเลย

kpnttn

ก่อนจะเคลียร์ได้ น่าจะโดนเล็กยำพอประมาณ แต่อย่างน้อยที่ใหญ่โดนยิงก็ไม่ใช่เพราะเจษซะทีเดียวล่ะนะ

วางแผนเก่งเหมือนกันนะจารย์ ได้ความดีความชอบให้ฟิลด์ด้วย แต่กลับกัน กันธิชาก็มาถึงตัวแล้วนา จะรู้ตัวทันมั้ย หรือจะได้จัดซักดอกก่อน

peddo

มีท้าวความถึงตอนในคุกด้วย ถึงว่ารักกันจัง ระวังเล็กมาตามเอาคืนนะครับ ถึงจะเคยร่วมทุกข์ แต่พี่ชายตาบนี่เรื่องใหญ่ ยอกจากขะสามารถทำให้เล็กร่วมกัยแก้แค้นได้
ขอบคุณครับ

vigoblack

เจษฎารู้สึกผิดมากที่ทำให้ใหญ่ต้องตาย เจษฎาต้องแก้แค้นให้ใหญ่แน่

ข้าจะแทงเจ้า

เล็กจะคุยกันรู้เรื่องไหมเนี่ย หรืออาจจะต้องมีการสู้กันอีก ลุ้นกับเนื้อเรื่องจริงๆ

nok69

เรื่องลึกลับซับซ้อนท่านผู้ประพันธ์ทำได้ยอดเยี่ยมมาก

auddy999

elelle

4คนเองหรอเนี่ย  น่าจะเยอะกว่านั้นนะ

btr12345

ถึงว่าสิ ว่าทำไมจารย์เจษถึงแคร์พี่ใหญ่ขนาดนี้

Nong5670

เอ้านึกว่าเสร็จจากน้องดิวจะไปหาน้องนุ่นต่อ

ชายชรา

เรื่องดื่มซับซ้อนขึ้นเรื่อยอาจารย์เจษจะเป็นไงต่อติดตามครับ

mana0440

ร่วมต่อสู้กันมาตั้งแต่ติดคุกด้วยกัน

oddsk

jongjo

อาจารย์เจษจะแก้ไขเรื่องนี้ยังไงให้เจ้าเล็กเชื่อ แล้วจะได้แก้แค้นคนที่จ้างมือปืนมา