ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 28

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 03, 2021, 12:36:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitehorse

ได้ใจรุกะอีกคนแล้ว สู้ๆนะครับเจ๊หมิวเอาใจช่วยครับ

gumpxxxx

yaguza

รุกะชอบเจ้าโทนก็คงช่วงนี้แหละนะ เสียดายที่รุกะมีคู่หมั้นแล้ว

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

NB843

papa969

Kiyomaro69

ศุภกร นอนน้อย

มันเป็นความประทับใจแรกเหมือนของเจ๊นั้นแหละ

ads_s7

crazylex

บทนางอิจฉามาเต็มเลยเจ๊หมิว

baitong haha

รุกะห่วงใยอย่างเห็นได้ชัด

jarbmong

รุกะเข้าถึงได้เร็วกว่าหมิว

xijikoh

ตอนนี้อย่าเรียกว่าปักธงรุกะเลย เรียกปักเสาเข็มเตรียมสร้างตึกเลยดีกว่า

aey3699

รุกะแสดงอารมณ์ชัดเจน อาการออกขนาดนั้น แถมยังมีคำพูดเหน็บหมิวว่าเป็นพี่น้องไม่ใช่เพื่อนคนสนิท ร้ายกาจมากเลย เหตุการณ์นี้คือจุดเริ่มต้นความรักของรุกะ และตอกย้ำตัวตนของหมิว

Kdstory

ดูจะรู้สึกดีกับโทนมากเลยนะรุกะ เจ้หมิวมีแอบหึงด้วยอะ  ::Shy::