ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อเพื่อนแฟนถึงไต้หวัน copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 03, 2021, 01:11:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ล่อเพื่อนแฟนถึงไต้หวัน

เพื่อนแฟน

แฟนผมทำงานเป็นพนักงานต้อนรับ อยู่สายการบินแห่งหนึ่งในไต้หวัน ซึ่งแฟนผมต้องไปพำนักอยู่ที่ไทเป และได้เช่าห้องพักอยู่กับเพื่อนที่ทำงานอีก 2 คน คือ"พี่ปลาย"กับ"แจน" แฟนของพี่ปลายเปิดบริษัทของตนเองทำงานเกี่ยวกับชิ้นส่วนของโทรศัพท์มือถือและแบตเตอรี่ ผมเข้ามาทำงานที่นี่โดยทำหน้าที่ติดต่อกับ Supplier ในไต้หวัน เรื่องการสั่งซื้อสินค้า และบางทีผมต้องไปติดต่องานในไต้หวันแทนพี่ ซึ่งผมก็จะไปพักอยู่กับแฟนของผม และก็มีโอกาสได้รู้จักกับแจน ที่เป็นรูมเมทอยู่ที่ไต้หวันด้วย ผมต้องเดินทางไปไต้หวันบ่อยมากขึ้น ทำให้เริ่มคุ้นเคยกับเพื่อนๆของแฟนผมมากขึ้น ซึ่งบางทีเราก็ออกไปเที่ยวด้วยกันสามคน คือผมกับแฟนแล้วก็บางทีก็ชวนแจนกับพี่ปลายไปด้วยกัน

แจนยังไม่มีแฟนครับ แจนเป็นคนที่ตัวสูงมาก สูงเกือบเท่าผม (ผมสูง180 ผมคิดว่าแจนน่าจะสูงสัก 170กว่า) รูปร่างของแจนดีมาก เหมือนนางแบบ ผิวสีน้ำผึ้ง แต่ไม่ถึงกับคล้ำ ตอนเรียนมหาวิทยาลัย แจนเคยเป็นเชียร์ลีดเดอร์ด้วย มีอยู่ครั้งหนึ่ง ผมต้องไปดูงานโชว์สินค้าที่ไต้หวัน โดยผมโทรไปบอกแฟนผม ว่าจะไปอยู่ไต้หวัน 4 วัน แฟนผมบอกว่าวันแรกเธอต้องมีบินไปญี่ปุ่นต้องค้างคืน แล้วจะกลับมาในตอนเย็น แต่บอกว่าแจนจะอยู่ที่บ้านตลอด ผมเดินทางไปถึงไต้หวันตอนบ่าย นัดเจอกับแฟนที่สนามบิน เอากุญแจบ้านเพราะแฟนจะต้องทำไฟลท์ไปญี่ปุ่นตอนบ่าย 3 พอผมส่งแฟนขึ้นเครื่องแล้ว

ผมก็ต่อรถเมล์ไปที่พักของแฟนผม ที่พักของแฟนที่เช่ารวมกันอยู่เป็นคอนโด มี 3 ห้องนอน ซึ่งก็แบ่งกันอยู่ 3 คน มีห้องครัวขนาดเล็ก ห้องน้ำรวมอยู่ในห้อง แล้วก็มีห้องโถงกลาง มีโซฟานั่งดูทีวี กับโต๊ะกินข้าววางอยู่หลังห้อง พอผมเข้าไปในที่พัก ก็พบกับแจนกำลังรีดผ้าอยู่ ผมก็ทักทายแจน แล้วก็เอากระเป๋าเสื้อผ้าไปเก็บในห้องนอนแฟนผม แล้วก็ออกมานั่งดูทีวี ส่วนแจนก็นั่งรีดผ้าอยู่ ผมถามแจนว่าไม่ออกไปไหนหรือ? แจนว่าต้องสแตนด์บาย 3 วัน เพราะเพิ่งลาป่วย ทำให้ออกไปไหนไม่ได้ อาจจะโดนโทรมาตามให้ไปบินตอนไหนก็ได้ ผมนั่งดูทีวีอยู่ที่โซฟา

สายตาก็พลันเหลือบไปเห็น เงาสะท้อนในกระจกของชั้นวางทีวี เงาภาพที่เห็นเป็นแจนกำลังนั่งรีดผ้าอยู่ โดยที่กระโปรงสั้นที่แจนนุ่งอยู่ เปิดอ้าอยู่ทำให้มองเห็นขาอ่อนและกางเกงในลูกไม้อยู่แวบๆ ผมเลิกดูทีวีแล้วหันมาจ้องมองขาอ่อนแจนแทน ใจผมก็เต้นโครมคราม เจ้าหนูในกางเกงก็พองโต ผมมีโอกาสได้มองของดีอยู่ประมาณครึ่งชั่งโมง แจนก็รีดผ้าเสร็จ แจนเอาเสื้อผ้าไปเก็บไว้ในห้องนอน ส่วนผมก็กลับเข้าห้องนอนของแฟนผม แล้วก็ลงมือทำร้ายตัวเอง โดยคิดไปถึงภาพที่เห็นอยู่เมื่อครู่ หลังจากนั้นก็นอนนึกวางแผนที่จะเผด็จศึกแจนให้ได้ภายในคืนนี้ แต่นึกเทาไรก็นึกไม่ออก

ตอนเย็นผมออกมาจากห้องนอนแฟนผม เห็นแจนกำลังนั่งทำอาหารเย็นอยู่ ผมจึงเข้าไปทัก บอกว่ามีอะไรให้ช่วยมั้ย? แจนตอบกลับมาบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวแจนโชว์ฝีมือเอง ผมนั่งอยู่ที่โต็ะกินข้าว สักครู่ก็ลุกขึ้นไปนั่งดูทีวีอยู่ที่โซฟาตามเดิม ผมมองเงาสะท้อนในกระจก หวังว่าจะเจอของดีอีกครั้ง แต่คราวนี้ฟาวล์ไป เพราะ โต๊ะอาหารวางอยู่หลังห้องไกลเกินไป และแจนก็ไม่ได้นั่งอ้าเหมือนตอนนั่งรีดผ้า เมื่อแจนเตรียมอาหารเสร็จ ก็เข้าไปในครัวลงมือทำอาหาร ผมจึงลุกตามเข้าไป กะจะรวบข้างหลังเลย แต่พอเข้าไปใจก็กล้าๆกลัวๆอยู่ เพราะแจนกำลังทำต้มอะไรไม่รู้อยู่ น้ำกำลังเดือดปุดๆ ผมก็เลยระงับใจไว้ กลัวว่าแจนจะหันกลับมาเอาน้ำเดือดสาดเข้าให้ แต่ไม่วายผมก็ยังเเดินไปเกือบชิดข้างหลังแจน แล้วก้มลงไปทำเป็นสูดดมใกล้ๆซอกคอแจน

"อืม หอมจริงๆ" ผมได้กลิ่นต้มจืด กับกลิ่นหอมจากตัวแจนด้วย "มาหอมอะไรแถวนี้ล่ะ" เสียงแจนตอบมาอายๆ แล้วบอกให้ผมไปตักข้าวใส่จาน แล้วไปนั่งรอที่โต๊ะ ระหว่างที่นั่งกินข้าวกัน ผมก็นึกหาวิธีจัดการแจน แต่ก็ยังไม่รู้จะทำยังไง จนเรากินข้าวเสร็จ ก็ช่วยกันเก็บโต๊ะแล้วไปล้างจาน หลังจากนั้น แจนก็ขอตัวไปอาบน้ำ พอแจนเข้าห้องน้ำแล้ว ผมก็ลุกเดินผ่านไปหน้าห้องน้ำ ซึ่งอยู่ตรงข้ามห้องนอนแฟนผม ผมก็เหลือบไปเห็นประตูห้องนอนแจนเปิดแง้มๆอยู่ ผมเลยถือโอกาสเข้าไปสำรวจห้องนอนแจน เจอกองเสื้อผ้าที่แจนเพิ่งจะถอดออก กองอยู่บนที่นอน ผมรื้อๆดูพบเสื้อชั้นในของแจนอยู่แต่ไม่เจอกางเกงใน ผมหยิบชุดชั้นในของแจนขึ้นมาดม มีกลิ่นหอมของเสื้อผสมกลิ่นเหงื่อของแจน

ตอนนี้ผมเกิดอารมณ์มาก จึงสาวท่อนเนื้อควยพร้อมกับดมเสื้อชั้นในของแจนไปด้วย ผมคิดในใจว่าทนไม่ไหวแล้วโว้ย ผมไม่รู้จะทำยังไง ก็เลยถอดเสื้อผ้าของผมออก แล้วเดินไปเคาะประตูห้องน้ำ ร้องบอกแจนว่าขอเข้าไปอาบน้ำด้วย จะช่วยถูหลังให้ ผมถามออกไปแล้วใจเต้นตูมตาม รอคำตอบจากแจนอยู่ แล้วก็ได้ยินเสียงตอบมาว่า "ผู้หญิงจะอาบน้ำกับผู้ชายได้ยังไง จะบ้าเหรอ?" ผมยังไม่ละความพยายาม จึงอ้อนวอนออกไปอีก "น่าๆ ให้เข้าไปเถอะนะ เดี๋ยวจะช่วยอาบน้ำให้ นะ ๆ ๆ" แจนเงียบไปสักครู่ ผมพยายามเงี่ยหูฟังว่าแจนจะตอบว่าอะไร แต่ผมกลับได้ยินเสียงเบาน้ำจากฝักบัว แล้วมีเสียงรูดม่าน จากนั้นก็มีเสียงคลิ๊กที่ลูกบิดประตู

"อย่าเพิ่งเข้ามานะ" แล้วผมก็ได้ยินเสียงซู่จากฝักบัวดังขึ้นอีกครั้ง ผมรอสักครู่ จึงตัดสินใจค่อยๆเอื้อมมือเปิดประตูเข้าไป กางเกงในของแจนแขวนอยู่กับลูกบิดประตู ส่วนแจนอาบน้ำอยู่ในอ่างอาบน้ำ โดยมีม่านกันน้ำกระเซ็นบางใสกั้นอยู่ มองเห็นแจนกำลังอาบน้ำอยู่รางๆ "ผมเข้าไปนะ" ไม่มีเสียงตอบจากแจน ผมจึงรูดม่านแล้วก้าวเข้าไปในอ่างอาบน้ำ แจนยืนหันหลังให้ผม สายน้ำราดรดลงมา ผมยาวของแจนเปียกลู่มาถึงกลางหลัง เอวของแจนคอดกิ่ว ขนาดประมาณ 23-24 นิ้ว สะโพกของแจนผายกว้าง ก้นกลมกลึงแน่นเนียน ขาเรียวยาว ผมเดินเข้าไปประชิดด้านหลัง เอื้อมมือหยิบสบู่ "มาเดี๋ยวช่วยถูหลังให้" แจนไม่ตอบอะไร แต่ใช้มือรวบผมขึ้นไป ทำให้ผมเห็นเต้าด้านข้างของแจนแวบนึง

ผมเริ่มลงมือลูบไล้ไปตามแผ่นหลังของแจน ผิวของแจนเรียบลื่นนุ่มเนียน มือผมลูบไล้แผ่นหลัง ด้านล่างผมก็แอ่นดุ้นของผมถูไถกับร่องก้นของแจน แจนแซวผมว่า "อาบน้ำให้แฟนบ่อยละสิ" ผมไม่ตอบว่าอะไร แต่อ้อมมือไปคว้าเอาปทุมถันคู่หน้าบ้าง เสียงแจนร้อง อุ้ย ออกมา ผมรู้สึกถึงความอวบแน่นเนียนของหน้าอกของแจน ปลายยอดทั้งสองของปทุมถันเชิดงอนแข็งเป็นไต หน้าอกของแจนไม่ใหญ่มากขนาดพอดีมือ ผมขยำหน้าอกของแจน พร้อมกับใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนม แจนส่งเสียงหอบหายใจหนักๆ ส่งเสียงแผ่วมาว่า "เบาๆหน่อยเดี๋ยวอกแจนก็เหลวหมดหรอก" ผมหัวเราะหึๆ แล้วเลื่อนมือมาลูบต่ำลงที่หน้าท้องแบนราบนวลเนียน ตอนนี้ผมกอดรัดแจนไว้แน่น

แผ่นหลังของแจนแนบอยู่กับอกของผม ส่วนดุ้นผมยังคงอัดกับร่องก้นของแจน ผมดันดุ้นให้ถูไถขึ้นลงไปตามร่องก้นของแจนที่ส่ายไปมา มือขวาผมวกขึ้นไปเล่นกับปทุมถันทั้งสอง ส่วนมือซ้ายลูบต่ำลงมาที่เนินเนื้อ ผมพบกับขนปุยนุ่มที่ขึ้นมาไม่หนามากนัก ผมใช้นิ้วเขี่ยจนเจอร่อง จึงใช้นิ้วลากขึ้นลงไปตามร่องเสียว แจนส่งเสียงคราง พร้อมกับถ่างขาออก ทำให้เม็ดเสียวของแจนโผล่ออกมา ผมจึงใช้นิ้วเขี่ยไปที่ปุ่มเสียว แจนส่งเสียงครางบิดตัวด้วยความเสียว น้ำเสียวของแจนไหลนองออกมาชุ่มมือผม แล้วแจนก็หันหน้ามาหาผม เผยอปากอย่างเชิญชวน ผมไม่รอช้า รีบก้มหน้าลงประกบปากกับแจน ผมซอนลิ้นเข้าไปในปากแจนเจอกับลิ้นนุ่มนิ่มของแจน ผมจึงใช้ลิ้นเกี่ยวกระหวัดไปมาในปากแจน แจนห่อปากดูดลิ้นของผมอย่างเร่าร้อน

หน้าอกแน่นของแจนบดเบียดอยู่กับอกผม ส่วนล่างก็ส่ายบดบี้กัน ท่อนเนื้อผมถูไถอยู่กับหน้าท้องของแจน เรากอดรัดกันแน่นด้วยความกระสันในรสชาติของของความเสียว ผมละปากจากแจน แล้วลากลิ้นเรื่อยลงมาที่ซอกคอ สูดกลิ่นหอมจากซอกคอแจน แล้วลากลิ้นต่ำลงมาที่เนินอก แล้ววนลิ้นไปตามฐานเต้า จากนั้นก็วนขึ้นไปสู่ปลายยอดสีน้ำตาล หัวนมแจนแข็งชูชันด้วยความกระสันเสียว ผมใช้ลิ้นระรัวไปที่ปลายยอดทั้งสอง แจนส่งเสียงร้องครางกระเส่าด้วยความเสียวที่ยอดอก จากนั้นผมก็อ้าปากอมหัวนมของแจนเข้าไป แล้วดูดพร้อมกับใช้ลิ้นตวัดที่หัวนม แจนส่งเสียงครางฮือ ผมเอื้อมมือไปปิดฝักบัว เพราะรำคาญเสียงน้ำ แล้วหันมาเล่นลิ้นกับหน้าอกทั้งสองข้างของแจนต่อ

จากนั้นก็ลากลิ้นต่ำลงมาที่หน้าท้อง ผมไล่ลิ้นอยู่ที่หน้าท้องแป๊บนึง จึงลากลิ้นลงมาต่อที่เนินเนื้อสีชมพู ผมทรุดตัวลงนั่ง แล้วยกขาของแจนเหยียบที่ขอบอ่างอาบน้ำ ผมละเลงลิ้นไปที่ถ้ำสวาทของแจน โดยลากลิ้นไปที่แคมทั้งสอง และระรัวลิ้นที่ปุ่มเสียว แจนร้องครางขาสั่นระริกแทบจะล้มลง "โอย แจนเสียว จนทนไม่ไหวแล้ว" เห็นดังนั้น ผมจึงบอกแจนให้ไปนั่งถ่างขาที่ขอบอ่าง ด้านตรงข้ามกับฝักบัว ผมตามเข้าไปละเลงลิ้นที่ปุ่มเสียวต่อ บางครั้งก็แยงลิ้นเข้าไปในร่องเสียวแล้วตวัดคว้านในถ้ำ แจนเสียวจนต้องส่ายเอวร่อนโคกสู้กับลิ้นของผม ผมจูบและดูดเม้มติ่งเสียว ใช้ฟันขบเบาๆ น้ำแจนไหลนองเปรอะเต็มหน้าผม แจนกดหัวผมให้ปากบดบี้กับเนินเนื้อแดง ผมอ้าปากใช้ลิ้นบดบี้ลงไปที่เม็ดเสียว แจนแอ่นเกร็งเนินเสียวส่งเสียงร้องครางระส่ำ

สักพักแจนก็เกร็งตัวกระตุก น้ำแจนถะถั่งไหลนองออกมา ผมดูดดื่มน้ำแจนที่หลั่งออกมา มันมีรสชาติคาวๆขื่นๆ สร้างอารมณ์กระสันให้ผมเป็นอย่างมาก แจนยังคงเกร็งตัวอยู่ ตอนที่ผมดูดดื่มน้ำของแจน สักพักแจนจึงถอนหายใจอย่างแรง ผมเห็นแจนนอนหอบ อ้าขาอยู่ที่ขอบอ่าง หายใจแรงจนอกกระเพื่อม แจนบอกผมว่า "เสียวสุดยอดเลย ไม่เคยโดนเลียให้อย่างนี้มาก่อน" ผมยิ้มให้แจน แล้วชวนกันอาบน้ำต่อ ท่อนเอ็นควยของผมตอนนี้แข็งจนแทบระเบิด เมื่อเราอาบน้ำเสร็จ ก็เช็ดตัวให้กัน แล้วผมก็จูงมือแจนให้ไปที่โซฟา โดยให้แจนนั่งลงบนโซฟา ส่วนผมยืนจ่อท่อนเนื้อควยไปที่หน้าแจน แจนเอื้อมมือมาลูบไล้แผ่วเบา นี้วเรียวยาวของแจนกำรอบท่อนเนื้อควยของผม

ควยผมผงกหัวหงึกๆ เมื่อถูกสัมผัสด้วยมือที่นุ่มนิ่ม แจนกำท่อนเนื้อควยผมไปลูบไล้กับแก้มนวลเนียนของแจน แล้วบรรจงจูบเบาๆที่ปลายยอด จากนั้นแจนก็รูดท่อนเนื้อควยผมขึ้นลงเบา แล้วจึงแลบลิ้นออกมาเลียที่ลูกบอลสองข้าง จากนั้นไล่ลิ้นจากโคนขึ้นมาถึงปลายยอด แจนวนลิ้นไปตามรอยหยักของหัวควย พร้อมกับแหย่ลิ้นไปที่รอยแยกบนหัวควย ผมเสียวจนต้องร้องครางออกมาเบาๆ เห็นแจนยิ้มอย่างพอใจ ที่ผมส่งเสียงคราง ผมใช้มือรวบผมแจนที่ปรกลงมาให้ไปอยู่ด้านหลัง ผมเห็นริมฝีปากบางเรียวของแจน ค่อยๆเผยอออก แล้วค่อยๆรูดท่อนเนื้อควยผ่านริมผีปากบางเข้าไป

ผมรู้สึกถึงความชุ่มชื้นอบอุ่นในปากแจน โดยมีลิ้นของแจนพัวพันอยู่กับท่อนเนื้อควยของผม แล้วแจนก็ค่อยๆรูดปาก พร้อมกับดูดดุนลิ้นลงไปที่หัวดุ้นควย ผมร้องครางยาวด้วยความเสียว ที่แจนดูดท่อนเนื้อควยผม ผมชมแจนว่าทำได้เก่งมาก ผมเสียวจริงๆ แจนบอกว่าเคยทดลองเล่นลิ้นกับกล้วยหอม แต่ลองของจริงแล้วอร่อยกว่าเยอะ ยิ่งมีเสียงผมร้องครวญคราง ยิ่งทำให้แจนมีอารมณ์จนร่องหีแจนแฉะอีกแล้ว จากนั้นแจนก็อมท่อนเนื้อควยผมเข้าปาก แล้วผงกหัวดูด ผมเห็นท่อนเนื้อควยผมวิ่งผ่านริมฝีปากเรียวของแจน ทำให้ยิ่งมีอารมณ์เร่าร้อนมากขึ้น ผมจึงเอื้อมมือจับผมแจนไว้ แล้วเริ่มกระเด้าปากแจน แจนอ้าปากรับผมทุกกระบวนท่า แม้บางครั้งผมกระแทกเข้าไปจนเกือบมิด ผมเร่งความเร็วมากขึ้น ส่วนแจนก็ผงกหัวรับตอนผมกระเด้าทุกครั้ง

ผมเสียวที่หัวดุ้นควยอย่างมาก เพราะครูดกับภายในปากนุ่มของแจน ผมกระเด้าอยู่สักครู่ จึงร้องบอกแจนว่า "จะเสร็จแล้ว" พร้อมกับจะดึงท่อนเนื้อควยออกจากปากแจน แจนกำท่อนเนื้อควยผมไว้ไม่ให้เอาออก แล้วพูดอู้อี้ว่า "ออกในปากแจนก็ได้ แจนอยากลองกินดู" ผมเห็นดังนั้น จึงเริ่มกระเด้าปากแจนต่อ มือแจนก็กระตุกท่อนเนื้อควยผมไปด้วย ปากก็อ้าอมรอน้ำสวาทจากผม ผมเร่งความเร็วมากขึ้น จนในที่สุดด้วยความเสียวสุดๆ ผมก็ร้องบอกแจนว่า "ไม่ไหวแล้ว" แล้วผมก็พุ่งกระฉูดน้ำรักเข้าไปในปากแจน แจนทำท่าจะสำลักเพราะผมฉีดเข้าไปในปากแจนเยอะมาก แต่แจนก็ฝืนกลืนลงไปจนหมด แล้วแจนก็ดูดท่อนเนื้อควยผมเหมือนจะรีดพิษออกให้หมด จนหยดสุดท้าย

ผมส่งเสียงร้องครางยาว ด้วยความเสียวที่น้ำแตกในปากแจน นี่เป็นครั้งที่สองที่ผมแตกในปากผู้หญิง เพราะหลังจากที่แตกในปากพี่เก๋ครั้งก่อน พี่เก๋ก็ไม่ยอมให้ผมแตกในปากอีกเลย แจนยังคงคาบท่อนเนื้ออยู่ในปาก ทั้งที่มันอ่อนตัวลงแล้ว แจนดูดมันจนผมเริ่มรู้สึกเสียวอีกครั้ง คงเป็นเพราะเจอของใหม่ด้วย ก็เลยแข็งแรงขึ้นอย่างรวดเร็ว ผมไม่ยอมให้แจนโจมตีผมฝ่ายเดียว ผมจึงชวนแจนเล่นท่า 69 โดยผมให้แจนอยู่ข้างบน ผมลากลิ้นไล่บี้เม็ดเสียวแจน พร้อมกับแหย่นิ้วเข้าไปในร่องเสียว ภายในถ้ำรูหีของแจนชุ่มชื้นแต่บีบรัดนิ้วผมแนบแน่น ผมชักนิ้วเข้าออกอย่างเร็ว พร้อมกับใช้ลิ้นระรัวที่ปุ่มเสียว แจนส่ายร่อนก้นคายท่อนเนื้อควยของผมออก พร้อมกับส่งเสียงครางกระเส่า จากนั้นแจนก็เกร็งกระตุก พร้อมกับส่งเสียงครางยาว ทิ้งตัวลงนอนทับตัวผม

ผมยังคงใช้ลิ้นเลียอยู่ที่ร่องแคมของแจน แจนส่งเสียงครางอยู่เบาๆ โดยมีท่อนเนื้อผมแนบอยู่กับแก้มของแจน ผมลากลิ้นขึ้นลงไปตามร่องเสียวแล้วเลยไปแยงลิ้นที่รูก้น แจนสะดุ้งเฮือก ผงกหัวขึ้นขนลุกซู่ ผมจึงวนลิ้นอยู่แถวรู้ก้น แจนเกร็งตัวด้วยความเสียวสุดๆ ผมรู้สึกว่าน้ำแจนเริ่มไหลนองออกมาอีก แจนละล่ำละลักบอกผมว่า "ไม่ไหวแล้ว รีบเอามังกรควยมุดถ้ำเถอะ" ผมจึงจับแจนให้นั่งคุกเข่าโก้งโค้ง หันหน้าเข้าฝาผนัง แขนท้าวอยู่กับพนักพิงโซฟา ผมบอกแจนให้แยกขาอีก แล้วผมก็เอาท่อนเนื้อควยไปจ่อกับปากรูหีถ้ำสวาท เมื่อตรงร่องหีดีแล้ว ผมก็ค่อยๆดันดุ้นควยเข้าไปในถ้ำรูหีช้าๆ ร่องหีของแจนฟิตมากๆ แต่ควยก็มุดรูเข้าไปได้เรื่อยๆ

ภายในรูถ้ำหีของแจนบีบรัดท่อนเนื้อของผม ยั้งการแทรกเข้าไป ทำให้ผมเสียวที่หัวดุ้นควยอย่างมาก แจนส่งเสียงครางยาวด้วยความเสียว น้ำหล่อลื่นของแจนไหลออกมา ช่วยให้ควยมุดเข้าไปได้ทั้งดุ้น ผมบอกแจนว่า "ร่องหีของแจนฟิตดีจริงๆ" แจนได้แต่หันมายิ้มตาหยาดเยิ้ม ผมชักควยออกมาช้าๆ พอออกมาได้ครึ่งลำ ผมก็กระแทกกลับเข้าไปสุดแรง แจนหน้าสะบัดหงายด้วยความเสียว ผมจึงเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น แจนโยกตัวตามจังหวะกระแทกของผมอย่างเร่าร้อน มือผมเอื้อมไปกำก้อนเนื้อทั้งสองที่แกว่าไปมา แจนส่งเสียงครางดังลั่นด้วยความมันในอารมณ์ ยิ่งทำให้ผมเร่งความเร็วมากขึ้น ผมมองลงมาที่บั้นท้ายหนั่นเนื้อเห็นลำควยวิ่งเข้าออก รูหีสวาทฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวของแจน ผมปล่อยมือจากเต้าทั้งสอง มาคว้าเอวของแจนดึงรั้งเข้ามา รับการกระแทกของผมให้แรงขึ้นไปอีก

แจนส่งเสียงครางสะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียว เพราะท่อนเนื้อควยของผมอัดเข้าไปในร่องหีเสียงดังผั่บๆๆ ผมอยากจะเพิ่มความเสียวให้แจน จึงเใช้นิ้วมือไปลูบน้ำหล่อลื่นของแจนที่หลั่งไหงออกมา ไปทาที่รูก้นของแจน จากนั้นจึงค่อยๆดันนิ้วกลาง ที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวของแจน เข้าไปในรูก้น พอมันเข้าไปได้ประมาณข้อนิ้ว แจนก็ชะงักร้องบอกว่า "เจ็บ" ผมจึงปล่อยคาไว้แล้วกระเด้าท่อนเนื้อควยต่อ แจนเริ่มเสียวอีกครั้ง ลืมความเจ็บที่รูก้น ผมจึงค่อยๆแทงนิ้วเข้าไปจนสุดโคน แล้วก็ค่อยๆชักเข้าชักออก ไม่มีเสียงร้องเจ็บจากแจน ผมจึงควบโขยก ขณะที่นิ้วมือก็ซอยยิกที่รูก้น แจนส่ายร่อนก้นไปมาด้วยความเสียว ร้องคราง อา..อา.. ทุกครั้งที่ผมอัดท่อนเนื้อเข้าไปจนสุด ผมกระเด้าอยู่ไม่นาน รูหีของแจนก็กระตุกยึกๆ น้ำเสียวหลั่งนองออกมา พร้อมกับการบีบรัดตัวอย่างรุนแรง ทั้งรูล่างรูบน

แจนหอบด้วยความสุขเสียว แล้วทิ้งตัวซบลงกับโซฟา ผมยังไม่เสร็จ จึงจับแจนนอนตะแคงลงตามความยาวของโซฟา ยกขาขวาแจนพาดบ่า แล้วเริ่มกระเด้าต่อ แจนถูกแทงควยเข้ารูถ้ำเสียวได้สักครู่ ก็เริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง เริ่มส่งเสียงครางออกมา ท่านี้ทำให้ท่อนเนื้อควยของผมครูดกับผนังรูถ้ำสวาทอย่างรุนแรง แจนส่งเสียงครางพร้อมกับเอื้อมมือมาบดบี้เม็ดเสียวของตัวเอง ผมเร่งความเร็วขึ้นอีก ด้วยความเสียวสุดยอด ผมกระเด้าแจนจนผมเกือบจะเสร็จ จึงชะลอความเร็วลง พยายามผ่อนคลายตัว และเปลี่ยนเป็นซอยช้า เพราะอยากจะเอาแจนนานๆ แจนยังคงใช้นิ้วบี้เม็ดเสียวตัวเอง ปากก็ส่งเสียงร้องคราง ในรูถ้ำหีของแจนยังคงตอดอยู่เป็นระยะๆ แต่ผมก็ผ่อนคลายลง และพร้อมที่จะบรรเลงต่อ

ผมบอกให้แจนพักสักครู่ แล้วผมก็พลิกตัวลงนั่งบนโซฟา แล้วให้แจนนั่งทับลำตัวผมไว้ โดยที่แจนหันหลังให้ผม ท่อนเนื้อควยของผมยังคงเสียบคาอยู่อยู่ในรูถ้ำแจน แจนเอี้ยวตัวหันหน้ามาประกบปากกับผมดูดลิ้นกันอย่างเร่าร้อน แจนส่ายเอวบดบี้เนินเนื้อกับท่อนเอ็นควยของผม ผมดึงมือของแจนให้ไปเขี่ยที่เม็ดเสียว ส่วนมือทั้งสองข้างของผมก็เคล้นคลึงหน้าอกทั้งสอง สลับกับการใช้นิ้วบีบบี้ที่หัวนมของแจน ผมพยายามเร่งเครื่องของแจนให้ทันผม เพราะแจนเพิ่งจะเสร็จไป ส่วนผมใกล้จะเสร็จเต็มที เรายังคงแลกลิ้นกันอยู่ขณะที่มือของแจนยังคงเขี่ยร่องเสียวของตัวเอง ผมลงมือเคล้นเต้าทั้งสองหนักมือขึ้น และแจนเริ่มหอบหายใจแรง ผมรู้สึกว่าในถ้ำเริ่มบีบรัดถี่ขึ้น กับมีน้ำเสียวหลั่งไหลออกมา

ผมจึงบอกให้แจนเริ่มขย่มผมโดยผมช่วยพยุงก้นของแจนไว้ จากนั้นแจนก็เริ่มขยับขึ้นลง แล้วเร่งความเร็วตามความเสียวกระสันที่เพิ่มมากขึ้น ผมกระเด้งเอวรับ เวลาที่แจนทิ้งตัวลงมา แจนส่งเสียงครางกระเส่า บอกว่าท่านี้เข้าลึกดีจริงๆ ผมเอามือกำอกแจนไว้แน่น พร้อมกับซุกไซ้ที่ซอกคอของแจน แจนแอ่นตัวโขยกด้วยความรุนแรง แล้วแจนก็กระตุกอีกครั้งนึง ผมรู้สึกท่อนเนื้อถูกบีบรัดอย่างแรง แต่แจนก็ยังกระเด้งเอวขย่มต่อ ความเสียวทับถมทวีคูณ จนผมต้องร้องบอกแจนว่า "ไม่ไหวแล้ว น้ำจะออกแล้ว" แจนรีบลุกจากตัวผม อ้าปากอมท่อนเนื้อควยไว้ แล้วใช้มือรูดท่อนเนื้อควยอย่างเร็ว ผมส่งเสียงร้องครางด้วยความเสียว พร้อมกับปล่อยน้ำกระฉูดเข้าไปในปากแจน แจนดูดกลืนกินน้ำของผมเข้าไปจนหมด

แล้วผมก็ดึงตัวแจนขึ้นมา นอนกอดผมบนโซฟา คืนนั้นเราเอากันทั้งคืนใ นห้องนอนของแจน จนผมไม่รู้ว่าเสร็จไปกี่ครั้ง เราตื่นขึ้นมาตอนสาย แจนก็ไปเตรียมอาหารเช้า ผมก็เริ่มเอาแจนในห้องครัวต่อ ตอนนั่งกินอาหารเช้า ผมก็ให้แจนนั่งตักผม กินเข้าเสร็จเราก็ไปเอากันต่อ จนกระทั่งบ่ายจึงแยกย้ายกัน โดยผมปล่อยให้แจนหลับต่อในห้อง ส่วนผมออกมานั่งดูทีวีรอแฟนกลับมาตอนเย็น

หลังจากนั้น เมื่อเรามีโอกาส เราก็จะเล่นเสียวด้วยกันตลอด โดยที่แฟนผมไม่เคยรู้เลย

เรื่องนี้เป็นตอนต้นของเรื่อง"เสียวกับเมียลูกพี่ที่ต่างแดน" ตามลิงก์ข้างล่างนี้

https://xonly8.com/index.php?topic=245430.msg2144252#msg2144252

ppherbalife