ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 83

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 05, 2021, 10:52:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

Wichana

เล่นเสือดาวก่อนซะละ นึกว่าจะเก็บน้ำไว้ลุยเจ้าหญิงนะป๋า

jackkie

ลุงชัยทานเสือดำยาแกไอ​ แล้วคึกแน่ๆครับ​ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​ครับ​

ROCKS MAZAWA

::YehYeh::มาแล้วลุยชัยไม่ปล่อยให้คอยนาน แจ่มมาก

au2000

ป๋าชัยจัดเสือดำเพิ่มมาอีก
กลับบ้านเมียต้องมีเป็น100

จรัญ บุญชู

ป๋าคงจ้องสองเสือดำมานานล่ะ...สมหวังเสียที

phu_nun

Iscore

ขอบคุณครับ จัดการเสือดำไปสองจนสว่างคาตาเทพชัยสุดยอดแต่ที่พามาอีกสามคนยังไม่โดน
#พอมีตังแล้วไม่เก็บ(ในแหวนมีอีกเยอะ)ไว้สร้างให้หมดได้ใจคนในเมืองไปอีกมากแต่ได้เมียเพิ่มหรือเปล่านะ

rongler2524

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

นับเผ่าดีๆนะครบ10จะโดนย้ายอีกหรือป่าว

633sqd

เสพสม

เหลือเจ้าหญิงยังไม่ได้ฟันเลยนะ ป๋าชัย

weeraj

ป๋าชัยเริ่มจะเป็นเทพชัยแล้วแบบนี้

Asujimaster

เป็นทั้งผัวเป็นทั้งนายท่าน  โหยยเมพชัย  น่าอิจฉาฝุดๆ