ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 29

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 06, 2021, 10:51:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nick555

เจ้หมิวโดนดักทางอีกแล้ว

♤judas♤

พี่หมิวถึงกับอึ้งเลย เหมือนโดนดัก ถ้าแอบชอบนายโทนขึ้นมา แล้วถ้าเกิดคุณรุกะแอบชิยนายโทนขึ้นมาพี่หมิวจะทำไงนะ

aceinw6969

สรุปว่าที่ข่มๆ อยู่เนี่ย เพราะได้คำแนะนำมาจากพี่แมนเหรอ .. แต่โทนพลังเยอะจริง บทจะหลัดขึ้นมาอาละวาดเละเลย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พี่แมนมองออก​  พี่จ๋ามองออก​ แต่ทำไมตัวพี่หมิวเองมองตัวเองไม่ออกนะ

abaratei

คนอื่นพูดก็พอว่า  พี่แมนพูดเอะใจบ้างไหม

beerony

chipchip

solid17

ทำไมช่วงนี้โทนเจอพระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรกจังเลย

gumpxxxx

พี่แมนเตือนไง้แล้วแท้ๆ อย่าเอาใจลงไป

lucipher666a

จริงๆเป็นเจ๊หมิวไปทำร้ายโทนก่อนใช่ไหมทำให้โทนใจแตกแล้วเรื่องเลยบานปลาย

NaNNz

เดาได้แล้ว ทำไม เจ้หมิวต้องเอาเรื่อง ตัวโตตัวเล็กเป็นไพ่ตาย 5555 ทายหวยไม่เคยถูกเลยยย จริงๆ
" "

Rivermoon

ทั้งพี่และเพื่อนดักทางไว้หมดแล้ว ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ โดนมองทะลุปุโปร่งหมดเลย

KengNaJa

ไปตีลิงอีกแล้ว ลิงทะโมนเจ็บอยู่ครับบบ
ครั้งก่อนเพื่อนพูดแล้ว คราวนี้โดนพี่ชายพูดดักคอเข้าไป ไปเป็นเลยสิครับ5555

Chan_Som

สุดยอดแห่งพี่ชายก็พี่แมนนี้หละ อ่านขาดทุกเรื่อง มองโทน มองน้องสาวทะลุปรุโปร่ง เป็นยอดของผู้นำที่ดี  ::Orz::

เข้าใจว่าเจ้หมิวคนสวย เอามาลงเพื่อให้อ่านก่อนร้านเกะเปิด และเรื่องนี้อ่านไปยิ้มไป ผ่อนคลาย ไม่ดิ่งเหมือนร้านเกะตอน 50 60 ยอดเยี่ยมครับ

xonly-1454

พี่ชายเขาเข้าใจน้องสาวดีแท้ แถมยังพูดกันๆให้น้องโต้แย้ง เพราะรู้ใจน้อง ่สมเป็นพี่ชายที่ดีนะ