ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 42

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 06, 2021, 09:26:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมใจมาก

นกต่อ เสียดายแทนเปั๊ยก แต่ สาวนี้ โหด

nar007

แบบนี้ต้องพาไปรีดความจริงแล้วล่ะ คืนนี้ยังอีกหลายชั่วโมง

isukjai5

อาจารย์เจษคงมีวิธีรีดข้อมูลเด็ดๆแล้วล่ะ

KengNaJa

บังอาจมาเล่นกับจารย์เจษ
แต่ฝีมือดีแบบนี้ต้องจัดหนักๆแล้วเอามาเป็นพวกคอยรายงานให้อาจารย์แล้วแหละครับบ

occocc

โหเนื้อเรื่องเริ่มเข้าใกล้จุดจบแล้วสินะครับ

ryg123456

ลองของกับอาจารย์แบบนี้ต้องสั่งสอนด้วยดุ้นเลย

aod2430

munkza

TUMMYS

เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับจารย์เจษ

lindor

เจอตัวแสบแบบนี้ต้องจัดให้หนักๆ รีบตอบเพราะอยากอ่านต่อเลยว่าพระเอกของเราจะจัดการยังไง ขอบคุณผูู้แต่งมากมายครับ

somchat

เนื้อเรื่องเข้าใกล้ปริศนามากขึ้น ค่อยๆเผยความลับที่ละน้อย สร้างความน่าติดตามดีครับ

peddo

อาจารย์เจษเก๋ามาก แต่ต้องระวังจะแตกหักกับเปี๊ยก โดยเฉพาะถ้าเผลอมีอะไรกับธิชา
พลังพิเศษของเจษเป็นผลจากวิทยาศาสตร์หรือนี่ อย่างนี้ก็อาจมีคู่ต่อสู้ที่อาจมีพลังเหมือนกันก็ได้นะครับ น่าจะมันส์อยู่
ตอนนี้จะรอดจากบ่วงสวาทของธิชาได้ไหมนะ
หลังจากโดนธิชารีดน้าแทนที่อาจารย์จะรีดความลับได้แสดงว่าระบบของบริษัทดีมากทีเดียว น่าจะเจอคู่ต่อสู้ที่น่ากลัวแล้ว

Blackmay

auddy999

chapter11

จารย์เจษคงต้องตอกเสาเข็มใส่ธิช่าสักหน่อยละ จะได้รู้สึกสักหน่อย เช่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับจารย์เนี่ย