ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านใดเคยมีความรู้สึกแบบนี้หรือไม่ครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 07, 2021, 03:13:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
2 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 2

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

■ท่านใดเคยมีความรู้สึกแบบนี้ไหมครับ? คือ รู้สึกอยากร่วมเพศกับคนที่ดูไม่ค่อยมีคน(ตามความรู้สึกคนส่วนใหญ่) อยากร่วมเพศด้วย เช่น คนไม่ค่อยสวย คนอ้วน คนดำ คนแก่ ฯลฯ หรือบางครั้งอยู่ดีๆก็เกิดความรู้สึกแวบเดียวผุดขึ้นมา  แบบอยากร่วมเพศกับคนบางคนที่เราไม่เคยคิดถึงในด้านเพศสัมพันธ์มาก่อน (ไม่เกี่ยวกับเรื่องสวยไม่สวยหรือน่าร่วมเพศหรือไม่) เช่น แม่ตัวเองหรือญาติผู้หญิงคนอื่น เช่น ป้า น้า อา ฯลฯ  ครูอาจารย์ เจ้านายที่ทำงาน  เพื่อน  คนแถวบ้าน  แม่ค้า  พนักงานร้านสะดวกซื้อ  หรือคนอื่นๆที่เคยเห็นแต่ไม่รู้จักว่าเธอเป็นใคร  จนต้องเก็บมาจินตนาการจนสำเร็จความใคร่ให้ตัวเองแล้วรู้สึกว่าเสียวมันสะใจมากกว่าครั้งอื่นๆ  บางคนก็แค่ครั้งเดียวบางคนก็หลายครั้งทั้งๆที่พยายามจะ หักห้ามใจเพราะรู้สึกผิด

xonly289482

มีอารมณ์จนของขึ้น แต่แค่พักนึงนะครับ
พอไปทำอย่างอื่นแล้วก็ลืม
แต่ไม่ถึงขนาดเก็บไปคิดต่อครับ

25องศา

ผมเคยมีอารมณ์กับคนท้องครับ จำได้ว่า มีอยู่ช่วงนึง ตอนนั้นน่าจะประมานอายุ20 เห็นคนท้อง หรรมก็แข็งเลยครับ ตอนหลังๆไม่เป็น แบบนั้นแล้ว นอกจากเห็นนมตอนให้นมลูก ก็คงเหมือนคนทั่วไป  แต่ที่จำได้ ตอนนั้นเสี้ยนมากครับ555
อย่าแบนผ๊มเล้ยย ผมพยายามแว้วว

::Beggar::  ผมเองก็เป็นมาตั้งแต่เด็กครับ   ตั้งแต่ก่อนชักว่าวเป็นซะอีก  โดยชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับแม่และน้า     แต่จะคิดกับน้ามากกว่า  เพราะเคยแอบเห็นนมแกตอนเปลี่ยนเสื้อผ้า   ตอนหลังลงทุนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเลย   พอโตขึ้นมาหน่อยก็จะจินตนาการถึงครูที่โรงเรียน  โดยเฉพาะกับครูที่นิสัยดีๆด้วย  แม้จะพยายามหักห้ามใจ  แต่สุดท้ายก็ต้องปล่อยตามใจให้จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับท่านเหล่านี้   แล้วรู้สึกว่ามันสะใจอย่างมาก   จนช่วงหลังๆที่เริ่มเที่ยวกะหรี่เลยจินตนาการเรื่องพวกนี้น้อยลง

::Falling::
     ตอนหลังนี่ ยิ่งอายุมากผมยิ่งเป็นบ่อยครับ  มีอยู่หลายคนที่ผมไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมอะไรเลย  บางคนก็แก่อายุ 50 กว่า -60 กว่า บางคน 70 แล้ว บางคนก็อ้วน ดำ ขี้เหร่  ถ้าผมรู้สึกเงี่ยนก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันหมด   แถมรู้สึกตื่นเต้นกว่าปกติด้วย  เช่น อาจารย์บางคนที่จริงๆผมเคารพนับถือมากและไม่เคยคิดถึงด้านกามารมณ์มาก่อน  แล้วอายุก็ 60 กว่า -70 แล้ว  แต่พอแว้บเข้ามาในความรู้สึกก็ต้องรีบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกันเลย ซึ่งรู้สึกมันสะใจมากนะ  ทั้งตอนจินตนาการว่าได้ดูดนมเลียหีพวกท่าน แล้วท่านอมควยให้ผม  แล้วผมได้ทิ่มควยเข้าไปในรูหีรูตูด จนหลั่งน้ำเงี่ยนใส่

อ้างจาก: 25องศา เมื่อ กรกฎาคม 12, 2021, 02:44:31 ก่อนเที่ยง
ผมเคยมีอารมณ์กับคนท้องครับ จำได้ว่า มีอยู่ช่วงนึง ตอนนั้นน่าจะประมานอายุ20 เห็นคนท้อง หรรมก็แข็งเลยครับ ตอนหลังๆไม่เป็น แบบนั้นแล้ว นอกจากเห็นนมตอนให้นมลูก ก็คงเหมือนคนทั่วไป  แต่ที่จำได้ ตอนนั้นเสี้ยนมากครับ555
::DookDig::
    ผมก็เคยมีอารมณ์กับพนักงานนิติบุคคลของคอนโดมีเนียมที่ผมเคยอยู่ครับ  ตอนนั้นแกอายุเกือบ 40 แล้ว  แต่เป็นคนหน้าตาน่าเย็ด  ขาวอวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่  ท่าทางซ่าๆแรดๆหน่อย ชอบสักตามตัวด้วย  แต่งชเวิ้บชว้าบเวลาก้มๆเงยๆผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกประจำ  ผมชอบจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกเป็นประจำ  ยิ่งตอนแกท้องนี่ยิ่งกระตุ้นความเงี่ยนเข้าไปใหญ่

::Cheeky::
     อย่างตั้งแต่ตอนเรียนอยู่ ม.2 ผมก็เคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับครูบรรณารักษ์ห้องสมุดคนหนึ่งเป็นประจำจนเรียนจบเลย  แกเป็นคนขี้เหร่ ตัวผอมๆ ดำๆเกือบจะเท่าๆนิโกรเลย  ขนดกๆ ฟันเหยินๆ ปากยื่นๆ  แต่นมใหญ่  ตูดใหญ่ ผมจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเป็นประจำว่าผมดูดนมแกที่หัวนมดำๆ  แล้วเลียหีแกที่หมอยดกๆ  แล้วแกใช้ปากที่ยื่นๆนี่แหละมาอมควยให้ผม  บางครั้งผมเคยแอบมองแกแล้วชักว่าวไปด้วยในห้องสมุดนี่แหละ จนคราบน้ำเงี่ยนติดตามหนังสือเลย

ช่วง 3-4 ปี มานี้ผมเองก็ไปอบรมที่หน่วยงานราชการแห่งหนึ่งเป็นประจำ  มีวิทยากรฝึกอบรมคนหนึ่งที่ผมเจอเป็นประจำเป็นผู้หญิงอายุเกือบ 60 แล้ว  หน้าตาแกก็ดูธรรมดา  ผิวขาวแบบคนจีน  หุ่นท้วมๆอ้วนๆหน่อย  บุคลิกการแต่งตัวคล้ายๆพวกคุณหญิงคุณนาย  ดูเผินๆไม่ได้ดึงดูดทางเพศอะไร  แต่แกเป็นคนนมใหญ่ ตูดใหญ่  ตอนนั่งรถไปด้วยกัน  ผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกที่ยังเต่งตึงอยู่  จนผมเกิดอารมณ์กลับบ้านมาต้องรีบมาชักว่าวโดยจินตนาการว่าเย็ดกับแก แล้วรู้สึกตื่นเต้นสะใจมาก จนติดใจต้องจินตนาการว่าเย็ดกับแกเป็นประจำตอนชักว่าวจนถึงทุกวันนี้เลย

เมื่อหลายปีก่อน  ผมก็เคยอยากเย็ดกับเพื่อนพ่อคนหนึ่งที่เคยเป็นอาจารย์ผมด้วย  ตอนนั้นแกอายุเกือบห้าเเล้ว  จู่ๆผมก็จินตนาการถึงแกแม้พยายามห้ามใจแต่ก็ทำไม่ได้  เลยต้องจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวจนรู้สึกสะใจมาก  กับอาจารย์อีกคนหนึ่งอายุประมาณ 50 พอดี  เป็นอาจารย์หน้าตาธรรมดา  ผิวคล้ำๆหน่อย  เป็นคนนิสัยเรียบร้อยใจดี  ดูสาวกว่าอายุ  จู่ผมก็มีอารมณ์กับแกจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแก  เมื่อไม่นานมานี้ผมก็จินตนาการว่าได้เย็ดกับอาจารย์ 2 คน ที่ผมเคยเรียนด้วยแล้วไม่เคยคิดถึงแกในด้านกามารมณ์มาก่อนเลย  คนหนึ่งอายุ 71 อีกคนอายุ 70  แต่ตอนชักว่าวแล้วจินตนาการถึงสองคนนี้ผมกลับรู้สึกเสียวมันสะใจกว่าหลายๆครั้งเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อันนี้จริงนะ พอเรายิ่งแก่เราจะไม่ค่อยสนใจเรื่องสวยไม่สวยสาวไม่สาวหรอก  ขอให้เงี่ยนก็เย็ดได้แล้ว