ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน Ep 17 (Ntr)

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 08, 2021, 07:46:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

หรือว่านั้นเป็นมิ้น....ผมคิด เมียผมเข้าไปอยู่กับไอ้เอกได้ยังไง เพราะตอนที่ออกมาจากห้องผมเมียผมก็นอนอยู่ที่ฟูก ถึงผมจะไม่ได้มองให้มันดีๆก็เถอะ เพราะมันค่อนข้างมืดแล้วถ้าผมคิดผิดล่ะ เมียผมไม่ได้นอนอยู่ที่ฟูกห้องผม ส่วนในห้องเจ้าเอกมันก็มืดๆเหมือนกันหรือว่าบทรักร้อนแรงที่ผมเปิดเข้าไปเจอจะเป็นเจ้าเอกกับเมียผมเองผมตั้งสติรีบอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว

ผมรีบเดินกลับห้องอย่างไวจุดหมายเอาเป็นห้องไอ้เอกก่อนละกัน เปิดเข้าไป ไม่มีคนอยู่ในห้องเลยเจอแต่ฟูกยับๆที่เหมือนมีคนเกลือกกลิ้งมาอย่างหนัก เมื่อผมไม่เจอใครผมจึงรีบเปลี่ยนจุดหมายเป็นห้องตัวเอง เปิดเข้าห้องไปตรงฟูกที่เดิมที่ผมมองตอนแรกก็ยังเหมือนเดิม เหมือนมีคนนอนอยู่เหมือนที่ผมคิดตอนแรกแต่คราวนี้ผมต้องเห็นกับตาตัวเอง ผมรีบเดินเข้าไป ดึงฟูกเปิดออกมา

"ว้าย..!?!?"เสียงเมียผมกรี๊ดออกมา โดยที่เธอใส่ชุดยูกาตะแต่ไม่ได้ผูกส่วนด้านล่างของเธอไม่ได้ใส่อะไรโดยที่เธอจับเจ้าดิลโด้อันที่เจ้าเอกซื้อให้เสียบคาร่องของเธออยู่

"ที่รัก ทำอะไรอยู่อ่ะ" ผมถามไปด้วยความงงๆ

"ก็...เมื่อตอนนู้นโดนขัดจังหวะหนิแถมของมีนก็ยังมาปวดอีก เลยต้องใช้เจ้านี้แก้ขัดไปก่อน"ผมฟังเมียตอบกลับมาก็อ้อ... เมียผมช่วยตัวเองอยู่เหรอเนี่ยผมนี่ก็ไปคิดอกุศลไปได้ซะเป็นตุเป็นตะ คิดไปได้ยังไงว่าในห้องเจ้าเอกที่ผมเห็นเป็นมิ้นกับเจ้าเอกแต่ก็อดสงสารมิ้นไม่เบาเลย ท่าทางอารมณ์เธอคงค้างน่าดู เพราะร่องของมิ้นดูแดงแถมบวงเป่งเลยดูท่าเธอคงจัดไปแรงน่าดู

ผมเลยขอโทษขอโพยเธอไปยกใหญ่เมียผมก็เข้าใจแหละเพราะมันเป็นอุบัติเหตุ แล้วก็หวังไว้ว่าจะหายทันทริปนี้นะพอเราคุยกันเสร็จเคลียร์เรียบร้อยผมเลยชวนเธอไปแช่ออนเซ็นกันโดยที่เราตกลงกันว่าแยกกันแช่บ่อชายหญิงละกัน ไม่ต้องไปเสียเงินจองบ่อส่วนตัวหรอกบ่อแยกวิวสวยกว่าเยอะเลย ผมกับเมียเลยไปแช่ออนเซ็นกัน โดยที่ผมคลายความเหนื่อยล้ารวมถึงคลายอารมณ์ให้เจ้าน้องชายผมไปได้เยอะกลายเป็นผมเองคนเดียวที่ยังไม่ได้ปลดปล่อยเลย มิ้นยังมีของเล่นให้ใช้แก้ขัดเจ้าเอกไม่ต้องพูดถึงไปคั่วสาวญี่ปุ่นอยู่ไม่รู้ว่าตอนนี้อยู่ที่ไหนเนี่ย ฟ้าช่างกลั่นแกล้งจริงๆผมแช่ได้พักนึงก็ไม่ไหวละขึ้นดีกว่า อาบน้ำแต่งตัว แล้วก็กลับห้องเลยก่อนแช่ผมกับเมียคุยกันว่าใครเสร็จก่อนก็ไปรอห้องเลยจะได้ไม่ต้องมานั่งรอตรงข้างนอก ก็ตามคาดพอผมกลับห้อง เมียผมยังไม่กลับมาผมแช่ไปสองรอบแล้วอ่ะเนอะ ไม่แปลกหรอกผมที่จะกลับมาก่อน

ผมรอเมียอยู่พักใหญ่นี่ก็เกือบชั่วโมงละ แอบเป็นห่วงอยู่เหมือนกันนะเนี่ย แต่คิดๆแล้วคงไม่มีอะไรเพราะมิ้นคงต้องอาบน้ำ สระผม กว่าจะไดร์ผมเสร็จก็คงไม่แปลกที่จะนานผมเลยนั่งนอนเล่นอยู่บนฟูกไปจนเผลอหลับไป ตื่นมาอีกทีตอนเช้าก็เห็นเมียนอนอยู่ข้างๆแล้ว ผมหอมแก้มมิ้น พร้อมกับปลุกเธอเพื่อที่จะลงมากินข้าวเมียผมดูเหนื่อยๆ สงสัยเมื่อคืนแช่ออนเซ็นนานเกินไปมั้ง เราลงมากินอาหารเช้ากันก็หรูหราตามสไตล์เรียวกังญี่ปุ่นอ่ะเนอะ ผมกับมิ้นชอบใจกันมากแต่ไม่เห็นเจ้าเอกมันนะ สงสัยนอนตื่นสายมั้ง ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร นั่งกินข้าวกับเมียต่อไปพอกินเสร็จยังไปแช่บ่อออนเซ็นกันอีกรอบทิ้งทวนแล้วก็กลับเข้าห้องมาจัดกระเป๋าเตรียมตัวเช็คเอาท์

ผมก็จัดของเสร็จเร็วกว่ามิ้นผู้หญิงของเยอะอ่ะเนอะ ก็เลยลงมาที่ล็อบบี้ก่อนจะได้เคลียร์อะไรให้เรียบร้อยมิ้นลงมาจะได้ไปเลย ลงมาก็เห็นเจ้าเอกมันนั่งรออยู่แล้วหน้าตามันดูอิฐโรยมาเลยคุยกับมัน

"เป็นไง หน้าตาดูไม่ได้เลยนะสู้สาวญี่ปุ่นไม่ได้เหรอมึง"ผมถามมันติดตลก

"อะไรคุณมีน ไม่มีสู้ไม่ได้หรอกครับระดับผมผมเย่อซะเดินกลับห้องแทบไม่ไหวเลยล่ะ แต่ก็หนักเหมือนกันกว่าจะได้นอน" มันยิ่มร่าทั้งๆที่ดูเพลีย

ผมขี้เกียจถามอะไรเยอะแยะแค่มันไม่ได้มารุ่มร่ามกับมิ้นผมก็พอใจแล้วล่ะ ก็เลยบอกมันให้ไปเช็คเอาท์พอมาเช็คที่บิล เอ๊ะทำไมห้องผมมันมีค่าบริการเพิ่มจากการใช้บ่อออนเซ็นส่วนตัวหว่า??? ผมกับเมียก็ไม่ได้ใช้นี่นาสงสัยคงเป็นของเจ้าเอกมันใช้กับสาวยุ่นคนนั้นมั้ง ผมเดาเอา แต่มันลงทุนน่าดูมิน่าล่ะสาวถึงหลงมันนักหนา

ทริปที่เหลืออีก2 คืนก็ไม่มีอะไรมาก ส่วนใหญ่จะเป็นช้อปปิ้งซะเป็นส่วนใหญ่โดยคืนสุดท้ายก็มีการเลี้ยงส่งกันก่อนที่เจ้าเอกมันจะกลับไทยก่อนมันก็บ่นว่าถ้าอย่างอยู่ต่อบอกมันก่อนก็ได้ จะได้แพลนเที่ยวให้นานกว่านี้แต่ผมก็คิดในใจว่าก็กูอยากสวีทกับเมียสองต่อสองนี่หว่าแต่ก็ได้แค่คิดไม่ได้บอกมันไปตรงๆ ดื่มนิดๆหน่อยๆ ไม่ได้มีอะไรพิเศษเจ้าเอกก็ดูไม่ได้อะไรกับเมียผมเท่าไหร่แล้วนะหลังจากที่เรียวกังก็ไม่มีมาคุยอะไรกับผมแล้ว มันคงตัดใจไปแล้วล่ะมั้งเท่าที่ดูมันกับเมียผมก็คุยกันเป็นเพื่อนธรรมดาๆนะมีหยอกล้อเล่นกันนิดๆหน่อยๆตามภาษา

รุ่งขึ้นเจ้าเอกมันต้องแยกกลับไปก่อนละ โดยเราแยกกันตรงที่สถานีรถไฟเจ้าเอกมันต้องนั่งไปสนามบิน โดยที่ผมกับเมียไม่ไปส่งมันด้วย เปลืองเวลาเที่ยวก่อนจากกันมันทำตาละห้อย แต่ผมไม่สนใจหรอก 555+ อยู่เที่ยวต่อกับเมียดีกว่า โดยอีก2 คืนที่ผมกับเมียอยู่เพิ่ม คืนสุดท้ายผมได้จองเรียวกังไว้อีกที่ด้วยจะได้แช่ออนเซ็นกับเมียโดยที่ไม่ต้องมีเจ้าเอกมากวนใจแถมน้องชายผมอาการก็โอเคขึ้นแล้ว น่าจะได้มีกิจกรรมเข้าจังหวะกับเมียได้แล้วอะไรๆช่างเป็นใจซะเหลือเกิน ผมคิด

ผมเช็คอินเอาของเข้าไปเก็บในห้องเรียวกังที่ผมจองอาจจะไม่ได้หรูหราเท่าของที่เจ้าเอกมันจองให้ไม่มีบ่อส่วนตัวในห้อง แต่แค่มีผมกับมิ้นเมียผมก็พอแล้วแหละพอผมวางของเรียบร้อยก็รีบเข้าประชิดตัวเมียทันที กอดจูบจนเธอแทบตั้งตัวไม่ทัน

"เดี๋ยวสิมีน นี่เพิ่งมาถึงเองนะ รอก่อนสิ" เมียผมเบรคผมไว้ แต่ผมไม่หยุดหรอกก็ตั้งแต่มายังไม่ได้ทำอะไรกับเมียเลย ผมยังคงคลอเคลียเมียไม่หยุดมือก็เริ่มเป็นปลาหมึกละ จับนู้น บีบนี่

"อย่าสิ.... อุ้ย.... มีนเดี๋ยวสิ"มิ้นเริ่มอ่อนระทวย จนผมเริ่มปลดเสื้อ แล้วก็จะถอดกางเกงเธอ แต่แล้วก็เป็นเมียผมก็เบรคทุกอย่าง

"โอ้ยๆๆ!!!"ผมร้องลั่นเมื่อมิ้นเธอแกล้งใช้มือทั้งสองข้างหยิกแก้มผม "นี่แน่ๆๆ ไปหื่นมาจากไหนเนี่ย"

"รอก่อนสิมีน รอคืนนี้สิเค้าอยากให้มันโรแมนติกๆอ่ะ"เธอบอกพร้อมส่งยิ้มหวานให้ผมจนผมต้องใจอ่อนยอมหยุด

ถ้ายังไม่ทำกันงั้นไปแช่ออนเซ็นกันก่อนละกัน ผมชวนเมีย ที่นี่มีบ่อออนเซ็นบ่อใหญ่แยกชายหญิงมีทั้งบ่อในร่ม แล้วก็บ่อกลางแจ้ง บ่อกลางแจ้งวิวดีสุดๆเลยล่ะเราสองคนพากันเดินไปที่บ่อ โดยทางเข้าออนเซ็นของผู้หญิงจะอยู่ข้างในสุดตรงกลางเป็นบ่อของผู้ชาย แล้วติดกับบ่อของผู้ชายก็เป็นบ่อส่วนตัวซึ่งผมก็ถามมิ้นแล้วแหละ แต่ด้วยความที่ราคาค่อนข้างสูงเมียผมเลยไม่เอาบอกแช่แยกกันก็ได้ไม่ต้องเสียเงินหรอก ผมก็โอเค

ผมเข้าไปข้างในบ่อไม่มีคนเลย อาจเป็นเพราะช่วงที่ผมไปเป็นช่วงโลซีซั่น แถมเป็นวันธรรมดาอีกคนเลยน้อย แต่ก็ดีเหมือนกันทั้งบ่อมีแค่ผม จะได้ไม่ต้องเขินด้วยที่ต้องแก้ผ้าร่วมกับหนุ่มๆคนอื่น แช่ทั้งทีก็ขอแช่บ่อเอาดอร์ละกันเปิดออกไปทีอากาศหนาวมากๆ แต่ด้วยความที่น้ำแร่อุณหภูมิสูงมากแช่ไปเรื่อยๆก็เริ่มโอเค ผมแช่ไปสักพัก ก็ได้ยินเสียงประตูไม้เรื่อยครืน....เสียงประตูไม้จากฝั่งบ่อส่วนตัวเลื่อนเปิด สงสัยมีคนมาใช้บริการบ่อส่วนตัวแฮะ ก็ดีเหมือนกันจะได้ไม่รบกวนผมได้แช่บ่อคนเดียวเหมือนบ่อส่วนตัวโดยไม่ต้องเสียเงิน

ผมได้ยินเสียงจากฝั่งบ่อส่วนตัวคุยกันเบาๆฟังไม่ออก แต่ถึงอย่างไรที่รู้แน่นอนคือเป็นคู่ชายหญิงแน่กำลังคุยเล่นหัวเราะคิกคักๆ ผมคิดในใจ เอ๋....มันจู๋จี๋กันอย่างนี้ มันจะไปถึงขั้นนั้นรึเปล่าน้อ..?แล้วจากเสียงคุยกันก็กลายเป็นเสียงจุ๊บกันแล้ว ชัวร์!!!....ผมคิดในใจต้องมีรักกลางบ่อส่วนตัวแน่ๆ น่าเสียดายไม่มีมุมให้แอบดูเลย กำแพงสูงเหลือเกินจะปีนไปแอบดูก็กระไรอยู่ ฟังเอาอย่างเดียวก็ได้วะ ฟังบทรักร้อนแรงของคู่หนุ่มสาวญี่ปุ่นคงได้อารมณ์ไปไม่น้อย

ซู๊ด......จ๊วฟ..!!! หลังจากเสียงจูบหยุดลง เสียงนี้ก็ดังขึ้นฝ่ายสาวคงได้ทำการลงไปดูดให้ฝ่ายชายแล้วแหละ ฟังจากเสียงแล้วฝั่งสาวคงชำนาญไม่เบาเธอเริ่มจากช้าๆ เสียงก็เร็วขึ้นๆๆ จ๊วฟ...ๆๆๆๆๆ แล้วจู่ๆก็มีเสียงดังอ๊อก...ดังยาวดูท่าฝ่ายชายคงอัดแท่งเข้าปากฝ่ายหญิงจนมิดแน่เลย ผมจำเสียงมากจากหนัง AV ที่เคยดูฝ่ายหญิงคงทรมานไม่เบาเพราะผมได้ยินเสียงไอแบบจะอ้วก แล้วก็เสียงตีเพี๊ยะๆคงเป็นเสียงที่เธอตีฝ่ายชายเพื่อให้หยุด แล้วก็มีเสียงดังบ๊วบพร้อมกับเสียงไอยาวๆของฝ่ายหญิง ไอ้หนุ่มนั้นคงปล่อยเธอออกแล้วแหละเดี๋ยวมันต้องโดนผู้หญิงด่าแน่เลย ที่ทำอะไรแบบนี้

แต่ผิดคาดแฮะเพราะผมไม่ได้ยินเสียงต่อว่าจากฝ่ายหญิงแฮะ แต่กลับกลายเป็นพั๊บ........พั๊บ........พั๊บ........พั๊บ........พั๊บ........ โอ้นี่คู่นั้นเค้าใส่กันต่อเลยแฮะ จากเสียงเบาๆเสียงก็เริ่มหนักขึ้น ปั๊ป....ปั๊ป....ปั๊ป....ปั๊ป....ปั๊ป.... จนกลายมาเป็นแรงกระหน่ำตั๊ม........ตั๊ม........ตั๊ม........ตั๊ม.... แล้วก็รัว ตั๊มๆๆๆๆผมนั่งฟังไปเจ้าหนูของผมก็ผงาดไป โดย 2 คนนั้นใส่ยาวกันเสียงไม่มีหยุดเลยกว่า 10นาทีได้ คนญี่ปุ่นนี่โหดเว้ย แล้วผมก็ได้ยินเสียงครางของฝ่ายชายท่าทางบทรักนี้คงจบแล้วแหละ ดีนะเนี่ยเพราะผมจะทนฟังต่อไม่ไหวแล้วแช่ในบ่อน้ำแร่อุณหภูมิสูงนานเกินไปละ ความดันจะขึ้นเอา ขอตัวไปก่อนดีกว่าถ้ามีกันต่อยกที่ 2 ก็อยากจะฟังต่อนะ แต่มีหวังเป็นลมถ้าอยู่ในบ่อต่อ จะอยู่ข้างบนบ่อก็ไม่ไหวอากาศหนาวเกิน เลยขึ้นไปอาบน้ำแต่งตัวกลับห้องดีกว่า

ผมใช้เวลาอาบน้ำแต่งตัวนานกว่าปกติเยอะเลยเพราะตอนขึ้นมาต้องนั่งพักก่อนอยู่ครู่ใหญ่ แช่ออนเซ็นนานจนเกือบหน้ามืด ออกมาข้างนอกก็กดตู้น้ำหวานดื่มสักหน่อยประกอบกับประตูห้องของบ่อส่วนตัวก็เปิดออกดีเหมือนกันผมจะได้เห็นว่าบทรักร้อนแรงเมื่อตะกี้ เป็นคู่แบบไหนหนอ...แล้วก็มีชายร่างกายกำยำใหญ่โตเดินออกมาก่อน พอผมมองแล้ว.....

"ไอ้เอก"  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

veget

อ้าว ไอเอกตกเครื่องแล้วมั้ง เลยมาฝึกภาษาให้มิ้นเพิ่มขึ้น

etamluos

แอบฟังเมียตัวเองตั้งนานน

niwat_999

ไอ้เอกคงซ้อนแผนมีนเพื่อล่อเมียแน่ๆ

pond06931

สรุปแอบดูำไอ้เอกกับเมียเสียวกัน

peddo

คิดช้าทำช้า นายเอกล่อซะพรุนแล้วครับ มิ้นน่าจะติดใจมาก แอบผัวไปเอาได้ทุกชอต

Tik K.

aekkung

หนีไม่พ้นชะตากรรมหรอกครับ

bangsan

สงสัยเอกย้อนกลับมาล่อมิ้นต่อแน่ๆเลย

selfzii

ต้องนัดกันแน่ๆ ตอนอยู่บนเครื่องบิน .

nicky1976

เมียจัดหนักกับเอกกลางบ่อน้ำร้อนแน่เลย

sarawut chanart

เอเค

ตามไม่ทันตลอดนะเจ้ามีนเมียโดนไปหลายแล้ว

ovident

เอ้าาาา  เอกโผล่มาแบบนี้หรือว่าผู้หญิงอีกคนจะเป็นน้องมิ้นละนั่น เอ๊ะยังงัยเน้อ

ฮันเตอร์ ชิตี้

โดนไปหลายดอกแล้วมั้งน้องมิ้น