ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep18 #79

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 09, 2021, 09:19:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

อ่านเรื่องนี้ เหมือนย้อนเหตุการณ์โควิท ช่วงแรก

akepong

ขอให้ไรท์ปลอดภัยจากโรคร้ายนี้ด้วยนะครับ

Praduk Hatyai

Damusan

okai

สถานการณ์ตอนนี้ หนักครับ หนักกันทุกส่วน.. เหมือนอ่านไดอารี่ของคนนึวนะครับ.. 

ponggunyuki2527

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ คือจุดผ่อนคลายได้ดีจริง

Evolution PK

ขอให้ปลอดภัยทุกคนเกมือนกันคับ

Aod3917

Chere Mat

ขอให้ไรท์โชคดีอยู่รอดปลอดภัยในสถานะการณ์บ้านเมืองขนะนี้ด้วยนะครับ

icanfly

พิมพ์ไม่ออกบอกไม่ถูกช่วงนี้ปวดหัวกับสถานการมากเลยรอดู16น.อีก

ปล.สาวเมคนน้อยก็ตัวดีเลยเหมือนกันนะ
ปลล.สองสาวอยู่สิงโปไม่ค่อยห่วงปลอดภัยนะครับ

Roam/Z/l3

ขอให้ปลอดภัย ดูแลตัวเองดีๆครับ

อิโต มัตซึ

game14974

สู้ๆครับ ในสถานการณ์แบบนี้มันก็แย่กันไปทั่ว

เอกเอก

ผมว่าคงต้องเลือกคนที่จะลงเอยด้วยแล้วมั้ง เมก็โอเคนะ น่าจะปกติสุดแล้ว

Phoowadol

น้องบี ติดโควิด เหรอครับ  เป็นห่วงอย่างมากเลยครับ...ขอให้หายเป็นปกติ เร็ววันนะครับ......
   และจากข้อความนี้
หวังว่าทุกคนจะปลอดภัยจากสถานการณ์อันเลวร้ายตอนนี้นะครับ
เป็นกำลังใจให้ทุกคน หวังว่าเรื่องของผมคงพอจะปลอบประโลมความเลวร้ายในช่วงนี้ได้บ้าง
  ผมเองก็ขอให้ ทุกคน ปลอดภัย จาก โควิดนี้ด้วยเช่นกันนะครับ
   ส่วนตัวผมเองนั้น...ได้คิดฉีก วัคซีน Az เข็มแรก พรุ่งนี้...กำลังจะมีภูมิละครับ