ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep18 #79

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 09, 2021, 09:19:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกับฟินอยู่สิงคโปร์
ยัวก็วุ่นวายกับโรงแรมและสถานการณ์ เมก็ต้องเริ่มรับมือกับธุรกิจแล้ว
ผมเองก็เตรียมตัวรับแรงกระแทก

แล้วคืนนึงในกรุงเทพ ผมไปเจอมินโดยบังเอิญ มินเริ่มไม่มีไฟลท์บินแล้วจากสถานการณ์
มินมาค้างกับผม

ตองชวนผมไปปาร์ตี้บอกว่า ต้องไปเป็นคู่นะพี่ งานมันมีกิมมิค
ผมถามไม่ใช่งานสวิงอะไรแบบที่โดนจับนะ ผมไม่เอาแบบนั้น
ไม่ใช่ครับพี่ ผมรับประกัน พี่ชวนพี่เมไปได้ ผมบอกเมไปตีกอล์ฟ
ผมบอกว่า บีกับฟิน อยู่สิงคโปร์ ยัวไม่ได้คุยเลย มีแต่มิน...พาไปได้ไหมล่ะ

ตองเงียบไปสักพักขึ้นว่าอ่านแต่ไม่ตอบ

เมไปตีกอล์ฟกับเพื่อนๆของเม สองสามวันบวกกับมินที่หายไปทำให้ผมได้พักบ้าง
ผมไปนั่งกินไวน์เงียบๆที่โรงแรมดังแห่งนึง ดึกแล้วยังมีคนหนาตาอยู่

มินทักไลน์มา พี่...แล้วก็ส่งรูปนี้มา

ผมอ่านแต่ไม่ตอบ มินพิมพ์มาอีกว่า รูปไก่ ถ่ายเองกับมือ
ผมวางแก้วไวน์ซูมดู
เอ้า ยังไงกันวะเนี่ย มินพิมพ์มาอีกว่า
พี่...มาเย็ดเราหน่อย เราอยากโดนเย็ด!!!

ผมก็ยังอ่านแต่ไม่ตอบ
มินวิดิโอคอลมา ผมก็ไม่ได้รับ
ผมพิมพ์ไปหาตองว่าเกิดอะไรทำไมมินส่งรูปไก่มา
ตองสบถว่าเอาอีกแล้ว นิสัยชอบถ่ายรูปนี่แก้ไม่หาย ตองบอกว่าไอ้ปาร์ตี้ที่ผมชวนพี่มาน่ะ
อยู่ๆมินก็มาแต่ก็พูดคุยกันปกติ ทีนี้ไอ้ตอน ผมกับไก่แยกออกมา มินขอมาแจมด้วยมากับคู่เดทของมินน่ะล่ะ

ผมถามต่อว่าสวิงเหรอ ตองบอกปล่าวพี่ ผมก็คู่ของผม แต่มินนั่งดูให้คู่ล้วง มินไม่ยอมคู่แต่ขอดูผม
ผมก็ไม่สนใจอ่ะอยากดูก็ดูไปผมก็ล่อไก่ตรงนั้นเลย
ผมถามตองว่าจบแล้วใช่ไหม ตองบอกนั่นรูปเมื่อหัวค่ำน่ะพี่
ผมส่ายหน้าบอก เออไอ้เด็กคนนี้มันปั่นจริงๆ
ตองบอก เดี๋ยวผมจะคุยให้รู้เรื่อง ผมก็มีรูปมินแยะนะ เดี๋ยวส่งให้พี่มั่งก็ได้
ผมบอกเคลียร์ดีๆ มินไม่มีอะไรหรอก
ผมไม่ได้ถามต่ออะไรมาก คิดว่าปาร์ตี้อะไรของมันวะ ไม่ใช่สวิงแต่เอากันตรงนั้น แต่ช่างมันเด็กนอกกันทั้งนั้น
ถือว่าตองกับไก่เจอสิ่งที่ตัวเองชอบแล้ว ผมไม่ยุ่ง

ในขณะที่ทีวีอ่านข่าวว่ามีโรคระบาดเกิดขึ้นจริงๆ
และตอนนี้กำลังพิจารณาว่าจะสั่งปิดพื้นที่ไหนบ้าง แต่คนที่เดินทางกลับมาต้องกักตัว 21 วันแล้ว

เป็นช่วงเวลาที่ทางสิงคโปร์เองเริ่มไม่ให้คนรวมตัวกันและเริ่มปิดเมืองเป็นโซนๆไป

ผมยังนั่งจิบไปเงียบๆอยู่แบบนั้น ถาพไก่ที่มินถ่ายไม่ได้ช่วยให้ผมคึกคักอะไรนัก ใครตัดสินใจยังไงก็ปล่อยไปแล้วกัน
ผมมีเรื่องต้องคิดทำมากกว่านั้น ถ้าปิดเมืองจริงธุรกิจเอย อะไรเอย สารพัดที่ต้อจัดการ

ผ่านไปสักพักที่ผมไม่ตอบอะไร ไม่อ่านข้อความ มินเดินอาจๆเข้ามาที่โต๊ะผม ด้วยสายตายิ้มใสๆจนเหมือนคนละคนกับที่พิมพ์มาในไลน์
ผมถามว่ามาได้ไง มินหัวเราะบอก นี่ไม่รู้ตัวเหรอพี่ ว่าพี่อ่ะ มีที่ไปไม่กี่ที่ เดาไม่ยากหรอก
ผมถามว่าแล้วรูปเมื่อกี๊คืออะไร มินยิ้มกึ่งหัวเราะ เรียกผมเสียงยาว พี่.....ก็ถามแล้วก็ไม่ตอบ
จะชวนไปดูตองกับไก่ซะหน่อยก็ไม่เอา
ผมถามมินว่า เราอยากดูคู่นั้นจริงๆเหรอ มินหน้านิ่งไปพักนึง ผมเลยบอกต่อว่า
อย่าไปเอาชนะอะไรเลย จบแล้วก็จบ เค้าแต่งงานไปแล้ว มีรสนิยมของเขาแล้ว
มันก็ไม่ได้ผิดอะไร คนเราเลิกกันได้นี่ คบกันได้ก็เลิกกันได้
มินสาวและสวยขนาดนี้ ให้เวลาตัวเองสักพักเดี๋ยวก็ดีขึ้น มาวนเวียนแบบนี้ไม่มีอะไรดีขึ้นหรอก
เกลียดชังไปก็เจ็บใจตัวเองเปล่าๆ
ถ้ามินทำธุรกิจ สถานการณ์ตอนนี้มินแทบจะไม่คิดเรื่องอื่นเลยนะ เชื่อพี่
แล้วผมก็อบรม แต่มินเรียกผมว่าโค้ช...อยู่พักใหญ่ ให้แง่คิดและสติไป

มินพยักหน้าแบบว่าง่าย ตาใสๆกับผมเคลียร์ไหล่คู่นั้นสวยงามประหลาดๆ อยู่ในที
มินสั่งไวน์มานั่งกินพร้อมผม นี่อาจจะเป็นครั้งแรกๆที่ผมกับมินได้คุยกันจริงๆ
ดึกขึ้น มินจากที่นั่งคนละฝั่ง หลังจากลุกไปห้องน้ำ มินก็มานั่งข้างเดียวกัน ตอนเดินไปผมเห็นรอยจีสติงบางๆผ่านชุดแซกรัดรูปชุดนั้นด้วย
คนทั้งร้านก็น่าจะเห็น

มินถามถึงความเป็นไปของหลายๆคน ผมตอบกลับไปแค่ว่า ช่วงนึงของความสัมพันธ์คือความสนุกแล้วก็ตื่นเต้นมั๊งนะพี่ว่า
พอหมดมันก็ซาๆไปเอง มันอธิบายได้ง่ายๆแค่นี้ล่ะ มินหัวเราะเสียงใสเลย
แล้วมินก็เอาศอกมาท้าวที่ตักผม ถามผมว่าแล้วจริงๆพี่ชอบแบบไหนเหรอ
ผมหันไปมองมอนที่ตอนนี้ก้มลงมาจนเห็นร่องอกและมันลึกไปจนถึงหน้าท้องผ่านร่องเสื้อรัดๆ
ผมไม่ได้ตอบอะไร มินขยำมาที่หลางเป้าทีนึงแล้วก็ลุกมาเต้นข้างๆผม มินเต้นเลื้อยไปมา ที่โต๊ะ สภาพผมเหมือนเสี่ยที่ออฟเด็กเอ็นมายังไงยังงั้น
เพียงแต่ผมไม่ได้แก่ขนาดนั้น แต่ถ้ามองดูก็รู้ว่าอายุเราห่างกันพอสมควร

ดึกแล้ว ผมบอกมินจะกลับ มินก็บอกว่ากลับด้วย มินเดินออกมาพร้อมๆผมสะโพกชิดเบียดมาตลอด
ผมอดใจไม่ไหวจนต้องเอื้อมไปหยิบเส้นจีสติงบางๆนั้นแล้วดีดมัน มินหันมาร้อง อ้าวววว เดี๋ยวยาวนะ
ผมหัวเราะ ผมกับมินแยกกลับไป มินมีตารางบินอีกสักสองสามวันสักอย่าง

ผมจะอาบน้ำ มินก็โทรเข้ามา บอกว่าขอมาค้างได้ไหม อยู่ กทม คนเดียวอ่ะ บรรยากาศแปลกๆไม่ชอบเลย
ผมถามว่าจะมาถึงรึยังล่ะ มินหัวเราะบอกอยู่ข้างล่างค่ะ แล้วก็วางสายไป
ผมลงไปรับมินขึ้นมา มินมีไวน์ติดมาพร้อมกับกับแกล้มนิดหน่อย

ผมไปอาบน้ำออกมากพอดีกับ ไวน์และเนื้อย่างหอมกรุ่นพอดี
มินดูตั้งใจทำมากๆ ดูจากชุดก็รู้

วิวจากห้องผมกับการจิบไวน์ กับมินสาวน้อยหน้าหวานจะกึ่งไทยก็ไม่ใช่นักแต่สวยเก๋ๆ พร้อมกับแววตาอยากรู้และซุกซน
เราจิบไวน์กันคุยกันและได้รู้จักกันจริงๆก็จากการพูดคุยครั้งนี้
มินยอมรับว่าหลายๆครั้งของเธอคือความอยากรู้และลอง
เธอบอกว่า บางทีไปบินไกลๆ งานสนุกก็จริงแต่ก็โดดเดี่ยว
บางเมืองสวยมากมีเวลาแค่สองวัน แล้วก็ไปกันกับแอร์ไฟลท์เดียวกันบ้าง กัปตันบ้าง
บางทีก็ต้องนั่งดูเขา...มินใช้คำว่าเกี่ยวกัน คงหมายถึงนัวเนียกันน่ะล่ะ
มินถามผมว่า ที่ว่าตื่นเต้นของพี่นี่ตื่นเต้นแบบไหนเหรอ
ผมบอกว่าแค่มินใส่จีสติงแบบนี้ พี่ก็ตื่นเต้นแล้ว มินทำหน้าค้อนขวับบอกว่าไม่จริง

ถ้าพี่คบพี่ฟิน ไม่ใช่แค่นี้แน่นอน ผมเลยถามว่ามินตื่นเต้นคือแบบไหนล่ะ
มินชอบให้มีอีกคนอยู่ในห้อง หรือชอบให้มีคนมอง แล้วมินก็หัวเราะลั่นว่าโรคจิตเนอะ
แต่พี่ฟินคือมากกว่านั้นอ่ะ มินเคยไปผับกับพี่ฟิน แล้วมีฝรั่งมาจีบ มินนั่งมองดูพี่ฟินทั้งคืนฝรั่งนั่นแม่งแทบจะคลั่งจะเอาพี่ฟินให้ได้
หมายถึงเอาในผับเลยนะ ฮ่าๆๆ
ผมถามว่าฟินไปทำอีท่าไหนฝรั่งถึงคลั่งรัก โหยพี่พี่ฟินเต้นเอาตูดบด พี่เห็นก้นพี่ฟินใช่มะ แม่งสวยอ่ะ
แล้วมีจังหวะเต้นไปเอามือจับของฝรั่งไป ฝรั่งแม่งกอดเอวกระแทกแล้วอ่ะ แต่ไม่ได้ ฮ่าๆๆพี่ฟินยั่วให้อยากแล้วจากไป
มินเลยชอบดูคนมีอะไรกัน ฮ่าๆๆ โรคจิตนะผมบอก ก็คงใช่ล่ะ

มินนั่งตรงข้ามผม แล้วก็เอาขายาวๆพาดมา
มินเล่าว่า เคยไปนวดน้ำมันนะ แล้วขอให้หมอนอวดผู้ชายนวดด้วยนะ
ผมถามว่าเสร็จไหม ไม่สิ สปาแพง เขาไม่ทำอะไรแบบนั้นหรอก
แต่เคยเสร็จกับหมอนวดผู้หญิงนะ เขาไม่ได้ทำนะมันเสร็จเอง มันนวดๆไปมาแล้วมันสยิวอ่ะ
แล้วพอเห็นว่าคนนวดเขาไม่ใส่บรามันก็ตื่นเต้นอ่ะ ยังไม่แก่ด้วยหน้าตาดีเลย
แล้วมินก็ฮึมฮัมไปเรื่อยอยู่ๆก็กระตุก คนนวดก็ตกใจแต่ก็เอามือลูยตรงนั้นให้ หูยเสียวมาก

มินบิดขาหนีบแน่นเหมือนเสียว ส่วนล่างของผมเองก็พองขึ้นเรื่อยๆ
มินมองหน้าผมยิ้มๆ กระดกไวน์เข้าปากแล้วก็นั่งลงปลดกางเกงผมออก ปากที่อมไวน์ไว้บรรจงเอาห่อไว้แล้วก็เอาส่วนหัวหยักของผมไปแช่ไวน์ในปาก
ผมซี๊ดส์ออกมาดังๆ มินพยายามให้ไวน์ไหลออกจากปากน้อยสุดแล้วก็กลืนลงไป
มินเอาลิ้นไล่ไปตามไวน์ที่ไหลลงเหมือนจะไม่ให้ไวน์หยดลงพื้น มินเลียตรงรอยหยักระหว่างไข่กับแท่งของผม นาทีนั้นผมยกก้นลอยสูงด้วยความเสียวแบบอธิบายไม่ถูกเลย
มินเงยหน้ามาแลบลิ้นใส่ แล้วก็เอาลิ้นนั้นลากยาววววมาจนถึงโคนแล้วก็อมบ๊วบลงไปแล้วก็ดูจนสุดแล้วก็ปล่อยออกมาเสียงดังพล๊อก
มินอมหัวของผมช้าๆแล้วเอาลิ้นไล่ไปบนหัวรัวๆ ผมร้องซี๊ดสสสสสสส มันเสียวจนน้ำเล็ดออกมาที่ปฃาย
มินตวัดลิ้นเลียน้ำนั้นอย่างรวดเร็ว

มินเปลี่ยนมานั่งหงายหลังแล้วก็เอนตัวนอน เอาไวน์ราดลงไปบนร่องฉ่ำแล้วบอกผมว่าพี่ชิมสิ มันเสียรสไหม
ผมก้มลงไปซู๊ดไวน์พร้อมกับติ่งที่อยู่เหนือแคมดังซูร๊ดดดดดดดดด มินร้อง อ๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงซี๊ดสสสสสสส์
อูยสสสสสสสสสบิดตัวหนีแต่ผมล๊อคไว้ มินร้องอ๊ายยยยยยยยเบาๆๆๆๆ โอ๊ยหหหซี๊ดสสส มินก้มหน้าไปกับโซฟาบิดหน้าเร่าๆ
แต่แอ่นโคกลอยสูงขึ้นมาแล้วก็กระดกเอวใส่หน้าผม อีกทีก็พลางกระดกก้นถอย
มินร้องโอ๊ยยหหห เบาๆๆ ซี๊ดสสสสส เย็ดเลยยพี่
ผมได้ยินคำว่าเย็ดเลยยโอ๊ยหหห ผมก็ลุกขึ้นจ่อของผมไปที่มินทันที มินห้มตัวมาดูดหัวนมผมพร้อมกับลิ้นวนรอบหัวนม
มินถามว่าชอบไหม แล้วมินก็กัดลงมาบนหน้าอกผมแรงพร้อมกับที่ผมกดลำเข้าไปจนสุด มินเอามือดันหน้าท้อผมไว้ ร้องอ๊อยยสสสสสซ๊๊ดสสส
ผมกระแทกได้สักไม่กีที มินก็บผลักผมลง แล้วก็ขึ้นมาร่อนเอวอยู่บนตัวผม
พี่...ซี๊ดสสส อูยยยยย พี่เสียวววว โอ๊ยยหหห ไอ้เสียงโอ๊ยหหขึ้นจมูกของมินนี่แม่งเซ็กซี่ฉิบหาย
พี่โอ๊ยหหห เสียววววว โอยยยยย เราเงี่ยนโอยยยย ซี๊ดสสสส

ผมถามว่าเงี่ยนอะไรมา พร้อมกับกระแทกสวนไป มินร้องอี๊ยยยยยหหหสสสซี๊ดดสสสส
ผมถามพร้อมกระแทกไปอีกที มินร้องซี๊ดสสสสสสสส โอยเห็นไก่เอากับตองงง โอ๊ยหหห
ผมถามต่อทำไมเงี่ยนนนน มินร้องโอ๊ยห โอ๊ยยยห ไม่ตอบ ส่ายหน้าร่อนเอวไปมา โอ๊ยหหไม่ไหวแล้ววว
เสียงกระแทกของผมหนักแน่นแล้วผมจะกระแทกให้มันดังกว่าเสียงร้องของมิน

อี๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยสสสส ซี๊ดสสสส
มินหอบหายใจล้มตัวลงมาตาลอย มินกอดผมอ้อนเป็นเด็กๆ แต่ผมยังกระดกก้นอยู่
มิเกร็งตัวขมิบรัด เสียงครางเบาๆ อืมมหห์ มินนอนทับบนตัวผมแล้วก็ดูดคอผมแรงๆมาสองสามที
ผมจับตัวพลิกมาในที่มิชชั่นนารี มินตาเยิ้มและยั่วเย้ามากๆ
มินเอามือจับหน้าอกตัวเองไว้สองข้างตาปรือหลับตาพริ้ม

ผมจับมินไว้พร้อมกับเสียบของผมเข้าไปควานควงและส่ายเอวเต็วที่ มินดิ้นพลาดๆ
เสียงในห้องผมมีแค่เสียงดังพั่บๆและเสียงร้องซี๊ดสชองมิน มันน่าจะดังออกไปจนถึงลิฟท์ได้
ผมเร่งความเร็วเพื่อใส่มินที่ตอนนี้นอนตัวงอเป็นกุ้งดิ้นไปมาส่ายหน้า ร้องโอ๊ยสสสเสียววว อูยสสสสสเสียวจริงๆๆ
โอ๊ยสสสสสซี๊ดสสสสส โอ๊ยยยยยยยมินจิกลงมาที่หน้าอกผมอย่างแรงพร้อมกับตัวงอกระตุกไป แต่ผมยังไม่ยอม
ผมตามไปกระแทกอีก และกระแทกอีก มินนั้นร้องบอกพี่.พอก่อนนนน มินหอบหายใจท้องเป็นลอนเลย
มินหันหน้ามามองผม มีน้ำตาใสๆอยู่ที่ขอบ ผมถามว่าเจ็บเหรอ มินหอบจนพูดไม่ได้
เอามือจับหน้าอกแล้วบอกว่า เหนื่อยหายใจไม่ทัน เบาๆกับหนูหน่อย
แม้จะสนทนากันแต่ภายล่างของมินนั้นตอดรัดและขมิบใส่ผมตลอด จนผมถามว่าไหนว่าเหนื่อยไง

มินหัวเราะบอกก็เหนื่อย แต่มันเสียวนี่
ผมถามว่าหายเหนื่อยยัง มินพยักหน้า พอผมดึงแท่งของผมสาวออกมามินก็แอ่นก้นตามมาตามองตามมาเหมือนไม่อยากให้หลุดไป
แล้วผมก็กดลงมาช้าๆเสยๆงัด มินร้องอูยสสสสสสสสสส เสียววววววววว แล้วมินก็ขยับเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ ด้วยตัวเอง
คราวนี้ผมก้อมลงไปกอดมินเอาไว้แล้วก็กระดกเอวเร่งความเร็ว เสียงซี๊ดส์ของมินที่ข้างหู มันยั่วยวนมากๆ
มินเอียงตัวส่ายหน้าไปมา เอามือมาทึ่งผมที่ท้ายทอยของผม อีกมือนึงจับนมตัวเองบีบบแล้วมินก็ร้องงงง ซี๊ดสสสสสสสส โอยยยยย
เสร็จ...............แอม คัมมิ่งงง อูยวววววววส์ แตกเลยมินกิน..ย..า......คุมพร้อมกับรัดตัวผมเข้าไปกอด
ความเสียบแล่นวาบบบเข้ามาทำให้ผมเสร็จไปในตัวมินนน
มินกระเด้าเอวต่อเหมือนจะรีดพิษออกมาให้หมด มินร้องซี๊ดสสสส์ยาวๆตัวกระตุกแล้วก็กอดผมแน่น
เล็บมินจิกลงมาที่แผ่นหลังของผมจนผมเจ็บแปล๊บแต่ก็เสียวซ่าน
เราจูบกันไปมาสักพักผมก็หงายตัวออกมา น้ำของผมไหลออกมาจากร่องมิน มินนอนหอบหายใจไม่สนใจ

มินพึมพำเบาๆว่าเสียวจัง นอนสักพักมินก็ลุกไปหยิบแก้วไวน์มากินต่อ คราบยังไหลที่ขาแต่มินดูไม่สนใจ

มินมานอนเอียงคอจิบไวน์แล้วบอกว่า ช่วงนี้บรรยากาศไม่ดีเลยอ่ะ
บางทีมินก็อยากทำอะไรโลดโผนนะ แต่บางทีมันก็ไม่เวิร์ค

ผมถามว่าอะไรที่โลดโผนที่สุดที่เคยทำ
มินยิ้มนิดนึง ไปนวดที่เมืองนอก ผมถามนวดยังไง แบบบาร์โฮสท์เลยเหรอ
มินบอกปล่าวนวดปกตินี่ล่ะ มันไม่เหมือนนวดไทยนะอยากลอง เห็นในวิดิโอเขาใส่ชุดบางๆนวดกัน
แต่มินโนบรากับใส่จีสติงเลย หมอนวดเป็นผู้ชายด้วย
ผมถามว่าไม่กลัวเหรอ มินบอก นาทีนั้นมันอยากลองอ่ะพี่
แต่หมอนวดเขานวดจริงๆ แต่เป็นสาวอ่ะ 5555
แต่หนูก็แฉะจริงๆนะ มินก็หัวเราะดังๆออกมา

ผมคิดในใจว่า นี่ถ้าไปอยู่กับเม พาเมเสียคนแน่ๆ
มินยังถามต่อถีงเรื่องราวที่เกิดขึ้นที่ผ่านมา พร้อมกับจิบไวน์ฟังไปด้วย

ก่อนจะนอน มินบอกว่ามินว่ามินฟังเรื่องพี่จนจะแฉะอีกรอบแล้ว แต่ไม่ไหวแล้วแล้วมินก็หลับไป

เช้ามาผมดูข่าวตามสถานการณ์อย่างใกล้ชิด
มินกลับไปแล้วเพราะจะมีบิน
สถานการณ์ตอนนี้ตึงเครียดมาก ยัวชวนผมไปเที่ยวที่โรงแรม ซึ่งตอนนี้คนน้อยมาก
กับข่าวลือว่ารัฐบาลจะล๊อคดาวน์เพื่อป้องกันการระบาด
ที่สิงคโปร์ปิดเมืองไปแล้ว
งานผมตอนนี้ก็แทบจะซาไปในทันที  ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะไปหายัว พูดคุยกันบ้างไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ตอนนี้ทุกคนดูยุ่งและวุ่นวายกันไปหมด ผมส่งข้อความบอกยัวว่า เตรียมไวน์ไว้แล้วกันเดี๋ยวแวะไป
ยัวส่งรูปมา พร้อมกับบอกว่าพร้อม

ถึงจะหงุดหงิดกับสถานการณ์ต่างๆ แต่ยัวก็ถือว่าเป็นการไปเจอคนที่ทำให้เราสบายใจได้ในภาวะแบบนี้
ผมกะว่าจะเดินทางในวีคเอนด์นี้ล่ะ ยัวบอกว่าแขกน้อย มาตอนนี้เหมือนเป็นเจ้าของโรงแรมเลย
ยัวบอกว่าทางโรงแรมก็ตึงๆเหมือนกัน แต่มาเถอะ

ผมเก็บกระป๋าอยู่ก็มีข้อความเข้ามาจากมินว่า พี่หนูโดนเท เที่ยวบินยกเลิก เขาไปรมไฟลท์กัน
หนูบินอีกทีสองอาทิตย์โน่น ไปไหนไหม
ผมตอบว่าไม่ว่าง มินเงียบไป
ผมไม่ได้ตอบอะไร ผมโทรคุยกับเม บอกว่าจะไป ตจว สักสองสามวัน เมบอกว่า ยุ่งๆเหมือนกัน นี่ก็แว่บมายิมก่อนยิมจะปิด
แล้วเมก็ถ่ายรูปส่งมาให้ดู ผมบอกว่าไม่มีคนเหรอ เมยิ้มๆบอกมี แต่น้อย

ผมถามเมว่าตื่นเต้นไหม เมวิดิโอคอลมาบอกว่า ตื่นเต้นนะ ผมบอกว่ามันโป๊เลยนะนั่นน่ะ

หวังว่าทุกคนจะปลอดภัยจากสถานการณ์อันเลวร้ายตอนนี้นะครับ
เป็นกำลังใจให้ทุกคน หวังว่าเรื่องของผมคงพอจะปลอบประโลมความเลวร้ายในช่วงนี้ได้บ้าง

ขอบคุณครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

intanianoi

เสียดายของจัง ฟินกับบีมีไปโดนคนอื่นเล่น

meowmeng

saranchai

ขอให้ปลอดภัยจากโควิดครับ งานนี้เจ้าของธุรกิจเจ็บกันระนาวเลยเห็นใจจริงๆ

toey0013

Ton222

asiakook

มินเมจับคู่กัน นี่ ฟินดีๆ นี่เอง น่ากัว อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. ระมัดระวังตัวกันทุกคนนะครับ  อาจมีกฎหมายมาช่วยคนที่ยังหละหลวม

Kt Kritha

ตอนนี้จะล๊อคอีกครั้งแล้ว เข้าใจอะไรมากๆแล้วทำหน้าที่ของตัวเอง
น้องมินยังแซบเหมือนเดิม
ขอให้ปลอดภัยครับ

Bankrupt

รอนานเลยครับ อ่านแล้วคลายเครียดได้มากจริงๆ ขอบคุณครับ เทคแคร์ครับ

myidol

ผมฟรีแลนส์ แทบหมดตัวแล้วครับ เงินเก็บร่อยหรอ หลายอย่างมันเกินทนนะ เฮงซวยจริงๆ แล้วยังต้องมาเสียตังค์หาวัคซีนดีๆฉีดเองอีก คนจนแบบผมลำบากมากครับ

boy2516

แล้วฟินกับบียังไม่กลับมาเลยเหงาๆ

typhoon4152

ฟินกับบีไม่อยู่ก็จะเหงาๆหน่อย

pddy2545

เตอนแรกนึกว่ามินจะแรง แต่สุดท้ายแค่มีปม เลยทำตัวประชด เสียดายบีถ้ากู่ไม่กลับแบบฟิน ถ้าบีกลับมาได้ก็ดี

pm2015

ตอนนี้ยอดผู้ติดเชื้อเกือบหมี่นละ ขอให้ปลอดภัยจากโควิทนะครับไรท์