ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 5 ความลับของน้องดาวที่ผมไม่รู้ Part 1

เริ่มโดย nookky, กรกฎาคม 28, 2021, 10:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

มาถึงตอนนี้แล้ว ตอนที่น้องดาวปกปิดความลับเอาไว้......
   หลังจากที่น้องดาวได้เล่าเรื่องราวที่โดนเจ้าต้น  พี่ชายแท้ๆเย็ดเป็นครั้งแรก  ผมก็มีอารมณ์มากทุกครั้งที่นึกถึงเรื่องนี้ขึ้นมา  ผมเลยถามว่า  แล้วครั้งที่สองล่ะ  น้องดาวก็ตอบว่า ก็แอบลักหลับ ตอนที่พี่ต้นกลับมาจาก กทม. แล้วมานอนที่ห้อง   ผมถามต่ออีกว่า แล้วเย็ดเหมือนตอนแรกไหม น้องดาวตอบก็แบบนั้น  แล้วผมถามต่อแล้วทำไมยังยอมให้เย็ดเป็นครั้งที่สองล่ะ น้องดาวตอบว่า ก็ครั้งแรกพี่ต้นยังทำได้ครั้งที่สองก็หนีไม่พ้นหรอกเพราะนอนห้องเดียวกัน ผมถามโดนไปกี่ยก  ดาวตอบ สามยก แตกในทุกยกรุ่งเช้าต้องหายาคุมฉุกเฉินกันจ้าละหวั่น  หัวใจผมเต้นแรงมาก แต่คิดไว้ว่าผมคงรับผู้หญิงคนนี้มาเป็นเมียในอนาคตไม่ได้ เพราะผมคิดว่าเธอคงจะต้องโดน พี่ชายเธอเย็ดอยู่เรื่อยไปหากมีโอกาส  แล้วผมถามว่าครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายเหรอ น้องดาวตอบแบบไม่ค่อยมั่นใจ แต่ตอบว่าครั้งสุดท้าย  ผมเลยบอกน้องดาวว่า ต่อไปคงจะไม้ให้เจ้าต้นเย็ดอีกนะ  น้องดาวตอบตกลง แต่ผมไม่เชื่อหรอก หลังจากนั้นผมกับน้องดาวก็ได้เย็ดกันตลอดเกือบทุกวันเพราะน้องดาวอยู่บ้านเช่า  หลังจากนั้นเวลาผ่าไปไม่นาน  เพื่อนผมคนหนึ่งชื่อโตมาบอกว่า เห็นน้องดาวแฟนผมนั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์ผู้ชายไปไหนไม่รู้ ผมก็ไม่สนใจ เพราะคิดว่ามันคงล้อเล่น  อีกสามวันต่อมา ไอ้โตเพื่อนผมก็มาบอกอีกว่าน้องดาวซ้อนท้ายไปกับผู้ชายอีกแล้ว  ผมก็เริ่มชักจะไม่สบายใจแล้ว  เพราะน้องดาวยิ่งโตยิ่งน่ารัก เป็นที่หมายปองของผู้ชายหลายๆคนในโรงเรียน  พอดีวันนั้น เลิกเรียนเร็ว คิดว่าจะไปนอนรอน้องดาวที่บ้านเช่าน้องดาว ผมก็ไปแบบไม่บอกน้องดาว เพราะคิดว่าน้องดาวคงไปทำธุระเดี๋ยวก็กลับมา  ทันใดนั้นพอผมไปถึงบ้านน้องดาว ก็เห็นรถมอเตอร์ไซค์จอดอยู่ คิดว่าต้องมีอะไรสักอย่างแล้ว ผมค่อยๆเดินไปเปิดประตู เอ๊ะ ประตูหน้าล็อค ผมเลยไปทางด้านหลังบ้าน ลองดึงประตูหลังออกมาเบา ประตูไม่ได้ล็อค เลยเข้าทางประตูหลัง แล้วเดินขึ้นไปชั้นบน ได้ยินเสียงผู้ชายกับผู้หญิงคุยกัน  ผมก็แอบฟัง  ผู้ชายพูดว่า พี่รอน้องที่บ้านไม่ไหวแล้วกว่าน้องจะกลับบ้านก็หลายวันอยู่ พี่เงี่ยนพี่อยากเย็ดน้อง  เสียงน้องดาวบอกว่า พอได้แล้วมั๊งพี่ต้น  ผมถึงกับหน้าชาเลย เพราะผู้ชายคนนั้นคือไอ้ต้นที่มันมาพรากน้องหนึ่งจากเราไปแล้วยังจะมาเย็ดน้องดาวเพื่อระบายความเงี่ยนอีกหรือวะ ใจนึกอยากจะพังประตู้เข้าไปแต่อีกใจนึงก็อยากจะรู้ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป  แล้วได้ยินเสียงน้องดาวพูดขึ้นมาว่า เมื่อสามวันก่อนก็มาเย็ดน้องแล้วนิ  วันนี้จะมาเย็ดอีกแล้วเหรอ  ดาวให้สัญญากับพี่นุ๊กแล้วว่าจะไม่ให้พี่ต้นเย็ดดาวอีก  ไอ้ต้นก็พูดว่าถ้าดาวไม่บอกไอ้นุ๊กก็ไม่รู้หรอก ตอนควยเข้าไปในเป็ดกลีบก็อ้าออก พอเอาออกมากลีบก็ปิดเป็นปกติ ดาวพูด แหมดูที่พูดเข้า  เอ้าจะทำไรก็รีบทีทำ เดี๋ยวพี่นุ๊กจะมาเสียก่อน  ทันไดนั้นเสียงพูดก็เงียบไป แต่มีเสียง อืม อา ออกมาเบา  ผมเลยย่องไปที่หน้าต่าง แอบมองผ่านช่องผ้าม่าน เป็นตรงดั่งใจคิดเลย เพราะเจ้าต้นกำลังดูดเลียนมน้องดาวขณะใส่ชุดนักเรียนอยู่ น้องดาวคงเสียวมากเห็นเอามือกดหัวเจ้าต้นให้แนบกับนม  ส่วนมือเจ้าต้นก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงนักเรียนแล้วลูบขึ้นลูบลง จากนั้นเจ้าต้นก็ถอดกระโปรงนักเรียนและกางกงในของน้องดาวออก มันช่างได้มุมภาพเหมือนตั้งใจ เพราะเป็ดน้องดาวอยู่ตรงหน้าผมพอดี แต่คงไม่เห็นผมหรอกเพราะผ้าม่านหนา  แล้วเป็นมุมมืดด้วยน้องดาวบอกให้เอาผ้ามาปูบนที่นอนอีกชั้น เจ้าต้นมันไม่รอช้า มันเอานิ้วมือของมันสอดเข้าไปในรูเป็ดน้องดาวทีละนิ้ว จนครบสามนิ้วแล้วมันเขย่ามือจากช้า ไปเร็วสลับกัน เสียงน้องดาวครางดังระงม ไม่นานน้ำน้องดาวแตกกระจายตามจังหวะมือ พร้อมกับตัวน้องดาวเกร็งกระตุก คราวนี้ผมไม่ต้องจินตนาการภาพเลย เพราะของจริงอยู่ตรงหน้า เจ้าต้นมันทำกับน้องสาวของมันได้ขนาดนี้เลยเหรอ ไม่นึกถึงแฟนน้องดาวในอนาคตเลย  น้องดาวบอกเสียวมากกับพี่นุ๊กยังไม่ถึงขนาดนี้เลย น้ำน้องดาวแตกกระจายเต็มที่นอนเลย ควยผมเองก็แข็งจนปวดแล้ว  จากนั้นเจ้าต้นก็ให้น้องดาวนั่งบนที่นอนตรงขอบเตียงหันหลังมาทางผม  แล้วมันก็ถอดกางเกงของมัน พร้อมกับถอดกางเกงใน ทันใดนั้นควยของมันก็ดีดผึงขึ้นมาทันที ผมเห็นผมยังตกใจเลย อะไรของมันทั้งยาวและใหญ่ ประมาณขวดฉลามได้มั๊ง หัวแดงก่ำ แล้วเจ้าต้นมันหันหน้ามาทางผม มันมองตรงออกมาทางหน้าต่างตรงที่ผมแอบมองอยู่ ผมก็แอบหลบทันที เจ้าต้นมันก็พูดว่า น้องดาวจ๋า น้องดาวเมียพี่ น้องดาวก็สวนกลับมาว่า น้องสาวจ่ะ ไม่ใช่เมีย มันก็พูดว่า งั้นน้องสาวก็ได้ งั้นวันนี้พี่ขอเย็ดน้องสาวให้ถึงความเสียวสุดๆให้เต็มที่เลยนะ  น้องดาวเลยพูดว่า แล้วที่ผ่านมาจนนับครั้งไม่ถ้วน ยังไม่เต็มที่อีกเหรอ เดี๋ยวดาวช็อคตายพอดี ผมพูดเบาๆกับตัวเองว่าน้องดาวโกหกเราแล้วซิที่บอกว่าแค่สองครั้งเอง  มันถามน้องดาวว่าไอ้นุ๊กแฟนน้องมันเคยรู้ไหมว่าแฟนมันเย็ดกับพี่ประจำ  น้องดาวตอบว่าพี่นุ๊กเคยถามแล้วให้ดาวเล่า ดาวก็บอกว่าแค่สองครั้งเอง มันว่าเหรอ  ดาวก็ตอบ จ่ะ  ทันใดนั้นเองมันก็กระดกตัวแล้วมันก็เงยหน้าหลับตาสูดปากแล้วส่งเสียงดังโอ้ว ส่วนหัวน้องดาวก็ผงะมาด้านหลังหน่อยนึง ผมถามตัวเองว่านั่นมันทำอะไร หรือว่าส่งควยมันเข้าปากน้องดาวตอนที่พูดจ่ะ พอดี สักแป๊บมันก็มองมาที่หน้าต่างตรงผมแอบมอง แล้วมันก็ยิ้มมุมปากแบบสะใจ มันคงรู้ว่าผมแอบดูอยู่แน่เลย แล้วมันก็พูดกับน้องดาวว่าไปนั่งคุกเข่าตรงกลางที่นอน น้องดาวก็ทำตาม โดยหันด้านข้างมาให้ผม จากนั้นมันก็ไปยืนบนที่นอนหน้าน้องดาวแล้วเอาแท่งควยที่แข็งชี้โด่ ส่งยัดเข้าปากน้องดาว แก้มน้องดาวพองตุ่ยเลย จากนั้นมันก็สาวก้นให้ควยมันผลุบเข้าผลุบออกที่ปากน้องดาว ส่วนน้องดาวก็ส่งเสียงคราง อืม อืม อืม ในลำคอ ผมว่ามันตั้งใจให้ผมเห็นตอนที่น้องดาว อมควยมันแน่นอนเลย  น้องดาวทั้งอมทั้งดูดเลียควยมัน สักพักหนึ่ง มันก็ถอนควยออกมาจากปากน้องดาว แล้วมันก็ผลักน้องดาวให้นอนหงาย จากนั้นมันก็ดูดเลียนมน้องดาวอย่างเมามันสลับซ้ายขวา  เสียงน้องดาวพูดเบาๆว่า เบาๆหน่อยอย่าให้มีรอยช้ำนะ เดี๋ยวพี่นุ๊ก สงสัย แล้วมันก็เลื่อนปากของมันมาที่เป็ดของน้องดาว  เท่านั้นแหละน้องดาวถึงกับแอ่นหลังเลย ท่าทางคงโดนจุดสำคัญถึงกับเสียวขนาดนั้น พร้อมเสียงครางของน้องดาว มุมนี้ผมมองไม่เห็นเพราะขาน้องดาวบังอยู่ เหมือนไอ้ต้นมันรู้ว่าผมมองไม่เห็น มันเลยจัดให้น้องดาวนอนหันเป็ดมาทางผม แล้วยกขาน้องดาวขึ้นข้างนึง ผมใจสั่นมากเลย เพราะว่าที่เป็ดน้องดาวเปียกชุมแฉะไปด้วยน้ำแต่ไม่รู้น้ำเมือกเสียวหรือน้ำลาย แล้วเจ้าต้นก็บรรจงแลบลิ้นเลียเป็ดน้องดาว ตัวน้องดาวบิดไปมาพร้อมเสียงคราง อืม  อา  อืม อา เสียว สักพักน้องดาวกระตุก กึกๆ คงเสร็จไปแล้วรอบนึง จากนั้นมันก็เอาควยที่แข็ง ใหญ่ ยาว ค่อยเสียบลงไปในรูเป็ดน้องดาว น้องดาวหลับตาปี๋เลย มันก็หันมามองที่หน้าต่างแล้วยิ้มมุมปาก เหมือนจะท้าทายผม  มันดันควยจนสุดลำโคน แล้วสาวออกมาจนสุดปลาย น้องดาวก็คราง โอ้ว ฮาย ซี๊ด สูดปาก  ผมพูดในใจว่า ควยยาวขนาดนี้ยังเข้าสุดลำเลย ของผมคงสั้นมากน้องดาวเลยไม่ถึงสักที  ไอ้ต้นก็เริ่มสาวควยของมันเข้าสุด  ออกสุดตามจังหวะไม่ช้า ไม่เร็ว ตอนที่ดันควยเข้าแคมเป็ดน้องดาวก็ยู่เข้าไป พอสาวควยออกมาแคมก็ปลิ้นตามออกมา ผมหายสงสัยเลยว่าทำไม แคมเป็ดน้องดาวเริ่มปลิ้นๆย้วย ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นเพราะผมเย็ดน้องดาวบ่อย แต่ไม่ใช่เลยคงเป็นเพราะควยไอ้ต้นมากกว่า ตาผมก็จ้องแทบไม่กระพริบเลย  ดูที่ควยไอ้ต้นก็เมือกเป็นทาง ไอ้ต้นกรแทกเร็วขึ้น หนักหน่วงขึ้น ตัวน้องดาวก็กระตุกถี่ๆ คงเสร็จไปอีกรอบนึงแล้ว แต่ไอ้ต้นยังไม่เสร็จ มันยังคงสาวควยเข้าออกเป็ดน้องดาว แล้วมันกระแทกแรงๆอีก สอง สามที มันก็ชักควยออกมาจากเป็ดน้องดาว  ตอนแรกคิดว่ามันคงจะแตกแล้ว ที่ไหนได้มันยังไม่แตก  จากนั้นมันพาน้องดาวมาที่ขอบเตียงใกล้กับหน้าต่างที่ผมแอบมองอยู่ ผมก็แอบอย่างไวกลัวน้องดาวเห็น พอมันผลักน้องดาวให้นอนลง ผมก็เริ่มแอบดูต่อมันให้น้องดาวหันเป็ดมาทางหน้าต่าง โอ้ แม่เจ้า เห็นเป็ดน้องดาวแบบชัดเจน คือตอนที่เย็ดกับผม ผมก็เห็นอยู่นะแต่ยังไม่เคยเห็นเป็ดน้องดาวตอนโดนพี่ชายเย็ด  ในรูเป็ดน้องดาวเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน ปากแคมเผยอออกยังไม่หุบ  จากนั้นเจ้าต้นก็ยกขาน้องดาวขึ้นสองข้าง ทำให้ผมเห็นรูเป็ดน้องดาวขยายออกแล้วมันก็เอาควยของมันเสียบดังพรวด แล้วมันก็สาวควยเข้า ออกรูเป็ดน้องดาว  ผมเห็นน้ำเงี่ยนของน้องดาวไหลย้อยเป็นทางลงบนผ้าปูที่นอน เป็นทาง ไอ้นต้นก็สาวควยเพิ่มจังหวะเร็วขึ้น เสียงสูดปากของมันดังขึ้น อ้า ๆ ใกล้แล้ว ใกล้จะเสร็จแล้ว มันถามน้องดาวยังกินยาคุมอยู่ไหม ดาวตอบกินอยู่ มันว่างั้นแตกในเลยนะ น้องดาวไม่ทันตอบ มันดันควยจนสุด ตัวมันกระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก มันโน้มตัวลงไปดูดนมน้องดาว แล้วแช่ควยไว้ในเป็ดน้องดาว สักพักมันก็ถอนควยออกมา พอปลายควยพ้นรู น้ำควยไอ้ต้นก็ไหลตามออกมาพรวด ๆ ย้องลงบนผ้าปูที่นอน เป็นก้อนๆเลยเยอะมาก  ยังมีที่ค้างอยู่ในรูอีก ทั้งแคมทั้งรูเป็ดน้องดาวก็อ้าอยู่แบบนั้น น้องดาวก็ขมิบเป็ด ไล่น้ำควยออกมารูเป็ดก็แคบลง แต่ควยไอ้ต้นมันยังแข็งชี้โด่ ไม่หดลงเลย ทั้งๆที่แต่ไปแล้ว น้องดาวก็สงสัยเลยถาม ควยยังไม่หดอีกเหรอ มันตอบวันนี้พี่ใช้ยาทน มากไปไหน ควยเลยแข็งค้าง แต่ไหนๆยังแข็งอยู่มันเลยว่า  พี่ขอต่อแล้วกันนะ  ไอ้ต้นมึงไม่เกรงใจกูเลยเหรอ เห็นน้องสาวมึงเป็นนางบำเรอสำเร็จความเงี่ยนของมึงเหรอ ไอ้ต้นก็พลิกตัวน้องดาวให้น้องดาวนั่งทับควยมันแล้วให้หันหน้าออกทางหน้าต่าง น้องดาวยังไม่รู้ว่าผมแอบดูอยู่ตรงนั้นแหละ  น้องดาวขึ้นคร่อมไอ้ต้น เอาควยเสียบรูเป็ดน้ำควยไอ้ต้นทะลักออมาตามขอบรู คราวนี้น้องดาวเป็นคนควคุมจังหวะเอง โยกเองเลยแต่ดูเหมือนว่ารูหลวมแล้วเพราะดูมันเข้าออกสะดวกมาก  ไม่นานไอ้ต้นก็ให้น้องดาวทำท่าโก้งโค้ง แล้วมันดันควยเข้ารูเป็ดน้องดาว ทางด้านหลัง เสียงน้องดาวครางดังมาก ไอ้ต้นมันก็สาวควยของมัน เข้า ออกเป็ดน้องดาว อย่างหนักหน่วง มันกระแทกควย ดัง ปัป ปับ ปับ น้องดาวก็ส่งเสียง โอ้ย โอ้ย โอ้ย ตลอดเวลา ผมเห็นน้ำเงี่ยน หยดย้อย ลงมา  ที่เป็ดน้องดาวเป็นฟองฟ็อด มันเย็ดน้องดาวท่านี้นานมาก ปากมันก็พูด โอย สุดยอด สุดยอด แล้วมันกระหน่ำซอยน้องดาวแบบไม่ได้ลืมตาเลย สักพักมันก็กระแรงๆ สองสามที แล้วตัวมันก็กระตุก กึก กึก กึก อีกครั้งหนึ่ง แล้วมันชักควยออกมาดังบ๊อก น้ำควยของมันก็ไหลออกตามมาเป็นทางเลยเสียงดังแป็ดๆ ออกมาจากเป็ดน้องดาวย้อยลงบนผ้าปูที่นอน   ฟองน้ำควยครั้งแรกเกาะเต็มแคมน้องดาว น้ำควยบางส่วนยังย้อย ต๊อบ ๆ ๆ รูเป็ดน้องดาวเป็นรูโบ๋เลย  น้องดาวพอก่อนตอนนี้พี่นุ๊กใกล้จะเรียนเสร็จแล้ว รีบอาบน้ำแต่งตัวให้เรียบร้อยเถอะ น้องดาวกับไอ้ต้นก็เข้าห้องน้ำ เสียงเปิดน้ำดังไม่นานก็มีเสียงปับ ปับ ปับ แจะ แจะ แจะ และเสียงโอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย ดังแทรกเสียงน้ำอีก นี่ไอ้ต้นมันยังไม่หนำใจมันอีกเหรอ  เป็ดน้องดาวเป็นรูโบ๋แล้ว พังหมดแล้ว เวลาผ่าน 15 นาทีในห้องน้ำ ทั้งสองคนออกมาแต่งตัว ไม่รู้มันกระซิบอะไรกับน้องดาว ผมฟังไม่ค่อยถนัดแล้ว เพราะช่วงนี้ผมต้องรีบวิ่งออกมาจากจุดแอบดูเพื่อมาแอบที่ซุ้มต้นไม้ประตูหน้าบ้าน  รอให้ไอ้ต้นออกไปแล้วผมจึงเดินเข้าบ้านเช่าน้องดาว แบบไม่รู้เรื่องอะไร  เมื่อไอ้ต้นขับรถออกไปผมจึงเดินเข้าบ้านเช่าน้องดาว เปิดประตูประตูก็ล็อกอยู่ เลยเคาะเรียกน้องน้องดาวมาเปิดประตู พอน้องดาวเปิดประตูก็ทำเป็นยืนเช็ดผม ผมคิดในใจ เล่นละครเก่งจริงนะคิดว่าเราไม่รู้เหรอ  ผมแกล้งถามไปว่าเพิ่งอาบน้ำเสร็จเหรอ น้องดาวตอบใช่ค่ะ อากาศมันร้อน แล้วผมบอกว่า ไอ้โตเพื่อนพี่มันบอกว่า มันเห็นน้องดาวนั่งซ้อนมอเตอร์ไซค์ผู้ชายไม่รู้ไปไหน  น้องดาวตอบ อ๋อ เพื่อนผู้ชายในห้องเขากลับบ้าน ดาวก็กลับบ้านด้วย เห็นว่ามาทางเดียวกันเขาเลยชวนกลับด้วยกัน  ผมคิดในใจ แหมๆ แถไปน้ำขุ่นๆเลยนะ ผมเลยยิ้มให้น้องดาว แล้วขยำนมทีนึง น้องดาวตีมือผมเปี๊ยะ ทะลึ่ง ผมจึงเดินเข้าในบ้านแล้วบอกว่าขออาบน้ำหน่อยนะ ร้อนเหมือนกัน  ผมเดินเข้าห้องน้องดาวเพื่อจะไปหยิบผ้าเช็ดตัว หันไปมองที่นอน ผ้าปูที่นอน ตึงเปรี๊ยะ เหมือนไม่เคยมีใครมาทำอะไร  แต่จมูกผมได้กลิ่นคาวน้ำควยยังอบอวลในห้อง แต่ก็ไม่ถามอะไร  ผมเลยเดินเข้าห้องน้ำรีดน้ำพิษที่อัดแน่นออกมา แล้วอาบน้ำ  อาบน้ำเสร็จเห็นน้องดาวอยู่ในห้อง ผมก็นุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวออกมาแล้วก็โผเข้าไปกอดน้องดาวด้วยความเงี่ยนเช่นกันที่ได้ดูหนังสดเมื่อกี๊ ผมจูบ กอดน้องดาว มือขยำนมดาวรู้สึกมันนุ่มนิ่ม อีกมือก็จะล้วงเข้าในเป็ดเพื่อสำรวจ แต่น้องดาวว่า ประจำเดือนมา สกปรก ผมเลยคลำเป็ดน้องดาวด้านนอก ปรากฏว่ามีผ้าอนามัยปิดคั่นเป็ดอยู่ น้องดาวบอกเห็นมั๊ย ว่ามีผ้าอนามัยปิดอยู่เพาะประจำเดือนมา  ผมว่า เสียดายจัง อุตส่าห์เก็บกดนะเนี๊ยะ แต่ในใจผมคิด ที่ใส่ผ้าอนามัยไว้เพราะว่าน้ำควยไอต้นที่มันยังค้างอยู่ในเป็ดยังไหลไม่หยุดมากกว่า  แล้วผมว่างั้นพี่ขอกลับบ้านก่อนแล้วกัน  ผมกลับบ้านด้วยความผิดหวังที่น้องดาวเคยให้สัญญากับผมไว้.......เรื่องระหว่างผมกับน้องดาวยังไม่จบเท่านี้ครับ โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ

1819

น้องหนึ่งเมียคนแรกของกันและกัน ก็โดนไอ้ต้นแย่งไป น้องดาวเมียคนที่สองก็โดนไอ้ต้นตามมาซ้ำเรื่่อยๆ  เจ้านุ๊กเอ๊ยไปทำเวรกรรมอะไรกับ ไอ้ต้นเนี่ย โดนมันลอบกัดตลอด  น้องดาว ก็คงสุดๆแหละ อยากเป็นเมียพี่ต้น แต่จ้องหาคน อย่างนุ๊กมาตบตาคนอื่น    นุ๊ก ควรเอาดาวให้ยับแล่วเลิกเลย     อย่าเสียดาย คบกันก็มีแต่เรื่องโกหก  นุ๊กต้องเอาคืนไอ้ต้นด้วย อย่าง๋อ นัก 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

tatong2222

พี่​น้อง​คู่นี่นี่เมามันส์​กันใหญ่​เชียวนะ​ นุ๊กแอบดูก็สนุก​ไปอีกแบบ​ ลุ้นดี