ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] หนังจากเว็บFC2 รหัสヒメドウガ (14เรื่อง) Part1/5

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 10, 2021, 02:14:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กระทู้เดบิวไม่ยอมเกิด ติดนู่นนี่ หนังออกช้า นักแสดงปลวกไม่ตรงปก เลยจัดกระทู้นี้ก่อนละกัน
อัพFC2มาตั้งเยอะแต่ไม่ได้ทำรวมรหัสนี้ซะที รหัสヒメドウガ ฮิเมโดกะ มันแปลว่าไรใครรู้บอกที
มีคำว่าฮิเมะที่แปลว่าเจ้าหญิงแต่มันไม่ได้เขียนด้วย 姫 หรือคำพวกนี้ 皇太子妃 / 親王妃 / 内親王 / 王妃 / 女王 / 王女
แต่สรุปง่ายๆ หนังเรื่องไหนที่มีคำนี้ ส่วนใหญ่นางเอกจะน่ารัก อายุน้อย เล่นแบบUNCEN ไม่มีปิดหน้า แตกใน ประมาณนี้
ผมจะไล่อัพไปตามรหัสที่เก็บไว้ละกัน กระทู้นี้อาจมีหนังของMarinaค่อนข้างเยอะเพราะรหัสอยู่ใกล้กัน
รหัสヒメドウガขอบอกว่าสวยจริง แทบไม่ต้องคัด เลยอัพให้แบบ1080p ขี้เกียจแปลงและ เพราะไฟล์ไม่ใหญ่มาก

รหัสนี้ของผมมีประมาณ60เรื่อง น่าจะสัก5พาร์ท อยากให้อัพครบไวๆช่วยโดเนทกันมาบ้างนะครับ

FC2-PPV-1108030 ヒメドウガ Marina อายุ19น่ารักในชุดนักเรียน
ตอนแรกน่ารักเหมือนนางฟ้า จัดหนักจนผมเธอกระเซิงเป็นลำยองตอนเมาเลย

FC2-PPV-1114306 ヒメドウガ Marina คราวนี้มาในชุดเมด

FC2-PPV-1145742 ヒメドウガ Marina วอร์มเสียงร้องเพลงก่อนร้องเสียว

FC2-PPV-1154880 ヒメドウガ Nanaka สาวผมสั้นน่ารักแตกใน2ช็อตเน้นๆ

FC2-PPV-1211337 ヒメドウガ กระต่ายน้อย อายุครบ18ขอแจกความสดใส หุ่นดีหอยสวยแตกใน

FC2-PPV-1217012 ヒメドウガ Hikari ฮิคาริจัง สาวน่ารักอายุ18 งานดีพร้อมขี่ดุ้น

FC2-PPV-1229755 ヒメドウガ Hikari & Marina เสือสองตัวอยู่ถํ้าเดียวกันไม่ได้
แต่นี่พี่เล่นจับนางฟ้าสองคนมาอยู่บนเตียงเดียวกัน จะทำแบบนี้พี่ต้องเตรียมไว้สัก10ดุ้น
ไม่ใช่ให้เธอแย่งกันแบบนี้ เห็นแล้วขัดใจอยากเข้าไปช่วยทำตอนอีกคนรอ 55 สุดจริงขอบอก

FC2-PPV-1255292 ヒメドウガ Chisa ชิสะจังอายุ19 ดูตอนแรกผมก็เฉยๆ
พอเธอใส่ชุดเมด พอเธอเริ่มบริการ นางฉายแสงทันที รัศมีเปล่าประกาย

FC2-PPV-1273284 ヒメドウガ Marina แสดงจนอายุ20 แต่ก็ยังใส่ชุดนักเรียนขึ้นอยู่

FC2-PPV-1285772 ヒメドウガ Sayaka อายุ18 น้องเมดมือใหม่แต่ใจเกินร้อย เล่นประตูหลังด้วย

FC2-PPV-1512196 ヒメドウガ Marin 20 years old เอ้ายังไม่จบอีก

FC2-PPV-1876036 Enako ถูกโยนมาไว้ในรหัส ヒメドウガ เพราะเธอมีของดี
ขาว อวบ หุ่นดี น่ารัก หอยสวย แตกใน ทำไมไม่ติดในรหัสนี้ คงเพราะมีCENSORบางๆ
แต่ก็บางจนเห็นทุกอย่าง หุ่นดีจริงคนนี้ต้องตามต่อไป

FC2-PPV-1888175 อีกคนที่ได้มาอยู่ด้วย เพราะเธอยิ้มสวยน่ารักมีความมั่นใจ
ยิ้มให้กล้องตลอด จะซูมโคลสอัพก็ไม่กลัวเพราะฉันสวย โดยเฉพาะหอยยังกะเด็ก13
นมใหญ่หุ่นดีขาวอวบ แล้วทำไมถึงจะไม่ได้อยู่ในรหัสนี้ล่ะ ต้องเอามารวมกัน

FC2-PPV-1887749 คนนี้แบบว่าเปิดมาพูดได้คำเดียวว่า โฮ๊ะ!? มาได้ไง แล้วเพลงก็เริ่มขึ้นในหัว
"ข่าวคราวเงียบหายไปสองสามปี นึกว่าไปได้ดี โถ่ศรีน้องมาขายตัว" เพราะผมตามเธอแสดงหนังAVมาตลอด
เธอเล่นสายนมแต่สายนี้ขายไม่ค่อยได้ยาว เพราะสายนมเยอะมากในวงการ
งานเดี่ยวของเธอหายไปเมื่อปลายปีที่แล้ว งานรวมก็เริ่มไม่มี เธอคือ Takaoka Misuzu หรือ Hara Kanon
ผมก็นึกว่าหายไปไหนหรือเลิกแสดงไปแล้ว มาเจอโผล่ในFC2ซะงั้น เรื่องหุ่นไม่ต้องพูดถึง
ตอนแรกนึกว่าแสดงCEN ดูไปท้ายๆแสดงUNCENด้วย ขอให้เธอโชคดีไม่ว่าจะเส้นทางไหน

หนังAVที่เธอเคยแสดง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

maze

เอิ่ม นักแสดง uncen เดี๋ยวนี้ทำไมสวยขึ้นทุกทีๆ บางเรื่องนี่หนัง av ชิดซ้ายเลยครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับ

babieshottie

aquaracer

AAA1188

ใช้ได้เหมือนกันเหะมาเรียอานา ใสๆ ดี เรื่องแรกก็ถูกใจแล้ว  ::Shower::

onteen591

::Ajark::  นางเอกมาเรียน่า  น่ารักง่ะ   ขอบคุณครับที่แบ่งปัน ::JubuJubu::

cyborg0011

น่าจะเป็นผลสะท้อนจากสถานการณ์เศรษฐกิจจากโควิดที่กระทบ ของบ้านเราพวกไซด์ไลน์สวยๆเด็กๆซิงๆก็ชักจะหาง่ายขึ้นทุกที

ipor

แต่ละเรื่องนี่คือคัดความงามของจิ๊ มาแล้วแน่เลย ส่วนสาวคนสุดท้ายนั่น หลาเรื่องที่ดู ไม่ค่อยตรงกะปกเท่าไหร่

bkambang

catred

นางเอกสวย  ไซด์ไลน์สวยๆเด็กๆซิงๆก็ชักจะหาง่ายขึ้นทุกที

MiniMark

ผมตามสะสมน้องมารินะจังมานานได้เติมก็วันนี้นี่แหล่ะ ต้องขอบคุณท่านมากจริง ๆ

worachat39

ของดีมากเลยครับ ผมติดตามน้องมาริน่ามานาน เจอตอนแรกตอนที่เล่นคู่เนี่ยแหละครับ ขอบคุณมากครับ

benity18

นางเอกสวย น่ารัก ทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณนะครับ

warpzone

การแข่งขันสูงจึงต้องลงทุนมากขึ้นสินะ แต่เป็นข้อดีของเราครับ