ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : หมอพลอย VS ครูเบสท์ (AI)

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 05, 2024, 12:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าหมอพลอยกับครูเบสท์มีตัวตนอยู่จริง คุณว่าใครที่ผู้ชายจะจีบเยอะกว่า?

หมอพลอย
41 (50.6%)
ครูเบสท์
40 (49.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

swss2511

dodam

ชอบมากเลยครับ ปกติผมจะชอบแบบโลลิ ที่ไม่มีขนหรือมีแบบแพรมๆ หร่อมแหร่ม บางๆ เห็นรอยแยกที่เบียดชิดกันแทบไม่เห็นเม็ดละมุด ยอมรับเลยว่า AI นี่ทำได้ทุกอย่างจริงๆ ขอบคุณมากครับที่กรุณาเสียสละเวลาอันมีค่ามาสร้างสรรผมงานด้านภาพสุดสวยให้เพื่อนๆ ได้ชมและเก็บไว้ในคอลเลคชั่นส่วนตัวกัน

อัศวิน รัตนแก้ว

สวยทั้งคู่ ผมว่าดูน่ารักทั้งคู่เลย หมอพลอยนึกว่าจะดูเชิดๆกว่านี้ ก้นงามทั้งคู่เลย^^

Sassy Tommyboy

ขอท่ากวางเหลียวหลังหน่อยเถอะครับถ้าไม่ผิดกฎ อยากเห็นประตูหลังที่ลุงพลชอบชัดๆ น่าจะสวยมากสำหรับหมอพลอยกับครูเบส ::JubuJubu::

chanky2007

สวยทั้งสองคน เลือกไม่ค่อยถูกเลย
คนไหนก็ดี

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

jtr69

หมอสวยหวานเอาใจ ต้องเล่นกวางเหลียวหลังครับ
ส่วนครูสวยเปรี้ยว ให้เธอมณโฑนั่งแท่น เราขยับรับเบาๆพอ
แหม คะแนนเท่ากันจริงๆ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก