ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 43

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 10, 2021, 09:05:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

เจอคู่ปรับเข้าแล้วเที่ยวนี้จะทำยังไง

testman

งานนี้ เล็กจะมาเป็นพวก หรือมาป่วน อีกฝั่งเป็นใครมีวิทยาการอะไร ตกลงรอยสักนี่เทคโนโลยีต่างดาวใช่มะ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. อาจาร​ย์เจษฎา.. คงต้องเจอกับองค์กรคู่ต่อสู้ที่ยากจะหาหนทางชนะได้โดยง่าย

TUWATAR

chapter11

ผู้จัดการนี่ฝีมือท่าทางจะร้ายกาจมากนะครับ ในตัวอาจมีของบางอย่างแบบจารย์เจษอยู่ด้วย

sammyadong

pooloop

ศัตรูเริ่มมีคนเก่งๆโผล่มาแล้ว ทีนี้จารย์เจษจะรับมือยังไงไหวล่ะเนี่ย

bbkja555

Satira Potikanon

อ.เจษจะร้บมือพร้อมกันสองทางจะไหวไหมน่าลุ้น

bkambang

เล็กน้องชายคงจะตามสืบ ตามล้างแค้นสนุกขึ้นแหละงานนี้

Leo the rott

เจอของจริงจนได้อาจารย์เจษ อยากรู้ความลับของรอยสักซะแล้วสิ

sunnyman

Here comes the new challengers แล้วนะครับ จารย์ ทั้ง เล็ก ทั้ง ผจก จารย์ จะไหวรือครับ

MirrorAce

คนมาตามล่ามาไม่พักเลย จะรอดไหมเนี่ย

สุชาติ งามละออ

wic

อาจารย์ ไหวไหมเนี่ย ศัตรูรอบด้านเลย