ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 43

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 10, 2021, 09:05:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

สินค้าทดลองเกี่ยวข้องกับอาจารย์เจษด้วย

jackkie

งานนี้เริ่มสนุกแล้วครับ​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ จนเกินความคาดเดาว่าจะจบเข่นไร

jackkie

งานนี้เริ่มสนุกแล้วครับ​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ จนเกินความคาดเดาว่าจะจบเข่นไร

Montakan

::HeyHey::เนื่อเรื่องนยิ่งลึกลับซ้บฅว้อนมากยี่งขึ้น

ตรี1131

::Doubt::ตอนนี้เจษเจอศึกรอบด้านเลยนะจะรอดไหมเนี่ย

wood007

ของแบบนี้ มีที่ไหนขายครับ ต้องการมากเลย

bronzehead

เจษมั่นใจในตัวเองเดินไป ฝีมือยังไม่ค่อยมี อาศัยแต่สิ่งที่อยู่ในรอยสัก

teerapong2534m

งานนี้เล็กได้มาแก้แค้นแทนพี่ชายอาจารย์เจ๊จะว่ายังไงเนาะ

Fazz

dumrongsak

เรื่องชักจะซับซ้อนสนุกกันไปใหญ่แล้ว มีคนเก่งๆเพิ่มขึ้นอีกแล้ว

tameable

winnythepooh

Daxamoo

แล้วพระเอกจะเพาวเวอร์อัพยังงัย มีแต่คนเก่งไม่เพิ่ม

sakdi Ontong

เจษจะมีอาจารย์สอนการต่อสู้ไหมครับ ถ้ามีคงจะเก่งขึ้นอีกมาก แต่ถ้าไม่มี เจษคงใช้ศัตรูเป็นอาจารย์ที่จะเรียนรู้ด้วยตัวเองโดยใช้การต่อสู้แต่ละครั้งเป็นบทเรียน

MBCLK

จารย์มีคู่ปรับที่เก่งกว่าแล้วแฮะ
นึกว่าจะเก่งสุดอยู่คนเดียว แบบนี้ค่อยมีลุ้นหน่อย