ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทรนสวิงคู่ใหม่ใจยังหวาด copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 11, 2021, 01:13:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เทรนสวิงคู่ใหม่ใจยังหวาด

ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่ได้อ่านครั้งก่อนๆและส่งเมลมาคุยด้วย และยังติดต่อแลกเปลี่ยนข้อมูลและประสบการณ์กันอยู่ โดยเฉพาะเพื่อนคนหนึ่งที่อยากเห็นแฟนได้ลองบ้าง บอกว่าได้อ่านเรื่องที่ผมช่วยเพื่อนคู่ใหม่คู่หนึ่ง ซึ่งคล้ายๆกับคู่ตัวเอง คืออยากลองแต่ไม่รู้จะทำไงดี ยังอดกังวลใจไม่ได้ ลักษณะคล้ายๆกับที่อ่านจากเรื่องที่ผมเล่า เข้าเรื่องเลยนะคับ หลังจากที่คุยทางเมลสักระยะ คู่นี้กลัวเรื่องความลับมาก ฝ่ายชายกับหญิงทำงานคนละที่ ฝ่ายหญิงทำงานบริษัท ฝ่ายชายรับราชการจึงต้องย้ายไปต่างจังหวัด ฝ่ายหญิงมีคนรู้จักมากจึงกลัว

เราได้นัดกันที่อีกจังหวัดหนึ่ง โดยตกลงกันว่าเราจะไม่สนใจเรื่องส่วนตัวกันและกัน พอได้ติดต่อและเข้าใจกันแล้ว เราได้นัดเจอกันที่โรงแรมแห่งหนึ่ง เขาให้ผมพาเพื่อนไปด้วย1คน เราได้เข้าพักห้องติดกัน คู่นี้สมมุติชื่อ"คุณเป็ด"กับ"คุณหยิง" เมื่อเข้าห้องแล้ว ผมได้เปิดประตูบานที่ทะลุถึงกัน เพื่อรับคุณเป็ดเข้ามาคุยด้วย ผมกับคุณเป็ดเพิ่งได้เจอกันครั้งแรก ที่ผ่านมาเราคุยกันทางเมลและทางโทรศัพท์เท่านั้น แต่คุยกันบ่อยมากจนเข้าใจกัน

คุณเป็ดท่าทางเป็นผู้ดีมากเลยคับ ผมได้แนะนำ"ดอม" เพื่อนผมให้ได้รู้จักกับคุณเป็ด คุณเป็ดบอกว่าเปิดห้องรออยู่ คุณหยิงยังมาไม่ถึง คงอีกประมาณ30นาที เรานั่งคุยและทำความเข้าใจกันสักพัก เสียงโทรศัพท์มือถือคุณเป็ดดังขึ้น แสดงว่าคุณหยิงมาถึงแล้ว คุณเป็ดขอตัวไปเปิดห้องรับคุณหยิง ผมกับดอมก็อาบน้ำอีกครั้ง ทั้งๆที่เพิ่งอาบมา สักครู่คุณเป็ดก็เชิญให้เราเข้าไปที่ห้อง ผมแปลกใจมากที่เห็นไฟสว่างโล่ง ทั้งๆที่คุณเป็ดบอกว่าคุณหยิงกลัวไม่อยากให้ใครเห็นหน้า และเราเองก็เข้าใจว่างานนี้จะไม่มีการเห็นหน้าฝ่ายหญิงเด็ดขาด

คุณเป็ดบอกว่าตกลงกับคุณหยิงขอเปิดไฟ อยากเห็นชัดๆ แต่ให้เอาผ้าห่มคลุมใบหน้าไว้ ภาพที่ผมและดอมเห็นคือผู้หญิงอายุประมาณ 30 ปีกว่า อยู่ในชุดสาวออฟฟิศนอนหงายอยู่บนเตียง มีผ้าห่มปิดอยู่แค่คอกับใบหน้า เธออยู่ในชุดสีครีมอ่อน กระโปรงสีน้ำตาลเข้ม รูปร่างค่อนข้างดี หน้าอกดันเสื้อชูชัน หายใจกระเพื่อมค่อนข้างแรง คุณหยิงเธอคงตื่นเต้น นอนหงายท่านี้กระโปรงร่นขึ้นเล็กน้อย เห็นขาอ่อนเหนือเข่าขาว ที่คุณหยิงยังไม่เปลี่ยนชุดเพราะเพิ่งมาถึง และอีกอย่างคือคุณเป็ดอยากเห็นคุณหยิงโดนลวนลามในชุดทำงาน

คุณเป็ดมุดหน้าเข้าไปในผ้าห่มที่คลุมส่วนหัวซุบซิบคุยกับคุณหยิงสักครู่ แล้วเงยหน้ามาพยักหน้ากับผมและเพื่อน ผมเริ่มก่อนทำท่าเหมือนลักหลับ ให้ดอมนั่งดูก่อน ผมลองเอามือไปแตะเบาๆ เหมือนลองจับนมที่ดันเสื้อชูนูนอยู่ ก้มลงเอาหน้าหอมซอกอกตรงร่องนมแต่ไม่ให้โดน แล้วก้มลงมองตรงขาอ่อน คุณหยิงมีผ้าห่มคลุมหัวจึงไม่รู้ว่าทำอะไรบ้าง คุณเป็ดจึงบรรยายสิ่งที่ผมทำไปด้วย
"หยิงจ๊ะ ตอนนี้คุณพัฒน์กำลังมองขาอ่อนที่โผล่กระโปรงนะ กระโปรงหยิงตัวนี้มันแนบตัวมาก หยิงนอนหงายแบบนี้คุณพัฒน์กับคุณดอมเห็นสามเหลี่ยมนูนดันกระโปรงชัดเลย คุณพัฒน์จ้องตรงกระโปรงนูนๆนะ เขาก้มลงเอาจมูกดมแล้ว หยิงรู้สึกมะ" คุณหยิงทำท่าพยักหน้า ผ้าห่มที่คลุมหัวขยับๆ คุณเป็ดบรรยายการกระทำของผมต่อ "ตอนนี้คุณพัฒน์ลงไปที่ปลายเตียงนะ เขากับคุณดอมก้มมองที่ปลายเตียง มองเข้ามาที่หว่างขาหยิงนะ ขาหยิงแยกแบบนี้ เขาต้องเห็นถึงกางเกงในหยิงแน่เลย พี่ว่าตาเขาคงเห็นหมดแล้วทั้งขาอ่อนทั้งเกงใน หญิงเสียวไหมจ๊ะ?"

คุณหยิงก็พยักหน้าจนผ้าห่มกระเพื่อมๆอีก คุณเป็ดบรรยายต่อ "ตอนนี้คุณพัฒน์ขยับเข้ามาใกล้หว่างขาแล้ว เขากำลังทำท่าเปิดชายกระโปรงนะ เขากำลังจะเปิดกระโปรงหยิงมองขาอ่อนและมองเกงในหญิงชัดๆแล้ว" ผมค่อยๆเปิดชายกระโปรงขึ้น ขาอ่อนขาวนวล มองเข้าไปในกระโปรงเห็นสามเหลี่ยมอูมสีขาว เป็นเงาบางๆของเส้นขน นูนเต็มหว่างขา จนผมและดอมต้องหายใจแรง ผมเลิกกระโปรงจนถึงหน้าท้อง ยากนิด..เพราะกระโปรงรัดรูป แต่คุณเป็ดให้คุณหยิงขยับสะโพกช่วยจนเลิกขึ้นสะดวก

คุณเป็ดบรรยายสิ่งที่ผมทำต่อ "หยิงจ๋า คุณพัฒน์จ้องเกงในใหญ่เลย เขากำลังจะลักหลับหญิงทั้งชุดทำงาน เขากำลังจะทำอย่างที่พี่อยากเห็น เขาก้มลงมาดมเกงในแล้ว หยิงทำงานมาทั้งวัน พี่ว่าเขาต้องได้กลิ่นหีหยิงแน่นอน" ผมฟังคุณเป็ดบรรยายสิ่งที่ผมทำ คาดไม่ถึงว่าพอมีอารมณ์คุณเป็ดก็ใช้คำตรงๆได้ เขาพูดต่อ "หยิงจ๋า เขาดมหีหยิงแล้ว หยิงเสียวหีไหมจ๊ะ? บอกพี่นะเสียวมั้ย?" คุณหยิงพยักหน้าใต้ผ้าห่ม คุณเป็ดไม่ยอม คะยั้นคะยอคุณหยิงให้พูด "หยิงพูดสิ น่านะ..ๆ เสียวมั้ยหยิง ตอบพี่เป็ดสิ เสียวมั้ย?" คุณหยิงตอบตะกุกตะกัก "เสียว ..เสียวค่ะ" "เสียวอะไรบอกพี่เป็ดสิ? บอกสิ เสียวอะไร?" คุณหยิงตอบ "เสียวหีค่ะ เขาหายใจรดหี สยิวหีค่ะ"

คุณเป็ดพูดต่อ "ดีจังเลยหยิง มีคนแอบดมเกงในหญิง แอบดมหีหยิงแล้ว หยิงจ๋าตื่นเต้นมั้ย? มีคนอื่นที่หยิงไม่รู้จักมาแอบดมเกงในหญิง หีหยิงนูนดันเกงในแทบปริ คุณพัฒน์เขาทำท่าเลียเป้าเกงในหยิงแล้ว ลิ้นเขายาวมากเลย กำลังจะโดนเป้าเกงในหญิง" ผมแกล้งเอาลิ้นแตะเป้าแพนตี้ คุณหยิงสะดุ้งเฮือก ผมแกล้งเอาลิ้นแตะๆเล่น ก่อนจะแยงลิ้นเข้าซอกขาเบาๆ เลียขอบแพนตี้ คุณหยิงเริ่มมีอาการส่ายเนินเล็กน้อยจากนั้นผมเงยหน้าขึ้น ให้ดอมงัดท่อนควยตัวเองออกมา

คุณเป็ดก็บรรยายต่อ "หยิงจ๋า อีกคนงัดดุ้นควยออกมาแล้ว เขาจะเย็ดหยิง เขาเอาดุ้นควยมาจ่อเป้าเกงในแล้ว เขาเอาหัวดุ้นควยเขี่ยตรงร่องหี ดุ้นเขาใหญ่มาก หยิงรู้สึกว่ามีดุ้นควยจิ้มเป้าเกงในมั้ยจ๊ะ? รู้มั้ยดุ้นควยเขากับหีหยิงแค่มีเกงในกั้นเท่านั้นเอง" "จ้ะ..ๆ.." เสียงคุณหยิงตอบสั่นๆ เสียงคุณหยิงและคุณเป็ดสั่นๆทั้งคู่ หลังจากดอมทำท่าเอาท่อนควยจ่อเป้าแพนตี้แล้ว ผมก็เริ่มท่อนบนหยิงบ้าง ค่อยๆแกะกระดุมท่อนบน เหมือนแอบลักหลับจริงๆ กระดุมหลุดไปหลายเม็ด ตาผมมองเห็นนม2เต้าที่อัดแน่นในบรา ก้มลงดมหว่างเต้า กลิ่นสาบสาวที่เก็บมาทั้งวันยังไม่ได้อาบน้ำ เย้ายวนใจดีเหลือเกิน กลิ่นน้ำหอมผสมกลิ่นกาย

ผมสอดมือปลดบรา นม2เต้าโผล่ออกมา ขาวผ่องหัวนมน่าดูด คุณเป็ดยังบรรยายต่อ "หยิงจ๋า คุณพัฒน์เขามองนมหญิงใหญ่เลย รู้มั้ยพี่มีอารมณ์มากเลย ได้เห็นคนทำท่าลักหลับหญิงในชุดทำงาน ข้างบนคนหนึ่งกำลังจะจ้องมองนม จะดูดนม ข้างล่างอีกคนทำท่าเอาดุ้นควยจ่อเป้าเกงใน หยิงจ๋า.. หญิงช่วยพี่หน่อยนะ.." ว่าแล้วคุณเป็ดก็มุดผ้าห่ม ก้มลงไปจูบคุณหยิง สักครู่ก็เงยหน้าออกมา และขยับตัวเอาท่อนล่างเข้าใต้ผ้าห่ม ผมเดาได้ทันที คุณเป็ดกำลังจะให้คุณหยิงอมควยให้ใต้ผ้าห่ม

สถานการณ์ของคุณหยิงตอนนี้ หัวที่มีผ้าห่มคลุมก็อ้าปากอมท่อนคุณเป็ด นมถูกผมดูดเลียปลายเม็ดหัวนม ส่วนท่อนล่างดอมกำลังเอาท่อนควยจิ้มๆและลากๆตามร่องที่เป้าแพนตี้ สักครู่ผมกับดอมสลับกันบ้าง ผมลงด้านล่าง มือจับที่เป้าแพนตี้คุณหยิง ลูบโคกหีนูนเต็มมือ คุณหยิงเด้งสู้มือ ผมลูบตามร่องแฉะ ก่อนจะจับขอบแพนตี้คุณหยิงรูดออกทางปลายเท้า พอเริ่มรูดลง ผมก็เห็นเส้นขนสีดำเป็นเงางามปกคลุมทั่วเนินพอประมาณ ได้รับการแต่งเล็มไม่ให้ยาวเกินไป เพราะคุณหยิงชอบใส่ชุดว่ายน้ำ จึงต้องดูแลไม่ให้แลบออกมา ผมรูดแพนตี้ออกปลายเท้า ก้มลงหอมกลางเนินหี

คุณเป็ดที่กำลังแอ่นควยให้คุณหยิงอมในผ้าห่ม บรรยายให้คุณหยิงฟังต่อ "หยิงจ๋าคุณพัฒน์มองหีหยิงใหญ่เลย ท่าทางจะชอบหีหยิงนะ หมอยกำลังดี หญิงว่าเขาจะเลียเหมือนพี่มั้ย? หยิงลองให้เขาเอาลิ้นเลียหีนะ รู้มั้ย? ตอนนี้หีหยิงกำลังถูกจ้อง หยิงเป็นสาวไม่เคยมีใครจับหีมาเลย มีพี่คนเดียวที่ได้จับได้เลีย ได้เอา จะมีใครรู้มั้ย? หยิงเมียพี่ที่มีลูกน้องมากมาย ใครๆก็ว่าเป็นคนระวังตัว แต่ตอนนี้มีคนจ้องมองหีอยู่ หยิงจ๋า..เขามองหีหยิงใหญ่เลย มองทั้ง2คนเลย หยิงอายมั้ย? เสียวมั้ย?..."

คุณหยิงตอบ "อายค่ะพี่ หยิงไม่เคยให้ใครจ้องหีมาก่อน หญิงอายหี เสียวหีค่ะพี่เป็ด" ผมฟังทั้งคู่ระบายคำพูดใส่กัน เหมือนฝันของทั้งคู่เป็นจริง หลังจากที่เขาเคยเล่าให้ผมฟังว่าฝันแบบนี้มานาน ว่าถ้ามีคนอื่นมาจ้องโคกหีคุณหยิง จะรู้สึกอย่างไรบ้าง? เมื่อฝันเป็นจริง..จึงระบายคำพูดกันไม่หยุด อีกอย่างเป็นเพราะคุณหยิงมีผ้าห่มคลุมหน้า คุณเป็ดจึงต้องชวนคุยมากขึ้นคุณเป็ดพูดต่อ "หยิงจ๋า คนอื่นเปิดหน้าคลุมหี แต่หยิงกำลังคลุมหน้าแต่เปิดหีให้ใครไม่รู้กำลังจ้องดู อายไหมหยิง?" คุณหยิงตอบ "อายค่ะ อายมาก"

คุณเป็ดพูดต่อ "แต่หยิงไม่ต้องกลัวนะจ๊ะ เขาเห็นหี แต่ไม่เห็นหน้าหยิง สบายใจได้ ตอนนี้คุณพัฒน์ก้มลงดมหีหยิง เขาแลบลิ้นแตะร่องหีแล้ว เสียวไหมจ๊ะหยิง?" คุณหยิงตอบ "เสียวจ้ะ อูยยย..เขาเอาลิ้นแหย่หอยแล้ว" คุณหยิงพูดและทำขาเกร็ง ผมเลยจับขาแยกเบาๆ ให้หว่างขากว้างขึ้น แคมที่อูมอัดแน่นเริ่มแยกมีร่อง เห็นน้ำเยิ้มยั่วลิ้น ผมแหย่ลิ้นลงทันที ลากตามร่องขึ้นลง เอวคุณหยิงเริ่มส่าย ผมจับขาตั้งชันเข่า ตัวผมนอนราบที่หว่างขา ปากลิ้นทำงานเต็มที่ ดูดร่องลิ้นคว้านไปทั่ว ท่าขาตั้งชันแบบนี้ผมเลียได้ทั่วกลีบ คุณหยิงร้องซี๊ดๆๆเสียงสั่น..บิดไปมา เจอลิ้นควงสว่านไชรัวระริกของผม ครางแทบไม่ได้ศัพท์ กลิ่นสาบสาววัยทำงานเร้าใจดีมาก

จากนั้นผมถูกขอให้เอาท่อนควยให้คุณหยิงจับ ผมจึงขยับขึ้นไปด้านหัว ดอมเข้ามาลงลิ้นแทน คุณหยิงเจอลิ้นที่2 ดิ้นพราดๆแต่มือกำท่อนควยผมแน่น คุณเป็ดถามคุณหยิง "เป็นไงจ๊ะ? หยิงจ๋า ลองโดนลิ้นอื่นที่ไม่ใช่ผัวเลียหอย แถมมือก็จับดุ้นควยคนอื่นที่ไม่ใช่ดุ้นควยผัว อยากลองอมดุ้นควยคนอื่นที่ไม่ใช่ผัวมั่งมะ? เอานะ ลองนะจ๊ะหญิง" จากนั้นคุณเป็ดให้ผมขยับเข้าในผ้าห่ม แต่เข้าเฉพาะส่วนใต้เอวท่อนบนผมอยู่นอกผ้าห่ม ความรู้สึกตอนนั้นเย็นที่ปลายควย เพราะปากของคุณหยิงเริ่มอมควยผม ผมรู้สึกเสียววาบ คุณหยิงดูดเลียอย่างหื่นกระหาย

ตอนนี้คุณเป็ดกำลังเอาท่อนควยจ่อที่เนินคุณหยิง คุณเป็ดบอกคุณหยิงว่า "หยิงจ๋า หญิงอยากมากหรือยัง? อยากมากหรือยังจ๊ะ? หอยเยิ้มเชียว วันนี้หีหยิงน่าเอามากเลย พี่เอานะจ๊ะ" เสียงคุณหยิงตอบอู้อี้อยู่ในผ้าห่ม เพราะปากก็อมควยของผมด้วย คุณเป็ดเย็ดเสียบแทงอย่างสะใจ ดอมเพื่อนผมกำลังดูดนมคุณหยิง ท่อนควยผมก็ถูกคุณหยิงอมอยู่ แม้จะมีอุปสรรคคือคุณหยิงมีผ้าห่มคลุมหน้าอยู่ แต่ผมเชื่อว่าเธอก็ต้องเสียวสุดๆ ผมมองท่อนควยคุณเป็ดที่เข้าออกสดๆอยู่ที่ร่องโคกหีอวบของคุณหยิง ผมน้ำแทบแตกเพราะโคกเธอน่าเอาจริงๆ ผมมองด้วยความเสียว แถมท่อนควยก็กำลังโดนเธอดูดหนัก แทบกลั้นไม่อยู่

คืนนั้นทั้งคู่มีความสุขมาก แม้ผม2คนไม่ได้ร่วมเย็ดกับคุณหยิงจริงๆ แต่เราก็พอใจ เพราะตั้งใจมาให้ความสุขทั้งคู่ตามข้อตกลง คุณเป็ดถามคุณหยิงว่า "เป็นไงจ๊ะหยิง วันนี้หีหยิงได้ลองลิ้นใหม่2ลิ้น เลีย หีที่หญิงอายนักอายหนา โดนคนอื่นเลียที่เดียว2ลิ้น นมก็โดนดูด ปากก็ได้อมดุ้นควยใหม่2ดุ้น สะใจไหมจ๊ะหยิง?" เสียงคุณหยิงอู้อี้แบบหมดแรงในผ้าห่ม หลายชั่วโมงจาการช่วยทั้งคู่

ตอนหลังก็ดับไฟและเปิดผ้าห่มที่คลุมหน้าคุณหยิงออก ไฟปิดมืดเพื่อความสบายใจ เกือบทั้งคืนที่อยู่ด้วยกัน จากนั้นก็กลับห้อง โดยที่ตอนเช้าเราก็ต่างคนต่างกลับ ผมกับคู่ของคุณเป็ดและคุณหยิงนัดออกกันคนละเวลาเพื่อความสบายใจ ความลับยังเป็นความลับ ผู้ชายเราเข้าใจกันและให้เกียรติฝ่ายหญิงเสมอ และเราก็ไม่ได้อยากทราบว่าเป็นใครอยู่ที่ไหน ทำงานอะไร มีแต่ไมตรีที่ดีให้กัน ขอเพียงความสุขให้กันอย่างเหมาะสมกับความต้องการเท่านั้น แล้วผมจะเล่าเหตุการณ์ครั้งต่อมา ที่สนุกและตื่นเต้นเพิ่มขึ้นคับ มีอะไรแนะนำพูดคุยกันได้คับ....