ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alcoholic888

ผมว่าเวลาอารมณ์เราดิ่งลงอะไรๆก็ดูแย่ไปหมด แต่ถ้าเรามองดีๆ มันไม่ได้แย่ไปหมดทุกอย่างหรอกครับ

Asujimaster

ตอนนี้สอนให้รู้ว่า ไม่ควรมีเรื่องกับใครทั้งสิ้น  ไม่เป็นผลดีเลย  การมีทักษะต่อสู้  เอาไว้แค่ป้องกันตัวเท่านั้น

saranchai

ตอนนี้คือเทพโทนสมชื่อจริงๆ อัดพวกนั้นจนอยู่หมัด แต่ที่ป๋าสอนก็ดีนะที่บอกว่าทางสว่างมันอยู่ลำบากแต่มันก็สบายใจกว่าทางสายดาร์ก

ningnong007

::Falling::ยอดฝีมือกังฟู เหมือนในหนัง ฮีโร่มาเวล ฉากแอคชั่นเล่นเองแสดงเองเลน จบลงด้วยเรามา แหม่ มาเต็ม

number6

ชีวิตครบรสเลย ได้แค่ร้องว่า'ม่ายยยย'ในใจ ไม่อยากให้สตอรี่กับสามสาวจบลงแบบนี้เลย รีบๆกลับไปเป็นปกติได้แล้วมั้ง อยากรู้จะคลี่คลายยังไงนะ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่

neung_cm

Tik K.

เจอตัวคนปั่นแล้ว จะทำไงต่อ แต่ป๋าคนนั้นพูดให้ข้อคิดดีนะ

chungaga.l-w

ga_mes

ชีวิตมันต้องมีล้มลุกคลุกคลานบ้างแหละครับ มาได้ถึงตอนปัจจุบันนี้ ถือว่าเป็นกำไรชีวิตที่ได้เรียนรู้ครับ