ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

babimild215

NaNNz

ชีวิตคุณโทนนี้ น่าสนใจมากเลยนะทั้งสุขสุดเศร้าสุด   มีคนรอบๆตัวที่ ดีๆ

สิ่งที่ อยู่ในหัวตอนนี้คือ เจ้ 3 คนทำแบบนั้นทำไม  ประเด็นแรกคือ อำเล่น หรือ แล้วประจวบกับโทน ระเบิดพอดี   
สอง คือ อยากสอน ก้อไม่น่าใช่ จะว่า อยากรู้เรื่องทั้งหมด ก้อน่าจะรู้จากเจ้เตยแล้ว  สิ่งเดียวที่เดาได้ตอนนี้คือ อยากอำเล่นแกล้งเล่นๆ  ส่วน 3 สาวเกะผมไม่พูดถึงนะ เพราะโทน ทำตัวโทนเอง ทั้งๆที่รู้ว่าไม่ควรไป แต่ยังไปพอไผเจอแบบนั้น ก้อเป็นธรรมดาที่เริ่มเอาใจลงไปเล่นก็เลยเป็นแบบนั้น  จนเลยไปถึง เรื่องชกต่อยกัน คงเพราะ อยากระบาย ด้วยแหละเลย เกิดขึ้น มันอัดอั้นมากๆแล้วระเบิด ทุกอบ
ย่างเละเทะไปหมด ผมเข้าใจ ผมก็เคยเป็น รอ ตอน 62 นะครับ หวังว่าฟ้าจะสดใสสักที
" "

Iscore

ขอบคุณครับ ช่วงนี้เทพโทนใช้แต้มบุญหมดเลยมีอะไรมาให้เจ็บตัวชีวิตการงานก็ติดขัดไปหมดขนาดไปเที่ยวยังไปรุมเขาอีกสี่หนึ่งเลยแต่ก็เอาตัวรอดมาแถมโชว์เทพอีก
#เหมียวมาหาถึงบ้านเลยคงจะเป็นห่วงหรอมาปลอบเทพโทนนะหรือหัวหน้าให้มาก็ไม่รู้แต่คงจะเป็นห่วง

nanakung55

จริงอย่างที่ป๋าพูดนะ โทนมาทางสว่างอย่าถลำลึกไปผิดทางเลย

อย่างน้อยโชคดียังมีกอล์ฟและเหมียวอยู่นะ จริง ๆ ถ้าเป็นโทนนะ คงไม่กลับไปทำงานที่เดิม คงไม่อยู่หอที่เคยอยู่ เพราะถ้ากลับไปมันก็ไม่เหมือนเดิม

akeco

บางช่วงเวลาที่แย่ๆมักจะรู้สึกทุกเรื่องที่ประดังเข้ามามันมีแต่เรื่องแย่ไปหมด

bmaII

หนนี้เป็นครั้งหนึ่งในชีวิต ดีนะที่ไม่เป็นรูปแบบการใช้ชีวิต ไม่งั้นคงไม่มีโทรในวันนี้ แบบนี้

catoon