ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา รสสวาท บทที่ 20

เริ่มโดย peckfat, สิงหาคม 30, 2022, 08:19:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peckfat

เสน่หา รสสวาท บทที่ 20 ทบทวนเหตุการณ์

ก่อนที่จะเริ่มตอนใหม่ ดิฉันต้องขอโทษแฟนๆ  ที่ดิฉันหายไปหลายเดือน  ธุรกิจไม่เข้าเป้า เลยต้องเร่งยอดขาย  และทำให้ อารมณ์การเขียนหมดไปด้วย  แต่ดิฉันมีสต็อกงานเขียน ตอนต่อๆไปขึ้นโครงบ้างแล้ว  ก็ขอให้ติดตามกันต่อไปนะคะ

สำหรับตอนนี้ ขอสั้นๆทบทวน เหตุการณ์ที่ผ่านมาทั้งหมด โชคและวิลาวรรณ คู่สามีและภรรยา ที่อยู่ด้วยกันมาเกือบยี่สิบปี  เวลาทำให้รสสวาทบนเตียงจืดจางไป  ทั้งสองพูดคุยกัน และสรุปว่า จะลองหาคนที่สามเข้ามาช่วย จุดไฟราคะที่กำลังมอดไหม้ ให้ลุกโชนขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง

ทั้งคู่ตกลงกันว่าจะเอารุ่นน้อง ชื่อกัณ ที่เคยรู้จักตั้งแต่เด็กตอนเรียนที่อเมริกา กัณจะเป็นตัวช่วย  และเมื่อโชคและกัณวางแผนร่วมกันเพื่อสร้างโอกาศพาวิลาวรรณขึ้นเตียง วิลาวรรณเองเฝ้าตามว่าสองหนุ่มวางแผนอย่างไรที่จะให้เธอสมยอมเล่นกามเกมส์   
และแล้ว แผนการที่วางไว้ก็เกิดขึ้นที่เกาะฮ่องกง วิลาวรรณและกัณได้เริ่มเกมสวาท ทั้งสองต่างหลงใหลซึ่งกันและกัน  และโชคเอง ก็ยอมรับความเจ็บปวด ที่ทั้งสองขอเวลาอยู่ด้วยกันถึงสี่วันสี่คืน เหมือนคู่ผัวเมียที่เพิ่งแต่งงานใหม่และได้อยู่ฮันนีมูน จากการอยู่แค่สี่วันสี่คืน ทั้งคู่บอกโชคว่าจะอยู่ด้วยกันต่อให้ครบหนึ่งสัปดาห์

สำหรับโชคส่งเมียรักไปนอนกับหนุ่มกัณ ก็มีอาการสูญเสียของรัก ขณะเดียวกันน้องสาวของกัณ แคธี ก็เข้ามาแทนที่ เติมเต็มรสกามที่หายไป  โชคและแคธี เลยใช้เวลาหนึ่งสัปดาห์สนุกบนเตียงเท่ากับ กัณและวิลาวรรณ
สำหรับในบทต่อไป จะเป็นเรื่องของ สาวลูกหนึ่ง วิลาวรรณ ที่ถูกปรนเปรอ รถสวาท จนติดใจความแปลกใหม่จากน้องกัณ
ขอให้ ติดตามกันในบทที่ยี่สิบเอ็ดเลยนะคะ...

namluang1978

คิดถึงตลอด เฝ้ารอเมื่อไหร่จะเจอ ::DookDig::

jet081

รอนานมากเลย ในที่สุดก็มา อัฟบ่อยๆนะ

1819

คิดถึงเรื่องนี้ นะว่า สุดท้ายจะลงเอ่ยยังไง  ดูถ้านางเอก จะติดลมบนในความสดของหนุ่มรุ่นน้อง  จนเตลิดไปแล้ว  เพราะ ขออยู่เกินข้อตกลง ส่วนโชคคงแค่เสียว กับเคธี่ เท่านั้น      แต่ สุดท้ายเส้นทางจะจบลงแบบไหน   ลูกของทั้ง2คน ก็ โตแล้ว  ครอบครัวมาแยกกันแบบนี้    แต่ที่แน่ๆในแต่ละต้อน ที่ผ่านมา รับรู้ความหน่วง ของสามี ตลอด และยังสับสน ว่าชอบแบบนี้จริงๆเหรอ   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ipichai

ผัวเมีย สลับกันคนละสัปดาห์เหมือนเจ๊ากัน แต่หลังจากนี้ใครจะแอบคบต่อบ้าง

ขอบคุณที่ยังไม่ทิ้งกัน
ขอให้ธุรกิจผ่านไปด้วยดี

Au Nanma

ยังรอผลงานชิ้นเยี่ยมนี้อยู่นะครับขอให้หน้าที่การงานสำเร็จลุล่วงด้วยดี

MBCLK

biggiggog

งานนี้ตามลุ้นอยู่ว่าใครจะไปไกลกว่ากัน
เหมือนเมียจะนำหน้าอยู่นะ
ขอบคุณครับ

suriyamahajit

วันี้อัพสั้นจังเลยขอบคุณครับ

Agalos von Stresermann

จะมีบทที่โชคและแคธี่เข้าไปร่วมแจมรึเปล่า

katecha

รอติดตามอยู่นาน ดีใจมากครับที่ได้อ่านต่อ เนื้อหาเข้มข้นดีมากครับ ขอบคุณมากนะครับ ขออวยพรให้ธุรกิจเติบโตก้าวหน้าดียิ่ง ๆ ขึ้นไปนะครับ