ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอปรึกษาคับ

เริ่มโดย takumazasa1999, กรกฎาคม 15, 2021, 08:12:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

takumazasa1999

มีเด็กข้างบ้านมาเล่นด้วยเกือบทุกวันจนสนิท ละผมกับน้องเขาก็ได้กัน ครั้งแรกที่จะทำน้องบอกกลัวท้อง
ผมอยากทราบยาคุ้มฉุกเฉินต้องกินยังไงคับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เด็กอายุเท่าไรครับ  ถ้าต่ำกว่า ๑๘ ต้องระวังนะครับ  อาจจะโดนพ่อแม่เด็กเอาเรื่องหรืออาจจะถูกแบล็กเมล์

HypN♥s

กินตอนนี้ก็ช้าเกินไปแล้วมั้ง ปกติควรจะกินหลังมีพสพทันที ยิ่งทิ้งช่วงก็ยิ่งไม่ได้ผล

การกินก็มี 2 แบบ หลังเสร็จกิจทันที 1 เม็ดแล้วอีก 12ชมกินอีก 1 เม็ด

หรือแบบที่ 2 กินทีเดียว 2 เม็ดหลังเสร็จกิจเลยก็ได้

ขอให้โชคดี ปลอดคุก  ::Sweat::

truck_san

ถ้าจำไม่ผิดในฉลากเม็ดแรกน่าจะบอกว่าไม่เกิน72ชั่วโมงนะครับหลังเสร็จกิจ การให้ผลนับจากเสร็จกิจอะครับยิ่งช้ายิ่งน้อยลง เม็ดที่2หลัง12ชั่วโมงเม็ดแรก