ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 23 : มนุษย์ลุงสามพี Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 16, 2021, 01:34:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

จะเจอศึกชิงผู้เฒ่าเข้าแล้ว. คนเห็นคงจะขำพิลึก. ว่าแต่ท่านตุลาการมาทำไมนะ..

Nikubou

ขอภาคลุงพลยอดนักรบวัยหนุ่มยาวๆนะครับ ชักสงสัยแล้วสิว่าจ่าอมรกับท่านท้าวตุลาฯอาจจะเป็นคนเดียวกัน
แค่คิดไปเรื่อยเปื่อยแหละครับ
คิดถึง3P 4P แล้วก็ 13P ด้วยเหมือนกัน คงตีกันวุ่นแน่ๆ

asiakook

ลุงพลนี่ สิบโทหรือสิบเอก กันแน่  นี่ขนาดกลุ่มเล็กนะ ห้ามไม่ไหวเลยลุง อิอิ ขอบคุณครับ

jeab2504

xxxboyz

ppth

เกิดศึกย่อย ๆ ทำให้ลุงต้องลำบากใจเล็กน้อยกับบรรดาภรรเมียของแกที่เริ่มจะไม่พอใจในความเจ้าชู้ของแก นำโดยมือขวาขาประจำกับสาวเทคโน ยิ่งได้กองหนุนมาเป็นพวกทั้งที่แต่ก่อนยังเกลียดกันอยู่เลย โดยเฉพาะอดีตนักสืบใหญ่ของเราที่แสดงความเป็นเจ้าเข้าเจ้าของอย่างชัดเจน นี่ขนาดศึกย่อย ๆ ถ้าเจอศึกใหญ่บรรดาตัวแม่ทั้งหลาย...ไม่อยากจะคิด
     แต่ก็เชื่อล่ะว่าลุงแกคงสามารถจัดสรร ปันส่วนแบบถนอมน้ำใจทั้งหมดได้ แต่คงจะแบ่งกันเป็นก๊ก 555 ยังไงตอนนี้ที่น่าจะค้นหาความจริงอีกอย่างน่าจะเป็นลับลมคมในของตัวแทนสวรรค์นั่นล่ะ ที่รู้ความเป็นไปเป็นมา คอยบงการชีวิตแกทั้งหมดว่าหลังภารกิจสำเร็จซึ่งก็น่าจะไม่นาน ชีวิตแกจะเป็นเหมือนคำทำนายไว้รึเปล่า หรือจะยังไง
     แต่ตอนนี้ยังดีที่มีสมบัติเก่า ไม่งั้นลุงแกกรอบแน่ เอาเนอะยังไงก็ได้ช่วยคน...โดย (ไม่) หวังผลตอบแทนรึเปล่า ???
     ปล...ไรท์รักษาสุขภาพเหมือนเดิมด้วย...

Wasabi Orange

ลุงพลเป็นชายนักรบมาแต่อดีต หลายๆ อดีต ปัจจุบันเป็นสนามรบแห่งการมรม์

nmiint

ท่านท้าวมามอบของดีอะไรอีกหรือเปล่าหนอ มาคอยช่วยตลอดเลย

Au Nanma

Johnathan Doe

ศึกชิงลุงพลระอุแล้ว นี่ถ้าได้สาวมากกว่านี้ระวังจะสับรางรถไฟไม่ทัน

barney

เกือบตะลุมบอนกันในวิทยาลัยแล้ว ถ้า 12 คน อยู่พร้อมกัน มันจะขนาดไหนนะ

thesee

jetdo100

ถึงขนาดมีเด็กสาวๆมาตบตีแย่งกันลุงพลกันเลยทีเดียว ลุงต้องจัดทิบกระชับมิตรให้สาวกันสักหน่อยแล้วละ