ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

มีท่านใดนิยมอ่านเรื่องแนวนี้บ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 16, 2021, 04:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

● ขออนุญาตถามครับ  มีท่านใดที่นิยมอ่านเรื่องเสียวแนวที่ผู้หญิงแก่กว่าผู้ชายหลายๆปี  โดยที่ผู้ชายยังเป็นเด็กหรือวัยรุ่นอยู่  แบบแม่กับลูกชาย  ป้า น้า อา ย่า ยาย กับหลานชาย  นักเรียนชายกับครูผู้หญิง  ฯลฯ  แล้วมีใครอ่านแล้วจนรู้สึกจินตนาการว่าอยากทำจริงๆบ้างครับ?

minmomo

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 16, 2021, 04:44:42 หลังเที่ยง
● ขออนุญาตถามครับ  มีท่านใดที่นิยมอ่านเรื่องเสียวแนวที่ผู้หญิงแก่กว่าผู้ชายหลายๆปี  โดยที่ผู้ชายยังเป็นเด็กหรือวัยรุ่นอยู่  แบบแม่กับลูกชาย  ป้า น้า อา ย่า ยาย กับหลานชาย  นักเรียนชายกับครูผู้หญิง  ฯลฯ  แล้วมีใครอ่านแล้วจนรู้สึกจินตนาการว่าอยากทำจริงๆบ้างครับ?
ชอบแนวพี่น้อง แล้วโดนสวิงกันมั่วแบบเรื่อง น้องแบมของ ronaldox เสียดายไม่แต่งต่อแล้ว หายสาปสูญ

nato87

เคยอ่านสมัยเว็บไทยเซ็กสตอรียังอยู่ เป็นเรื่องที่เด็กผู้ชายที่เป็นเพื่อนกัน ผลัดกันล่อพี่สาวของอีกฝ่าย จำชื่อไม่ได้

อีกเรื่องก็น้ำผึ้งออกค่าย จำได้ว่ามันมีอีกฉบับที่มีรายละเอียดมากกว่า ที่น้ำผึ้งเด็กมหาลัยนางเอกของเรื่องไปออกค่ายที่ต่างจังหวัดกับแฟน แต่สุดท้ายไปโดนไอ้แจ็คเด็ก 12 เปิดซิง เรื่องนี้ได้อารมณ์ดีครับ แต่สั้นไปหน่อย เพราะมีแค่ตอนเดียว
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

อ้างจาก: nato87 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2021, 04:01:20 หลังเที่ยง
เคยอ่านสมัยเว็บไทยเซ็กสตอรียังอยู่ เป็นเรื่องที่เด็กผู้ชายที่เป็นเพื่อนกัน ผลัดกันล่อพี่สาวของอีกฝ่าย จำชื่อไม่ได้

อีกเรื่องก็น้ำผึ้งออกค่าย จำได้ว่ามันมีอีกฉบับที่มีรายละเอียดมากกว่า ที่น้ำผึ้งเด็กมหาลัยนางเอกของเรื่องไปออกค่ายที่ต่างจังหวัดกับแฟน แต่สุดท้ายไปโดนไอ้แจ็คเด็ก 12 เปิดซิง เรื่องนี้ได้อารมณ์ดีครับ แต่สั้นไปหน่อย เพราะมีแค่ตอนเดียว
เรื่องที่สองนี้มีหลายสำนวนครับ  เรื่องเดิมน่าจะเก่ามากเกือบยี่สิบปีแล้วนะครับ  เห็นในเว็บไซต์  ผมเคยอ่านอยู่

::ChuChu::
      เรื่องที่ผมชอบจินตนาการตามเรื่องเสียวคือแนว  แม่กับลูกโดนโจรบังคับให้เย็ดกันครับ   ถึงมันจะตะขิดตะขวงใจ  แต่สารภาพว่าถ้าเกิดขึ้นกับผมเมื่อ 10-20 ปีที่แล้ว  ผมก็ยอมทำตามโจรโดยไม่ขัดขืนครับ  แถมจะทำอย่างเต็มที่ทั้งดูดนมเลียหีจนแม่เสียวซ่าน  แล้วให้แม่อมควยให้  แล้วเย็ดกันหลายท่าแต่ตอนน้ำเงี่ยนจะออกจะขอให้แม่อมควยให้แล้วแตกคาปากแม่แล้วให้แม่กลืนกินจนหมดให้เอร็ดอร่อยเลย.

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมจะชอบแนวแม่กับลูกเย็ดกัน แบบที่แม่ยังอยู่กับพ่อแล้วย่องมาแอบเย็ดกันตอนดึกๆกรือวันที่พ่อไม่อยู่ จนแม่ท้องเลย หรือแบบพาเพื่อนมาลงแขกรุมเย็ดแม่จนหีบานเลย