ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบชอบพี่เขย ประสบการณ์ของโอ๋ ตอนที่ 4 (เก็บตก)

เริ่มโดย nongao, พฤศจิกายน 10, 2015, 02:24:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongao

สวัดดีค่ะก้อผ่านไปสำหรับประสบการณ์จริงที่เกิดขึ้นกับชีวิตโอ๋กับผู้ชายคนหนึ่งซี่งเรียกว่าพี่เขย จะว่าไปก้อเลวกันทั่งคู่แหละค่ะ พี่ไก่ก้อมีเมียอยู่แล้วยังแอบไปเย็ดผู้หญิงอีกคนซึ่งก้อคือน้องเมียต้วเอง แต่ก้อนะจะโทษพี่ไก่คนเดียวก้อไม่น่าจะใช่ โอ๋เองก้อเป็นฝ่ายที่เรียกว่าเอาหีไปเสนอให้เขาเย็ดก้อว่าได้เห้อ..

ใครที่ได้อ่านเรื่องราวของโอ๋ที่เล่าไว้ 3 ตอนก้อคงพอเข้าใจอะนะว่าเป็นมายังงัยถึงได้เย็ดกันกับพี่เขยตัวเอง ในตอนนี้จะมาสรุปความรู้สึกบางช่วงให้อ่านกันค่ะ ตอนที่ยังไม่มีอะไรกันบ่อยครั้งนะที่โอ๋แกล้งอ่อยพี่ไก่จนตัวโอ๋นี่รู้สึกเงี่ยนเองโดยอัตโนมัติหลายๆช่วงจังหวะ เช่น

*** ตอนไปเปลี่ยนชุดเปลี่ยนกระโปรงที่ห้องพี่ไก่ ยิ่งตอนที่ถอดกระโปรงแล้วรู้ว่าพี่ไก่แอบลืมตาดูโอ๋อยู่ที่เตียงหัวใจนี่เต้นอย่างแรงบ่อยครั้งที่น้ำเงี่ยนเริ่มซึมออกมาจากรูหีอย่างรู้สึกได้ อิอิ...

***ตอนที่จะอาบน้ำนุ่งผ้าขนหนูสั้นๆจะถึงก้นอยู่ละแถมยังไม่ใส่ กกน.ด้วยแล้วแกล้งเนียนๆเดินไป-มา ก้อตั้งใจกะให้พี่ไก่เขาเห็นของสงวนโอ๋แวปๆ ยิ่งจังหวะไหนที่คิดว่าตอนนี้ที่พี่ไก่แกต้องเห็นแน่เลยนั่นแหละน้ำหีแทบซึมออกมาตามร่องเลย แต่ก้อทำได้ไม่บ่อยนักตอนอยู่กับแกสองคนก้อไม่ทำหรอก ไม่น่าจะดี 555......

***บ่อยครั้งที่โอ๋กับพี่วรรณไปนอนห้องพี่ไก่แล้วตอนเช้าพี่ไก่จะต้องตื่นก่อนเพราะแกต้องไปทำงาน โอ๋จะรู้เวลาว่าแกจะตื่นกี่โมงก้อมีบางครั้งนะโอ๋จะแกล้งนอนให้ดูโป้ที่สุดแต่ว่าทำเหมือนว่าหลับอยู่ไม่รู้ตัว บางครั้งก้อแกล้งเอามือสอดเข้าไปในกกน.ไปจับค้างไว้ตรงเป้าแต่ก้อทำเป็นว่าหลับอยู่ และคิดว่าพี่ไก่แกต้องยืนมองเราอยู่แน่นอนแค่นี้ก้อตื่นเต้นแทบจะมีอารมณ์ละค่ะ.....

***มีบางครั้งเวลาโอ๋กับพี่วรรณไปนอนห้องพี่ไก่โอ๋ก้อจะปูผ้านอนข้างๆเตียงฝั่งเดียวกับพี่ไก่ตอนนอนก้อมักจะยื่นมือให้พี่ไก่นวดมือนวดแขนให้จนหลับ พี่ไก่จะพยายามเช็คตลอดว่าโอ๋หลับหรือยังถ้าหลับแกก้อจะนอนตะแคงหันหลังให้พี่วรรณหันหน้ามาทางที่โอ๋นอนแกก้อจะเอามือโอ๋ไปดมไปหอมไปจูบที่สำคัญ บางทีก้อจะเอามือโอ๋ไปถูๆตรงเป้าซึ่งควยแกกำลังแข็งโด่ก้อรู้สึกนะ โอ๋ก้อต้องปล่อยมือไปตามแรงที่พี่แกพาไปโต้ตอบอะไรไม่ได้ต้องเก็บอาการไว้ค่ะ เดี๋ยวความแตก มีบางครั้งนะแกจะเอามือโอ๋ไปจับลำควยแกแต่แกก้อต้องเอามือแกจับทับมือโอ๋ไว้อีกที่หนึ่งเพื่อให้มือโอ๋จับควยแกแล้วรูดขึ้น-ลงเบาๆแค่นี้แกทำเนอะ โอ๋นี่นะตื่นเต้นน้ำเต็มหีละตอนนั้น สักพักแกก้อต้องหยุดเพราะทำไรมากไม่ได้เดียวพี่วรรณจับได้แกจะซวยซะเอง 555....

***ไล่มาถึงตอนแกล้งเมาครั้งที่สอง ตอนกลับจากงานวันเกิดโอ๋อะนะคงจำกันได้พี่ไก่พยุงโอ๋ลงจากรถมาด้วยความคิดว่าโอ๋เมาสุดๆทิ้งตัวให้เต็มที่พี่ไก่เขาก้อจะรู้สึกหนักและจะมั่นใจว่าโอ๋เมาจนแทบจะเดินเองไม่ใหวเวลาแกพูดหรือถามอะไรก้อจะทำไม่ได้ยินไม่ได้โต้ตอบไม่ค่อยได้ลืมตาเหมือนคนไร้วิญญาณ ( เนียนไหมล่ะไม่ต้องไปเรียนหรอกการแสดง 555 ) แกพาโอ๋ไปยืนตั้งหลักอยู่มุมหน้าห้อง

เชื่อได้ว่าแกมีความคิดอะไรบางอย่างในสมองแหละตอนนั้นแกพยายามเรียกชื่อพยายามถามพยายามเช็คว่าโอ๋เมาไม่รู้เรื่องจริงหรือเปล่าจนคำหนึ่ง"น้องโอ๋จ๋า นี่พี่ต้นนะที่รักไหวไหม"พร้อมกับค่อยๆโอบกอดโอ๋อย่างช้าๆประมาณว่าลองดูเชิงก่อนค่ะ ก้อนะไหนๆก้อเมาแล้วนิก้อตอบสนองแกไปแบบเมาๆนี่แหละ โอ๋ก้อโอบกอดพี่ไก่ตอบไปเราสองคนก้อบรรเลงจูบกันอย่างดูดดื่มถึงขั้นแลกลิ้น โดยที่โอ๋ไม่ได้ลืมตาขึ้นมาดูเลยพี่ไก่แกลูบไล้โอ๋ขึ้น-ลงทั่วแผ่นหลังพร้อมกับดึงชุดแซกสี่ขาวๆซึ่งสั้นอยู่แล้วขึ้นมาจนพันเอวก้อรู้สึกสยิวหวิวๆ

เมื่อมีมือมาสัมผัสต้นขาพร้อมกับแรงบีบขยำที่ก้นอย่างรุนแรงอยู่ภายนอก กกน.ตัวบางๆโอ๋กับพี่ไก่ยืนกอดจูบกันตัวแนบชิดกันจนรู้สึกว่าลำควยที่แข็งโด่ดันอยู่ตรงระหว่างลำตัว โอ๋กระตุกดันเป็นพักๆไม่นานนักก้อรู้สึกถึงแรงสำผัสของมือที่สอดเข้าไปภายใต้ กกน.อยากแนบเนียนจนรู้สึกว่าตัวเองต้องเผลอหายใจแรงๆออกมาต่อหน้าพี่ไก่ ด้วยความรู้สึกเงียนสุดๆแทบอยากจะนอนลงตรงนั้นแล้วจับท่อนควยแกยัดเข้าไปในรูหีให้แล้วรู้รอดแต่ก้อต้องเก็บอาการไว้ค่ะ ไม่กี่วินาทีที่มือพี่ไก่สอดเข้าไปสัมผัสใต้ กกน.ก้อมีเสียงลิฟดังขึ้น

"กริ้ง" เหมือนว่าจะมีคนเข้าหรือออกจากลิฟประมาณนั้นพี่ไก่แกคงตกใจรีบหยุดแล้วก้อพาโอ๋เข้าไปห้อง แล้วพี่วรรณก้อปูผ้าให้โอ๋นอน ยังถึอว่าโชคดีนะที่มีเสียงลิฟมาขัดจังหวะไม่งั้นอาจจะยาวก้อได้ 555....

***ข้ามมาถึงคืนวันที่มีงานเลี้ยงศิษย์เก่าดีกว่า ตอนที่โอ๋กับพี่ไก่กลับมาถึงห้องอาจจะมีเมานิดหน่อยด้วยฤทธิ์ของแอลกอฮอ โอ๋เปลี่ยนชุดเพื่อที่จะกลับขึ้นห้องเป็นปกติก้อขอบคุณอีกที

" พี่ไก่ค่ะ ขอบคุณนะคะที่ช่วยเล่นละครตบตาชาวบ้านวันนี้ " เสียงตอบมา
" ไม่เป็นไรหรอกจ้า  แหมๆๆๆ ถ้าไม่เล่นละครตบตาก้อคงไม่ได้กอดหรอกใช่ปะ " ทันทีโอ๋ก้อเดินเข้าไปกอดพี่ไก่แบบหลวมๆ

ประมาณปลอบใจว่ากอดได้นี่งัยค่ะ กอดได้แกจึงบอกว่า
" แซวเล่นจ้า " โอ๋ก้อปล่อยมือจากแกแล้วมองหน้านิดหนึ่ง กะว่าจะบอกลาเพื่อกลับขึ้นไปนอนเพราะดึกมากแล้วแต่ก้อไม่ทันได้พูด...

อยู่ๆก้อมีมือสองมือพุ่งมารวบกอดพร้อมกับถูกประกบปากด้วยปากและลิ้นที่ฉกเข้าไปในปากของโอ๋ ตอนนั้นรู้สึก งง อึ้ง มึนมากมายทำไรไม่ถูกแทบไม่มีจังหวะให้ขัดขืนเลย โอ๋เผลอหลุดเข้าสู่โหมดของการกอดจูบกันแบบไม่ได้ตั้งตัว อาจจะมีส่วนของฤทธิ์แอลกอฮอผสมอยู่ในร่างกาย

ระหว่างที่เรายืนกอดจูบกันอยู่ โอ๋รู้สึกว่ามีแรงโน้มแบบเบาจากพี่ไก่บังคับให้โอ๋ต้องค่อยๆเดินถอยไป ถอยไป ถอยไปจนจะถึงเตียงและสุดท้ายโอ๋ก้อต้องล้มตัวหงายหลังลงไปบนที่นอนซึ่งมีร่างกายของชายคนหนึ่งที่เรียกว่าพี่เขยนอนทับอยู่ แต่เราก้อยังจูบกันอย่างดูดดื่มอารมณ์ช่วงนี้ก้ออยู่ในช่วงที่หลุดไปแล้วก้อว่าได้

ไม่นานนักก้อรู้สึกว่าเสื้อผ้าของโอ๋เริ่มหลุดออกที่ละชิ้นหลังจากที่ตะขอชุดชั้นในหลุดเด้งออกก้อรู้สึกถึงไออุ่นที่ประกบไปที่ห้วนมพี่ไก่แกดูดนมทั้งสองข้างของโอ๋สลับกันอย่างเอร็ดอร่อย ระหว่างนี้โอ๋ก้อพยายามช่วยพี่ไก่ถอดเสื้อผ้าออกจนเราเสมอภาคกัน เหลือแต่ กกน.คนละตัว ร่างการที่อบอุ่นกอดพันกันจูบปากกันสลับกับดูดนมท่ามกลางความมืดที่ไม่สนิทมากมีแสงสว่างเรื่อๆจากไฟหรี่จากหัวเตียง

ไม่นานนักพี่ไก่ก้อเลื่อนมือล้วงสอดเข้าไปภายใน กกน.ของโอ๋ สัมผัสนิ้วเข้าไปตรงๆที่ร่องปีที่รู้สึกได้ว่าแฉะมากนิ้วพี่ไก่ถูกเน้นอยู่ตรงร่องหีขยับไป-มาจนโอ๋ต้องเผลอปล่อยอารมณ์หลุดออกมาเป็นเสียงครางด้วยความเสียวซ่าน และแล้ว กกน.ตัวน้อยของโอ๋ก้อต้องหลุดออกไปอย่างง่ายดาย ทันทีพี่ไก่ก้อถอด กกน.ของแกออกพร้อมกับเอื้อมมือไปหยิบบางอย่างที่หัวเตียงและแกะพลาสติกออก

นั่นคือ ถุงยางอนามัย พี่ไก่แกก้อไม่ได้รอเวลาอะไรมากมากอาศัยจังหวะที่อารมณ์ของสองเรากำลังอยู่ในจุดเดียวกันระหว่างที่แกก้อมมาจูบปากโอ๋อีกรอบก้อรู้สึกว่าขาโอ๋ค่อยๆถูกดันให้อ้าออกเรื่อยๆ  เรื่อยๆไม่นานนักก้อรู้สึกว่ามีบางอยากค่อยๆดันๆเลื่อนเข้าไปในรูหีของโอ๋ที่กำลังเจิ่งนองด้วยน้ำเงี่ยน นั่นก้อคือ ควยของพี่ไก่ ก้อถูกเสียบเข้าไปในรูหีของโอ๋อย่างช้าๆ

โอ๋หลับตาปล่อยเสียงครางออกมาด้วยความเสียวและอยากเอามันยัดเข้าไปตั้งหลายนาทีก่อนแล้ว ระหว่างนั้นพี่ไก่แกยังจูบปากโอ๋ไว้พร้อมกับกระเด้าควยใส่รูหีของโอ๋อย่างไม่เคยเจอมาก่อน(  แว่น มีส่วนนี้เสริม ตอนหน้า ) ไม่นานนักแกก้อหยุดและก้อฟุ๊บลงไปก้อนั่นก้อคือรู้กันว่าสงครามจบลงแล้ว โอ๋ก้อรีบคว้าเสื้อผ้าใส่และก้อออกห้องไปโดยไม่ได้คุยอะไรกับพี่ไก่ สักคำ.......

****อืมนะ ก้อหลังจากคืนนี้ที่เรามีอะไรกันแล้วเป็นคืนวันพุธ ต่อมาอีกไม่กี่วันเป็นวันเสาร์พี่วรรณต้องไปทำงาน โอ๋ไม่มีเรียนพี่ไก่หยุดพอพี่วรรณอาบน้ำแต่งตัวเสร็จออกห้องไปยังไม่ทั้นถึงใหนหรอก พี่ไก่ก้อพลิกตัวลงจากเตียงมานอนกับโอ๋ทันทีเหมือนคนหิวข้าวเลย แล้ววันนั้นทั้งวันเราก้ออยู่กันแบบคนป่าไม่มีเสื้อผ้าใส่ แค่พลิกตัวหากันก้อเป็นว่าต้องหมดถุงยางอนามัย 1 ถุง วันนี้ทั้งวันใช้ถุงยางไป 4 ถุงก่อนที่พี่วรรณจะกลับจากที่ทำงาน จนถึงทุกวันนี้โอ๋กับพี่ไก่ยังหนีกันไม่พ้นถ้ามีโอกาส....

****หลังจากมีไรกันครั้งแรกแล้ว ช่วงแรกๆเวลาพี่วรรณกับโอ๋ลงมานอนห้องพี่ไก่ก้อมีบางครั้งที่พี่ไก่เขาจะนอนตะแคงหันหลังไปหาพี่วรรณหันหน้ามาทางที่โอ๋นอน แกจะสะกิดโอ๋ประจำเพื่อให้เอื้อมมือไปแอบจับควยให้แกบางครั้ง ก้อต้องลุกนั่งเพื่ออมให้แกทั่งๆที่พี่วรรณก้อนอนหลับอยู่ด้านหลังแก....

แต่ก้อมีเช่นกันที่โอ๋ต้องนอนยกขาข้างหนึ่งพาดขึ้นไปบนเตียงเพื่อให้พี่ไก่จับหีให้ รู้สึกตื่นเต้นมากจนบางทีก้อทนไม่ใหวเราต้องออกจากห้องตอนพี่วรรณหลับหรือถ้าพี่วรรณรู้สึกต้วก้อจะบอกว่าไปเซเว่นแป๊บ 1 เพราะโอ๋ชอบไปซื้อไอศกรีมมากินตอนดึกๆตอนนอนไม่หลับแล้วเราก้อแอบไปเย็ดกันตรงบันใดหนีไฟบ่อยครั้งในช่วงแรกๆนะ......

...................................

***นี่ก้อถือว่าเก็บตกนะคะ เป็นเนื้อหาที่ถูกเซ็นเซอร์ออกจากตอนปกติละกันค่ะ 555 หลังจากนี้หาใครยังสงสัยหรืออยากรู้อยากให้เล่าอะไรช่วงใหนก้อตอบกระทู้ไว้นะคะ ถ้าโอ๋มีข้อมูลในชีวิตจริงโอ๋จะพยายามรวบรวมมาเล่าให้ฟังนะคะ

สุดท้ายนี้โอ๋ขอขอบคุณคนที่สละเวลาอ่านประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงๆในชีวิตผู้หญิงคนหนึ่งที่ถูกเก็บไว้ในใจและไม่อาจเปิดเผยให้คนใกล้ตัวได้เลยในชีวิตนี้ และขอขอบคุณแอดมินที่ให้ความอนุเคราะห์ช่วยเหรือหลายๆด้านขอขอบคุณทุกคะแนนทุกกำลังใจทุกคำแนะนำและติชม

อาจมีเนื้อหาบางช่วงบางตอนไม่เหมาะสมหรือไม่ถูกใจโอ๋ต้องขออภัยไว้ณที่นี้ดวยค่ะยังงัยก้อขอคำแนะนำ ติดชมด้วยนะคะเพื่อเป็นกำลังใจ อิอิ

[/color]