ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 23 : มนุษย์ลุงสามพี Pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2021, 06:46:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ME

รอบนี้ลุงได้จัดหนักแน่ๆ ทั้งพิมมี่ แนนนี่ เหนื่อยแน่ๆ

ryg123456

สงสัยกลับไปลุงพลต้องพักฟื้นอย่างหนัก
หรือว่าต้องเอาตัวให้รอดในคืนนี้ก่อนนะ สวิงด้วยนา

Daniel Dear

น้องพิมมี่คิดแผนอะไรในใจไว้นะถึงจัดการทั้งหมดให้ลุงพลแถมเอาใจอีก

g9898

คืนนี้ยังอีกยาวไกล นี้แค่เพิ่งเริ่มต้นเองนะลุง ::HoHo::

Manoptana

ครั้งก่อนลุงพลเจอพิมก็ฟ้าเหลืองไปทีหนึ่งแล้ว ครั้งนี้มีแนนอีกคน ดูๆแล้วลุงพลครั้งนี้จะเป็นลมเป็นแล้งอีกรอบแน่

Otaza

ทำไมนารถกับอุ๊ไม่สะกดรอยตามมาครับ บันเทิงแน่ 555 พาใบเฟิร์นกับโดนัทมาเล่นบ้างครับ หายไปนาน เดี๋ยวลืมลุงนะ

jetdo100

พิมมี่นี้รักลุงที่สุดแล้วในบรรดาเมียของลุง ยอมทุกอย่างเลยจริงๆ

1819

พิม กับแนน จะรุมลุงพล เหรอ สงสัยจะ เป็นลุงพลรุม 2สาวนะ   ว่า แต่ มาตั้งบางแสนไกลขนาดนี้  เสียเวลาไปหลาย สู้ไปรีสอร์ท ใกล้แล้วจัดเลยดีกว่า จะได้ไม่เสียเวลา บรรเลง ดูท่า 3pนี่ จะใข้เวลาเยอะด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pongphun2397

งานนี้ลุงพลรับศึกหนัก อาจจะต้องระเบิดถ้ำทองอีกครา เป็นแน่แท้

Dybala59

แนนนี่ พิมมี่ เจอจัดหนักสิครับแบบนี้ได้ของใหม่อีกแล้วลุงพล

elelle

rexmost gizmo