ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนสาวครูประถม

เริ่มโดย PPP333, เมษายน 16, 2020, 06:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

ผมมีแฟนทำอาชีพเป็นครูประถมโรงเรียนเอกชนแห่งหนึ่ง เธอชื่อนิด เธออายุ 26 กำลังสาวสะพรั่ง ผิวขาวแบบครอบครัวคนจีน นมกำลังพอดีมือ ไม่ใหญ่ไปไม่เล็กไป หน้าตาก็ออกหมวยๆ ตาโต จมูกเล็กจิ้มลิ้ม ปากเล็กๆบางๆแต่เวลาอมนี่มันอย่าบอกใครเชียว เราคบกันมาได้สามเดือน ผมย้ายมาพักคอนโดกับเธอ
       เราเจอกันที่ผับแห่งหนึ่ง เธอมาเที่ยว ผมเป็นนักร้อง เรามาชนกันตรงหน้าห้องน้ำ ในตอนนั้นผมคิดว่าคืนนี้ผมได้เหยื่อแล้ว ปกติผมมาร้องเพลงผมต้องได้เอาผู้หญิงอย่างต่ำหนึ่งคน มากว่าหนึ่งก็เคยมาแล้ว เด็กใจแตกนี่ของถนัด ผมชนเธอเบาๆเธอมองผมเราสบตากัน เธอชมผมเรื่องร้องเพลง ผมก็ได้โอกาสชวนเธอคุย เรานั่งดื่มโต๊ะเดียวกัน แล้วก็นอนเย็ดกันบนเตียงเดียวกัน เธอติดใขผมมากผมก็ติดใจเธอยิ่งกริยาที่เอียงอายและร่านในเวลาเดียวกันของเธอเป็นอะไรที่ยั่วยวนมาก และที่สำคัญเธอไม่เคยที่จะผูกมัดห้ามผมไปเย็ดกับคนอื่นนี่เป็ยสิ่งที่ผมถูกใจมาก แต่ตั้งแต่เริ่มเย็ดกับเธอผมเย็ดผู้หญิงอื่นแค่สองรอบ สุดท้ายก็ต้องกลับมาเย็ดกับเธออยู่ดี ก็เธอเด็ดดวงสะขนาดนี้
       เรื่องเกิดขึ้นระหว่างนอนเย็ดกัน เธอนอนตะแคงให้ผมกระเด้าจากข้างหลัง เธอครางอย่าน่ารัก อื้อห์ อื่อม์ อื้อห์ๆๆๆ อ๊าห์ อื้อม์ ผมบีบนมเธอมือนึงอีกมือกอดเธอมาแนบตัว ท่อนล่าก็ซอยไม่หยุดช้าบ้างไวบ้างตามจังหวะความเงี่ยน ระหว่าเอาท่านี้ผมถามเธอว่าสอนหนังสือเป็นไงบ้างวันนี้ เธอบอกว่าบ้า อื้อห์ ถามอะไรตอนนี้ ผมจับขาเธอยกมานอนอนหงายท่าธรรมดาหน้าเจอหน้า เธอร้อง อ้ะห์ แล้วปากเธอก็โดนผมประกบด้วยปากผม เราจูบกันดูดดื่มมือเธอลูบไล้ไปตามแผ่นหลังผม ผมถอนปาก พูดว่าก็อยกรู้นี่ เธอร้องอ้า หอบหายใจถี่กอดผมแน่นสัญญาณว่าใกล้เสร็จผมชะลอการเด้าทันที แฟนผมร้องโถ่ อย่างไม่พอใจ แล้วว่าเล่าก็ได้ ผมเริ่มซอย เธอพูดเหมือนเผ้อว่าใช่อย่างงั้น อื้อห์ ในโรงเรียนก็ปกติดีนักเรียนก็เรียบร้อยดี ผมยกตัวขึ้นมองร่างที่โดนเอาจนกระเพื่อมแล้วว่าอื้อ เด็กจะรู้มั้ยว่าครูนิดของพวกเขาโดนเย็ดแทบทุกคืนแล้วตื่นไปสอนพวกเขา บ้า เธอว่าพลางเอามือตีอกผมเบาแล้วเลือนไปคลึงหัวนมผมเล่น เด็กผู้ชายคงอยากลองเอาครูนิดนะ ผมพูด บ้าจริงเชียวเธอว่าแล้เริ่มหายใจถี่เกรงตัวจะเสร็จ เพราะผมเร่งเครื่องกระเด้าเข้าออกหีเธออย่างเร็ว เสียงครางอื้อห์ๆ อ๊าห์ๆๆ อื้อมมมมม์ แล้วเราสองคนก็เสร็จพร้อมกัน ร่างเธอกระตุกน้อยๆ ร่างผมนอนคว่ำหน้าแนบกับตัวเธอหอบหายใจทั้งคู่ แล้วผมก็เลื่อนตัวไปดูดนมเธอเล่น เธอหัวเราะแล้วลูบผมของผม ผมถอนปากแล้วถามเธอว่าอยากสวิงกิ้งมั้ย เธอยกหัวมามองสบตาผม
       ในวันเสาร์นิดแฟนผมไปรับลูกศิษย์สองคนมาบอกที่บ้านพวกเขาว่ามาติวหนังสือ ลูกศิษย์ทั้งคู่อยู่ป.6 เป็นชายหนึ่งหญิงหนึ่งทั้งคู่เป็นแฟนกัน นิดได้ตกลงกับพวกเขาไว้หมดแล้วดูจากรูปการ ไอ้เด็กผู้ชายนี่คงอยากเอกับนิดจนตัวสั่น จึงตกลงแลกคู่สวิงกิ้งกัน ฝ่านชายชื่อกล้าท่าทางเป็นนักกีฬา ฝ่ายหญิงชื่อแพรวหุ่นของเธอเรียกว่าน่าเย็ดมากสำหรับเด็กป.6 สัดส่วนอวบอั๋นหน้ากลมนมกำลังตั้งเต้าเธอใส่เสื้อยืดรัดรูปเห็นรอยเสื้อใน ผมมองตาเธอไม่สบตาตอบ ผมถามกล้าว่าเอากันมากี่ครั้ง กล้ามันก็ว่าสี่สิบได้แล้วมั้งเอากันจะสองเดือนแล้ว พี่ล่ะมันถามตอบ แฟนผมก็ว่า ไม่ได้นับหรอกกล้า แล้วเธอก็จูงมือกล้าไปที่อีกฝากของเตียง ปลดกะดุมเสื้อโชว์เสื้อไนสีแดง อยากลองจับมั้ยจ้ะ นิดว่า คระ ครับ กล้าละล่ำละลักตอบแล้วเอื้อมมือไปจับนมของนิด นุ่มจังครับ บีบแรงๆก็ได้นะจ๊ะ แล้วแฟนผมก็เอื้อมมือไปปลดกางเกงของกล้าชักควยกล้าออกมามันมีขนาดเล็กว่าผมแต่ก็ใหญ่กว่าที่คาด แฟนผมยิ้มส่งมือชักควยแล้วว่า กล้าใหญ่จัง แ ล้วก้มลงอมควยลูกศิษย์ป.6ของเธอ กล้าเอามือวางบนหัวเธอครางในลำคออย่างพอใจ
       ผมหันมามองคู่ขาป.6วัยสิบสอง ของผมบอกเธอให้ถอดเสื้อผ้าเธอทำตามที่ผมบอก เด็กสาวผิวขาวนวลเนียนหัวนมสีชมพูตัวนมเริ่มตั้งเต้าเห็นเด่นชัด หีเนียนไร้ขนน่าดูดเลีย เธอตัวเล็กน่ารัก ผมคุกเข่ากอดเธอ สัมผัสถึงร่างอุ่นแล้วล้วงนิ้วไปเขี่ยหีเธอ เด็กสาวหน้าแดงซ่านผมมองหน้าเธอหลบตาผมจูบปากเด็กสาวเล้าโลมเธออย่างผู้มากประสบการณ์ร่าเด็กสาวอ่อนละทวย ผมยกเธอไปวางลฃนเตียง ให้เธอนอนหงายขาห้อยอยู่จอบเตียงแล้วบรรจงกินหอยสดของเด็กป.6ร่างของเด็กป.6ดิ้นน้อยๆ ผมจัดการเลียจนเด็กป.6เกร็งแล้วเสร็จนอนหอบหายใจ ผมโน้มตัวไปถามขณะถอดเสื้อผ้าว่าเสร็จมั้ย เด็กสาวผยักหน้า ผมถอดเสื้อผ้าเสร็จ ก็บอกเย็ดสดเลยเนาะ เด็กสาวมองหน้าผมแล้วพูดเสียงเล็กน่ารักแบบกะเซ่าๆว่า มันจะเข้าได้เหรอคะ ผมยิ้มให้แล้วเริ่มดุนควยเข้าหีเด็กป.6 ซึ่งเธอเกร็งตัวอย่างเห็นได้ชัด เม้มปากนิ่วหน้าขมวดขิ้ว ภาพเด็กสาวป.6 เปลือยตัวนอนอยู่ตรงหน้าและกริยาของเธอปลุกกำหนัดผมอย่างมาก ผมกดตัวเธอดันควยเข้าไป มันแน่นควยสุดๆ เธอดิ้นส่งเสียงอื่อออออในลำคอ ผมหยุดไว้แค่เกือบมิด เธอส่งเสียงฮ่าา แล้วคายการเกร็ง เจ็บเหรอผมถาม ค่ะ เธอตอบ ผมก้มลงพรมจูบ ปลอบโยนเธอ เบาๆก่อนเนาะผมว่า แล้วก้มตัวดูดหัวนมเธอ เด็กสาวป.6เริ่มครางอือในลำคอ ผมค่อยๆบรรจงกระเด้าช้าๆอย่างเบาควย ดีมั้ย ดีค่ะ อื้อห์ อารมณ์เด็กป.6เริ่มมา แรงๆก็ได้นะคะเด็กน้อยวัยสิบสองว่า เด็กกร้านโลกคนนี้เริ่มไม่เหนียมอายแล้ว ผมมองหน้าเธอมองตอบ แล้วส่งเสียงอ๊าห์ อ๊า อย่างยั่วเย้า อย่าว่ากันล่ะผมรับคำท้าแล้วกระหน่ำซอย เด็กสาวป.6ส่งเสียง อ๊าห์ อ๊าง ค่ะ ดีค่ะ อ๊าง อ๊าห์ อื้อห์ๆๆๆ ขาของเด็กสาวเกี่ยวเอวผมแน่น นมที่ตั้งเต้าเป็นกระเปาะน้อยๆสั่นกระเพื่อมตามแรงส่ง โอ่ยห์ จะเสร็จแล้ว อื้อห์ อ๊าห์ เสร็จแล้วๆ อ๊าาาาาห์ เด็กสาวกระตุกเกร็งรูหีบีบแน่น แต่ผมยังไม่หยุดแทงควยเข้าออกต่อต้องแกล้งเด็กนี่สักหน่อย ผมจับหน้าท้องเด็กสาวกดแล้วซอยต่อ พี่ อื้อห์ พอ อ๊าห์ ก่อน อ๊าห์ๆๆๆ ผมกระเด้าต่อ จนเด็กป.6แก่แดดจิกมือกดแขนผมแน่นดิ้นเร่าๆ บีบตัวอีกครั้ง ผมก็ไม่ไหวปล่อยในเสร็จไปพร้อมกัน ผมพลิกตัวนอนหอบหายใจ เด็กสาวนอนตัวสั่นหอบหายใจอยู่ข้างๆ อีกรอบไหมล่ะผมถาม ไหวมั้ยล่ะเด็กตอบ ผมทำท่าจะลุกเด็กสาวรีบบอกพอแล้วพักก่อนหนูขอโทด แล้วเราก็หัวเราะผมเอาร่างสาวน้อยมากอดเธอก็กอดตอบ เรานอนกอดกันพักเหนื่อย
       หันไปมองเด็กชายกล้ากับครูนิดของเขาก็พึ่งหมอบฟุบกันลงไป ตอนเอากันผมได้ยินเสียงกล้าเรียก ครูครับ ครูครับ ตลอดเวลา คงสุขใจและเงี่ยนไม่น้อยที่มีครูสาวที่สอนตนมาทอดร่างให้นอนเอา กล้าฟุบหน้าบนแผ่นหลังนิด คงพึ่งเสร็จท่าหมากันไป สักพักมันพลิกร่างนิดนอนหงายแล้วเริ่มกระเด้าต่อแบบหายใจหอบแรง เหงื่อซกตัวแดงหบับตาปี๋ แฟนผมบอก ใจเย็นๆ พักก่อนก็ได้ อื้อม์ อ๊าห์ กล้าเก่งมากจ่ะ อ๊าห์ ผมเห็นอย่างงั้นก็เริ่มเงียนอีกจับร่างเด็กสาวมากระเด้าท่าหมา เราทั้งสองคู่นอนเย็ดกันจนขาสั่นกันไปหมด พลัดกันไปอาบน้ำแล้วพักเหนื่อย แล้วแฟนผมก็ขับรถไปส่งลูกศิษย์ทั้งคู่
       หลังจากนั้นเราก็มีโอกาสได้เอากันอีก โดยแฟนผมเป็นคนรับมา ทั้งคู่บ้าง ทีละคนบ้าง เด็กกล้ามาก็จะผลัดกันเย็ดหีแล้วให้นิดอมควย เด็กสาวแพรวมาผมจะมีความสุขสันมากอีกคนโดนเด้าอีกคอยปรนนิบัติเลียนมผมบ้างเลียนมอีกคนบ้าง บางวันเย็ดเด็กสาวในชุดนักเรียนด้วยถกกระโปงขึ้นแล้วเด้า เด็กก็บ่นอย่าให้เลอะนะคะ จนกระทั่งทั้งคู่เรียนจบก็ไม่ได้สวิงกิ้งกันอีก(กับคู่นี้อ่ะนะ)

review1972

วาสนาหำนักร้องจริงจริ้ง เป็นอาชีพที่ผมอิจฉามากกก

evo999

::HeyHey::แหมน่าอืจฉา แสดงว่ามีสวิงคู่อื่นอีกสินะ นำมาเล่าบอกกล่าวอีกนะครับ

Phukit Methitharathon

เด็ก ป.6เด็กเล็กขนาดนั้นเลยเหรอมาร่วมสวิง

zebrazaa

มีแอบสวิงกับเด็กด้วย โลลิสุดๆ

Skyioi

devilzoa

โหสวิงกับเด็ก ป.6แหมมันเลยละสิ

johnywalker

ครูคนนี้ไม่ถือสานักเรียนเลย ขนาดเด็ก "ขึ้นครู" ยังไม่ว่าเด็ก

aunsoiton

อยากได้ครูประถมอย่างนี้บ้าง

sthanya

ได้แฟนครูเลยโชคดี ได้สวิงกับเด็ก

sudsaiyai