ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 45

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 18, 2021, 08:28:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ เล็กมาบ้านอาจารย์เจษแล้วเห็นอาจารย์เจษแต่ยังไม่ได้เข้าไปคุยถ้าเข้าไปคงจะไม่ต่อสู้กันนะเป็นพี่น้องกันแถมเป็นศิษย์สำนักเดียวกันอีก
#พอเจอกันก็จัดใหญ่เลยเล็กเล่นใหญ่อาจารย์เจษถึงกับต้องหนีเลย

Matsudaira777

ฮันเตอร์ ชิตี้

zaar65

พี่เล็กมา เจษฎาจะแก้ตัวเรื่องพี่ใหญ่อย่างไรดีครับ 

pssbr

Prik110927

::Glad::rเหตุการณ์...อาจารย์กับเล็กคงซัดกันหลายยกแน่ๆ

Satira Potikanon

น่าจะมีฉากเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดอีกไม่นาน

shadow5

หรือจารย์เจษต้องผนึกกำลังกับเล็กสะแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

nok69

เจษกับเล็กศิษย์อาจารย์เดียวกัน(ผลิตผลจากหมึกสักยันต์เดียวกัน) ยาวใหญ่พอๆกัน 555

nkikuji

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

สงสัยจะโดนเวียนทุกคนเลยป่าวผู้หญิงในเรื่อง

soidao

หรือว่าเล็กก็สักยันต์จากลุงเหมือนกัน

terapoong48

ความเมาเปนเหตุ​  อาจารย์เสียเด็กไปอีกคนละ

Montakan