ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 86

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 19, 2021, 11:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pooh

swgxxx26

♤judas♤

ถึงคิวน้องซีสท้องแล้วเหรอ ถึงป้าชัยเมียเยอะแต่ก็รักเมียทุกคนแถมเมียๆก็รักกัน

ryu

ถ้าย้ายกลับโลกเมียๆชาวมิตินี้จะทำยังไงดีนะ

เสพสม

Iscore

ขอบคุณครับ ฮาเร็มป๋าชัยเริ่มใหญ่ขึ้นเรื่อยๆแล้วทั้งเมียและลูก

allapon

ลุงชัยร้ายจริงๆ วางแผนให้เมียๆ มีลูกจะได้หาสาวใหม่ในฮาเร็มได้อีก อิ อิ

singkanong

บ๊ะสั่งตั้งครรภ์ให้เป็นลูกชายได้ด้วยลุง

Au Nanma

ROCKS MAZAWA

5555ว่าแล้วเมียเป็ดฌหดสุดในบรรดาเมียหลวง5555

Narakja Naka

เมียกี่คน ลูกกี่คน จะจำใหวใหมเนี้ย อีกหน่อยลูกจะกินกันเองนะป๋า  555

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ผมว่าลุงชัยอยู่ในแดนสนธยาแห่งนี้ก็มีความสุขสุดยอดเลยนะครับ

samsung014

น้องเป็ดเปลี่ยนท่าทีไวมากพอรู้ว่าเป็นเจ้าหญิง 555

Manoptana

ลุงชัยเอาจำนวนเมียมารวมกัน แบ่งเวลาให้คนละชั่วโมงเดียว ก็ไม่ต้องหลับต้องนอนแล้วจะเอาแรงที่ไหนทำลูกจนครบได้หึ..หึ

akennya