ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 6 ความสุขครั้งใหม่กับน้องหนิง Part 1

เริ่มโดย nookky, สิงหาคม 30, 2021, 08:47:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

หลังจากที่ ผมกับน้องดาว ได้แยกทางกันต่างคนต่างไป ผมก็ได้เข้าเรียนต่อระดับ ปวส.ที่วิทยาลัยช่างแห่งหนึ่งในตัวจังหวัด  ผมก็ได้มาพักที่บ้านในตัวเมือง แต่ก่อนที่ผมจะคิดสอบเข้าที่วิทยาลัยนี้ ช่วงที่คบกับน้องดาวอยู่  ผมมีเพื่อนสาวเพื่อนสาวคนหนึ่งที่สนิทมาก  ชื่อว่าหนิง ซึ่งหนิง มีพ่อเป็นคนทางอิสาน แม่เป็นคนทางใต้ ผมเคยไปบ้านหนิง เป็นบ้านเล็ก ๆ อยู่ในสวนในหุบเขา ครอบครัวของหนิง อาศัยอยู่ด้วยกัน ห้าคน มี พ่อ แม่ หนิง แจง จ๋า ซึ่งหนิงเป็นคนพี่ ผมได้ทราบมาว่าพ่อหนิงเป็นคนที่ดุมาก หวงลูกสาวมาก ครั้งแรกที่พอไปถึงบ้านหนิง ผมก็กลัวพ่อของหนิงมาก แต่พกความมั่นใจมากเพราะว่าผมเป็นเพื่อนหนิง ไม่เคยคิดจีบหนิงมาเป็นแฟน พ่อหนิงถามอะไรก็ตอบด้วยความมั่นใจ และให้ความเคารพ นอบน้อม ความเป็นผู้ใหญ่ ไม่นานผมกับพ่อหนิงก็คุยกันสนุก ไม่มีอะไรที่ต้องกลัว หลังจากนั้นไม่นานหนิงบอกกับผมว่า พ่อหนิงชอบผมมาก ผมไปทำท่าไหนที่พ่อหนิงชอบผม  ทำให้ผมเข้าออกบ้านหนิงได้สบาย ๆ มีอยู่ครั้งหนึ่ง ที่ผมได้มีโอกาสไปบ้านพ่อหนิงที่ขอนแก่น ซึ่งพ่อหนิงขับรถไปเอง ซึ่งรถที่ใช้นั้นเป็นรถสองแถวที่พ่อหนิงใช้รับส่งนักเรียน และบรรทุกผลไม้ ผม หนิง แจง จ๋า นั่งด้านหลังที่บรรทุกของ เช่นผลไม้ กระเป๋าเสื้อผ้า ตั้งกองบังกระจกหลังรถเพราะต้องมีที่ว่างสำหรับนั่งด้วย ผม หนิงและน้องๆของหนิง ก็นั่งรวมที่เดียวกัน เราออกเดินทางกันตั้งแต่เช้า ไปค่ำแถว ๆกรุงเทพ เราเริ่มหลับกัน แต่ผมหลับๆตื่น เพราะเป็นคนชอบมองทาง ผมก็นั่งมองทาง ฝนก็ตกตลอดทาง อากาศก็เย็น จู่ๆหนิงก็คว้ามือผมไปกอด ผมหันไปดูเห็นน้องๆของหนิง หลับคุดคู้อยู่  ผมเลยยกหนิงให้นอนหนุนตักผม เท่านั้นแหละครับ ควยผมก็เริ่มมีปฏิกิริยา พองตัวแข็งขึ้นเลยครับ แต่พยามยามเก็บอาการ  จากนั้นผมก็ยกหนิงให้มาหลับพิงผม โดยผมอ้าขาออกแล้วเลื่อนตัวหนิงให้อยู่ในระหว่างขาผม แล้วใช้ผ้าห่มคลุมอีกที่ แล้วผมก็สอดมือเข้าในผ้าห่มโอบกอดแบบฉวยโอกาสว่างั้นเถอะ ความรู้สึกตื่นเต้นเพราได้สัมผัสของใหม่ ผิวนุ่ม แขนนุ่ม อุ่น แต่มือผมมันไม่แค่กอด ผมขยับแขนไปให้ไปโดนเนินนมนิดหน่อย คล้ายๆแบบไม่ตั้งใจ หนิงก็ไม่ว่าอะไร หรือกำลังหลับลึกก็ไม่ทราบ  ผมก็ได้ใจเปลี่ยนจากแขนเป็นฝ่ามือ ตั้งบนเนินนมหนิงเบาๆ วางฝ่ามือบนเนินนมแล้วลูบเบาๆ สัมผัสร่องนม เบาๆ ควยก็แข็งจนดันหลังหนิงแล้ว หนิงก็ยังไม่มีปฏิกิริยาอะไร เหมือนผมได้ใจ เริ่มเปลี่ยนจากลูบบนเนินนมเป็น ค่อยๆสอดนิ้วเข้าในบลา พอนิ้วกลางไปโดนนม หนิงก็พลิกตัว ขยับตัวผมก็เอามือออกมาวางบนเนินนมต่อ  จากนั้นก็ปฏิบัติการต่อค่อยสอดนิ้วลงไประว่างบรากับเนินนมลงไปได้ 2 ข้อนิ้ว แล้วลูบไปมายังไม่โดนหัวนม แต่ดันต่อไม่ได้แล้ว ได้แค่ลูปฐานนม คิดในใจว่าถ้าพ่อหนิงรู้คงหมดความว้างวางใจแน่นอน ผมก็นั่งกอดหนิงจนถึงเช้า ก็ใกล้จะถึงจุดหมายแล้ว ส่วนขากลับผมก็บแอบทำเช่นเดิมกับหนิง แต่ที่เพิ่มเติมมาคือคราวนี้มีน้องจ๋ามาร่วมด้วย ตอนนั้นน้องจ๋าประมาณ ป.6 ได้  แต่น้องจ๋ามานอนซบพิงด้านข้าง มือซ้ายกำลังลูบคลำนมหนิงเบา ๆ  ส่วนมือขวากำลังบีเคล้นนมเด็ก ป.6 เบาๆเพราะน้องจ๋ายังไม่ได้ใส่บลา ใส่แค่เสื้อซับใน ผมก็ลูบคลำคลึงเบาๆนอกเสื้อมันช่างได้อารมณ์ยิ่งนัก น้องดาวก็น้องดาวเถอะ หลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้นก็ไม่เห็นมีใครพูดอะไร ครั้งนั้นเป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสหน้าอกหนิงเป็นครั้งแรก  หลังจากนั้นเราเริ่มหาสถานที่เรียนต่อกัน เป็นช่วงที่ผมกับดาวกำลังแยกทางกัน  หนิงก็เริ่มมาแทนที่ว่าง  หนิงมีแผนที่จะไปเรียนต่อทาง อิสาน พ่อหนิงชวนผมไปเรียนที่โน้นด้วยให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนหนิง แต่ผมไม่ไป ทำให้หนิงไม่ได้ไปด้วย เราเลยไปเรียนต่อที่ในตัวจังหวัดด้วยกัน หนิงเรียน มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง  พอดีว่าผมมีบ้านอยู่ในตัวเมืองเป็นบ้านแม่ แต่ไม่มีใครอาศัย ผมเลยอยู่พักที่บ้านนี้ตอนเรียน พ่อหนิงก็ให้หนิงมาพักอาศัยอยู่กับผมด้วย หนิงเรียนที่ ม.แห่งหนึ่งในตัวจังหวัด สาขานาฏศิลป์ แต่เราอยู่คนละห้องกัน แต่ความจริงแล้วหนิงไม่ค่อยได้นอนห้องตัวเองหรอก ส่วนมากมานอนที่ห้องผม นอนที่นอน 5 ฟุต ลูกเดียวกัน แล้วหนิงชอบมานอนหนุนแขนผม ยอมรับว่านอนไม่ค่อยหลับอยากจะเย็ดหนิงสักครั้ง แต่ไม่กล้า เพราะคิดแค่ว่าเป็นน้อง  แต่หลังๆความคิดนั้นก็เริ่มเปลี่ยนไป ความคิดอยากเย็ดหนิงก็เริ่มมาอีก กำลังหาโอกาส บางครั้งเวลาหนิงเข้าห้องน้ำอาบน้ำก็มักจะแอบดูทางรูช่อง เห็น นมเป็นลูกขนาดพอดีมือ เป็ดก็อวบ ขนก็ไม่เยอะเรียงเป็นระเบียบสวยงาม ไม่รู้เคยโดนใครเย็ดมาแล้วหรือยังแต่กลีบยังสวยงาม เห็นแล้วอยากจะเย็ดซะเหลือเกิน พอหนิงอาบน้ำเสร็จผมก็จะมาช่วยตัวเองทุกที  จนมาถึงวันหนึ่งที่ผมได้รวบรวมความกล้าพร้อมด้วยความเงี่ยนอยากจะระบายออก วันนั้นผมกลับมาจากวิทยาลัย ก็เตรียมกับข้าวมื้อเย็นรอหนิงกลับมาจาก มหาลัย สักพักก็มีรถเก๋งคันสำมาจอดหน้าบ้านแล้วหนิงก็ลงมาจากรถ ผมถามว่าใครมาส่ง หนิงถามว่าเพื่อนสมัยเรียน ปวช.ชื่อแกน เรียนช่างยนต์ แล้วหนิงเดินเข้าบ้านไป  หลังจากที่เรากินอาหารเย็นเสร็จแล้ว ก็อาบน้ำ ผมปฏิบัติภารกิจเช่นเดิมคือ การแอบดูหนิงอาบน้ำ แต่การอาบน้ำครั้งนี้หนิงมีกิจกรรมพิเศษ คือการตกเบ็ด  หนิ่งเขี่ยเป็ดตัวเองเล่นพร้อมด้วยเสียง อืม อืม อืม ออกมาจากห้องน้ำเบาๆ ไม่นานก็มีน้ำพุ่งออกมาจากเป็ดของหนิงพร้อมกับตัวหนิงกระตุก  คงถึงจุดสุดยอดแล้ว  ผมว่าก่อนหน้านี้ต้องมีการบิ้วก่อนในรถแน่นอนเลย แต่ยังไม่เสร็จ นึกแล้วอิจฉาไอ้แกน จริงๆเลย  ไม่รู้โดนไอ้แกนเย็ดมาแล้วหรือยัง  ไม่เป็นไรคืนนี้ได้รู้แน่  พอได้เวลานอน ผมก็เข้าห้องนอนผม หนิงก็เข้ามานอนด้วยเหมือนทุกคืน  ก่อนจะนอนผมถามหนิง ว่าคบกับแกนนานยัง หนิงบอกก็สักพักหนึ่งแล้ว ผมถามต่อ เคยมีอะไรกันแล้วยัง หนิงตอบ จะถามทำไมเกี่ยวอะไรด้วย ผมว่าแค่อยากรู้เฉยๆ หนิงพูดว่าบ้าถามอะไรก็ไม่รู้ แล้วนอนตะแคงหันหลังให้ผม  ผมก็สอดแขนผมไว้ใต้คอหนิง หนิงก็ขยับคอให้หนุนแขนผมท่าตะแคงพอดี ไม่นานหนิงก็หลับไป ผมแกล้งขยับแขนเพื่อจะเช็คดูว่าหลับจริงหรือเปล่า  ผมว่าคืนนี้เป็นไงเป็นกัน ไม่อยากแสดงเป็นคนดีอีกต่อไปแล้ว ผมค่อยเอาอีกข้างมากอดหนิง ช่วงจังหวะที่วางมือลงบนตัวหนิงฝ่ามือมันตรงกับเนินนมหนิงพอดี ผมคลำนมหนิงเบาๆ ปรากฎว่าติดบรา ผมเลื่อนมือมาปลดตะขอบราทางด้านหลัง หนิงก็ยังไม่รู้สึกตัว พอตะขอบราหลุดออก ผมก็เลื่อนมือ ไปบีบคลำนมทางด้านหน้า ใจผมเต้นถี่รัวมาก เต็มมือพอดีจริงๆด้วยความรู้มันดีกว่าตอนที่แอบลูบตอนไปอิสานอีก หนิงก็ยังไม่รู้สึกตัว ผมสอดมือเข้าในเสื้อเพื่อจับได้ถนัดขึ้น  พอฝ่ามือสัมผัสนม ควยผมแข็งปั๋งมากเลย นมยังแน่นมาก ไม่เหลว ไม่เคยได้ลูบคลำนมที่เด้งสู้มือแบบนี้เลย นึกไว้ในใจว่าถ้าได้ดูด งับ จะฟัด นมให้แหลกไปเลย ลองเอานิ้วเขี่ยหัวนมดู หนิงสะดุ้งทะนทีเลย พร้อมเสียงถอนหายใจยาวๆ ผมแกล้งขยับตัวผมประกบหนิงทางด้านหลัง เอาควยบดอัดร่องก้น ตัวหนิงขยับนิดนึง นั่นหมายความว่าหนิงรู้สึกตัวแล้ว แล้วไม่ปฏิเสธ มือผมที่กำลังบีบคลึงนมอยู่ ผมเลยจับมือหนิงให้มาจับควยผม หนิงก็จับพร้อมนวดควยผมไปด้วย เป็นสัญญาณบอกว่าหนิงเล่นด้วยแล้ว ผมค่อยๆเลื่อนมือมาลูบหน้าท้องเบา ค่อยๆสอดนิ้วผ่านขอบกางเกงใน ทันทีที่นิ้วผ่านขอบกางเกงใน ปลายนิ้วก็โดนขนอ่อนๆ นิ่มๆ บนเนินเนื้อ หนิงก็เอามือมาจับมือผมไว้ ผมก็หยุดการเคลื่อนที่เพื่อไปหาเป้าหมาย แต่ก็ยังขยับบีบคลำเนินเนื้อบีบปล่อย เสียงหนิงถอนหายใจยาวๆ เมื่อรู้สึกว่ามือหนิงที่จับมือผมไว้คลายตัวลง ผมก็รุกต่อปลายยนิ้วก็ควานหารอยแยกร่องเป็ด หนิงแอ่ก้นมาด้านหลังแต่ติดควยผมแข็งอัดร่องก้นอยู่ มันช่างตื่นเต้นมากกับการลักหลับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟน  ผมใช้นิ้วกลางถูไถไปในร่องเป็ดเขี่ยขนหมออ้อยอันอ่อนนุ่มที่ขวางร่องออกเพื่อให้นิ้วได้ลงร่องกลีบง่ายขึ้นผมเลื่อนปลายนิ้วกลางผ่านร่องเป็ดไปสะดุดกับเม็ดติ่งเสียว หนิงสะดุ้งแอ่นก้นมาด้านหลังที่มีควยผมอัดดักไว้ พร้อมหนีบขาไว้แน่น ผมไม่สนใจ เพราะนิ้วมือผมอยู่ในตำแหน่งจุดเสียวแล้ว ผมใช้นิ้วกลางสะกิดเม็ดติ่งเสียว ทุกครั้งที่สะกิดเม็ดติ่งเสียว ตัวหนิงสะดุ้งทุกครั้ง ผมถู สะกิดเม็ดติ่งเสียวไปเรื่อยๆขาหนีบหนิงก็ค่อยๆอ้าขาออกทีละนิดพร้อมเสียงหายใจที่เร็วขึ้น ดังขึ้นเหมือนคนกำลังจะถึงจุดสุดยอด แต่ผมยังไม่ให้ถึงก่อน ผมหยุดเขี่ยเม็ดติ่งเสียวแล้วเลื่อนนิ้วลงไปอีกพบกับน้ำเมือกที่ไหลออกมารอที่ปากรูเป็ดจนลื่นแฉะ ผมใช้นิ้วเขี่ยน้ำเมือกถูวนหน้าปากรูเป็ดมีบ้างที่แกล้งแหย่นิ้วเข้าไป ในรูแต่ไม่มาก เสียงหนิงคราง อืม อืม พร้องเสียงหายใจที่ดัง แล้วผมเปลี่ยนมาเขี่ยเม็ดติ่งเสียวต่อ เสียงหายใจของหนิงเริ่มดังขึ้นถี่ๆอีกครั้ง คราวนี้ผมเร่งความเร็วที่ปลายนิ้ว หนิงหายใจถี่ขึ้นดังขึ้น ส่งเสียงอืม อืม ดังขึ้น ผมก็ยังไม่หยุดเขี่ย เพราะคิดว่าหนิงใกล้เสร็จแล้ว ไม่นานเสียงหนิงดังโอ๊ะ ๆ  ๆ เสียงถอนหายใจยาวๆดัง พร้อมตัวกระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก แต่ผมยังไม่หยุดเขี่ย จนหนิงบอกว่าพี่พอก่อน เดี๋ยวฉี่แตก ผมเลยหยุด เลื่อนนิ้วไปถูน้ำเมือกเสียวที่ปากรูสักพักเพื่อให้หนิงได้ผ่อนคลาย  แล้วผมจับตัวหนิงหันมาทางผม ผมเริ่มถอดกางเกงนอนออก ทันทีที่กางเกงหลุดออก ควยอันแข็งปั๋งของผมก็ดีดตั้งโด่ทันที ผมเอื้อมไปจับมือหนิงมาจับควยผม ผมบอกหนิงว่า ช่วยชักว่าวให้พี่หน่อย หนิงก็เริ่มสาวควยผมแบบยาวๆ ขึ้น-ลง จากช้าๆนิ่มนวล แล้วค่อยๆเพิ่มความเร็ว จนผมเสียวเหมือนจะแตก ผมบอก หนิง พอก่อน เดี๋ยวน้ำแตก ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนอนของหนิงออกทีละเม็ด  แล้วถามหนิงว่า พี่ขอดูดนมหน่อยได้ไหม หนิงไม่ตอบ ผมจูบไซร้เนินนมหนิงจนถึงหัวนมเล็กๆ ผมอ้าปากงับหัวนม พร้อมดูดนมหนิงอย่างเมามันสลับทั้งซ้ายและขวา จากนั้นผมให้หนิงหมุนตัวเพื่อจะให้ไปดูดควยผม  แต่หนิงบอกว่า ไม่เอา ไม่เคยดูด ผมว่าเอานา ลองดู ผมก็คะยั้นคะยอ สักพักหนึ่ง จู่ๆหนิงก็ก้มไปดูดควยผมอย่างชำนาญ ไหนว่าไม่เคยดูด หนิงใช้ปากรูดควยตั้งแต่ปลายยันโคน มือผมก็ไม่ปล่อยให้นิ่งเปล่า ชอนไชเข้าไปในรูเป็ดของหนิงทีละนิด เสียงหนิงคราง อืม อืม อืม อืม ผมค่อยดันนิ้วเข้าไป ด้วยน้ำเมือกเสียวที่หลั่งออกมาอย่างล้นหลาม ทำให้นิ้วมือผมเข้าไปสุดนิ้วอย่างง่ายดาย คงมีใครเปิดซิงหนิงไปแล้วก่อนหน้านี้  แต่ผมก็ไม่สนใจ เพราะไม่ได้ตั้งใจจะเอาหนิงเป็นแฟนอยู่แล้ว คืนนี้เป็นแค่ความอยากของคนสองคน ผมจับขาหนิงให้คร่อมหน้าอกผม ปากหนิงก็ยังดูดควยผมอยู่ บางทีก็เลียปลายควย มันช่างเสียวจนตัวผมบิดเลย  ส่วนเนินเป็ดของหนิงก็หันมาทางผม นิ้วมือผมก็ยังคารูเป็ด แล้วล้วงควัก เสียงครางของหนิงก็ยังดัง อืม อืม อืม  หนิงก็ยังใช้ปากดูด รูดควยผม จนผมเกือบน้ำแตกแล้ว ต้องตีก้นแล้วบอกว่าพอก่อนเดี๋ยวแตก แต่หนิงยังไม่หยุด จนผมต้องพ่นน้ำควยออกมาเต็มปากหนิง ไหลซึมออกมาทางขอบปากย้อยมาตามควยผม ผมไม่ยอมที่ผมจะแตกคนเดียวหรอก ผมเร่งกระตุกมือผมที่มีนิ้วสอดใส่อยู่รูเป็ด เสียงหนิง อ่า อ่า  อ่า อา ทันทีที่หนิงร้อง อ่า ควยก็หลุดออกจากปาก พร้อมน้ำควยไหลออกมาจากปาก ไม่นานน้ำเงี่ยนของหนิงก็พุ่งออกมาจากเป็ดหนิง กระจายลงบนหน้าอก มีบางส่วนก็กระฉูดใส่หน้า แล้วหนิงก็นอน ฟุ๊บลงทับตัวผม มือก็ยังจับควยอ่อนผมไว้แน่นแต่ก็ยังรู้ขึ้น รูดลงอยู่ ไม่นานควยผมก็เริ่มแข็งตัวอีก ผมพลิกตัวให้ หนิงนอนหงาย แล้วยกขาให้เป็นตัวเอ็ม ผมก็เอาตัวไปไปแทรกระหว่างขา แล้วจับควยถู วนรอบปากรูเป็ด บางทีก็ถูตรงเม็ดติ่งเสียว เสียงหนิง ซี๊ด  เบา แล้วผมก็ก็จ่อควยตรงปากรูเป็ดหนิง ใช้ปลายควยค่อยๆแทรกเข้าไปในรูเป็ด  ค่อยๆกดช้า ๆมันคับแน่นมาก ตกลงหนิงยังซิงอยู่ไหมเนี๊ยะ  คิดอยู่ ผมค่อยกดควยเข้าบางทีก็ขยับออกมาแล้วกดใหม่ หนิงบอกเจ็บ เสียว  ผมถามหนิงว่าเคยโดนเย็ดมาก่อนไหม หนิงตอบว่า ไม่เคยให้ใครเย็ดมาก่อน เลยพี่เป็นคนแรก อ่าวผมเป็นคนเปิดซิงหนิงเป็นคนแรก  แต่หนิงบอกว่า ชอบช่วยตัวเองอยู่บ่อย บางทีก็ใช้ควยปลอมแต่เล็กกว่าของพี่ ทันใดนั้นผมก็กดควยมิดด้ามเลย ผมยังถามต่ออีกว่าแล้ว เจ้าแกนยังไม่เคยได้เหรอ หนิงตอบ แกนแค่เล่นเสียวขางนอก  หนิงไม่คิดว่าพี่จะฉวยโอกาสแบบนี้ แต่หนิงชอบนะมันเสียวแปลกๆดี แต่หนิงบอกไว้ก่อนนะว่าเราไม่ได้เป็นแฟนกันนะ ไม่อยากจะมีอะไรมาผูกมัด ไร้อิสระ อ่า  แบบนี้ก็เข้าทางผมล่ะซิ  ผมเริ่มซอยควยผมเข้า - ออกอย่างช้าๆ มันแน่นมากขยับทีเหมือนจะแตก  ผมก็ซอยช้าๆ หนิงก็ร้อย โอ้ยๆ  โอ้ย เบาๆ ผมเริ่มเพิ่มความเร็วขึ้นหลังจากที่ภานในเป็ดเริ่มเข้า - ออกคล่องแล้ว ผมต่องขมิบควยไว้ เดี๋ยวแตกเสียก่อน  ดีนะที่ก่อนหน้าได้แตกไปแล้วรอบนึง  ผมก็ซอยเร็วบ้างช้าบ้าง แล้วถามหนิงต่อ แล้วหนิงมีแฟนยัง หนิงตอบมีแล้วแต่ยังไม่ชัดเจน คือเจ้าแกนนั่นแหละ เพิ่งคบกัน ผมคิดเล่นว่าน่าจะให้หนิงคุยกับแกน ในขณะที่ผมกำลังเย็ดหนิงอยู่ แต่ว่ามันดึกแล้ว ค่อยเป็นโอกาสหน้า  ตอนนี้ทำหน้าที่ความสุข สนุกสนานให้หนิงดีกว่า ผมเปลี่ยนท่าจากที่หนิงนอนหงาย ให้หนิงนั่งตักผมแล้วให้หนิงโยก โอ้ย  ซีดดดด อา อา อา เสียงหนิงคราง ปากผมก็ดูดนมหนิงไปด้วย หนิงก็โยกเอวตัวเอง บอกว่า เสียวมากเลยพี่ หนิงเสียวจะแตกแล้ว ไม่ทันขาดคำตัวหนิง กระตุก 4-5 ที ติดๆกัน แล้วกอดผมแน่น แต่แปลกผมยังไม่แตกที ทั้งที่ก่อนหน้านี้เกือบแตกไปแล้ว ตอนนี้ที่ควยผมน้ำเมือกเสียวอาบเต็มควยเลย  ผมบอกให้หนิง เปลี่ยนเป็นท่าโก้งโค้ง ซึ่งท่านี้ผมชอบมาก มันเข้าลึกดี สุดลำจนถึงโคน  หนิงก็พร้อมอยู่ในท่าโก้งโค้ง ผมจับควยจ่อแล้วแทงพรวดเดียวเข้าไปมิดลำควยจริงๆ เสียงหนิง ร้องโอ๊ย  เบาๆหน่อย เดี๋ยวของหนิงพังหมด ผมไม่รอช้าแล้ว สาวควยยาวๆ เข้าสุด ออกสุด เช่นกัน เพิ่มความถี่ให้เร็วขึ้น จนใกล้จะแตกแล้ว ผมถามหนิงแตกในได้ไหม หนิงไม่ทันได้ตอบ ผมอัดไปสุดแรง 3-4 ทีแล้วพ่นน้ำควยอัดเข้าไปในเป็ดหนิงทันที หนิงถอนหายใจเหนื่อยหอบแล้ว ฟุ๊บ หน้าลงบนที่นอน ก้นก็ยังลอยอยู่เพราะควยผมยังคายอยู่ ผมค่อยๆชักควยผมออกมา เสียงลมดัง ฟีด แล้วพอควยหลุดออกมาจากเป็ดดังบ๊อก  ตามด้วย แป็ดๆๆ เสียงลมออกพร้อมกับน้ำควย ขุ่นข้น ผมที่ไหลย้อย ออกมาจากรูเป็ด หยดลงบนที่นอน เสร็จกิจกาม เราก็นอนกอดกันเหมือนผัวเมีย ผมถามหนิงว่า ไม่คิดห้ามพี่บ้างเลยเหรอ หนิงตอบ หนิงอยากลอง อยากรู้ ว่าการโดนเย็ดจริงๆ มันจะเสียวขนาดไหน  ถ้าเกิดพลาดท้องขึ้นมาก็ไม่ค่อยมีปัญหาเพราะทางบ้านหนิงชอบพี่ อยากได้พี่เป็นลูกเขยในอนาคต จากนั้นเราสองคนนอนกอดกันจนเช้า

Upheaval

ดีนะไม่ต้องผูกมัดอะไร หายากเลยสาวแบบนี้

Ricebird526

ชอบมาก แต่งได้สนุกมาก ต่อจากหนิงต้องเป็นน้องของหนิงต่อแน่เลย

brother1

1819

จะหลอกฟันหนิง แต่โดนหนิง ใช้เป็นทางผ่าน เพื่อลองเสียว ครั้งแรก ซะงั้น  55 แต่ก็ดี ไม่ผูกมัดกัน  แต่จะทำได้จริงเหรอ คนมีอะไรกัน อยู่บ้านเดียวกัน มันต้องรู้สึกบ้างล่ะ   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า