ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวยเล็กหมวยใหญ่ (บทอวสาน)

เริ่มโดย Sukita, กรกฎาคม 20, 2021, 01:02:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ช่วงเวลาบ่าย วันถัดมาซึ่งร้อนระอุของเดือน เม.ย.เจ้ใหญ่หมวยเล็กไปซื้อน้ำแข็งกัน ผมเจอน้ำส้มคั้นปรุงเสียอร่อยจริงๆ จึงจัดการหยอดยาปลุกเซ็กส์ที่ได้จากไอ้แก่แม้นลงไป สำหรับยาปลุกเซ็กส์อันนี่ซึ่งมาจากกระตุ้นม้าเพศเมีย เมื่อสองสาวกลับมาผมฉุดแขนนังหมวยเล็กไว้แล้วบอกแผนการกับยัยหมวยเล็กซึ่งมันก็ชงน้ำแดงใส่มะนาวกิน ส่วนผมกินแต่น้ำแข็งใส่น้ำเย็น แต่ไม่วายแอบดูพี่สาวคนสวยกินน้ำส้มไป 3 แก้วโต แล้วเธอก็กลับปิดล็อกห้องเงียบเพราะว่าในตอนบ่ายกับความร้อนระอุ คงจะไปอาบน้ำ ผมได้ยินเสียงอาบน้ำสู้ๆ จากห้องของพี่สาวผม ผมจึงพยายามใช้ตามองเข้าไปที่ซอกของห้องน้ำ จนพบว่าพี่สาวคนสวยนะกำลังเอาแล้วเอาสายยางฉีดน้ำเข้าสู่ร่องหีของตัวเอง อย่างสุดทรมาน ผมเห็นหีที่หมอยขึ้นแผลมๆจากการกัดหมอยของผมโดนน้ำฉีดจนแคมหีปลิ้น ผมนี่ควยลุกตั้ง เพราะรู้ว่าพี่สาวของผมคงจะโดนกระตุ้นจากยาปลุกเงี่ยนที่แก่แม้น เอามาให้แน่ๆ ตอนนี้ผมใช้กุญแจสำรองแล้วเข้าไปนั่งในตู้เสื้อผ้าในห้องของพี่สาวผม นั่งรอควยโด่อยู่ในตู้ #อ้าถึงเวลาจัดการดาวมหาลัยเสียทีหีต้องเป็นของกูฮาๆๆๆ# ขณะที่พี่สาวผมก็คงจะทำร้ายตัวเองอยู่ในห้องน้ำผมรออยู่ร่วม 15 นาที ก่อนพี่สาวคนสวยผมจะเดินออกมา ด้วยใบหน้าที่แดงก่ำแกเดินมานั่งที่เตียงโดยร่างมีแต่ผ้าขนหนู เธอเปลือยร่างงามนอนลงก่อนชันเข่าขึ้นนำนิ้วเขี่ยปลายเม็ดแตดตัวเอง ร่องหีน้ำนองแสดงว่าแตกไปรอบแล้วคาห้องน้ำแต่เจ้ผมยังเงี่ยนต่อ แตดนิลุกแดงสะใจไอ้ตี๋จริงๆ ผมชมการทรมานหีตัวเองของเจ้หมวยใหญ่จนควยแข็งและหีแตดเจ้เริ่มกระตุก ผมจึงพลักประตูตู้ออกปรากฏตัวขึ้น ว่าปรากฏร่างขึ้นมา แต่แทนที่อีเจ้หมวยของผมจะตกใจ เธอดึงกระชากแขนผมมามานั่งที่เตียงแล้วพูด "ไอ้ตี๋แกดูดให้ชั้นแบบวันนั้นทีฉันอยากไอ้ตี๋" โหยาไอ้แก่แม้นมันปลุกเงี่ยนดีโคตรเจ้ผมเกลียดผมกลับอยากให้น้องอย่างผมเลียหีให้แกคงเงี่ยนสุดๆแบบนี้ยกในห้องน้ำคงไม่แตกละสิ ผมค่อยใช้นิ้วชี้แทงไปลายแตดแดงเจ้หมวยใหญ่ ก่อนประกบปากดูดอมยอดหัวนมร่วมสายเลือดเข้าปากผม "อือ ไอ้ตี๋แกเลียหีเจ้ทีโอววว เจ้อยากให้ออกโอววว" "ใจเย็ดสนุกกันก่อนเจ้" "ไม่นุกแล้วฉันอยากโอววว" "เจ้ต้องเงี่ยนกว่านี้ผมจะเป็นผัวเจ้เองนะ" ผมใช้นิ้วสแครชเข้าไปที่ร่องร่องหีของเจ๊คนสวยโดยง่าย เจ๊ผมสะดุ้งโหยง เมื่อโดนผมสะกิดติ่งแตดแบบรุ่นแรง ผมรับรู้เลยว่าเจ๊ของผมคงจะสวรรค์ค้างแตกแบบไม่ได้น้ำแตกเยี่ยว ไม่แตกเหมือนกับครั้งที่ผมเคยเอาลิ้นเลียให้แก หีเริ่มมีน้ำเมือกสีใสไหลออกมามากขึ้น ผมจึงจับร่างพลิกร่างเจ้แล้วจัดการแหก 2 ขาของเจ๊ออก เจ้หมวยใหญ่ยิ้มหวานคงสมใจที่ผมเลียหีเสียที  เจ้ก็แหกหีจนกว้าง พอที่จะเข้าไปวางกลางของลำตัวเธอ ผมจัดการปลิ้นแตดของเจ๊หมวยใหญ่ออกมา ก่อนดูดแตดโตของเจ๊หมวยใหญ่เข้าปากอย่างอร่อย ผมได้ดูดเลียเสยร่องรูหีของเจ๊หมวยใหญ่ปาดน้ำเงี่ยนพี่สาวเข้าปาก เจ๊ของผมมีท่ากระตุกเกร็งท้องน้อยเป็นคลื่น ส่วนหัวเม็ดแตดโดแหลมออกมาตามนิ้วก้อยเด็ก "อูยยยดี ตี๋จ๋าเอาให้ เจ้ออกเลยช่วยเจ้ด้วยยโอววว" ผมเห็นหีแตดเธอลุกก็เต็มด้วยความสะใจ ที่พลาดเย็ดเธอมาหลายครั้ง ผมเห็นเจ้ขนตูดลุกเกลียวคงมีอาการเสียวกระสันสุดๆ หน้าท้องเกร็งเป็นคลื่นลอน เธอเล่นตัวกับผมมากนักทีนี้แหละไอ้ตี๋ จะทรมานให้หนักหนาสาหัสกว่าที่ผมโดนเลย "โอวว อือออเน้นตรงนั้นตรงแตดเจ้ตะอออกแล้วอูยยยเสยแรงตี๋ อ้า" ทีนี้ผมละปากออกมาจากร่องหีของเธอ โดยไม่แยแสปากแคมที่เกร็งขมิบน้ำเงี่ยนไหลออกมาเป็นระยะและแตดแหลมแดงของเธอ เจ๊หมวยใหญ่บ่นตัดพ้อทุบไหล่ผม แล้วบ่นตัดพ้อขึ้นมาทันที "อ้ายยตี๋ จะหยุดทำไมกัน" "น่าเจ้ไปดูอีหมวยเล็กกันข้างล่างดีกว่า" "อึมีอะไรตี๋" ผมเอาผ้าห่มห่อร่างงามของเจ้ก่อน จะอุ้มว่าที่เมียในสายเลือดอย่างเจ้หมวยใหญ่ไปที่ห้องนอนผม ให้แกเอาตาแนบประตูห้อง เช่นเดียวกับผม ภาพนั้นคือหมวยเล็กคนน่ารักกำลังโดนไอ้แก่แม้นอัดหีในท่าหมาอยู่ "อูยยยลุงแม้นขา ควยลุงใหญ่ควยลุงครูด หีหนูมันส์หีคะ โอววว" "อูยยยหนูก็สวยหีก็ดูด แค่ม.สองเองเย็ดเก่งจริงอีหนู ไอ้ตี๋ฝึกมาดีจริงโอวววว รับลุงเป้นผัวหนูนะ" "คะผัวแม้นของเมียเล็กโอวววเย็ดแรงเลยเมียชอบควยยผัวโอววว" ผมแหละอยากไปตบอีหมวยเล็กพอได้ควยใหม่ลืมควยผมเลย แต่ที่ผมสนใจคืออีเจ้ผมสิเกรงเอามือกดท้องน้อย และมองการเย็ดของสองคนตาไม่กระพริบ แทนที่จะมาต่อว่าผมที่ให้คนอื่นล่อน้องสาวคาบ้าน เจ้ผมดูแบบสนใจจริงๆ งานนี้ผมเดินไปข้างหลังเธอค่อย ถกผ้าห่มห่อตัวให้ก้นงอนเผยออกมา ซึ่งน้ำหีเจ้หมวยใหญ่หยดย้อยเต็มสองขาถึงฝ่าเท้าเลย ผมรูดกางเกงตัวเองลงแล้วเอาตัวเข้าประกบร่างงามสาววัย19 "ไม่ว่าอะไรผมหรือเจ้" "อือฉันจะดูแก ทำอะไรก็ทำเถอะ อย่าเอาฉันพอไอ้ตี๋" "ครับบบบบ" ผมค่อยสอดควยบานเขากลางร่องหีเจ้แล้วแทงควยครูดเสยผ่านปากหีเจ้หมวยใหญ่ ก่อนปีบนมเธอแน่นจนบี้ เธอเม้มปากสวยแต่ตายังส่องภาพในห้องแบบตาไม่กระพริบ "ชอบไหมเจ้ควยผมถูหีแบบนี้" "อือ..ทำไปทำให้อออกนะแก อือ" ผมเริ่มแท่งควยผ่านร่องรูหีของเจ๊หมวยใหญ่ ให้หนักขึ้นหนักขึ้นเร็วขึ้นจับก้นเจ๊หมวยใหญ่สาวไปมา ผมเห็นเธอซูดปากเบาๆ แล้วจับฝาห้องหมวยเล็กแน่น ตอนนี้เธอเกร็งจนหน้าท้องแข็งเป็นระรอกสายก้นกระดกสู้ควยเบาๆ ผมเองก็แนบสายตาดูบทรักระหว่างหมวยเล็กกับไอ้แก่แม้นซึ่งดุเด็ดเผ็ดมันมาก ไอ้แก่อัดหีน้องสาวจมร่านควย จนน้ำแตกแตนไปหลายรอบ สงสัยไอ้แก่แม้นมันควยฝังมุกเยอะจนอีหมวยเล็กเงี่ยนร่าน มันคงติดอกติดใจในรสควยของไอ้แก่แม้น รสสวาทของมันนี่เยี่ยมจริงๆ แต่ผมก็ไม่ลดละที่จะเด้าเอวใส่ร่องเงี่ยนเจ๊หมวยใหญ่ แล้วเด้าควยไอ้หัวควยบานลากผ่านปากร่องรูหีของเจ๊ จนเจ๊หมวยใหญ่เริ่มเกร็งตูดแน่นผมเริ่มรับรู้ได้เลยว่าเจ๊หมวยใหญ่คงจะใกล้จะถึงสวรรค์แล้ว เพราะควยผมมันเลืรอมด้วยน้ำเงี่ยนเธอ อีกทั้งเธอกรามแน่น ผมจึงดึงร่างเธอออกมา แล้วหยิบผ้าถุงที่อยู่ใกล้ เอามาครอบหัวเธอ แล้วก็ให้เธอสวมใส่ ก่อนที่จะฉุดมือเธอขึ้นรถมอเตอร์ไซค์ออกไปจากบ้านด้วยใจระทึก โดยมือหนึ่งผมบิดคันเร่ง อีกมือหนึ่งผมสอดมือเข้าไปที่ร่องหีน้ำเงี่ยนเปรอะของเจ๊หมวยใหญ่ ที่อยู่ในชุดที่ใส่เพียงผ้าถุงตัวเดียว รถของเราแล่นไปทางนาพ่อแม่ ตอนแรกในสมองผมคิดอยู่ที่เดียวก็คือ เถียงนาของทั้งพ่อทั้งแม่ที่เอาหมวยเล็กมาเย็ดบ่อยๆ พอคิดอีกทีกลัวหมวยเล็กและไอ้แม้นคงจะตามมาถูกแน่ ผมเลยไปไร่เช่าของพ่อที่ให้ลุงคนนึงเช่าไว้เพื่อจะทำไร่ข้าวโพด ตอนนี้ถูกเก็บเกี่ยวไปแล้ว เมื่อรถแล่นมาถึงเอารถแอบแล้ว ผมจึงฉุดมือเจ้เข้าไปในร่องข้าวโพดต้นโต ในยุค 4.0 แบบนี้คงจะไม่มีใครทำมาเย็ดในไร่แบบนี้แน่ๆ ผมรีบดึงผ้าถุงเจ้ออกจากหัว แล้วจัดการปูผ้าถุงบนร่องข้าวโพด ก่อนจับเธอนอนดูดเลียหีอีกครั้ง "ไอ้ตี๋อูยยทำไมไม่ทำที่บ้านทำไมมาทำในไร่นี้อูยยยโอวววว" "ไม่ได้หรอกเจ๊ เดี๋ยวไอ้แม้นมันสวมรอยผมขึ้นมา ผมเสียดายเจ๊สวยจะตายเจ๊แพล็บๆๆๆ" "แก อูยยยมาดูถูกฉัน ฉันยังไม่อยากจะมีอะไรกับไอ้แก่หัวล้านแบบนั้น อูยยยโอววว" ผมอ้าปากดูดปลายเม็ดแตดโด่งของเจ๊หมวยใหญ่เป็นการตอบแทนที่เธอไม่หลงควยไอ้แก่แม้น ทำให้เธอรู้สึกตัวสะดุ้งชาเกรงไปทั่วร่องหีสวย เจ๊รีบกดหัวผมแล้วควรคราง "อูยยยยแกต้องทำให้เสร็จนะโอวววฉันไม่ไหวแล้วฉันไม่ไหวจริงๆฉันฉันตายแน่อูยบบบเอาให้เสร็จนะโอววว" ผมจัดการตะแคงตัวข้างเจ๊หมวยใหญ่ ขณะนี้ผมจัดการรูดกางเกงขาสั้นผมออกทำให้ควยผมดีดผึงออกมา ข้างหน้าของเธอ "เจ๊อมควยผมหน่อยผมจะดูดแรงๆให้เจ้เสร็จนะ" ผมพูดออกมาเหมือนเป็นการลองเชิงเท่านั้น แต่ก็ไม่คิดว่าเจ๊หมวยใหญ่เงี่ยนง่านมาก เธออ้าปากอมหัวควยของผมเข้าปากเลย ผมรีบดูดน้ำหวานของเจ๊หมวยใหญ่ ส่วนหัวควยอุ่นจากปากเธอ แสงจันทร์ทำให้ผมเห็นหน้าหวานเจ้อ้าปากอมควยของผมเข้าปากแน่น ผมรู้สึกชาไปทั้งตูด แทบจะกลั้นน้ำควยไว้ไม่อยู่ ต้องเกรงควยกลัวหลั่งน้ำควยใส่ปากเธอ แต่ผมต้องพยายามข่มอารมณ์เอาไว้ ไม่ให้แตกออกมา ละปากมาสนใจกับรูก้นของเจ้ผมแทน ซึ่งผมได้เปิดบริสุทธิ์ตูดสวยเธอมาแล้ว "อูยยยตี๋จ๋าเลียหีเจ้เถอะ เจ้ยอมอมควยตี๋แล้วนะ ตี๋จ๋า เอาเจ้น้ำแตกก่อนตูดเดี๋ยวค่อยเล่นนะอูยยย บ๊วบๆๆ" การอมควยของเจ๊ทำผมรู้สึกชุ่มโชกใจมาก แต่เธอที่ถูกเลียหีแตดปากรูดงหมอยสองแคม ก็ไม่มีทีท่าว่าจะน้ำแตกเลย ถึงเราจะทำรัก69กันอยู่บนผ้าถุง ผมดูดหีเจ้ดูดหัวควยผม ในท่า 69 ทำรักให้แก่กันนานมากผมจะแตกหลายรอบแต่ต้องข่มใจอยากให้น้ำแรกฉีดในมดลูกคนสวย แต่ว่าเจ๊หมวยใหญ่ไม่มีทีท่าว่าจะน้ำแตกเลย ยาของไอ้แม้นมันดีจริงๆทำหญิงเงี่ยนจัดแต่ก็ทนจัด ผมละปากมาจากร่องหรของเจ๊หมวยใหญ่ทำท่าทำหน้าไม่พอใจ แต่ปากแกยังดูดอมควยผมแน่นจนหน้าสวยเบียดหมอยดกผม ผมสั่นเท้อมไปหมดทั้งตัว ผมอยากจะปล่อยน้ำควยราดหน้าเจ้ แต่ต้องข่มอารมณ์ไว้ ก่อนที่จะดึงตัวออกมา จัดการใช้ปลายนิ้วสะกิดติ่งแตดของเจ๊ที่เริ่มโตขึ้นและลุกโด่งเกือบจะเท่าปลายนิ้วก้อย ผมงอตัวอ้าปากดูดหัวนมเจ้สองข้างสวยหลายรอบ แล้วค่อยๆสอดนิ้วก้อยผมเข้าไปสะกิดตรงปากรูหีของเธอ ทำให้เธอรู้สึกรู้สึกตึงแน่นอยู่นาน แต่ก็ไม่หลั่งน้ำหี ตอนนี้ลิ้นเธอระบายไปทั่วหัวควยของผม ผมรู้สึกแสบเสียวจนจะแตก จึงพยายามดึงควยออกจากปากของเธอ เสียงดังบล็อก ควยของผมเลอะไปด้วยน้ำลายหวานของเจ้คนสวยประจำตระกูล "ไม่ไหวเจ้ผมจะออกแล้วเจ้" "อือ แกทำไมไม่ทำฉันอีกละฉันอยากน้ำหีแตกไอ้ตี๋" "เจ้เราเล่นที่บ้านมาก็ชั่วโมง ที่นิสองชั่วโมงเจ้ไม่ออกแต่ตี๋ไม่ไหวแล้ว" "ไม่นะตี๋แกฉันยอมแกขนาดนี้ทำฉันเสร็จสิออกสิ" "เจ้ผมว่ายากแบบนี้มีวิธีเดียว เจ้" "อะไรตี๋เจ้เงี่ยนขนาดนี้แก จะให้ฉันทำอะไรอีก" "เจ้คงต้องถูกผมเย็ดหีแล้วแหละนะ" "บ้าหรือไอ้ตี๋ แกจะมาเย็ดฉันเป็นผัวฉันได้ไง" "โถเจ้ ก็ส่วนเสียวเจ้อยู่ลึกไง ไม่เอาควยกระทุ้งเจ้ก็ต้องเงี่ยนจนอกแตกนะ" "บ้าหรือตี๋ อือแกก็เลียไปสิ ฉันเคยทำตัวเองยังออกเลย เลียหีไปเลย" "ผมว่าต้องเย็ดเจ้ ไม่งั้นเราสองคนเงี่ยนตาย หรือเจ้จะไปเย็ดกับไอ้แม้นก็ได้เจ้" "อูยยยแก ไล่ฉันไปหาไอ้แก่นั้น ควยก็อมให้ฟรีแกตี๋ หีก็ให้ดูด นมก็ให้ดูดแก จะเอาอะไรอีก มาๆดูดหีฉันต่อไปเถอะตี๋" "ไม่ไหวเจ้เหนื่อยแล้ว" เจ้รีบจับควยผมเข้าปากก่อยเธอจะหันก้นเอาหีมาใส่ปากผมอีกรอบ ผมดูดแตดเธอแน่น "โอวววแบบนั้นแหละตี๋แบบบนั้นอูยยยช่วยเจ้ด้วยเจ้เงี่ยนโอววว" ถึงเธอจะเงี่ยนมากแต่ก็ไม่แตก ผมก็เสียวจนสุดจะทน ผมจัดการใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปในร่องรูหีของเจ๊หมวยใหญ่ แทงผ่านเยื่อหีของเจ๊หมวยใหญ่เสียงดังตึก เมื่อนิ้วมันผ่านไปเจ้ดูดหัวควยผมแน่น ผมรู้สึกถึงว่ามีเลือดไหลออกมารอบนิ้วก่อนดูดน้ำเงี่ยนเลือดเข้าปาก ก้นเจ้มีส่ายแต่ไม่ด่าผมเลย แทงนิ้วชี้ลึกเข้าไปให้ลึกสุด ปลายนิ้วผมเข้าไปสะกิดโดนเนื้อในหีเจ้หมวยใหญ่ที่บวมแดงใช่แล้วนั้นคือคอมดลูกที่ไอ้ยาปลุกไปกระตุ้น ทันใดนั้นเจ้ละปากออกจากควยใหญ่ผมครางวีดเสียงหลง มือนิ้วผมถูโดนส่วนนั้น "โอววว อาย ตี๋ อูยยยเจ้ ออกแล้ว อี้...อึยยยย" เธอปล่อยทั้งน้ำเงี่ยนน้ำรักน้ำฉีจนผมอ้าปากดูดไม่ทันหน้าเลอะไปหมดเลย ใช่แล้วส่วนเงี่ยนอีเจ้มันอยู่ลึกในอู่ปากมดลูกหีของเธอ เธอเกรงขับน้ำหีออกมาแบบสุดๆ  แล้วร่างสวยของเธอเต็มไปด้วยเหงื่อชุ่ม "ตี๋เจ้ออกแล้วจ๊ะ" "ใช่ส่วนเงี่ยนเจ้อยู่ลึกจังเลยครับ" ผมรีบดึงตัวถอยหลังมา ก่อนยกก้นเจ้ที่ไม่รู้เรื่องรู้ราวขึ้นก่อนทิ้งก้นกลม เอารูหีที่ถูกแทงนิ้วจนน้ำเงี่ยนย้อยทิ้งมาใส่หัวควยบานของผม ด้วยความขาดประสพการณ์อีเจ้ที่ พึ่งน้ำหีแตกก็ลืมตัวทิ้งตูดขาวกลมลงมาใส่หัวควยผมบิดเอวแทงสวนร่างอ้วนดันควยอัดหีจนมิด แต่แทนที่เจ้จะด่าแต่การโดนอัดหีของเจ้ควยยาวหกนิ้วดันไปปากมดลูกที่บวมเป็นก้อนเธอกรี๊ดยาว น้ำหีแตกอีกครั้ง  "โอ๊ยยย ตี๋ มันแน่นว้ายยย เจ้ออกอีกแล้วอี้ โอ้ยยย" เจ้คนสวยเสียหีให้ผมไปแล้วแต่ที่สำคัญคือน้ำหีแตกคาควยด้วยไม่ถึง5วินาทีด้วยสิ "อือ ตี๋ แก เย็ดเจ้หรือ" "ใช่จะเมียจ๋าเห็นไหมเป็นเมียผมน้ำแตก สุขหีไหมละ" "อือจุกๆแน่น แต่เสียวหีดี ขยับสิตี๋ เจ้อยากรู้โดนลึกจะออกอีกไหม" "เจ้เป็นเมียผมแล้ว ขยับใส่ควยผัวเองเลย นั้นยกตัวขึ้นแบบนั้น แล้วทิ้งหีมาอูยยเมียหมวยสาวิตรีจ๋า" ผมจัดการประคองสองเอวของเธอขึ้น แล้วกระชากลงมา แล้วผมดันตัวเองเหมือนยกตัวเองแบบสุดชีวิตสวนกลับขึ้นไปแล้วอัดลำควยแน่น หัวควยแบบแนบแน่นคอมดลูกของเจ๊หมวยใหญ่ถึงบวมเป่งเพราะฤทธิ์ยากระตุ้นเงี่ยนของไอ้แก่แม้น ปากมดลูกของเธอดูดปลายหัวควย ผรับรู้ถึงการดูดและการบีบตอด เธอเกร็งหน้าเบ้แต่หีดูดปลายควยแรง ครั้งหนึ่งผมรีบอ้าปากดูดปากเจ้เข้าปาก ก่อนผมสุดจะทานทน ผมระเบิดน้ำเงี่ยนพุ่งออกมากระฉูดใส่ร่องหีเจ้ในใส้ของตน ทำให้เธอปากหวอยาว ตอนนี้เธอฉี่แตกน้ำแตกคาควยผมด้วยก่อนผมดูดปากแลกลิ้นเมียรักคนใหม่อย่างอุ่นใจ "สุขหีจังตี๋จ๋า" "ใช่เมียหมวยใหญ่ เมียสาวิตรีของผัวตี๋โอววว" เราแทบจะหลอมละลายร่างที่กอดเจ้ทางด้านหลังเข้าด้วยกัน ที่สำคัญก็คือน้ำหีของเธอก็ไหลออกมา ชะโลมควยและหีเราจนท่วมทั่วเป็นสัญญานเริ่มเกมเย็ดระหว่างพี่น้อง ผมกอดร่างงามของเจ๊หมวยใหญ่ไว้ในอ้อมกอด ผมพยายามสอดหัวผ่านรักแร้เธอดูดดมสองเต้าของเธอยังหวานละมุนบนยอดอกเต้านมคัพ B ของเธอ ยิ่งกินยิ่งรู้สึกอร่อยผมไม่เคยรู้สึกมีความสุขขนาดนี้มาก่อนเลย "เมียสาวิตรีสุขหีไหมจ๊ะ" "มาจ้าผัวตี๋จ๋า อือ ดูดนมเมียสาวิตรีแรงเลยผัวตี๋ขา" ผมดีใจมากที่เจ้หมวยใหญ่รับผมเป็นผัวโดยดุสดี ผมดูดสองเต้าไปดันควยบานใส่หีลึกๆไป และกระแซะคุยกับเจ๊หมวยไปเบาๆ "เมียมีความสุขไหมครับ" "อือผัวขารู้สึกเบาหวิวเลยน้ำออกมาหมดตัวเมียเลยอือ" "แล้วดีไหมครับเมียมีผัวแล้ว" "ดีจ๊ะผัวขาโอวววถึงว่ายัยหมวยเล็กถึงรักผัวตี๋ของเมียสาวิตรีหนักมากควยบานขนาดนี้อือ" "อย่าดื้อกับผัวนะครับเมีย แล้วเดี๋ยวผัวขอเคลียร์กับแม่ไปเรียนที่กรุงเทพฯเรียน ม 5 ที่กรุงเทพฯนะ ผัวจะได้เย็ดเมีย ทุกวันเอาไหม" "ตามใจจ๋าผัวขา เด้าอีก อื้อเอาลึกๆ เมียอยากออกอีกโอววว" ผมเริ่มซอยควยสั้นๆไม่ลึกในอู่หีกลัวแตกอีก ตอนนี้ผมมีเวลาอีก3วันกว่าพ่อแม่จะกลับมาต้องเย็ดเจ้และย้ายโรงเรียนไปกทม.ตามเจ้คนสวย ส่วนนังหมวยเล็กทิ้งเป็นกระหรี่บ้านนอกไปดีกว่าป่านี้ไอ้แม้นคงเย็ดจนรูบาน
ผมเริ่มประเคนใส่หีเธอ แล้วจัดการตอกเสาเข็มยาวๆเข้าไปสู่ร่องเจ้ดูถึงปลายควยกระทบคอมดลูกครั้งนี้กลับไม่แตก งานนี้เลยซอยยาวใส่หีในท่าหมาใส่ก้นกลมของเจ้หมวยใหญ่แบบสบายใจ คอมดลูกจะตอดตุ๊บ "อูยยยผัว ขาแบบนั้นแหละยาวเมียชอบเมียไม่ออกง่ายแล้วเอาอีกผัวตี๋ขา" เจ้ครางโดยที่เจ๊หมวยใหญ่หน้าน้ำลายย้อยออกปากแล้ว ผมจับสองแขนเจ้ดันควยแข็งรกหมอยใส่หีขาวอูมเด้าเย็ดแบบลืมตายก้นสวยเด้งสวนควยผมพันละวัน "โอวววผัวขา ผัวตี๋จ๋าเอาแรง เลยเมียไม่ออกง่ายๆแล้วอูยยดันลึกบดมดลูกเมียอูยยยลึกๆแรงโอววว" ตอนนี้ผมยิ้มอย่างผู้มีชัย ผมรู้แล้วว่าเจ๊หมวยใหญ่ของติดควยผมแจแน่นอนต่อไปนี้ ก้นงอนงามของเธอลอยโดดเด่นท้าแสงจัน ผมระดมเย็ดเข้าสู่กล้องรูหีเธออีกเป็น 10 ครั้ง ก่อนกดลึกเข้าไปที่ปากมดลูกของเธอ "อูยยยยอ้ายยยผัวตี๋ขา น้ำหีเมียหมวยใหญ่อออกแล้วขา อ๊าก" จนสุดเธอต้องน้ำแตกน้ำแตนเป็นรอบที่ 4 แล้ว
เธอรู้สึกอ่อนล้า ผมเปิดหีเธอเรียบร้อยก็ถอนควยโตมาดูดหีเมียใหม่ที่น้ำเงี่ยนเลือดไหลเปรอะ อ้าออกสวยสะใจที่หวังเย็ดหีมานานตั้งแต่สิบขวบจนวันนี้17ปีได้เย็ดเสียที ตอนนี่ผมนอนดูปากของเธอ เราสองคนดูดปากแลกลิ้นกันแน่นเหมือนกับ ว่าจะกลืนกินลิ้นของกันและกันเข้าปาก เธอใช้มือชักควยผมอย่างแรง ผมเอาสอนนิ้วเขี่ยรอบก้นเธอไปมาเป็นสัญญาน ปากเราแลกน้ำลายแก่กัน คืนนี้เป็นคืนที่แสนหวานของเราจริงๆ ผมค่อยพลิกตัวเจ้พาดร่องข้าวโพด ก่อนเธอจะแหกก้นกลมออกจากกันแบบไม้ต้องสอน ผมทะยานควยใส่ร่องตูดที่เคยเปิดเธอหลายสัปดาห์ที่แล้วจนมิด ก่อนพลิกร่างงามมานอนทับตัวแล้วแทงหีเขี่ยแตดให้เมียรักเจ้คนสวย "อือดีจังผัวขา ทำเก่งจัง ทำเมียครบเลย" "ใช่เจ้สาวิตรีอุสาให้ผม เป็นผัวผมต้องทำให้ดีที่สุดโอววว" ผมเด้าเย็ดตูดเจ้แบบสุดอบอุ่นในรัก จนพระอาทิตย์ตรงหน้าเราเริ่มสว่าง ผมจึงถอนควยออกมา เจ้คนสวยก็ยอมอมควยผม ก่อนผมจะอัดหีจนมิดด้วยควยอีกรอบ "โอววว ผัวสาระ ของเมียสาวิตรีเราออกพร้อมกันเลยสูดโอววว" "ได้จร้าเมียตรีของผัวอูยยยอ้ากอออกคาหีเมียแล้ว" จนเจ็ดโมงเราสองจึงน้ำแตกกันอีกรอบ หลังจากวันนั้นผมก็ได้ย้ายไปกับหมวยเล็ก ไปอยู่คอนโดเจ้หมวยใหญ่ที่กรุงเทพฯอยู่อาศัยกันจนเรียนจบกันทั้งสามคน เรายังแอบเอากันตลอดแม้เรามีแฟนแล้วเราก็แอบเอากัน ปีที่แล้วหมวยเล็กแต่ออกไปพร้อมลูกของผม ส่วนเจ้ผมเป็นครู ปีที่แล้วหย่าผัวก็มาใช้บริการผมแถมยังเอาเพื่อนสาวสามสิบขึ้นแถมให้ผมล่ออีก3คน ส่วนผมยังโสด จบ@

ขอบคุณที่ติดตาม จบไปแล้วหนึ่งเรื่องที่ค้างนานเลยครับ

1819

เรื่องนี้ ค้างไว้นานมาก เลย ต้องกลับไปอ่าาต้อนเก่า เพื่อจะรือฟื้นเลย เสียดายที่หมวยเล็กโดนตาแม้น      แต่ก็ดีที่ตี๋กับหมวยใหฯ ยอมกันแล้ว     
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pigdavil

ขอบคุณมากครับ หมวยใหญ่โดนเย็ดติดควยเลย

star_war

ขอบคุณมากครับ ที่ตามปิดจบ เสียวสุดๆเลย..

swss2511

กินกันในหมู่พี่น้องยันแก่เสียวไม่เลิกลา

chanky2007

พี่่น้องท้องติดกัน

น่าอิจฉาครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

applej2k

มีตอนก่อนหน้านี้ไม๊ครับ พอดีลองหาแล้วไม่เจอ