ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนพิฆาตน้องเมียดาวมหา'ลัย copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 20, 2021, 01:45:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แผนพิฆาตน้องเมียดาวมหา'ลัย

*น้องเมีย (copy) **
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *giants    *เวลา: *2009-11-29 16:54     *

ผมมีเรื่องจะเล่าให้พวกมึงฟัง ผมวางแผนจะเย็ดน้องเมียคนนี้ให้ได้ แม่งรูปร่างหน้าตาโคตรอวบเลย ผมแอบมองดูตูดมันทุกวัน ยิ่งเวลามันใส่กระโปรงนักศึกษาฟิตเปรี๊ยะล่ะแม่งเอ๊ย ตูดแม่งโคตรใหญ่ สักวันหนึ่งผมจะเอาควย 7.8 นิ้วของผมกระทุ้งรูหีน้องเมียคนนี้ให้ได้ อ้อ..ลืมบอกไปน้องเมียชื่อ"พรีม" แล้ววันหนึ่งผมก็สมอยาก เมื่อเมียผมจะไปทำธุระที่เชียงใหม่ ก็เลยชวนน้องเมียผมไปด้วย ผมแอบดีใจว่ะ เพราะผมเป็นคนขับรถไปส่ง โอกาสเป็นของผมแล้ว ก่อนไปผมไม่ลืมที่จะหยิบยากล่อมประสาทอย่างแรงไปด้วย..ฮะฮ่า ถึงเชียงใหม่แล้วผมก็พักโรงแรม แต่ผมบอกให้เปิดห้องสูทห้องเดียวนะ ที่มันมีสองห้องอยู่ในห้องเดียวกัน

วันรุ่งขึ้นมีคนโทรตามเมียผมไปเรื่องงานที่ต่างอำเภอวันนึง ผมได้ยินก็หูผึ่งซิ แกล้งป่วยแม่งเลย เพราะความที่เมียผมหลงผม ไว้ใจผม เลยไม่สงสัยเลยว่าเป็นแผนทะลวงหีน้องเมียของผมเอง เมียผมเลยให้ผมนอนพักอยู่ไม่ต้องไป พอเมียผมไปแล้ว ตกกลางคืนผมก็นอนคิดหาโอกาสว่าจะใส่ยาให้นังพรีมกินได้ไง สักพักก็มีบ๋อยมาเคาะประตู พร้อมกับเอาไวน์กับสลัดผักมาส่ง บอกว่าคุณผู้หญิงสั่งมา เหมือนสวรรค์โปรดว่ะ ผมให้ทิปเด็กไปแล้วบอกมันว่า "กูจะใส่ยานอนหลับให้เมียกิน จะได้หนีไปเที่ยว มึงใส่ให้กูหน่อย" เงิน 500 บาทฟาดหัว มีรึใครจะไม่เอา มันคงคิดว่าจริง มันรีบใส่ให้เลย โดยไม่รู้ว่าเป็นยากล่อมประสาท แล้วบ๋อยมันก็ไปเคาะประตูห้องพรีม นังพรีมออกมาเอาของที่สั่ง แม่เจ้าโวย แม่งใส่กางเกงขาสั้นขาอวบชิบหาย หีขึ้นนูนเป็นรูปเลย เสื้อก็ฟิตจนนมล้น ไอ้บ๋อยแม่งมองตาลุกเลย พอมันเข้าห้องไป

ผมก็โทรบอกเมียว่าไม่ต้องรีบกลับนะทางไกล เป็นห่วง ฮ่าๆ ผมมีเวลาจนถึงพรุ่งนี้เช้าที่จะเย็ดนังพรีม พอไอ้บ๋อยไป ผมก็รอสักพัก ประมาณให้ยาออกฤทธิ์ ค่อยแง้มประตูห้องอีพรีมเข้าไป อีพรีมนอนคว่ำตูดงอนเล่นคอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊คอยู่บนเตียง ผมเห็นมันเล่น msn อยู่ คุยกับใครไม่รู้ ผมแอบอยู่รอให้ยาออกฤทธิ์ ระหว่างที่รอผมก็ถอดกางเกงรอเลย จะได้ไม่เสียเวลา ควยผมแข็งเป็นลำ มุกที่เคยฝังตอนเป็นหนุ่มๆตะปุ่มตะป่ำเหมือนผิวคางคก มึงเอ้ยเดี๋ยวเถอะ จะทะลวงหีให้หลวมเลย สักพักผมเห็นอีพรีมมันตะกายคอมใหญ่ เลยสงสัยยาออกฤทธิ์แล้ว ผมเดินเข้าไป มันก็ตกใจนะ ตาเหลือกมองผมใหญ่ แต่มันไม่มีแรงจะขัดขืนหรอก "เป็นไงจ๊ะน้องพรีม เดี๋ยวพี่จะทำให้น้องพรีมขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลย"

ผมจัดการถอดเสื้อมันก่อน ตามด้วยกางเกงขาสั้น เหลือแต่ชุดชั้นในสีชมพู แม่งโว้ย...ดูเซ็กซี่ชิบหาย ผมเข้าไปหอมแก้มมันฟอดใหญ่ มือก็บีบนม มันพยายามดิ้นหนี แต่ไม่สำเร็จหรอกโว้ย ผมกำลังจะถอดยกทรงกับกางเกงในตัวน้อย คอมพิวเตอร์ที่มันออนไลน์อยู่ก็ส่งเสียงดังขึ้น ที่แท้ก็ไอ้หนุ่มที่เล่นmsnกับมันเมื่อครู่นี่เอง "พรีม เป็นอะไรรึเปล่า? แมคเป็นห่วงนะ" ข้อความที่ขึ้นมาทำให้ผมโมโหมาก ผมจึงพิมพ์ตอบไปว่า "ไม่ต้องเป็นห่วงหรอก เดี๋ยวกูจะเย็ดแฟนมึงเดี๋ยวนี้แล้ว" "ใครนะ?" มันถามมา "กูผัวใหม่อีพรีมโว้ย" ผมไม่สนมันหรอก ผมถอดกางเกงในพร้อมกับยกทรงของน้องเมียสุดสวยออก โอ้โห..แม่เจ้าโว้ย..หัวนมแดงแจ๋ ใหญ่พอควร ตั้งเต้าแข็งปั๋ง รับกับหน้าท้องที่แบนราบเรียบไม่มีไขมัน โหนกโคกหีนูนขาวจั๊วะ ขนหมอยที่ขึ้นแซมนิดหน่อยไม่รกรุงรัง

ผมแลบลิ้นด้วยความเงี่ยน ลองเอานิ้วเขี่ยแตดมันดูแม่งสู้มือง่ะ หีมันขมิบตอดนิ้วผมตุ๊บๆๆๆ ปากมันก็ครางออกมา "ซี๊ด...อย่าคะ อย่าทำพรีมเลย" "ไม่ทำพรีม แล้วจะทำใครล่ะจ๊ะ?" ผมตอบเสียงสั่น ปากผมประกบปากเล็กบางสีแดงระเรื่อ แลบลิ้นดูดดุนกันแบบถึงพริกถึงขิง ผมค่อยๆจูบไซ้ซอกคอ ไต่มาถึงนมที่เป็นเต้า ปากงับที่หัวนมเม้มดูดแรงๆ "ซี๊ด อู้ว พรีม... ช่วย....ด้วย..." "ก็กำลังช่วยไงจ๊ะ ช่วยให้ถึงสวรรค์ไง" หัวนมอีพรีมเริ่มแข็งเป็นไต มือนึงผมบีบที่ฐานนม ส่วนอีกมือผมก็บี้เม็ดแตดมัน เอวที่คอดกิ่วมันส่ายร่อนยิก เวลาที่ผมแยงนิ้วกลางไปลึกๆ ปากมันร้องบอกว่าอย่า แต่กริยาไม่ใช่ ผมสุดจะทน ดูดนมมันได้สักพัก ผมก็เริ่มไต่ลิ้นลงมาเรื่อย

เจอแล้วโว้ย สิ่งที่ผมปรารถนามานาน หีที่ขาวสะอาดสมกับเป็นลูกผู้ดี ลิ้นผมฉกวาบไปที่หีมันอย่างรวดเร็ว ทั้งดูดทั้งเลีย ปลายลิ้นเขี่ยสะบัดเป็นพู่กัน คราวนี้อีพรีมมีรึจะอยู่เฉยได้ ก้นที่งอนสวยเหมือนลูกโป่งอัดลมเริ่มขยับเด้งสู้ลิ้นผม "อูย...พี่..อย่าคะ เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว" ใช่ มันเสียวจริงๆ ผมมองหน้ามันเห็นน้ำตามันเล็ดเลย หน้าสวยๆสะบัดผมกระจายเต็มที่นอน ผมยิ่งเร่งเครื่องใหญ่ ผมจะยอมให้มันเสียวคนเดียวได้ไง ผมกลับหัวเอาควยผมไปจ่อปาก ให้มันอมของผมมั่ง มันสะบัดหน้าหนี ผมจับปากมันบีบอ้าออก เอาควยผมยัดเข้าไป แล้วก็กระเด้ากับปากสวยๆของมัน

พอเข้าที่เข้าทางผมกับพรีมก็อยู่ในท่ายอดฮิตท่า 69ไง ปากผมดูดหีเลียแตดมัน เอวกระเด้าควยไปด้วย โอ้ย...มึงเอ้ย มันส์จริงๆ เล่นท่านี้สักพักผมชักทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้ว ถึงเวลาที่ผมจะเอาควยฝังมุกของผมยัดเข้าไปในรูหีของอีพรีมลูกผู้ดีแล้ว ผมฉีกขามันออกสุดล้า หีที่ปิดสนิทเพราะไม่ค่อยโดนควยมานานอ้าออก ผมลืมบอกไปว่าจริงๆอีนี่เคยมีแฟนเหมือนกัน มันฟันแล้วก็ทิ้ง อีพรีมเลยผ่านควยมาแค่ไม่กี่ครั้ง ก็ดีจะได้ไม่ต้องลำบากเวลาเย็ดอีพรีม ดังนั้นก็รู้ตัวว่ากำลังจะโดนอะไร มันพยายามดิ้นส่าย สะโพกกลมกลึงหนีควยผม ผมจับหัวที่บานเหมือนเห็ดจ่อหีมัน เขี่ยขึ้นๆลงๆถูเอาน้ำเงี่ยนสักพัก ผมกัดฟันดัน

ความรู้สึกบอกผมว่า มันขมิบหีเพื่อป้องกันไม่ให้ผมดันควยเข้า แต่อีพรีมคิดผิดแล้ว ผมไม่ยอมแพ้ออกแรงดันอีก "ผลุบ"หัวควยบานจมเข้าไปทั้งเงี่ยง "อ๊า...โอ๊ว" เสียงร้องผมกับพรีมดังพร้อมกัน แค่หัวถอกนะ..มันดิ้นเหมือนปลาถูกทุบ ผมสอดมือเข้าไปจับที่ตูดงอนของมันเพื่อไม่ให้มันดิ้นหนี แล้วก็กระเด้าแรงๆ อีกสองสามที ควยผมก็ไหลเข้ารูหีไปทีละนิ้วทีละนิ้ว มันร้องใหญ่ "โอ้ย เจ็บนะ เจ็บนะ เอาออกไป ออกไป" มือมันเอื้อมมาดันหน้าท้องผมไว้ ไม่ให้ผมดันเข้าไปอีก หีแม่งคับจริงๆ ดันเข้าโคตรยากเลย ผมจับมือทั้งสองข้างที่ดันหน้าท้องผมไว้ ออกแล้วยกขึ้นไป พร้อมกับทาบทับตัวผมไปกับร่างที่อ้อนแอ้นบอบบาง ปากผมดูดนมทั้งสองข้างสลับกัน ตูดผมกระเด้ายึกยัก..ยึกยัก

สักพักน้ำเงี่ยนตามธรรมชาติของอีพรีมก็เริ่มซึมออกมาชโลมควยผม ได้ทีละมึงเอ๋ย... ผมเอามือสอดรั้งหัวไหล่มันไว้กันมันดิ้นหนีอีก ถอนควยที่เพิ่งเข้าไปแค่สองสามนิ้วออกมาแค่หัวขยัก แล้วก็ดันไปเต็มแรงเกิดของผม ได้ผลน้ำเงี่ยนของอีพรีมช่วยได้เยอะ ควย 7.8 นิ้วของผมพุ่งพรวดเข้าไปอยู่ในรูหีมิดด้ามเลย คราวนี้อีพรีมสะดุ้งเฮือก ปากอ้าหวอเพราะจุกท้องน้อย สะบัดหน้าไปมา จนผมยาวสลวยกระจายไปเต็มที่นอน "อู้ๆๆๆ" มันหายใจหอบ ร้องไม่ออกบอกไม่ถูก ผมแช่คาไว้สักพัก รอจนมันชินแล้ว ก็เริ่มบดหนอกผมกับเนินหีของมัน ซี๊ด..หมอยอีพรีมกับหมอยผมเบียดเสียดสีกันอย่างเสียวซ่านจริงๆ

ความรู้สึกผมนะ ควยผมโดนตอดตลอดเวลาเลย รูหีอีพรีมก็หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาตลอด ผมเริ่มแล้ว ซอยช้าๆสั้นๆ อีพรีมคงจะหายเจ็บแล้ว เพราะน้ำเยอะจริงๆอีนี่ มันครางใหญ่เลยคราวนี้ "ซี๊ด...อ๊า...อู๊ว...โอ๊ว" ผมเห็นยังงั้นจะรออะไรอยู่เล่า ซอยซิ..ซอยยิกยิก ช้าบ้างสลับเร็วทั้งงัดทั้งดัน ควงสว่านสารพัดที่ผมนึกขึ้นมาได้ ตอนนี้มันไม่ดิ้นแล้ว ผมซอยสักพัก ก็เห็นมันกระตุกยุกๆ ตัวเกร็งหน้าแดง หีมันตอดหัวควยผมใหญ่เลย น้ำแตกล่ะซิ...อีนี่มันชิงขึ้นสวรรค์ไปก่อนผมซะแล้ว ผมดันควยให้หีมันดูดสักพัก

คราวนี้เริ่มใหม่ก็ผมยังไม่เสร็จอ่ะ ผมจับมันคว่ำโก้งโค้งในท่าหมา ตูดงอนๆขาวๆของมันลอยเด่นตรงหน้าผม หีปลิ้นออกมาน้ำเงี่ยนเยิ้มเชียว ผมจับควยเอาหัวจ่อเขี่ยแตดไปมา แล้วก็ยัดเข้าไปอย่างไม่ต้องเกรงใจ หายไปเลยคราวนี้มิดยันโคน อีพรีมมันสะดุ้งแอ่นตัวขึ้นมา พอดีผมเลยคว้าเอานมสองเต้ามาบีบซะเลย มือบีบนม ก้นก็ซอยยิกๆๆๆๆๆ อีพรีมครางออกมาด้วยความเสียวปนเจ็บ "อู๊ว ซี๊ดส์ เสียวจัง พอเถอะ ใจจะขาดแล้ว" นี่แสดงว่ามันเริ่มชอบในสิ่งที่ผมทำแล้ว คราวนี้ก็ดีเลย ผมจะได้เล่นท่าให้ครบสูตรเลย จากท่าหมา..ผมซอยจนหีมันบาน แล้วจึงชักออกมา

โอ้โห..รูกลวงเลย แตดแม่งสั่นระริกๆ ผมดึงร่างมันมาที่ขอบเตียง ยกขามันลอยขึ้นมาพาดบ่า จนหีมันลอยเด่น ควยผมก็รออยู่แล้ว ไม่ต้องจับ จ่อลงตรงร่องแล้วดันพรืดเดียวสุดๆ โอ้...สวรรค์ ผมขย่มขย่มจนเตียงแทบหัก "น้องพรีมจ๊ะ มันส์มั๊ยจ๊ะ?" ผมถามมัน "มันส์จังเลยค่ะพี่ เสียวจริง มันเข้ามาดันจนถึงที่สุดเลยค๊ะ อู๊ย...อย่าบดซิค๊ะ เสียวจนทนไม่ไหวค่ะ" โอ๊ย..ฟังมันออดอ้อน ทีเมื่อก่อนตอนที่ยังไม่โดนควยผม แม่งหยิ่งฉิบหายเลย ตอนนี้แม่งขายาวๆสวยๆของมันรัดเอวผมแน่นเชียว ผมจับเอวมันยกตัวมันลอยขึ้นมา ขามันรัดเอวผมอยู่แล้วเลยง่ายขึ้น อ่ะฮ่า...ลิงอุ้มแตง ผมอุ้มแม่งเดินรอบห้องเลยคราวนี้ มันสู้ผมทุกรูปแบบ อุ้มเดินจนมาถึงห้องน้ำ ผมเปิดประตูเข้าไป ไปนั่งที่ชักโครกให้มันขย่มผมซะหน่อย พอผมนั่งลงเท่านั้น อีพรีมก็ส่ายเอวร่อนขย่มผมใหญ่เลยควยผมแทบหัก

"อ๊ากส์ ...ซี๊ด....พรีมจ๋าพี่ไม่ไหวแล้วเร็วหน่อยซิจ๊ะ" ผมบอกมัน "พรีมก็ไม่ไหวแล้วพี่ อย่าเพิ่งเสร็จรอพรีมด้วยนะคะ" ปากมันลำลักออกมา ตูดมันก็ขย่มจนในที่สุด "โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ด" เสียงซี๊ดซาดดังแข่งกันทั้งสองคน ผมไม่ไหวแล้วแม่งหีมันตอดรัดควยแน่นไปหมด ผมพ่นน้ำเชื้อของผมอัดเข้าไปอย่างเต็มแรง อีพรีมสะดุ้งเพราะโดนน้ำเชื้อผม แล้วมันก็เกร็งตัวกระตุกยุกยุก น้ำทะลักออกมาชโลมควยผมจนมันเยิ้มไปหมด แล้วผมกับพรีมก็เสร็จพร้อมกัน ผมดูดปากกับมันอย่างดูดดื่ม แลกลิ้นกันอย่างมันส์ในอารมณ์ หลังจากผมพ่นน้ำเชื้อใส่รูฟิตๆของพรีมแล้ว ผมแลกจูบกับมันส์อย่างดูดดื่ม

พอความเงี่ยนหายไป ความรู้สึกเสียใจก็กลับมา อีพรีมร้องไห้กระซิกกระซิก โดยที่ควยผมยังคาคับอยู่ในหี "จะร้องไปทำไม เมื่อกี้เห็นเธอก็มันส์ และเสียวมากไม่ใช่หรือ?" อีพรีมไม่ตอบ เอาแต่ร้องไห้ท่าเดียว สงสัยพอน้ำแตก ยาที่ผมใส่ให้กินคงหมดฤทธิ์ ผมไม่รู้จะทำไงให้มันหยุดร้อง จึงขยับควยที่ยังคาคับหีอยู่ ซอยเบาเป็นการปลอบขวัญ ได้ผลอีพรีมหยุดร้องไห้แต่ยังสะอื้นนิดๆ ของมันเคยๆแล้วนะ พอโดนซอยนิดหน่อย มันก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา คิดได้ดังนั้น..โน่นเลย...อ่างอาบน้ำ ผมจะไปเล่นกันที่อ่างอาบน้ำให้สะใจก่อน เดี๋ยวค่อยไปต่อบนเตียง ผมปล่อยน้ำเต็มอ่าง พาอีพรีมลงไปนอนที่อ่าง โดยที่ตัวผมยืนควยตั้งเด่ตรงหน้ามัน

"อมควยพี่หน่อยซิจ๊ะพรีม" มันทำตามที่ผมสั่ง ริมฝีปากบางได้รูปอ้าอมควย ที่ยาวเหยียดไปได้แค่หัวถอก อีพรีมสงสัยยังไม่เคยดูดควย เป็นเรื่องที่ผมต้องสอนให้มันซะแล้ว "พรีมอ้ากว้างแล้วดูดนะจ๊ะ อมเข้าไปให้ลึกๆ แล้วก็รูดเข้ารูดออกแบบที่อมไอติมน่ะ" มันทำตามอย่างว่าง่าย แม่งโว้ย...อีนี่สอนง่ายดีจัง ผมเสียวจนต้องขมิบตูดยุกยิก ซอยตูดช้าๆกับปากสวยๆของพรีม "อืมๆๆ อ้ำฮือๆ" ไม่มีเสียงออกจากปากอีพรีม ได้ยินแต่เสียงในลำคอ พอมันดูดนานๆเข้า ผมชักทนไม่ไหวแล้ว ผมเริ่มซอยแรงขึ้นอย่างลืมตัว

"โอ้ว...อ๊ากส์...น้ำควยแตกแล้ว" อีพรีมเหลือกตามองหน้าผมใหญ่ ส่ายหน้าไปมา เหมือนจะบอกว่าอย่าพ่นน้ำเชื้อออกมานะ มันพยายามดึงควยผมออก ให้มาพ่นน้ำข้างนอก แต่ไม่มีทาง ผมกะจะให้มันกินน้ำผมไปทุกหยาดหยด ผมเลยจับหัวมันไว้แน่น แล้วน้ำเชื้อผมก็พุ่งออกมา ปรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เต็มปากเต็มคำ อีพรีมไม่รู้จะทำยังไง จำใจต้องกลืนน้ำเชื้อผมลงท้องไปให้หมด ผมเสร็จกับปากอีพรีมไปอีกหนึ่งรอบ แต่มีรึคนขี้เย็ดอย่างผมจะยอมแค่นี้ อุตส่าห์รอมาตั้งนาน กว่าจะได้เย็ด วันนี้ยังไงซะ ถ้าพี่สาวมันไม่กลับมาเสียก่อน ผมก็จะเย็ดมันเรื่อยๆ ไปจนถึงบ่ายๆวันพรุ่งนี้แหละ

อีพรีมแช่อยู่ในอ่างน้ำยิ่งทำให้มันดูเซ็กซี่ขึ้นอีก ผมจับขายาวๆสวยเรียวของมันขึ้นมาพาดกับขอบอ่างทั้งสองข้าง หีที่เพิ่งโดนเย็ดไปหยกๆอ้าออกสั่นระริก รอควยของผมอยู่แล้ว ผมจับหัวควยเขี่ยแตดเบาๆ อีพรีมสะดุ้งยึกนึง "อย่าพี่เดี๋ยวน้ำเข้า"เสียงลำลักระรัว "ไม่ต้องกลัว ถ้าควยพี่เข้าไปแล้ว น้ำเข้าไม่ได้หรอก" พูดจบไม่ทันให้มันคิดมาก ผมดันพรวดเดียวมิดลำ หนอกติดหนอก หมอยเบียดกระแซะกันอย่างมันส์ น้ำที่เต็มอ่าง ทำให้อะไรๆก็ลื่นไปหมด ผมขยับตูดซอยยิกๆ น้ำในอ่างกระเพื่อมล้นอ่าง อีพรีมครางเสียงสั่น

"โอ้ย..พี่.. พี่คะ อย่าดันสุดซิคะ เสียวค่ะ ซี๊ดส์ ซ๊าดส์" เสียงเล็กๆของมัน ผมอยากให้ได้ยินจริงๆ ฟังแล้วชวนให้น้ำแตกหวะ ผมขยับควยเสยหีฟิตๆยาวๆชักเข้าชักออก มือสองข้างก็ขยำนมมันไปด้วย นมอีพรีมนี่มันแข็งสู้มือดีจริง ผมมองดูควยผมที่กำลังทะลวงหีมันอย่างภูมิใจ แคมหีปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำควย หีอีพรีมแม่งสวยว่ะ ผมเย็ดผู้หญิงมาเยอะ ยังไม่เคยเย็ดใครที่สวยไปหมด ทุกส่วนอย่างนี้มาก่อนเลย คิดไปผมยิ่งมีอารมณ์เงี่ยนมากขึ้น ถอนควยผมออกมา แล้วบอกให้มันยืนโก้งโค้งยกขาข้างนึง กลีบหีปลิ้นเป็นพูด้านหลังตรงควยผมพอดี

พอตรงเป้า ควยผมไม่รอช้าเสยเลยครับท่าน สุดๆสองมือจับเอวคอดกิ่วอีพรีมไว้ ซอยแบบไม่ยั้ง หน้าท้องผมกระทบตูดงอนๆของอีพรีมดัง"พลั่บๆๆๆๆๆๆ"สนั่นห้องน้ำ "พี่ขา...ไม่ไหวแล้วเสียวค๊ะ....ซี๊ดส์ๆๆๆ" อีพรีมร้องเสียงดัง ตัวกระตุกเกร็งแอ่นขึ้นมา ผมเลยคว้าเอานมทั้งสองข้างบีบซะ ดูมันใกล้จะเสร็จแล้ว ผมก็เร่งเครื่องใหญ่ จริงแล้วผมยังไม่อยากเสร็จหรอก แต่แม่งเวลาเสร็จพร้อมกับผู้หญิงนี่มันจริงๆ เลยต้องเร่งตามมัน ผมกระแทกสุดแรงเกิด และแล้ว "โอ๊ว...อู้ว...ซี๊ดส์....ซาดส์" เสียงร้องดัง ประสานกัน อีพรีมเกร็งตัว หีตอดขมุบขมิบรัดควยผมแน่น แทบจะชักออกไม่ได้ ใช่แล้ว...อีพรีมน้ำมันแตกออกมาพลั่กๆเลย ของผมก็บดหนอก บีดคั้นน้ำเชื้ออัดพุ่งออกไปในรูที่คับๆ

"โอ๊ว..พี่น้ำพี่ร้อนจัง...ว้าย" มันสะดุ้งเยือกๆเมื่อผมอัดหนอกบดควยเข้าไป "อา..อ๊า...อืม" สิ้นเสียงร้องก็แสดงว่าบัดนี้น้ำเชื้อผมได้เข้าไป อยู่ในท้องของอีพรีมเรีบยร้อยแล้ว โอย..ผมแทบหมดแรง อีพรีมก็เหมือนกัน ขาอ่อนทรุดลงไปแช่ในอ่างอาบน้ำผมบอกว่า "พรีมเดี๋ยวอาบน้ำแล้ว ออกไปนอนพักต่อที่ห้องกันเถอะ" มันรับคำ ผมอาบน้ำเสร็จ แล้วออกมานอนรอมันที่เตียง ระหว่างที่ผมนอนรออยู่ ผมนึกสนุกขึนมา จึงโทรสั่งเบียร์ขึ้นมากิน สักพักบ๋อยก็เอาเบียร์ขึ้นมาส่ง

"อ้าว ไอ้น้องนี่เอง ขอบใจมาก" ไอ้บ๋อยคนที่วางยาให้ผมนั่นเอง "ขอบใจน้องมากนะเรื่องเมื่อกี้" "ไม่เป็นไรครับ" มันพูดน้อยอย่างถ่อมตน ฉับพลันความคิดหนึ่งก็แล่นเข้าสมอง "เออนี่น้อง สนใจจะเล่นแซนด์วิชกับพี่ไหม?" มันทำหน้างง "เมียพี่กำลังอาบน้ำอยู่ พี่อยากให้เมียพี่ตื่นเต้น สนเมียพี่ไหม? เห็นน้องมองๆอยู่ตอนเมื่อกี้ เดี๋ยวพี่ให้น้องเอาก่อน แต่อย่าเพิ่งให้เมียพี่รู้นะ รูปร่างน้องก็พอๆกับพี่ ตอนแรกๆให้สวมรอยไปก่อนนะ เดี๋ยวพี่ปิดไฟให้" ไอ้บ๋อยท่าทางดีใจ รีบรับคำอย่างเร็ว ผมบอกให้มันแก้ผ้าออก แล้วให้มันไปนอนรอบนเตียงของอีพรีมเลย มันแก้ผ้าอย่างรวดเร็ว ควยมันตั้งเด่ชี้หัวบานก๋าใหญ่พอๆกับของผมเลย มันไปนอนรอบนเตียง

แล้วผมก็หลบเข้าห้องผม แต่แง้มประตูไว้นิดหน่อย ก็ผมอยากดูอ่ะ สักพักอีพรีมอาบน้ำเสร็จก็ออกจากห้องน้ำ มันเดินไปที่โต๊ะแต่งตัว จัดการหวีผมยาวสลวย แก้ผ้าออกทาแป้งซะหอมเลย แล้วก็เดินไปที่เตียงโดยที่ไม่สงสัยสักนิด ว่ามีคนนอนอยู่บนเตียง อีพรีมก้าวขึ้นเตียง ซุกตัวเข้าผ้าห่ม แล้วก็ร้องด้วยความตกใจนิดหน่อย "อุ้ย..พี่ก็พอแล้วคะ พรีมอยากนอนแล้ว" สงสัยไอ้บ๋อยแม่งหื่นจัดหวะ ผมแอบดูเห็นลางๆ มันจูบไซ้ซอกคอไล่ลงไปจนถึงนม ไปเรื่อยๆจนถึงหีโหนกนูน อีพรีมไม่พูดอะไร คงจะปล่อยเลยตามเลย มันแอ่นหีลอยขึ้นให้บ๋อยเลียอย่างถึงใจ (คงคิดว่าเป็นผมมั๊ง) ไอ้บ๋อยนี่ก็ลีลาลิ้นดีไม่เบา เสียงอีพรีมครางดังลั่นเลย มันคงเงี่ยนขึ้นมาอีกแน่นอน ผมได้ยินยังอยากเย็ดมันอีกเลย ควยผมก็เริ่มแข็งอีกแล้ว แต่เดี๋ยวก่อนอดใจไว้สักพักก่อน

"โอ๊ว..อุ้ย...อืมส์พี่คะ ทำเถอะค่ะ เสียวค่ะ" แน๊..มันเร่งให้ไอ้บ๋อยเย็ดมันใหญ่ ไอ้บ๋อยนั่นก็ตอบสนองซิวะ มันลุกขึ้นจับขายาวๆอีพรีมฉีกออก แล้วก็จับหัวถอกของมันจ่อที่ร่องหี ถูไถไปมาแล้วก็ทิ่มพรวดเข้าไปแค่คอขยักเท่านั้น "โอ้ย คับจังพี่ขา...ซี๊ดส์ เบาก่อนนะ ซี๊ดส์" ไอ้บ๋อยกลัวมันจะรู้ แทงค่อยๆเบา ควยมันเข้าไปทีละนิ้วทีละนิ้วได้ครึ่งลำแล้ว มันคงทนความฟิตไม่ไหวว่ะ มันถอนควยออกมาแค่เหลือหัวขยักคาไว้ แล้วก็กดบั้นเอวอย่างแรง "อึ๊บ..อ๊า..." มิดครับ มิดเลย ผมมองเห็นข้างหลังควยไอ้บ๋อยจมหายเข้าไปในกลีบหีสวยๆของอีพรีมจนมิดยันโคน ไข่สองใบห้อยแนบกับก้นงอนๆของอีพรีม

"อุ้ย ซี๊ดส์" อีพรีมครางเบาอย่างไม่สงสัย ไอ้บ๋อยมันโหย่งตัวซอยแล้วครับ ผมเห็นก้นมันขยิกขยักสาวควยมันยาวชักเข้าชักออก ไข่สองใบฟาดก้นอีพรีมดังพลั่บๆๆๆๆ มันซอยสักพักก็ยกขาอีพรีมไปพาดบ่าของมัน ก้นใหญ่ๆของอีพรีมลอยเลย โคกหีลอยรับการกระแทกจากควยไอ้บ๋อยอย่างถึงใจ มันก็คงไม่เคยเจอของดีๆอย่างนี้หรอก ผมเห็นมันเปลี่ยนเป็นนั่งยองๆ อัดควยลงไปอย่างเมามันส์ ไอ้เหี้ยแม่งหื่นฉิบหายเลย มันซอยไม่หยุดเลย ไม่เหนื่อยรึไงวะ อีพรีมยิ่งมีอารมณ์ ร้องดังขึ้นอีก "พลั่บๆๆๆๆๆ"เสียงที่ดังประสานกับเสียงร้องด้วยความเสียวของอีพรีมทำให้ผมทนแทบไม่ไหว

"โอ้ยพี่เบาค๊ะ เจ็บคะ" ไอ้บ๋อยได้ยินดังนั้น จึงเริ่มเบาแรงกระแทกลง มันจับอีพรีมดึงมาที่ขอบเตียง ตัวมันเองก็ลงไปยืนข้างล่าง ซอยยิกๆ "อื้ม...ซี๊ดส์พี่ดีจัง" มันทั้งเสยทั้งงัดควยมันใหญ่ แล้วมันก็จับอีพรีมคว่ำโก้งโค้งอีก "โอ้ว...พี่ท่านี้อีกแล้ว" ไอ้บ๋อยไม่พูดเลย แม่งแทงอย่างเดียว มันคงจะทนไม่ไหวแล้ว ผมเห็นแม่งซอยไม่ยั้งเลย ซักพักเสียงอีพรีมร้องออกมา "โอ๊ว...จะเสร็จแล้วคะ เร็วพี่ขา" ไอ้บ๋อยเร่งเย็ดมันใหญ่ "อุ๊...อู๊..อ๊า...ซ๊าดส์" และแล้ว อีพรีมก็ร้องออกมา "อ๊าๆๆๆๆเสร็จแล้ว" ผมเห็นไอ้บ๋อยเกร็งตัวอัดควยเข้าไป คงจะปล่อยน้ำเชื้ออัดเข้าไปในรูหีจนหมดไส้หมดพุง เสร็จสมอารมณ์หมาย

อะฮ่า...ต่อไปถึงทีแสดงตัวแล้ว.... หลังจากที่ไอ้บ๋อยมันปล่อยน้ำเชื้อมันเข้าท้องพรีมแล้ว ผมก็เดินออกไปเปิดไฟ พรีมฟุบหน้ากับที่นอน ปล่อยให้ควยของไอ้บ๋อยคาคับรูหีอยู่อย่างนั้น พรีมสะดุ้งแสงไฟที่เปิดออกสว่างจ้า มันหรี่ตาขึ้นมอง พอมันเห็นผมที่ยืนแอ่นควยชี้หน้ามันอยู่ มันก็เหลียวมองข้างหลัง แทบจะกรี๊ดเลยว่ะ ก็ไอ้บ๋อยที่ยืนเสียบควยเข้าในรูหีมันน่ะ ยิ้มพร้อมกับโยกเอวกระแทกจะเอาอีกรอบนึง อีพรีมพยายามดิ้นนะ ผมรู้อยู่แล้วเลย รีบจับแขนสองข้างมันไว้ พูดปลอบใจมัน "เถอะน่า พรีมนะให้น้องมันสนุกด้วยกัน ไหนๆก็ไหนๆแล้ว พรีมก็สนุกไม่ใช่เหรอ? พรีมคงไม่อยากให้ใครรู้เรื่องวันนี้นะ ถ้าพรีมไม่ยอม เรื่องดังไปทั่วมหา'ลัยแน่"

คำพูดของผมทำให้พรีมเริ่มคิด มันเริ่มถอนหายใจ แค่นั้นละวะ ผมรู้คำตอบอยู่แล้ว ผมปล่อยให้ไอ้บ๋อยบรรเลงต่อเลย มันเห็นพรีมยอมแล้ว มันก็เริ่มปลุกอารมณ์ต่อเลย ด้วยการซอยเบา สาวยาวๆ พรีมเกร็งตัวนิดนึงด้วยความเสียว หน้าเชิดสtบัดผม ผมอยู่ตรงหน้ามัน ก็เอาควยก็จ่อปากมันเลย เหมือนรู้หน้าที่ พรีมอ้าปากกว้างอมควยผมเข้าไปทีละนิ้ว..ทีละนิ้วได้แค่ครึ่งลำ มันเริ่มดูดเป็นแล้วว่ะ ผมเสียวถึงสันหลังวาบๆเลย สองมือผมจับใบหน้าที่สวยเหมือนดารา กระเด้าควยเข้าๆออกๆ "อืม...อ้ำ...อืม" เสียงพรีมครางอยู่ในลำคอ ส่วนไอ้บ๋อยแม่งคงจะซอยจนเบื่อนะ ผมพยักหน้าให้มันมันก็ถอนควยมันออกจากรูหีพรีมดัง"พล๊อก" แล้วก็เดินไปนั่งรูดควยอยู่ตรงมุมนึง ผมปล่อยให้พรีมอมจนควยผมแข็งเต็มที่

แล้วผมก็จับมันพลิกหงายท้อง ขาพาดบ่าทั้งสองข้าง มือจับควยจ่อเขี่ยที่แตดแรงๆสองสามที แล้วดันเข้าไปในรูหีจนสุด "อ๊า...." พรีมร้องเสียงยาวๆดังมาก ผมยังไม่รีบ ซอยเข้าออกอย่างช้าๆ ซอยไปมองควยผมโดนหีพรีมอมอยู่ สวยฉิบหาย...หีแม่งปลิ้นเข้าปลิ้นออกแดงแจ๋เลย น้ำเงี่ยนของพรีมขาวขุ่นขลักชโลมลำควยเป็นฟองฟอด หมอยมีนิดนึงเหมือนเด็กที่เพิ่งเริ่มเป็นสาว ตอนผมอัดควยเข้าไปสุดๆ แล้วก็บดแบบโม่แป้งนะ พรีมมันเกร็งหน้าท้องขาวเนียนใหญ่ ผมเห็นหน้าท้องมันนูนเป็นรูปลำควยเลยว่ะ เหลือบไปเห็นไอ้บ๋อยมันมอง ผมก็พยักหน้าเหมือนนัดกันไว้ มันลุกมาที่เตียงนอนขาวสะอาด ขึ้นมาคุกเข่าบนเตียง ควยมันชี้ไปที่หน้าของพรีม มันจับควยมันจ่อเพื่อให้พรีมอม

แต่พรีมสะบัดหน้าหนีด้วยความรังเกียจ ผมรู้พรีมคงคิดว่ามันเป็นแค่บ๋อยชั้นต่ำ พรีมเป็นถึงดาวมหา'ลัย ทำไมจะต้องมาอมควยให้มันด้วย ไอ้บ๋อยมันมองหน้าผม เอ้า..ไหนๆผมก็ชวนมันมาสวิงด้วยแล้ว ผมเลยช่วยบีบปากพรีมให้อ้ากว้าง พอมันเห็นดังนั้นมันรีบจับควยของมันยัดปากสวยบางของพรีมเลย "อึม อืม ...อืม" พรีมสำลักควยใหญ่เหมือนจะอ้วกออกมา ผมก็เร่งซอยบั้นเอวเพื่อให้มันลืมซะ ได้ผลว่ะ ความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใคร ผมกับไอ้บ๋อยก็ซอยไม่ยั้ง สักพักผมก็ดึงพรีมขึ้นมานั่งคร่อมควยผมอยู่ในท่านั่งชนกัน ไอ้บ๋อยก็มายืนข้างๆ จ่อควยเข้าที่ปากพรีม สะใจดีว่ะ ดาวมหา'ลัยกำลังโดนเล่นจะแซนด์วิช...

ตอนพรีมเรียนอยู่นะโว้ย ผมรู้ว่ามีแต่คนอยากเย็ดมันทั้งนั้น แต่ผมอยากจะบอกว่าให้ผมเย็ดก่อน และตอนนี้ผมก็กำลังเย็ดมันอยู่ อีดอกดาวมหา'ลัยที่พวกมึงใฝ่ฝันอยากเย็ดมากด้วย เพื่อความมันส์ถึงใจอีกสุดๆ ผมดึงพรีมเข้ามาคร่อมตัวผมไว้ โดยที่ผมลงไปนอนหงายเสยควยแทงหีขึ้นไปยาวๆ อีพรีมครางซี๊ดส์เลย "พรีมขย่มให้พี่หน่อยซิ" ผมบอกพรีม "พรีมไม่เป็นค่ะ ไม่เคยทำค่ะ" "ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่สอนให้" ผมจับสะโพกงอนๆสองข้างของพรีมยกขึ้นยกลง พร้อมๆกับซอยควยอย่างช้าเป็นตัวอย่าง อีพรีมโน้มตัวมาข้างหน้า นมแม่งห้อยใกล้ปากผมเลย ผมเลยงับหัวนมเล็กแดงมาดูดซะ

"ซี๊ดส์ เสียวค๊ะ ท่านี้ดีจังเลย" เสียงครางเบาจากปากพรีม "น้องพรีมจ๊ะพี่ก็เสียว ลองขย่มเองนะ" พรีมทำตามอย่างว่าง่าย สะโพกงอนงาม เอวที่คอดกิ่วเริ่มส่ายสะบัดขึ้นลงขึ้นลงช้าๆ แม่งมีความสุขจริงโว้ย ผมนอนหงายมองกระจกที่อยู่ปลายเตียง เห็นตูดขาวเนียนขยับขึ้นลงสวยจริงๆ หีปลิ้นเข้าออกเข้าออกคาบควยเป็นลำยาว น้ำเงี่ยนชโลมหีขาวเป็นฟองฟอด ไอ้บ๋อยคงจะเงี่ยนไม่เบา มันขึ้นมาคร่อมสะโพกพรีม จับควยมันจ่อรูก้น พรีมเหลียวไปมองร้องบอกว่า "อย่านะ..อย่านะ ฉันไม่เคย ไม่เอา..เข้าไม่ได้หรอก" ผมดึงพรีมมาโอบไว้ไม่ให้ดิ้น จูบปลอบขวัญที่ปากมันนิดหน่อย ไอ้บ๋อยเห็นดังนั้น มันจึงเริ่มจ่อควยเข้าที่ร่องก้น พรีมร้อง "อือ อือ อืม" เสียงอู้อี้ดังในลำคอ มันดิ้นใหญ่ ไอ้บ๋อยพยายามอยู่นาน มันก็ยังดันควยมันเข้าไม่ได้ มันเลยถ่มน้ำลายรดควยมัน เสร็จแล้วเอาใหม่ คราวนี้มันเอาควยดันแรงๆ...พรืด...

"โอ้ย โอ้ย โอ้ว" คงจะเข้าแล้วล่ะ เพราะพรีมดิ้นพราดเลย หน้าเชิดสะบัดผมกระจาย "โอ้ยเจ็บนะ ไอ้บ๋อยบ้า พอก่อน เอาออกไปนะ เจ็บโว้ย" ไอ้บ๋อยมันเงี่ยนแล้วมันไม่ฟังหรอกครับ พอเข้าได้มันดันใหญ่เลย ผมเห็นตูดดำปี๋ของไอ้บ๋อยทางกระจกซอยยึกยัก แล้วมันก็แช่ไว้ คงจะรอให้พรีมหายเจ็บว่ะ ผมสองคนแช่สักพัก ให้พรีมหายเกร็งตัว พรีมยังคงหน้าบูดเบี้ยวด้วยความอึดอัด สักพักสีหน้าเริ่มผ่อนคลาย แต่หน้าแดงมาก ผมเห็นผมรู้เลยว่าถึงเวลาที่จะต้องทำไงต่อ ผมเริ่มสาวแล้ว ขยับเอวซอยหีมันที่คร่อมควยผมอยู่ ไอ้บ๋อยก็เหมือนกันมันก็เริ่มดึงดันช้าๆ ผมเห็นพรีมเกร็งตัวหน้าบูดเบี้ยวใหญ่

"พี่คะเบาๆก่อนนะคะ ยังเจ็บอยู่ค่ะ โอ้ว...ซี๊ดส์" ควยสองดุ้นแทงไม่พร้อมกันหรอกว่ะ ไม่ได้เตี๊ยมกันไว้นี่หว่า ผมดันเข้า ไอ้บ๋อยดึงออก บางทีก็แทงพร้อมกันมั่ง แต่อีตอนแทงพร้อมกันนี่ ผมเห็นอีพรีมร้องซี๊ดส์เลย "พรีมจ๊ะหายเจ็บยัง?" "ค่ะค่อยยังชั่วแล้วค่ะ" ได้ยินหยั่งนั้น ผมกับไอ้บ๋อยก็ไม่รอแล้ว ต่างคนต่างตั้งหน้าตั้งตาซอยยิกเลย ไอ้บ๋อยมันโหย่งตัวของมันขึ้นสูง ทำให้ผมมองกระจกได้ ผมเห็นนะ ควยผมยัดรูหีมันข้างหน้าหีปลิ้นเข้าออกสนุกเชียว ส่วนควยไอ้บ๋อยยัดรูตูดข้างหลัง แน่นรูไปหมด เป็นภาพที่ดูแล้วมันส์สุดจริงๆ ผมซอยแข่งกะไอ้บ๋อยมันสักครู่ ผมทนไม่ไหวแล้ว

"อ๊ากส์ ...โอ๊ว.....อ๊า...." เสียงร้องเราสามคนพร้อมกัน เสียงแรกนั้นของผมว่ะ ตามมาด้วยไอ้บ๋อย ส่วนพรีมนั้นสุดท้ายเลย ผมยัดควยสุดลิ่ม พ่นน้ำเชื้อของผมปรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆเข้าท้องดาวมหา'ลัย ส่วนไอ้บ๋อยไม่ต้องคุย มันอัดหนอกของมันกับก้นงอนงามขาวผ่องแน่น เกร็งตัวยึกๆ พรีมน่ะรึ...กรี๊ดดังมาก สุดๆ..หีขมิบแน่น ตัวเกร็งหน้า เชิดปากอ้าหวอกว้างเชียว ผม,พรีมและไอ้บ๋อยต่างคนต่างเสร็จพร้อมกัน แม่งมันส์จริง...พอเสร็จแล้วผมก็ไล่ไอ้บ๋อยมันไป พอแล้วครับสำหรับคนชั้นต่ำอย่างมัน 2 ดอกสำหรับผู้หญิงสวยขนาดนี้ ส่วนพรีมนั้นคงเพลียมากนะ หลับคาควยผมที่ยังเสยอยู่เลย

ผมปล่อยให้นอนพักก่อน นี่ก็ใกล้สว่างแล้ว ผมก็อยากนอนเหมือนกัน สรุปว่าคืนนั้นผมนอนกับพรีมมันซะเลย ไม่กลับห้องผมแล้ว เดี๋ยวตื่นขึ้นมา ผมจะล้างหน้าไก่อีกสัก 3-4 รอบว่ะ เพราะพรุ่งนี้ยังมีเวลาถึงบ่ายสามโมง กว่าพี่มันจะกลับ ไว้วันหลังผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะ ถ้าผมกลับกรุงเทพแล้ว...

------------------------------------------------------------------------

johnywalker