ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVซับไทยใหม่เก่าสนุกๆ (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 20, 2021, 02:01:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

วิธีธีดูแบบซับไทย
โหลดหนังและไฟล์ซับ.SRTไปวางไว้ที่เดียวกันหรือในโฟลเดอร์เดียวกัน
ตั้งชื่อให้ตรงกันด้วย จากนั้นกดดูในโปรแกรมที่รองรับซับเช่น Gome หรือ VLC ได้เลย

DASD-719 โฉดสายเอาชำเราแม่ลูก (สวยทั้งทั้งแม่ลูก อิจฉาพระเอกโว้ยยย)
เซนะ มาอิกาวะ ถูกผู้ชายปริศนามีรอยสักมังกรที่มือข่มขืนจนทำให้เธอต้องหย่ากับสามี
แต่เธอได้ตั้งท้องลูกจนเวลาผ่านไป10กว่าปี เขากลับมาหาเธออีกครั้งและรู้ว่าเธอมีลูกสาว
จึงเป็นเรื่องราวคราวเคราะห์ของสองแม่ลูกที่ต้องรับกรรมมีทั้งผัวและพ่อคนเดียวกัน

HOMA-080 Nagisa Mitsuki เรียกผิดชีวิตเปลี่ยน ซักคิวบัสสายดูด
ไอ้หนุ่มใช้แรงงานไม่เชื่อที่หัวหน้าพูด ดันเผลอไปท่องคาถาเรียกซักคิวบัสออกมา
งานนี้นอกจากเหนื่อยงานแล้วยังต้องเหนื่อยเอาอีก เพื่อนก็พยายามช่วยนะ แต่ไม่ไหวจริงๆ

IPX-562 Hikari Azusa เมื่อยก็อ้าเดี๋ยวน้าจับเส้น
หนังเมื่อปี 2020 แสดงโดย ฮิคาริ อะซูสะ รับบทเป็นนักเรียนสาววัยกระเตาะที่ใสซื่อไร้เดียงสาในชนบทของญี่ปุ่น
ที่บังเอิญปวดข้อเท้าจากการเล่นกระโดดเชือก จึงมีหมอนวดรุ่นใหญ่อ้างตัวมาบำบัดอาการให้เธอจนค้นพบจุดเสียวซะงั้น

JUFE-028 Sana Matsunaga พี่สาวขาวกว่าลูกเบสบอล
หนังปี 2019 แสดงโดย ซานะ มัตซึนางะ (ซานะ อิมานางะ) เมื่อเธอกลับมาเยี่ยมบ้านเจอน้องชายที่ไม่เจอซะนาน
เลยแกล้งใส่แต่ผ้าเช็ดตัวเข้ามายั่ว เด็กมันกำลังอยากรู้อยากลองก็ไม่เหลือสิ ซีนสุดท้ายที่ซานะใส่แว่นดาเมจแรงมาก

JUL-475 Asahi Mizuno กลั้นไม่ไหวหัวใจสั่งเด้า (ผมเป็นแฟนคลับเธอ คุณแม่งานดีกว่าลูกสะไภ้เยอะ)
หนังใหม่ปี 2021 แสดงโดย อาซาฮี มิซูโนะ รับบทเป็นคุณแม่ยังสาวที่ต้องไปทริปแช่น้ำร้อนออนเซ็นกับลูกสาว
แต่แฟนลูกสาวเองที่แอบแหล่แม่มาตั้งแต่แรกพบ รอจังหวะจู่โจมที่ห้องอาบน้ำ อ้างว่าอดเซ็กส์มานานจนทนไม่ไหว

MEYD-464 Akari Mitani บังเอิญเป้าตุงอีลุงจอมฟิต
หนังเมื่อปี 2019 แสดงโดย อะการิ มิทานิ รับบทเป็นภรรยาสาวที่ยังมีความต้องการล้นเหลือแต่สามีไม่สนองให้
เมื่อเจอลุงข้างห้องออกกำลังกายใส่กางเกงรัดเป้าซะตุง ความสัมพันธ์ของทั้งคู่จึงพัฒนาไปแบบลึกซึ้งกลมเกลียว

SOE-681 Anri Okita, Ruri Saijo & Kokomi Sakura สามสหายสายลับปอดบวม (หนังนานมากแต่มีซับมาก็ต้องดู)
หนังเมื่อปี 2011 แสดงโดย อันริ โอคิตะ, รูริ ไซโจ และ โคโคมิ ซากุระ รับบทเป็น 3 สายลับสาวสวยทรงสะบึม
ที่ได้รับภารกิจในการแทรกซึมไปปราบแก๊งมาเฟียที่มีอาวุธเป็นยาปลุกสวาท เปลืองตัวมากกว่าพวกเธอฝ่าฟันไปรอด

SSIS-065 Kano Yura จัดหนัก4วันกับพี่ชายบุญธรรมสุดหื่น
ยูระคาโนะต้องอยู่กับพี่ชายบุญธรรมถึง4วัน เนื่องจากความไม่ระวังตัวหรือตั้งใจอ่อยก็ไม่รู้
แต่สุดท้าย4วันเปรียบดังสวรรค์ของพี่ชายและคาดว่าจะได้กินกันต่อยาวๆ (นางเอกน่ารักไม่ต้องลุ้น)

SSNI-390 Tsukasa Aoi สนองตัณหาคาห้องสมุด
หนังปี 2019 เรื่องล่าสุดของสาวสวยหุ่นเป๊ะ ซึกาสะ อาโออิ เมื่อชายนักเขียนตกอับหวังได้เธอมาเชยชม
เพราะเธอคือแม่บ้านสาวสวยผู้เป็นแรงบันดาลใจในการเขียนงานเขา เลยจับเธอมาเผด็จศึกคาห้องสมุดซะเลย

STARS-177 Yuzu Shirakawa เดบิวต์วัยกระเตาะสายเดาะลิ้นรัว
ควันหลงAVเดบิวต์ ยูสุ ชิรากาวะ รับบทเป็นตัวเธอเองที่จะมาให้สัมภาษณ์ถึงแรงจูงใจที่อยากมาเล่นเอวี
จากนั้นก็จะมีดาราเอวีชายมาค่อยเป็นพี่เลี้ยงให้สำหรับหนังซีนแรก แรก ๆ ก็เขินแต่พอเครื่องติดเธอเองก็หื่นไม่เบา
(AVเดบิวต์ควรมีซับไทยแบบนี้แหละ เพราะเรื่องแรกมักจะเน้นพูดคุยสัมภาษณ์ เราจะได้รู้จัก
ตัวตนของเธอมากขึ้น นอกจากลีลาท่าทางหรือรูปร่างทำให้เราตัดสินใจติดตามเธอง่ายขึ้น)

CR.ขอบคุณท่านประธานและSub Thai จากเว็บAVcollectors
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kingericz

somajav

สำหรับ set นี้ผมชอบ STARS-177 Yuzu Shirakawa มากสุดครับ
น่าตาค่อนข้างน่ารัก แถมเป็นเดบิวต์ด้วย น่าติดตามมากๆ

edit: หลังจากโหลดไปดูแล้ว มันเยี่ยมอย่างที่เล็งไว้จริงๆ
คิดว่ากำลังดีครับ น่าติดตามอยู่

ขอบคุณมากครับ เมนต์คุณภาพที่ดี มีกลับมาEditแสดงความเห็นเพิ่มหลังโหลด

polka2012

หนังเอวีแบบมีซับไทยดูแล้วได้อารมณ์..เข้าใจเนื้้อเรื่องมากขึ้นขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

olemantu

มีหลาย ๆแบบคละกันแบบนี้ก็ดีได้มีโอกาสเลือกดู้ได้ว่าชอบแนวไหน ขอบคุณที่เปิดโอกาสให้เลือกครับ

Bigmann

อยากได้คาถาแบบในเรื่องที่สองจริงๆ ครับ มีที่ไหนเนี่ย

pinyada apirakkul

Azzuriaz

ขอบคุณครับ ชอบอ่านซับด้วยครับ อยากรู้พล็อตเรื่องบ้าง

Jack25386

ขอบคุณที่มาแบ่งปันครับ อ่านซัพแล้วได้อรรถรสอีกแบบ

fookfooks

Nu

น้องอะการิ​ ​​มิทานิคับน่ารักแสดงบทสาวแอบร่านแล้วแอบไปเอากับลุงหื่นข้างบ้านอีกอิจฉาลุงหื่นเลยคับ

po3026

แค่เรื่องแรกก็เกินคุ้มแล้วครับ ขอบคุณครับที่แบ่งปันของสวยๆงามๆมาให้ชมกัน ครับ

jame2536

::Glad:: สนใจแต่น้องชุดนักเรียน อย่างชอบ  ::JubuJubu::

::Fighto:: ขอโหลดเลยละกาน มาเข้าแกลลอรี่พี่เถอะนะ  ::Shy::

::Thankyou:: ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับผม  ::Thankyou::

ton_tp

ตายๆ ไม่ไหวแล้ว  ต้องซื้อ external hard disk เพิ่มด่วน

ขอบคุณมากๆ ครับ