ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องแต่งเรื่องนึึงครับ

เริ่มโดย bigaud, มิถุนายน 24, 2021, 05:01:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigaud

น่าจะนานมาแล้ว แต่ผมชื่อเรื่องไม่ได้แต่พอจำเรื่องได้คร่าวๆ เป็น เรื่องของพี่น้อง 3 คน คนนึงเป็นทนาย คนนีงเป็นตำรวจ อีกคนเป็น นศ  เนื้อเรื่องหลักๆจำไม่ได้ครับ แบบบคนเล็กโดน จับมาจากมหาลัยก่อนแล้ว ผช 2-3คนเป็นโจรมั้ง แล้วจับ พี่น้องอีกสองคนมาทีหลังอีกทีน่ะครับ เหมือนจะะเกี่ยวกับพวกแบล็้คเมลล์หรืือเกี่ยวกับคดีหรรือไงเนี่ยครับท่านใดพอจะจำได้ไหมครับ ผมหาเรื่องนี้มาหลายปีแล้ว

DEVIL WORLD

เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง