ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พลิกชะตาชีวิต ปฐมบท

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 01, 2017, 08:21:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

เกริ่นปูเรื่องราวเบื้องต้นของหนุ่มผู้อาพับมายืดยาว แสดงว่า เรื่องนี้คงยาวแน่ๆ
ขอบคุณครับ

jo2035

devilzoa

แบบนี้ต้องมีอะไรดีๆเกิดขึ้นแน่ๆ

eka1325

ฟื้นจากความตายจะได้อะไรพิเศษมานะ ลุนเลยงานนี้ ขอบคุณครับ

johnywalker

อ่านตอน 1 ก่อนแล้วค่อยมาอ่านปฐมบท ค่อยหายงงหน่อยครับ

rubernanglong

เพิ่งเจอ รู้สึกแต่งได้ดีนะ ได้อารมณ์ดี ขอบคุณคนประพันธ์และทีมงาน

panther

เหมือนจะได้บางอย่างมาทดแทนสินะ

dick1050

เรื่องแนว Sifi นี่สนุกดี ตามจินตนาการของผู้แต่ง ทำให้เดาทางได้ยาก แต่พ่อหนุ่มสอน จะซวยซ้ำซวยซ้อนอะไรอย่างนี้  เอ..แต่ฟ้าหลังฝนย่อมแจมใสนะสอน
Make love Not War